Hóa 2 Forever !!!!

vừa đọc bên blog Vân Anh thấy Hoàn nói với Vân Anh sáng thứ hai 9h30' tập trung ở trường :-s ko biết mọi ng` biết chưa chứ tao thì ko bít j` hết, biết gián tiếp hehe... thứ hai hình như có trường quái nào đc nghỉ đâu >:) chiều đến vẫn phải đi học mệt quá nhờ :-< oài thế bọn như con Jang học sáng thì đi thế nào đc :-s
tao nghe bọn lớp tao nói là nếu đi trên đường mà gặp đúng đoàn xe Apec diễu hành thì nếu đứa nào táy máy mở di động ra dí lên tai alô alô là cơ động nó bắn bỏ luôn tức thì vì nó sợ khủng bố.. thà giết hàng loạt chứ ko bỏ sót.. hẹ hẹ.. :))

thế tức đứa nào thì cứ có xe apec chạy qua là lấy máy ra gọi cho nó :))
với cả mời ăn mentos uống coca nữa :))

HÔm qua con Hoàn nhắn tin tao bảo là 9h30 sáng Chủ nhật 19/11 , tao forward cho con Trang X ,con Giang với Thanh Phương rồi còn gì !

9h30 sáng Chủ nhật 19/11

Ờ thế lớp mình định đi đâu thế;;) .Lên kế hoạch trc đi,ko nhạt nhòa như mấy lần trc chán lắm:(

hình như là đi đến nhà tố lan rồi nhà thầy Hùng rồi đi ăn trưa với nhau :D Cũng ko biết có được cả lớp đi ko nữa ;;) Tình hình là có nhiều bạn mún đi ăn pizza hoặc KFC :D tớ thì ăn gì cũng được cả =))

( =)) nói như đúng rồi, nhưng mà là sự thật nhé )

Chỉnh sửa lần cuối:
Ờ mấy bạn trong ban tổ chức vào cho y kiến đi.:D Ko đến hôm đấy lại vật vờ ngoài đường thì buồn lắm:)|

Kô hiểu có đến được trường để vật vờ kô???Vì cả xe máy lẫn ôtô,xe buýt đều bị cấm.Chắc chỉ có thể đi bộ thôi.Nếu các bạn thích thì tổ chúc đi chơi bộ dã ngoại cũng được :))

Ờ cái đấy tao thay mặt ban tổ chức (ko ở trong ban tổ chức nhưng tạm nói hộ ) là CŨNG CHẢ BIẾT ĐƯỢC- ban tổ chức chưa tính đến.

Còn taoi bảo với chúng mày là: đến trường thì vẫn đến được - nhà ông Hùng sẽ đến được - Nhà Tố Lan thì :mrgreen:

Thắng đã viết:
thế tức đứa nào thì cứ có xe apec chạy qua là lấy máy ra gọi cho nó :))
với cả mời ăn mentos uống coca nữa :))
có phải chỗ mình có đoàn xe apec thì chỗ nó đứng cũng có apec diễu qua đâu, biết thế nào đc, mình lấy máy ra gọi rồi chính mình bị pằng chíu đầu tiên í hĩ hĩ bọn bạn tao còn nói là Mí nó cử một tiểu/đại đội hơn trăm thằng sang đứng phục kích trên sân thượng mấy toà khách sạn to to cao cao í, đứa nào ở dưới khả nghi tỉa luôn, mình thấy nhói nhói một phát thôi là đã lên bàn thờ ăn chuối rồi đấy he he :))
tao vừa đi ngoài đường về, ko đến nỗi là ko thể đi đâu đc, chỉ là đi mất thời gian hơn thôi :-s chắc vậy...
@tula: tao có nhận đc cái forward nào của mày đâu nhể? chẳng biết j` cả :-?? nhưng 9rưỡi chủ nhật thì đi đc :D
với lại Thắng huynh huỳnh giải thích cho muôi muồi cái :)) chưa đc phổ cập cái mentos với coke >:)

Cái môn Mentos & coka thì cứ lên youtube.com roi điền vào chỗ search là ra ngay 1 đống.Còn vụ cấm đường Apec thì nhà tớ bị cấm đường :D
Theo thông tin của nhà đài thì những phố chính đều bị cấm xe máy,ôtô.Trong đấy đường đến trường mình cũng thuộc trục chính.Nên tớ nghĩ chỉ đi bộ được thôi.:D

vừa tối nay tớ lượn hai lần qua phố nhà Chim, lượn ba lần qua ams dốc Núi bò rồi Khách sạn Hà Nội ko gặp chuyện j`, thật ra có phải chờ lâu hơn thường lệ khoảng 3 lần đèn đỏ lúc ở ngã tư Núi trúc dốc núi Bò, đi qua đc cả Deawoo, Mĩ đình linh tinh mà :-s

tớ tưởng cứ khi có hội nghị lớn là đường Sơn Tây bị cấm chứ?
có khi có người chế ra súng mentos + coke đe dọa các VIP :))

Thứ 7 với chủ nhật là đường nhà thằng Chim bị cấm rồi . Mấy cái đường xung quanh nhà Tố Lan hình như cũng bị cấm thì phải nên chắc có muốn cũng ko đến đc đâu :D

sáng nay tớ vừa đi nhởn nhơ ngoài đường, thấy mọi chuyện vẫn bthg,xe cộ qua lại bthg` , kể cả cái chỗ văn miếu gần nhà tớ. Hình như chỉ cấm đường tùy lúc thôi, lúc nào có đoàn apec đi qua thì mới cấm. Chắc chẳng lo đâu, cứ yên tâm đi thôii.
Thắng nói như đang ở nhà y nhờ =)) :mrgreen:

hị, cái clip Mentos&coke ở Youtube cứ giật giật í, chẳng hiểu j` :-s :mrgreen:

mà kệ, mai cấm j` thì cấm, cứ đi cái đã, đi rồi tính ^^ cái chính là gặp nhau cơ :-s ngày 20-11 là ngày của học sinh đi lượn mờ hehe :mrgreen:

Nói chung tình hình là vẫn đi được thôi,chỉ khi nào có đoàn thì phải dừng thôi chứ thì đi thoải mái.Tớ vừa đi lượn về :D ngoài đường dân ta đi đông lắm ;) chắc mai vẫn đi bình thường thôi :D

Back
Bên trên