Hóa 2 Forever !!!!

Hề hề:D xin chào mọi người,iem xin tiếp tục với p2 loạt phóng sự cua mình.;))Nhưng trước khi tiếp tục viết em có vài lời với thằng Nghiện.
Dỵt bà mày chứ,sao mày lạ nói trước nội dung bài phong sự của tao.X(Bao giờ gặp bố cho mày chếtb-(

Thui,chửi thế là đủ rồi;;),giờ thì em xin được tiếp tục p2 của loạt phóng sự.Ở trong p1 iem đã giới thiệu cho mọi người biết được một nghề lành mạnh,rất có ích cho xã hội,đó là gái gọi internet.:-t \:d/ Một vài bạn gái xinh xắn của lớp mình có thể vào tham khảo,ví dụ như bạn Hoàn,bạn Nga gió,ui lớp mình thì nhiều lắm đấy(lắm Lacoste waaaa...)<:p ;)) .Và để tìm hiểu tại sao,các bạn gái bây giờ lại thích nghề đấy đến vậy,vũ vẹo em đã sử dụng nhan sắc cộng với tài chém gió trời sinh;))b-) để đóng giả làm gái kẹt net với mục đích đo nồng độ D(dê) trong máu các bạn trai lớp mình.Tất nhiên là em ko thể đo cho mình được vì như mọi người đều biết:em có dê éo đâu:>

Sau đây em cũng trình bày luôn bai tét của mình với rất nhiều lik da hu nổi tiếng,ví dụ như Dukenht,cocapai,Ntv_princess..v..v..,và thực sự đã thu được những thành công hết sức rực rỡ>:-D<
--------------------------------------------------------------------------
Người đầu tiên em thực hiện bài tét la anh Thắng.;)) Dm trước khi đi vào bài phóng sự em xin giới thiệu qua chút ít về anh í đã.<tính em vốn dài dòng thế đấy,thik đọc thì đọc ko thì cútb-(>
Tên đầy đủ Nguyễn Huy Thắng,nhưng anh ta thực sự nổi danh mọi hang cùng ngõ hẻm với cái tên Thắng đú(e hèm cài này theo em nhớ ko nhầm là lich lêm,từ đú trong từ đú đởn).Mọi người trên chồn giang hồ đều biết đến anh như một thần tượng.Anh sở hữu một khuôn mặt khả ái,một thân hinh lực lưỡng.Không khó khăn gì khi anh sở hữu hàng đàn thiếu nữ xinh như mộng dáng đep như tiên,bên cạnh đó lúc nào cũng có hàng trăm tiểu muội sẵn sàng nâng chym,rửa ...ái cho anh(ui chỗ này bậy weeeeeee,xl mọi người nha=; :">) khiến n người ko khỏi ghen tị >.< trong đó có em >.<.Bên cạnh đó anh còn một khả năng chem gió siêu phàm,khó có đứa con gái nào trên đời này có thể đỡ được 3 chiêu của anh:-t .Đẹp trai,học giỏi,chém gió siêu phàm,coi gái như tiền xu 200Vnd,anh là một chuẩn mực cho bao thiếu nữ,là nỗi mong mỏi khát khao của họ.=P~ :p
Hề hề xong phần giới thiệu về nhân vật đầu tiên rồi,tí nữa em sẽ lên post not công đoan tét anh thắng:X:*.Còn giờ thì mọi ng tranh thủ vào đọc rồi cho ỳ kiến đi nào.:-w Nhớ đánh gia bài tốt nữa đấy nhé,ko biết hậu quả phải chịu sẽ ntn rồi đấyb-:)-l
Ko phải đọc chùa đâu nhá:-l

8-X: 8-X: 8-X: Ôi em sợ !!! Sợ anh Vẹo quá !!! Xin đừng đánh em đau 8-X: 8-X: 8-X:
----> Mày nằm mơ hả cu 8-> cỡ thằng Long mới phệt dc tao , mày thì ....>:/
PS: À , mày chưa trả lời tao nick camanh1409 có phải của mày ko :-/

