Hậu Ngày Hội Anh Tài

Miss Ams.......chẳng xem được mấy tại lũ bạn lôi đy hết trại này đến trại #...:-s......Công nhận đồ ăn trại Hóa ngon thật nha;)+ kinh tế nữa..:->.......
Trại Pháp mỳk do vị trí quá gần sân khấu nên bị ùn tắc..........Lúk chen được vào thỳ chẳng kòn j` muh chiến kả....:(

=)) Ng duy nhất khen trại khối Hóa bán ngon :">
ôi dời cái Mùa Đông Băng Giá của lớp Văn =)) Lần sau chừa luôn :))
Thương em HL :( Vẫn chúc mừng vì bé được các nhà báo, chụp ảnh có con mắt tink đời mời làm người mẫu :x
2 tuần chuẩn bị cho NHAT vui, tuy là đúng hôm đấy thì có nhiều cái bức xúc, có nhiều điều thất vọng nhưng bù lại là sự đoàn kết, là những tình cảm gắn bó mà NHAT đã đem lại.
Mục đích của NHAT tổ chức ra không phải để giải này giải nọ, ko phải để thi thố tranh giành. Đơn giản là sự giao lưu giữa các khối, các lớp. Và quan trọng nhất là cơ hội để gần nhau hơn giữa các lớp trong 1 khối Chuyên.
Năm nay, bận rộn chuẩn bị, mới quen được những bé học lớp dưới, mới gần gũi được hơn vs những mem lớp mình mà thời gian qua bận rộn ko có tg quan tâm tới. NHAT đã trôi qua, tự dưng thấy mình khôn ra, thấy mình trách nhiệm hơn, thấy hứng học, và thân thiết vs khối hơn. H ra chơi, ko chỉ có 1 lớp chơi vs nhau, mà các bé cùng khối cũng chạy sang chơi cùng :x Chỉ biết thốt lên là: Iêu Chém house nhà mình thế, Iêu amser thế :x

@Hà: cậu ơi cậu đg cảm ơn nhưng 80 con ng đấy phải ko??? thế mà tớ tưởng mấy tháng trc cậu nói " BCH này thật là..." kiểu như ko bao h co NHAT 2008 í :-j
@Trê: đạo diễn mảng nào hả con??? sân khấu,trại,in ấn...mỗi ng đều có công việc riêng cả, ai cũng là đạo diễn của phần mình nhận làm. con cũng là đạo diễn phông, banroll đấy thôi :)
@ Mai Linh : cậu có muốn đĩa MWC lần trc ko??? vẫn con 1 lố kìa :))

mà nói chung là đừng moc mỉa nhau nữa :-j Chủ nhật này party sẽ có nhiều trò lố đây =)

Chỉnh sửa lần cuối:
Ơ...
Thế sắp có pạt ti à :-s

Sao anh Hưng lại quan tâm đặc biệt đến trại khối Pháp thế???? :-j

@ anh Lộc: eo, em ngờ là các em nó tính nhầm í anh ạ !

Mà in đĩa số lượng tầm bao nhiêu thế hả Hằng? Hồi MWC lần trc, thấy in ầm ầm, đến mình ra mua thì chả còn cái nào =.=

nghe đồn trại ngay cạnh sân khấu đông đúc lắm nên a hỏi có lãi ko thôi ;))

đĩa năm ngoái bây h phát miễn phí cũng đc em ạ :)) in thừa phải đến trăm bản

"có 1 bác" là bác nào hả e >:) có hợp đồng kí cót làm đĩa j ko hay là quay cho vui thôi?

nghe đồn trại ngay cạnh sân khấu đông đúc lắm nên a hỏi có lãi ko thôi ;))

đĩa năm ngoái bây h phát miễn phí cũng đc em ạ :)) in thừa phải đến trăm bản

"có 1 bác" là bác nào hả e >:) có hợp đồng kí cót làm đĩa j ko hay là quay cho vui thôi?

Thế mà hồi trước em hỏi có ai cho đâu =))
Tại anh ko đi phát đấy chứ @____________________@
(Chỉ thương mấy đứa mua đĩa 40K...@___@ )
Cái gì miễn phí thì cho bao nhiêu cũng hết anh ạ ^__^

Chỉnh sửa lần cuối:
nhầm rồi chú ạ >:) đi học kinh tế sẽ biết là của miễn phí nhận mãi cũng chán, bán là tốt nhất, giá trị ko bị giảm dần

đấy mới học có tí kinh tế mà nói loạn hết cả lên :))
thế có ai muốn lấy đĩa lần trc ko ??? vẫn còn 1 lố mới tinh chưa bóc vỏ :))
ai có nhu cầu thì lấy nhá :">
mình gửi sang ú cho Hưng nhá :D

Chị Ly đi chơi vs lớp , chị QA cũng thế !
Btc tưởng mai đánh lẻ mà chị , thấy mấy chị ấy bảo thế mà !
Hôm nào chúng mình cũng đánh lẻ 1 bữa , bắt chị Trung , chị Pháp vs chị Văn khao đi chị !
Từ sau hôm NHAT , chưa gặp lại hết các miss !

hí.BTC đánh lẻ j đâu các e ơi!
oan cho BTC quá!
mai các miss đi chứ.
22A Hai bà trưng nhá :"> hi'hi'
sẽ có 1 vài trò lố :))

mình đã nhắn tin thôg báo đầy đủ cho tất cả các MISS rồi đấy nhá! ngày mai đi đầy đủ nha (bọn mình khá là chờ đón 1 vài trò lố ah :)) ). eo, nhớ các miss vs cả BTC NHAT kinh :p

e nói rồi đấy nhé b-) a chờ đấy :-w
học là phải đi đôi với hành chứ e :p

Cuối cùng các e đã đi liên hoan :)) phải thế mới đc

Nói thật tình nhé, giữ tớ 1 cái đĩa, hè tớ qua lấy ( mà vào nhà bạn hằng lấy là 1 nhiệm vụ bất khả thi 8-X: ) hoặc vứt tạm cho đứa nào hè tớ lấy.
Đùa chứ muốn có cái kỷ niệm trường Ams hồi mình còn ngây thơ =))

yên tâm đi cậu, giữ cho cậu hẳn 10 cái thik phe đi đâu thì phe =))
BTC năm nay dân chơi lắm,ra tân cine'cafe làm party điên đảo ở đấy cơ =))
lại chơi buổi tối nó mới máu =))

Mấy hôm nay ko onl nên chẳng biết gì về vụ party này :-<
Ngày giờ địa điểm thế nào đấy :|

7h tối ở cine' cafe nhé:">
22A hai bà trưng :))
các bạn nào muốn chiêm ngưỡng các miss nhà chúng ta thì cứ đến nhá :>

Back
Bên trên