Hậu Ngày Hội Anh Tài

một em lớp Trung bị lên cơn hen :(

có ng bẩu động kinh chị ạh:-s
Dù là cái j đi chăng nữa thì cũng rất chi là sợ:-ss lúk đo đứng cạnh bạn đó mà bủn rủn cả chân tay:-ss
Cấp cứu đã tới cổng trg ams nhg mọi thứ đều ok nên cấp cứu lại lẳng lặng ra về:-s May mà bạn í tỉnh kịp ko thì NHAT của ams kheo cũng đổ bể#:-s

nhưng con đường tương lai của e Hà LInh rất sáng láng vì rất nhiều nhà báo vào bên trong đưa card. với lại hôm trc có đạo diễn xin mình số e Hà Linh :">
Được cái này mất cái kìa :)

Cuộc đời ai biết tương lai ai sáng hơn ai.0:)
Cứ nhìn bài học của VA ý :)

nhưng con đường tương lai của e Hà LInh rất sáng láng vì rất nhiều nhà báo vào bên trong đưa card. với lại hôm trc có đạo diễn xin mình số e Hà Linh :">

Thế là phải chúc mừng em HL rồi \:d/

Được hẳn đạo diễn xin số thì sắp nổi đến nơi rồi :x

còn rất n` ảnh trog máy a Đức Địa mà chưa đc lấy 8->

Chỉnh sửa lần cuối:
Hậu NHAT là các MISS chưa thấy mặt mũi mình thế nào trog đêm CK! Có bạn nào có ảnh trog đêm CK thì up lên cho bọn tớ đc hok? Năm nay hình như hok làm đĩa NHAT hay sao ý, buồn thế! Mình muốn xem lại chươg trình quá! hôm đấy ở sau hậu trườg hok bik bên ngoài diễn biến như thế nào luôn :((

Nếu ko làm đĩa thì cũng up utube cho ae xem với chứ nhỉ :-w giấu xem 1 mình thế là ko tốt :-w b-)

Ảnh em Hằng bên topic Girl xinh có mấy cái nét như Sony.=))
Thôi thì cây nhà lá vườn, ảnh zoom nên vỡ lắm.:">

Miss Ams.......chẳng xem được mấy tại lũ bạn lôi đy hết trại này đến trại #...:-s......Công nhận đồ ăn trại Hóa ngon thật nha;)+ kinh tế nữa..:->.......
Trại Pháp mỳk do vị trí quá gần sân khấu nên bị ùn tắc..........Lúk chen được vào thỳ chẳng kòn j` muh chiến kả....:(

thế cho hỏi các e trại khối PHáp có lãi ko vậy? nếu lãi thì lãi bao nhiêu >:)

Em Liên sửa signature đi kìa, quote sai rồi :p

Chỉnh sửa lần cuối:
có 1 bác quay cả chương trình trên sân khấu! Mọi ng cứ yên tâm, nhưng tại mình lười chưa liên lạc với ng ta :">
Bây h mọi ng nhắc nên mới nhớ :)
Thông cảm nhá :d Nhớ nhớ quên quên lung tung cả :((

Sao anh Hưng lại quan tâm đặc biệt đến trại khối Pháp thế???? :-j

@ anh Lộc: eo, em ngờ là các em nó tính nhầm í anh ạ !

Mà in đĩa số lượng tầm bao nhiêu thế hả Hằng? Hồi MWC lần trc, thấy in ầm ầm, đến mình ra mua thì chả còn cái nào =.=

Được cái này mất cái kìa :)

Cuộc đời ai biết tương lai ai sáng hơn ai.0:)
Cứ nhìn bài học của VA ý :)

câu đầu của bạn Hưng rất hay :> mình thấy có thể áp dụng cái điêu fnày cho một số người, một số việc, một số sự việc :x
câu thứ hai xa quá không hiểu tầm nghĩa :>

tóm lại là đã vào đây thì : Mình yêu NHẠT :x rất cám ơn các bạn trong btc đã cố gắng vất vả để tạo nên cho bọn mình một sân chơi đầy bổ ích như thế ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
mình thấy BTC rất có tài năg nhé :>

ngoài nhữg đứa hay xí xớn đi làm vc của cả nhg ban khác như bùi nhug ~:> để rrồi bị chỉ thẳg vào mặt màh mắg ~:>

thì BTC đã rất vất vả cho NHAT :x

mình thấy các miz trên sân khấu ai cũg đág yêu nhé :x

Back
Bên trên