Anh Vẹo cho em hỏi ngoài Vẹo ra thì anh có bị tè dắt ko ạ/:) cứ tí 1 tí 1 thế này....:(( ứ chịu đâu:((

Tula đã viết:
Trích dẫn:
Giới thanh niên tóc vàng cưỡi Wave Alpha đỏ khá ghi điểm với giới này với cách ăn mặc áo hoa chải chuốt đầu tóc bù xù có kiểu.
Bóng quen quen :)) chỗ này có phải mày thêm thắt chữ Wave "alfa đỏ" với cả "áo hoa" vào không thế - tao thấy ám chỉ quá :mrgreen:

không mày ơi, nếu tao ko nhầm, cái này copy paste nguyên xi từ topic kẹt nét từ túm tụm tán gẫu ;)) ko có í ám chỉ ai như bọn mình mong đợi đâu ;)) nhưng mày yên tâm đi, cái con alfa chim cò cây dừa đỏ (gọi tắt thế :p :)) ) chắc sẽ có trong kí sự nóng hổi của bạn Vẹo thôi ;;) cứ chờ xem

mà mọi ng` cũng tệ ( có cả mìn :mrgreen:) bạn Vẹo hô hào thế mà chả ai đánh giá bài tốt cho bạn cái, chỉ cứ nghiến ngấu đọc bài rồi đòi hỏi post nữa post mãi thôi.. :">

@Nghiện: mày còn hỏi, tao nghĩ 90% là thế rồi còn j` =)) mày đúng là một con gà béo bở >:)

Hề hề xin chào mọi người,:D iem xin phép được post tiếp đây ạ.Dm hôm qua đinh post tiếp nhưng bùn ngủ gần chết nên đi ngủ luôn giờ này mới dậy.:)|
Thôi bây giờ tiếp tục phần chính nhá.;))Như hôm qua iem đã giới thiệu về anh Thắng đú :x là một con người toàn sắc toàn tài vì vậy đ éo bỏ lỡ cơ hội nhóm phóng viên bọn em liền tổ chức ngay một buổi phỏng vấn với anh ngay trên Da hu.<:p Dưới vỏ bọc của một cô gái xinh đẹp quyến rũ em đã tiếp cận được thần tượng của mình.:x Công đoạn đầu tiên iem chọn một cái lích của mình với cái tên Blue_billboy,sau đó la chờ anh Thắng lên là ngay lập tức Add\:d/ . DCM chờ mãi mới thấy anh í onl,em liền Add vội,ai ngờ chờ 10 phút,15 phút đ éo thay Add lại,kiêu vãi cả nhồnX(
DM iem bục minh quá đi đái giải đen cái đã,cả sáng nhịn òi,ko nhịn nhiều đái dắt bị em Giang chửi thì bỏ mẹ.:p :">
Nhưng mà may quá lúc đi ra thì đã thấy Add lai,dm mày chết với bố,bố chém gió cho mày chết.>:) Sau đây là toàn bộ cuộc phỏng vấn mà em đã lưu lại
----------------------------------------------------------------------
blue_billboy (1:10:40 PM): em chao anh:D

