Hậu Ngày Hội Anh Tài

nói chung là NHAt 2008 này là cái chốt cuối cùng của BCH đoàn ttrường 0708 các bạn ạ :"> đó thật sự là 1 cố gắng lớn. có những sai sót nhưng chắc hẳn gần 90 con người tròng Ban tổ chức hiểu rất rõ chúng mình đã cố gắng như thế nào...
luôn có những dư luận trài chiều về cùng 1 vấn đề:"> 1 bộ phim thì ng ta chỉ biết đến diễn viên chứ nào có ai biết đến đạo điễn, quay phim, kịch bản, tài trợ kinh phí, lồng tiếng, Vtr đâu....
nhưng ban tổ chức năm nay đã xuất hiện những anh tài mới cho BCH 0809. Đó là 1 may mắn đấy chứ :X

hic lại lỡ một cơ hội vào ams rồi, bit bao h mới đc vào thăm ams đây:((, ai có clip hay ảnh post lên chia sẻ vs mọi người nhé :)

bố cái thằng. Hôm đi thì các bố thấy đông ko thèm vào. đi dá PS. Kêu ai X( . Shame on you

Hậu MIS ams rồi. Có ai quay DVD tối hôm đó không. Bán đĩa chứ. hay up lên youtube đê:x

Chỉnh sửa lần cuối:
Mặc dù đã phải khóc khá nhiều vì NHAT, mặc dù đã phải ốm vì NHAT, mặc dù chân sưng vù cứng đơ vì NHAT, mặc dù phải nghe mắng nghe chửi rất n` vì NHAT,... nhg thực sự đã rất vui và hãnh diện vì NHAT, vì mình là 1 phần bé nhỏ của NHAT >:-D<
NHAT qua rồi để lại n` kỉ niệm. I love Ams!!! :*
Ai có ảnh post ảnh đi ạ :x

Muốn thì muốn vậy nhưng còn phụ thuộc nhiều vào BGH :(

Mới có 1 NHAT mà đã bùng học như ngóe như năm nay, ko biết có thêm 2 3 cái hội nữa thì thế nào :))

Năm ngoái mình chỉ đến dự giờ ở trường nửa trên tổng số các tiết học :"> Halloween chỉ làm tăng thêm 35 tiết thôi :">

đọc hết trang 4 đến trag 5 mà em vẫn chưa biết "tai nạn kinh hoàng" của CE là j ~X(

ối ối Hà Linh ơi :(:)(:)(:)((
kĩ thuật làm ăn kiểu gì mà đến Hà Linh hỏng mấy lần thế [-:)((
Hà Linh khóc trông xinh lém :X:X

nói chug là rất thươg em Hà Linh, khổ thân em í.
nhưg ko sao, cố lên em! sau đêm ấy Hà Linh đã thành h0t gjrl rồi :">
ặc hen á :-O khiếp, sợ thế.
hình như trại lớp Hóa đốt cái j mà rơi vào đầu cái thằng đốt í nhỉ :))

Hôm CN tớ đi với Minh boo đến trường treo lại bandroll và chụp lại khá nhiều ảnh "phóng sự Hậu NHAT", trong đó có những ảnh như vé mình làm bị chôn vùi dưới một đống tro :-&, vé đang bị thiêu trụi dần dần cạnh một bông hoa hồng 8-> hay cốc nước của khối Địa đang nằm cạnh một gói bánh mỳ còn nguyên và một tờ báo "Văn Hóa" =)).

Phần còn lại của buổi phóng sự là một loạt ảnh tự sướng theo đúng nghĩa của nó =)).

Minh đâu, cho ảnh lên đây đê =)).

các cậu hậu NHAt thì tháo cái banroll to đùng trc cổng trg xuống hộ cái :(( bác bảo vệ cứ đè đầu mình ra mà mắng đấy :-ss

Chán quá
Ngồi trong phòng HĐ ko ra coi cái phần tài năng khối Hóa
Nghe đồn bi đát lắm :(

hic các e hóa hôm đấy khóc làm mình khá là buồn :(
Tình hình là mình chưa đc hậu NHAT fat' nao` cả:-<

bi đát cái gì :-w quá hay í chứ, các bạn ở dưới hát theo vs cổ vũ rất là to. khóc vì xúc động í, buồn bã gì ;))

@ Bống: ừ, hội bún đậu chờ mãi không thấy tăm hơi cái cô gái được giải miss đâu để ăn khao

Chán quá
Ngồi trong phòng HĐ ko ra coi cái phần tài năng khối Hóa
Nghe đồn bi đát lắm :(

anh ơi sao lại dùng từ ngữ làm phật lòng bọn em thế :-j
Ko động viên thì thôi :-j
nói chung là Hà Linh rất cố gắng rồi. Chẳng hiểu sao đúng hôm ấy sao quả tạ chiếu vào khối em thôi :))

nhưng con đường tương lai của e Hà LInh rất sáng láng vì rất nhiều nhà báo vào bên trong đưa card. với lại hôm trc có đạo diễn xin mình số e Hà Linh :">

nói chug là rất thươg em Hà Linh, khổ thân em í.
nhưg ko sao, cố lên em! sau đêm ấy Hà Linh đã thành h0t gjrl rồi :">
ặc hen á :-O khiếp, sợ thế.
hình như trại lớp Hóa đốt cái j mà rơi vào đầu cái thằng đốt í nhỉ :))

hớ hớ thì HẬU NHAT có ai nhắc đến MiSs AmS 2008 đâu 8-} toàn thấy HeO Ú :>

mình thấy cũng ổn đấy chứ... các cụ gọi là "trong cái rủi có cái may", bjo nhiều người biết đến HeO hơn... yeah \:d/

anh ơi sao lại dùng từ ngữ làm phật lòng bọn em thế :-j
Ko động viên thì thôi :-j
nói chung là Hà Linh rất cố gắng rồi. Chẳng hiểu sao đúng hôm ấy sao quả tạ chiếu vào khối em thôi :))

Sr vì đã động đến nỗi buồn của Chemers
P/S:"anh" mới lớp 10 thôi "em" ạ =))

nhưng con đường tương lai của e Hà LInh rất sáng láng vì rất nhiều nhà báo vào bên trong đưa card. với lại hôm trc có đạo diễn xin mình số e Hà Linh :">

Chúc mừng bạn HL nhé \:d/

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên