Hóa 2 Forever !!!!

Hôm trứoc PA có đi xem film đâu :)) thế là vứt rồi :))
Vẫn có người vào đây check topic cơ đấy :p

Ồ ôi thế là không phải xuất phát từ tình cảm thật à PA ?

Triẹp

À tớ chưa nghĩ ra đi đâu nhưng mà 15/7 hơi lâu ý - ngoài 20 / 6 là các trường thi xong hết rồi thì cuối tháng 6 đầu tháng 7 đi luôn đi , thực ra đi một ngày thôi mà , cũng đâu có tốn thời gian . mà đi một ngày thì đi đâu h nhỉ ?

Năm ngoái các bạn sợ mưa ko đi :))
Mà định đi hôm weekday hay weekend?

Thi xong thì làm gì có end hả LT ? mà thực ra là ngày nào cũng là weekend .

Ực

bao h mới thi xong đây????

oan thế :(( tại hôm đấy fải đi học mà T_T
bao h đi thi rủ tớ nhé ;) :D

hay lai di thac da , dam long vay...quanh ha noi cha co cho nao mat mat nhi :D

E hèm, Trí đây. Các bẹn đi 2 ngày đê. Lớn rồi, thác loạn 1 tí.
Xác định thời gian cho nó chín đi còn thì đi đâu sẽ có ng lo. Trí quen bà phó giám đốc công ty du lịch đây rồi

:)) có phải thằng Trí trả lời không thế kia =))
Nghe như đại biểu quốc hội nào vào giải đáp thắc mắc kiến nghị của nhân dân ý nhờ?
Thời gian thì tao đã đề ra ý kiến là cuối tháng 6 đầu tháng 7 rồi đấy thôi ? Chả ai phản ứng gì à ?

Bây giờ lên thời jan cụ thể,sau đó lên danh sách:D ,gọi điên hoặc nhắn tin tới từng đứa một:D .Cho thời jan là một tuần suy nghĩ.8-X: Đi thì ok ko đi thì chửi bỏ mẹ nó đê.8-X: Đùa vậy thôi,ko đi thì cũng báo luôn để mọi ng còn biết:-w .Tula lap danh sach luôn đi,danh sách để ở topic lớp mình này,đứa nào ko đi được thì gạch;)

Ơ đã có thời gian đi đâu mà tham kiến các bạn hả mày ? Danh sách à ? nhưng tao không hiểu là gọi cả lớp đi hay là chỉ quanh quẩn mấy đứa đi xem phim hôm vừa rồi trở xuống thôi?

Cho hạn 1 tuần đi. Ai biết ai thì rủ rồi lên đây thông báo.
Còn mọi người muốn đi đâu thì cho ý kiến đi để còn tìm thông tin

ay ay' ba` con cho tui di voi' nhung dau` thang' 7 toi moi' nghi? he` cac' ban hoan~ hoan~ chuyen' di muon 1 ty' de? toi di voi'

Các bạn lớp mình thi xong chưa?:dVào bàn tiếp kế hoạch đi đâu đi?Đi biển hay đi núi đây;;) ,đi 1 ngày hay 2 ngày đây:-w

bọn mày đợi tao về đi :( 11/7 tao mới về :-s đừng bỏ rơi tao tội nghiệp :((
Tao đồng í đi Sapa 3 ngày 2 đêm ^___^

Chỉnh sửa lần cuối:
Này bọn mày ơi đi Sapa nhé:D(3 đêm,2 ngày)đi tàu đêm.Bọn mày vào hưởng ứng nhiệt tình đi;)),đi tầm 11,12-7 gì đấy nhé:p.Đm post 2 bài rồi chưa thấy đứa nào vào trả lời đâu đấy,khinh bố a:-w

Chỉnh sửa lần cuối:
nghỉ đi, đi với cả lớp cho vui. Bật à? Oánh đấy

Back
Bên trên