dukenht (1:43:18 PM): who are you
blue_billboy (1:43:21 PM): :Dem chao anh
dukenht (1:43:29 PM): em nao day :D
blue_billboy (1:43:36 PM): chac anh ko biet em dau
blue_billboy (1:43:50 PM): :pnhug em noi ch voi anh mot ti dc ko a
dukenht (1:43:56 PM): uh
blue_billboy (1:44:05 PM): :D
blue_billboy (1:44:14 PM): hom no biiet dc nik anh
blue_billboy (1:44:27 PM): thay nik anh cug hay hay nen hom nay em vao goi anh:p
dukenht (1:44:54 PM): ai noi cho em nick anh the
blue_billboy (1:45:01 PM): :pchag ai noi dau anh a
blue_billboy (1:45:03 PM): em tu biet dc thoi
dukenht (1:45:16 PM): ok
blue_billboy (1:46:01 PM): anh oi bay h anh co roi ko
blue_billboy (1:46:07 PM): :Danh di choi voi em nha
dukenht (1:46:48 PM): @-)
blue_billboy (1:46:57 PM): :psao the anh
dukenht (1:47:05 PM): em la con zai co* ma`
dukenht (1:47:06 PM): @-)
blue_billboy (1:47:13 PM): :pbiet ngay ma
blue_billboy (1:47:16 PM): ai cug bao em la con jai
blue_billboy (1:47:20 PM): em la con gai 100% day
blue_billboy (1:47:29 PM): em chi de nik the thoi:D
blue_billboy (1:48:23 PM): :Dbay h anh co roi ko anh
dukenht (1:48:34 PM): anh dang di cong tac o nc ngoai :))
dukenht (1:48:40 PM): co o VN dau ma di choi voi em ha em
dukenht (1:48:42 PM): :))
blue_billboy (1:48:47 PM): @-)em ko hieu
blue_billboy (1:48:51 PM): anh de thuog the
blue_billboy (1:48:54 PM): :p
blue_billboy (1:49:01 PM): em thay noi ch voi anh vui day
blue_billboy (1:49:52 PM): @-)o anh dau roi
blue_billboy (1:50:07 PM): em ru anh di choi that ma
<chú thik:Blue_billboy la em>
Đấy đọc đi,dm em gặp phải cao thủ đầu chảy mủ rồi:-t .Anh ta còn éo thèm tiếp ch mình.#-o Ngay mới bước vào phỏng vấn anh Thắng đã chém gió em bằng ngoại ngữ:Who are you?:-?? dm khiến em sững sờ mặc dù vừa đi đái xong lại phải tiếp tục chạy vào nhà vs vì sọ tè ra quần,vài phút mơi hoàn hồn được0:) .Sau một hồi cò cưa kéo xẻ,ngã giá,nhưng ko đạt kết quả gì(Vì anh Thắng khôn lắm,;)) bên cạnh anh la hàng đàn tiểu muội sẵn sàng chết vì anh thì anh ngu gì đi ăn ngoài,mag bệnh tật thì chết.Của nhà ngon bổ rẻ tuy có hơi lacoste một tí nhưng lành mạnh,đỡ tốn xiền)>:p
Mặc dù em cũng đã vận dụng hết khả năng chém giò của mình,nói rất nhiều câu tự dối với lòng mình8-> nhưng anh ta van kiên quyết ko đồng ý.Sau một hồi chém gió qua lại nhận thấy đối thủ bắt đầu xuống sức,anh mới tung chiêu quyết định:Anh đang đi công tác nc ngoài.:eek:
Đọc xong chả còn nói được gì nữa vì chiêu này quá hiểm quá độc(đi học đã khủng khíp rồi,đi công tác còn khủng khíp hon nữa).:( :-??
Quả là vãiđái.com.vn
==================================
Đánh giá nồng độ D trong máu:10%(thằng này nhiều tiền,đi công tác nc ngoài cơ mà,8-> nhưng thích xài của nhà hơn>:p ,ki bo tiếc tiền nên cho 10% thôi>:p )
Thôi dm mỏi type mãi mỏi tay rồii-) ,nv tiếp theo trong phóng sự của chúng ta la anh Nam nghiện.;))Muốn biết câu ch ntn vào comment đê,ko éo có kinh phí để pót bai tiếp đâu:-w

D.m tao tưởng tao phải là thằng bị mày "mơi" đầu tiên chứ 8-X:

:)) Xin lỗi nhé!!! Ko có cái đoạn lên thớt đâu cu ạ !!!<:p
Anh kiên định lắm , ko " tà dâm" như chú đâu , may cho chú vô tình dc cái " hàng rào địa lý" bảo vệ chứ nếu ko dám cá là chú tót đi với "em Vẹo" và bị cho leo cây rồi =)) <:p

hị hị tao thì nghĩ thời buổi này mấy ai còn bị lừa phỉnh trên mạng kiểu thế nữa
các anh thì nồng độ D trong máu lúc nào chả thừa thãi. việc đo nồng độ bằng cái nì xem ra ko còn chính xác lắm. D thì vẫn D lắm, nhưng vì cũng đã ngu và học đc nhiều ngu phí rồi, nên h cảnh giác cao độ chứ...
may ra tao chỉ tin có bạn Chu D quá nhiều, ko kìm chế đc thoai :))
may ra...
có trò để xem >:)
tao với con tula thì chỉ chờ alfa chim cò đỏ 8-> >:)

