Hóa 2 Forever !!!!

Tiên sư thằng chó Tuấn Anh X(
4 lần mày về có lần nào mày gặp tao ko hả?
Thế mà cứ luôn mồm nói bạn thân bạn tốt /:)
Tao thất vọng về mày đấy!!!!!! /:)

Tuần này tiếng hát Hao có bạn Trí lớp ta. Mọi người vào ủng hộ nào :D

hôm nay mới vào lại for. nhiều ng quá. BS đang ở Sing rùi khi nào về VN ăn tết rủ mọi ng đi chơi ha. phóng sự hết rồi ah?

Ae hóa 2 đang định tổ chức một chuyến đi xa vào đợt 30-4 này vì thấy bảo được nghỉ tới 5 ngày:D;)).Mọi người nếu thấy đi được thì vào buzz tớ để còn lên kế hoạch.:D Dù sao thì cả năm cũng nên gặp nhau một tí để ko quên mất mặt nhau0:) .Có vài đứa tớ quên mẹ nó mặt rồi:-< :(

Topic lớp mình dạo này lại thiếu muối rồi,:-?? post bài cho lên trang vậy:D .
Dạo này có ca sĩ mới nổi,giọng nghe cũng được lắm8-> ,mọi ng nghe thử đi.Đảm bảo đứa nào đang táo bón sẽ hết bệnh ngay<chuyển sang ỉa chảy=)) >\:d/ Mọi ng vào đây mà lấy link mới cả bàn luôn chuyện hôm 30-4 đê,kẻo lại bị chửi là hóa2 giẻ rách;))
http://streamer2.soundclick.com/jarry_DL/21/03/freemp3/jayleeandfrankiex+chiyeuminhemfullversion.mp3

Lâu lắm không vào đây :D
Nam bao giờ về? Tớ chắc mùng 10 tháng 5 là có mặt ở nhà rồi

nam dau` DH khac' that it' bai hon han? cu' thua thot' dan`
@Yen bao gio` may` ve` vn the' that long` xin loi~ k di choi voi' may` duoc it' thoi` gian wa' toan` ve` co' 1 ngay` thi` di voi' hoi may' thang` rui`tao nghi? he` dau` thang' 7 neu' may` co' o? VN thi` goi. vao` so' dđ tao y' tao dan~ may` di choi bu` ca? wa` SN cung chua tang. may`neu' that thu' cho tao thi`nhan' lai nhe'

Lớp mình h chúng nó ít vào đây lắm rồi LT ạ , nhưng thôi cứ bàn đi - càng ít người càng quyết nhanh cũng nên .

Đi Thác Đa ý :))

Ơ thế ko có ai thì bàn kiểu gì.
Tớ 30/6 mới thi xong. Nên có gì mà đi chơi trc đấy thì tớ ko đi đc đâu :|

Uhm đi,để tháng 7 đi,tầm 15 j đấy.Đi 1 ngày thôi để mọi người đi đông đủ.

hehe di dau cho to di voi :D fai vao day xem tinh hinh lop the nao ko Tula no lai bao la "vut het tinh xua nghia cu" :p

Back
Bên trên