Hóa 2 Forever !!!!

Chúc mày thành công nhá Trang Xú ! ;)
hẹ hẹ cảm ơn mày... thật ra tối qua diễn như ph*n í >.< may mà mn ko ném chuối ném cà chua lên :mrgreen: nhưng thôi, đc cái lớp chứng khoán nhiệt tình với lại đây là lần đầu công diễn nên chỉ bị chê sau lưng ko nói thẳng trc' mặt :mrgreen:

chả dám down cái kara của lt về :mrgreen: thấy chột dạ kiểu gì í :mrgreen:

Ở ngoài hàng thì đừng down về. Nhỡ nó trở thành tâm điểm đân chơi Hà Thành thì chết :))

èo lt chẳng biết h giấc là gì cả.
02.20 am tớ ở ngoài hàng để thành gái kẹt net à :p

Quên mất là VN đang 2h. Thắng mà bay về mất 1 ngày, đủ cho thằng khác hớt tay trên rồi :))

Đỗ Hồng Nam đã viết:
Chẳng bốc phét gì cả :)) Tại vì trường tớ học theo quarter, ko phải như semester như các trường khác :)). 1 semester học tận 6 lớp :)) mà tớ còn đang phân vân liệu có nên học 7 lớp ko :))
Hình như cái file karaoke phải cài thêm code. Down cái k lite về rồi xem
Cái k lite là cái gì thía hả Nam :((
Tớ mù tịt mấy khoản này :((

Mà lớp mình có bạn nào có quyển "Atlas các loài rắn VN" ko nhỉ??? :-s

Con lâu mới đến nhưng mà lớp mình không có kế hoạch họp lớp hôm 20/11 à ? Tao thấy đa số lớp nào cũng họp ngày ấy , mà chẳng thấy lớp mình có ý kiến j` cả .

công nhận, đọc lại nhật kí lớp mình nhớ lắm í :( mà thấy giọng điệu các bạn vẫn còn rất ngây thơ non nớt í ^ ^ đọc mấy cái tin giật gân người giật tin với lại các đôi lớp mình buồn cười thế ^ ^ :x
mọi người ơi 20.11 này họp lớp đi... sao oải thế nhờ???? lớp tao đang hôm đấy đi tham quan nhưng vì ai cũng về họp lớp cũ nên thôi, mọi ng` lên bàn chuyện họp 20.11 đi... ^ ^ :x:x:x:x

hehe.......20/11 là vào thứ 2 và trường tao vẫn ko đc nghỉ :((.........học vai~ nhiều....21/11 bọn tao có bài kt điều kiện giải tích 2, hihi, báo với chúng mày vui cùng tao là bài kt đầu tiên tao đc 4 :D....mà ko qua 2 lần là ko đc thi :(........thế là tinh thần chắc ko đi đâu đc mất :(

Nếu kô đi được thứ 2 thì để Chủ nhật tuần đấy di cũng được mà :D lâu rồi mọi người kô gặp nhau.Nghĩ xem đi chơi đâu cho vui :D kể chuyện các thứ ;)

Tao cũng muốn đi . Đứa nào lên kế hoạch đi đi, đi ngày 19 í ^^ . Lâu lắm ko gặp đứa nào lớp mình rồi .

ừ đi chơi đâu đi ! Từ lâu lắm lắm rồi tao chả được đi chơi đâu cả , trên lớp ko ngồi học hành gì ! Chán phèo !
Vẫn như mọi lần lúc nào tao cũng rảnh :D

Quên mất , Nga kia 21 gì thế ? Kế hoạch năm 21 tuổi lấy chồng à :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Tao cũng thế lúc nào cũng rảnh:)) Hôm trc thấy Huy Fat bảo muốn đến thăm thầy Hùng ko biết có ai hưởng ứng ko tớ thấy cũng nên đến:D báo cáo tình hình thi cử nữa
Đi ra Mỹ đình vui ko:-?

Này hay mọi ng cùng đến nhà Tố Lan rồi đi chợ nấu cơm ở đấy.Chắc là vui lém8-X: ;))

Back
Bên trên