Cho bạn vũ vẹo 1 cái thanks để post tiếp vậy :))
À mà ở thread này ko có cái bài hay :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Uhm, hôm nay đi qua 1 hàng nc ở trong trường, thấy bên ngoài dựng 1 cái alfa đỏ, nhìn vào chả thấy chim cò, vì là mùa đông, chim cò chắc đã bay đi tránh rét rồi, hìhì... Nhưng thấy 1 bạn zai ngồi ăn bánh 1 mình ^^ Khổ thế, chắc sau vụ nét kia sợ các em rồi ;)) =))

=))ko bít bao h đến lượt mình đc bạn Vũ đưa lên đây nhể;)).Mình hôm đấy có lỡ lời câu nào ko bít=))

:)) Xin lỗi nhé!!! Ko có cái đoạn lên thớt đâu cu ạ !!!<:p
Anh kiên định lắm , ko " tà dâm" như chú đâu , may cho chú vô tình dc cái " hàng rào địa lý" bảo vệ chứ nếu ko dám cá là chú tót đi với "em Vẹo" và bị cho leo cây rồi =)) <:p
thấy mỗi chú nghiện nói đúng;)) giả thử mà còn ở Vn, thì thể nào em Vú cũng đc hỏi lớp rồi:)) và huynh huỳnh cũng đc làm nvật chính hì hì, chứ ko fụ thế này nhể;))

còn lâu :)) muội với chả mề :)) nghĩ xấu về huynh huỳnh thế đấy :)) huynh có policy là ko rõ nguồn gốc đâu ra ko chat :)) ko phải người quen cũng ko chat vì chả có gì để chat cả -_-

ko phải người quen cũng ko chat vì chả có gì để chat cả -_-
-=)) Chối hả mày !!! Cái đoạn thằng Vẹo nó mời mày đi chơi , mày ko chối luôn mà lại còn đong đưa 1 hồi nữa thì mày giải thích sao ??? hả :))
-Khiếp, mie thằng Khuê - mày có vợ rồi mà cũng đong đưa à 8-X: Hãi quá ,lớp này toàn "tà dâm" thui chả bù cho tao ngoan hiền tử tế 0:) !!!
@ Vẹo : mày post bài của thằng Khuê lên đi để tao cut & paste cho con vợ nó xem !!!
@Khuê sọ :Hehe , mày lại sắp bị đá tập 2 rồi cưng ạ !!! Mừng cho mày \:d/ !!! :)) ... Mừng cho cả tao nữa :)) Mày cho tao xin em Ly nhé \:d/ tao nhắm em ý lâu lắm rồi mà chưa có dịp ,kì này thì >:) éo hiểu chệch đi đâu dc !!! >:)
@ Vẹo :Ơ thế post bài cua tao luôn đi chứ , có cái éo j` mà ngẫm nghĩ lâu thế , định tính chuyện thêm thắt xuyên tạc huh?:-ss

Chỉnh sửa lần cuối:
=)) mày cớ mơ đi con.Còn xa lắm, mà tao đong đưa bao h=)) tao kiên định chẳng kém gì mày.Mà nói đúng hơn là thg vẹo lừa kém quá.Nó mà có là thật thì cũng chg thg ngu nào đi như thế cả=))

Chỉnh sửa lần cuối:
Đỵt mẹ thằng Khuê tịt mẹ nó họng đi/:).Post bài nhạt toẹt mà nói lắm :)|:)|cứ như mình hành kinh lắm í.:-&Nhạt nhòa thì về bú ti vợ đi,:-*bon chen làm khỉ gì.Mày còn éo đáng để tao cho vào phóng sự cơ./:)Biến khẩn trương,siêu nhân vl=))

Back
Bên trên