Hóa 2 Forever !!!!

=)) mie cái kỉu bình thg như mày ý vẹo thì tao thà làm siêu nhân còn hơn!!Chảng bít mày có hiểu mày bình thường kiểu gì ko nữa vẹo ah=))

Đỵt mẹ mày cút đi được rồi đấy.Nhạt với mày lắm.Thằng điên.Vừa Nhát vừa nhục lại cứ ra thái độ khinh khỉnh như tốt lắm ấy.Đm.Lượn *** mày đi cho nhanh nhé.Ghét VCL.Bố mày ghét.Thằng điên.
Huy Fat kính bút.

sao bọn mày buồn cười thế
duy trì topic kiểu chửi nhau loạn tùng phèo thế này à
ra Ym mà chửi

Vũ mày onl mà ko post tiếp kí sự đi à :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Đây iem đây,mấy hôm ôn thi bận quá nên chưa post được tiếp.Giờ trước khi đi vào bài phóng sự iem có vài lời nói với thằng Khuê trước đã:
Thứ nhất:Ae ko đôi co với thằng Khuê nữa vì thằng này rất nhạt
Thứ hai:Ban đầu cũng đã làm phóng sự về nó,nhưng thấy no giẻ rách quá nên thôi bỏ qua.Dm nó toàn chém gió linh tinh là có người yêu rồi tinh vi cũng tập tành cách đong đưa nhạt toẹt

blue_billboy (12:39:11 PM): :Dem chao anh
bull_dog_h2_04 (12:39:13 PM): em nhà ai
bull_dog_h2_04 (12:39:18 PM): cố gái hay ai
bull_dog_h2_04 (12:39:19 PM): :))
bull_dog_h2_04 (12:39:20 PM): =))
blue_billboy (12:39:27 PM): :panh doan di anh
bull_dog_h2_04 (12:39:31 PM): dừng bảo là nàg tiên nhé
blue_billboy (12:39:45 PM): :pko em chi la mot dua bt nhu bao dua kahc thoi
blue_billboy (12:39:48 PM): la con gai
blue_billboy (12:39:53 PM): anh la con trai chu a
blue_billboy (12:39:56 PM): :D
bull_dog_h2_04 (12:39:57 PM): ac
bull_dog_h2_04 (12:40:01 PM): nè
bull_dog_h2_04 (12:40:02 PM): gọi là
bull_dog_h2_04 (12:40:05 PM): a
bull_dog_h2_04 (12:40:08 PM): thì ko là con
bull_dog_h2_04 (12:40:09 PM): trai
bull_dog_h2_04 (12:40:14 PM): thì cũng là đàn ông
Lại còn em là ai cô gái hay nàng tiên,nghe buồn ỉa vãi l...
Thứ ba:thằng này quá tinh vi,ko hiểu móc mãi mới ra được con người yêu mà nó cứ nghĩ mình ghê lắm.Suốt ngày võ vẽ múa may quay cuồng,ko hiểu ra ngoài đường đấm cho ba đấm là có bơ ngơ ngay ko.Mọi người chắc chưa thể nào quên được hồi học Thể dục đẩy tạ,anh ta tiến đến cầm quả tạ 2 cân,mặt rất vênh váo,khinh đời.Ai dè karate la thế,mà ai quả tạ đi được vài chuc cm.kỉ lục này được xác nhận là kém cả bạn Thanh Phương
Thôi nói thế là đủ để biết la Khuê hành kinh ntn rồi nhé,chấm dứt nói thêm bớt gì cả(thik vào yahoo mà nói để đảm bảo môi trường trong sạch cho topic)
--------------------------------------------------------------------------

Vẹo nó kêu các bạn ủng hộ ko nhiệt tình -->Nó chán , ko post tiếp nữa ~o)

ơ Vũ ơi mày lại làm sao rồi, hoàn thành nốt kí sự đi chứ :mrgreen: hok topic lại xuống page 2 h :p

à mà mọi người thi cuối kì thế nào ??? có ai phải thi lại ko :( :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Ơ Vũ ơi,sao bảo có bài về Chu mà chờ mãi chẳng thấy đâu thía :-s
Quên à???? :-s

Hôm nay tớ mới thi xong môn cuối cùng. Thật là mệt. Hic. Chắc sẽ ko phải thi lại môn nào, nhưng toàn 5 với 6. Triết thì đc cái tính cả điểm kiểm tra các trình, rồi cộng vào chia ra. Mà TB kiểm tra đc 7 :)) Thế thì thi 1 điểm mới phải thi lại. Mà chẳng lẽ lại chỉ đc 1 đ thì vô lí quá nhỉ. Nhưng trung bình các môn thì bê bết quá :((
Mà mấy bạn nói năng kiềm chế tí nào, đọc mấy bài thấy toàn chửi nhau nt là ko tốt đâu :)
Vũ tiếp tục phóng sự đi nào ;))

Chúc mọi người năm mới vui vẻ hạnh phúc nhé.:D\:d/ Và những đứa nào đang chém gió thì chém ít thôi nhé.;)) ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Tet' nhat' chan' the' lop'minh k dinh di dau ah` de? xem sau gan` 1 nam xa cach' moi nguoi` thay doi? ra sao chu'thinh? thoang? moi' co' dip. ve the' nay`

tuấn anh ơi, tôi mất số đt của cô Châu rồi , chỉ biết nhà cô ở 50 Lê Duẩn, cái nhà cổ cổ có cửa gỗ màu xanh ý :)

Back
Bên trên