Hậu Ngày Hội Anh Tài

mà slide toàn ảnh a Đức là chính :)) cái behind ý

nge nói khối Văn mất nhiều nhất, nhưng mình thất cũng cân đối vs MiSs AmS thôi .... giải to nhất

khao đê...
Bống nữa... khao đi... yeah \:d/

eo` khao làm sao đc :">:">:">hi'hi' hôm qua a Phượng bảo khao mình nhất quyết ko:"> ki bo qua':">

ko biết. hội bún đậu mai họp kết nạp em Bống vào để em í khao nhé :">

Khối Anh perfect . Chúc mừng :x
Hôm qua ấn tượng là no bụng nước khối Anh :|
Đi khối Sinh được ăn bắp rang bơ mặn :">
Khối Văn có bạn đứng Free Kiss làm mình ngắm cả tối :))
Nhớ có 1 khối bán mình 2 chai C2 với giá 15 k :x Lúc đấy tưởng như đã hết hi vọng có nước :D
Vào khối Hóa được thưởng thức nước băng giá hay abc xyz j đấy hay còn gọi là nước lọc đá, + với nước cam ( hay còn gọi là C sủi :x ) với giá đặc biệt giảm 20 % sau khi tăng 25 % :x
Nói chung có 1 chút thất vọng :D

Khối Lý đấy :(

Cuối cùng lỗ vì bán rẻ :(
=)) Này nhà k fai bán rẻ đâu =))
Ban đầu chỉ định mua 1 chai với giá 7k =))
Nhưng do mình đưa tờ chẵn làm mấy ng bán hàng lúng túng quá đành 2 chai 15k :))
Với cả cũng vội :"> Có ng khát :">
Hôm qua đã ai thử Free Kiss ???

thừ free Hug nữa chứ ;))

còn vụ ném bóng nước vs chụp ảnh cùng Nghiêm thì như lào??? khối CE nge nói nhờ 2 trò lố này mà làm ăn có lãi lắm

=((=((=((=((=(( tiếc thế hôm qua bao trò hay mà mình cứ đứng xem :(( tiếc quá :(( nếu là con gái thì Free K làm sao đc ;;);;);;)

đi chơi thì vui cơ mà về ốm lăn quay cả ngày 8-} đi chơi quên hem ăn tối , đêm qua 12h30 xuống nhà ăn vụng 8-} đến khổ 8-}b-(

cho em hỏi là 2 năm nữa mới có NHAT là sao ạ ?:| năm sau về cũng ko có nữa ư :| ?!

cái j mà lắm khối Free ... thế 8-} các bạn ăn gian ý tưởng khối Anh hồi MWC 2006 nhá [-x

hqua khối Anh có Free Hugs mà :)) nhưng chỉ để câu khách thôi chứ k nâng thành slogan chính như hồi trc :">
năm nay tinh thần khối Anh là 'Aloha' :x

Back
Bên trên