Hóa 2 Forever !!!!

Bi h lớp bọn nó mỗi đứa 1 ngả rùi...........Noel năm nay chắc chắn mỗi đứa cũng có hội riêng để đi rùi nên chắc khó tập hợp lắm :-s
Kể cũng chán..........vừa ra trường đã thía,ko hỉu 1,2 năm nữa thì sao nhỉ :)) :|

Thằng fat vào rủ thì kiếm chỗ đê.Nói một câu xong rồi biến thì nói làm gì?8-|
-------------

Đi đâu thì đi.Chán quá thì đi uống rượu ăn thịt chó mừng chúa ra đời chứ sao.

ô hô chết dở, tao thề với mày Vũ ạ là hôm 9/12 tao nhớ là sn mày hehe :mrgreen:, chả hiểu sao lại nhớ cái ngày khỉ mốc này :)) :p tao cũng chỉ ưng nhất câu chúc mày đẹp trai tuấn tú của vợ mày thôi :)) :x

hì hì noel à, công nhận bâyh cũng có hội ở trường mới rùi, với lại đến đợt thi cuối kì nữa chứ.. chẹp chẹp. nhưng nếu bọn mày sắp xếp chính xác một hôm nào đó, thì tao xung phong đi. hehe.. mà Jáng sinh thì đi đâu chơi đc nhờ?? :-? đi lượn là hay nhất :)) nhưng thế thì toàn lạc nhau.. đừng ai nói là đi hát nhé :))

oh`, giáng sinh năm nay ngay trước môn thi hình họa = hành hạ của tao :((, nhưng ko sao, chơi thì vẫn phải thu xếp :D

ô hô chết dở, tao thề với mày Vũ ạ là hôm 9/12 tao nhớ là sn mày hehe :mrgreen:, chả hiểu sao lại nhớ cái ngày khỉ mốc này :)) :p tao cũng chỉ ưng nhất câu chúc mày đẹp trai tuấn tú của vợ mày thôi :)) :x

hì hì noel à, công nhận bâyh cũng có hội ở trường mới rùi, với lại đến đợt thi cuối kì nữa chứ.. chẹp chẹp. nhưng nếu bọn mày sắp xếp chính xác một hôm nào đó, thì tao xung phong đi. hehe.. mà Jáng sinh thì đi đâu chơi đc nhờ?? :-? đi lượn là hay nhất :)) nhưng thế thì toàn lạc nhau.. đừng ai nói là đi hát nhé :))
=)) Giáng sinh mà chọn việc đi lượn là dở nhất đấy mày ạ ;)
Đông nghịt 8-} Năm trước tao đã được hưởng cảm giác đi chen chúc trên đường và vào quán nào cũng ko được roài =))

À mà thằng Trí vừa mới về nữa chứ...nếu lớp mình tụ tập được thì tốt quá ;))
Có đìu có lẽ nên để ngày 24 hoặc ngày 25 chứ đêm 24 tao nghi là nhiều người "bận" lắm đây ;))

hé hé uh thì tao biết là đông rùi nhưng mày bẩu đi đâu bâyh
tao, con Jang với con Tula vừa đi lượn + ăn với bạn Trĩ về hĩ hĩ :mrgreen: công nhận trông bạn ngày càng phong sờ độ :> :))
lên kế hoạch cụ thể đi, đứa nào biết chỗ nào đi đc cả lũ đông đông thì đề xuất
chắc có từng người này đi này : Tao, Jang, Tula, KHanh, Nga, Trĩ, Phanh, Chim, Yến, Tuấn Minh, Vũ, Fat, THanh phương TUấn Thành, An.. ai nữa nhờ :-? đứa nào ko đi đc trong đống đấy có í kiến nhớ,để xem có bao nhiêu đứa đi còn bàn cụ thể....

Hí hí lâu ngày đc gặp lại bạn Trí đêm nay 90% là tớ mất ngủ rồi>:)
Lớp mình giờ còn đc mấy mống ham chơi hơn ham học thì đợt này tụ tập lại hết đi rồi làm 1 mẻ lớn lớn, mặc dù 4 cái đầu tối nay đi vẫn chưa nghĩ ra chỗ nào khả dĩ:mrgreen:
Với cả đi xem fim nữa:D

Ừ tao cũng vừa lượn với mấy đứa kia
chiều CN đi xem phim nhớ - phim gì " Sinh viên thời @ " ý
nghe tên quê quê thế thôi nhưng thấy con Giang kia bảo là phim hài :D

Ờ tao cũng thừa nhận thằng Trí h thật là phong độ ;;) :mrgreen:
Bao năm nay quen biết (cũng chỉ có 2 năm có nhìn mặt+ 1.5 năm không nhìn mặt) nay tao mới ăn được của bạn Tri~ một phát :)) sướng vãi

Í...tao nghi ngờ là cái HAO này bih lớp mình chỉ có mấy đứa bọn mình lên thôi:)) kế hoạch hay ho thế kia mà chả ai hưởng ứng à:(

Ừ tao cũng vừa lượn với mấy đứa kia
chiều CN đi xem phim nhớ - phim gì " Sinh viên thời @ " ý
nghe tên quê quê thế thôi nhưng thấy con Giang kia bảo là phim hài :D

Ờ tao cũng thừa nhận thằng Trí h thật là phong độ ;;) :mrgreen:
Bao năm nay quen biết (cũng chỉ có 2 năm có nhìn mặt+ 1.5 năm không nhìn mặt) nay tao mới ăn được của bạn Tri~ một phát :)) sướng vãi
Sinh viên thời @ tao vừa được xem nửa phim :D Nói chung là phim hài :)) Cũng nhắng lém :D

@Nam :bạn Trĩ về phong độ lém ;)) Da trắng,người thì đô,phong thái thì lịch lãm ==>ai mà bít được PT ăn 1 phát gì ;)) >:)
Nghi lắm cơ :D

Bỏ mẹ. Tự nhiên lên đây. Híc híc. Tao vẫn là Trí ngày xưa thôi mà :p

=)) thằng trí nói như giao lưu với các fan =)) "từ ngày nổi tiếng đến giờ tuy cuộc sống có nhiều đổi thay nhưng mình là mình của ngày xưa" :))

Con nhợn này, mày xuyên tạc lời nói của tao à.
Mà tao vẫn thế thật, tại bọn kia nịnh đểu

Chắc Trí phải làm gì đó nên mới có chuyện nịnh đểu :))

hìe hìe, thế là kế hoạch đi đú ngày mai đã chốt lại. 3h kém 20 ở cổng Rap Quốc Gia, khi đi mang theo nhiều xiền có thể sau khi xem xong phim đi đú tiếp. tao là tao thích đi nữa cơ, ko thích xem xong phim là về đâu, tối noel mới vui chứ, thích ở ngoài đường cơ huhu .. bọn mày mau nghĩ chỗ đi đi nhanh lên..
sau bao năm (khoảng1,2 năm j` đó) mới lại có cảnh các bạn tụ tập ở trc cổng rạp quốc gia đi xem phim vé chùa nhờ :mrgreen: , ôi xời sao Giáng sinh đến là thấy dào dạt tình cảm với các bạn thế :x yêu các bạn quá :)) :))

Mày ơi tích qua, chiều mai tao kô đi được rồi :( có gì sau đấy sẽ liên lạc sau :D

tích quá là thích quá à =)) ( hình như là tiếc quá :)))
các bạn đi chơi noel vui thế :D :( :((

:)) huynh huỳnh chỉ được cái đá xoáy bạn là giỏi :)) tích quá :))

bọn mày ơi thôi tao nghĩ rồi đi xem phim xong rùi lên vincom đi cho nó lành :)) bởi vì htrước đi qua tao thấy trang trí đẹp lắm, tha hồ chụp ảnh, long lanh cực hĩ hĩ :)) mà lại ko bị lạc nhau, cứ đi lên đi xuống mấy tầng, ngắm ngắm nghía nghía bàn tán nọ kia, đá đá qua Game world là hết tối í mà :mrgreen:
bạn Chim hư quá /:) đã nói là đi cơ mà... có kí j` quan trọng hơn cơ chứ /:)

Back
Bên trên