Hóa 2 Forever !!!!

Huhm , hum nay đang rảnh muốn chat đêm we' , sao chả có ai vậy , LinhB đâu goài , lên post bài sao hok onl luôn ( từ hồi add nick đến jo` chưa thấy onl bao h`>>>chăm học ???:-/ )....chẳng mấy hôm dc thỏa sức tung hoành thế này :> ....gặp mỗi TX...nhớ hồi chat ...zui we' :))
TX mày "cắn" trộm tao nhá ,đang chat mày co' j` nói ngay mặt đây nè , việc j` phải chơi xấu tao hả.....1 mình cái mồm mày hồi nọ làm tao mất 2 con xe ngon chưa đủ sao (jo` vẫn tiếc ).... Hix ...coan...thúi mùm :)) Tao còn mỗi con xe lởm thui đó , mất fát nữa....tao vác "tông" lên tận cửa nhà mày đòi xe ...b-)
z_o0 Lê Hoài Nam 0o_z

Chỉnh sửa lần cuối:
Đến bao giờ thì Nghiện mới được dùng nick thật đây :)) Sao ko report cho Ban điều hành

ko sao để thế này vui mờ :)) cặp bài trùng song kiếm hợp bích lưỡng long nhất thể =)) :)) :))
tưởng nam định đánh quả chót thật đậm rồi cao chạy về nơi chân trời mới dùng tiền của bạn bè để gây dựng cơ đồ chứ :))
Muôi muồi đừng có mà đòi vội :-" Sau này nó đến cõng đi lấy 10 quả khế vàng về cho :))

Tên đáng yêu đáng quý đáng trân trọng bạn bè dành riêng cho mày mà mày từ bỏ không thương tiếc thế à ?:>
Có mới nới cũ !
Mày thật có lỗi với các bạn những người đã ưu ái đặt nick name cho mày , mày đã phụ tấm lòng tri âm tri kỉ của các bạn ! Mày bị hát với thằng xấu mù là đáng đời mày lắm ! :))
Thế mày nhất định không cho đi xem à ?b-)
:-? Hay tại thật ra bạn này rất đẹp trai , hay ho hơn bạn trước nhiều nên mày giữ làm của riêng ? ;;)

hớ hớ, ko phải có mới nới cũ :nono: tao chỉ muốn là làm lại cuộc đời thôi :)) cảm ơn mn vì "cái tên đáng yêu đáng quý đáng trân trọng nhé" , cảm ơn "tấm lòng tri ân tri kỉ của các bạn" :)) :mrgreen:

linhb à, cảm ơn mày :)) có khi nhờ mày post bài mà tao lại đc đổi bạn hát cùng rồi :)) " bạn này rất đẹp trai , hay ho hơn bạn trước nhiều" :)) :mrgreen: đúng là phải cất kĩ làm của riêng thôi :p :rolleyes: ^ ^

Chào các em.Các em cho anh hỏi 1 chút:Lớp các em có bạn trai nào là bạn Mĩ(hay Mỹ),bạn này cấp hai học ở THCS Giảng Võ và hè năm lớp 11 thì sang Singapore học A-Level.Anh rất muốn liên lạc với bạn Mĩ vì lâu rồi ko có tin tức gì,nhưng lại ko có địa chỉ email hay nick của bạn ấy.Trước đây,anh có chơi bóng bàn cùng Mĩ ở 1 CLB bóng bàn nhưng khi hỏi anh Hà là chủ CLB về địa chỉ liên lạc của Mĩ thì anh ấy ko biết nên hôm nay qua forum lớp mình hỏi thử xem sao.Cảm ơn các em.

Yahoo ID của bạn Mỹ đây ạmynh1988

Còn cái đĩa NHAT lớp 10 thì xin lỗi Bụi Chuối nó trôi dạt đâu tớ không biết

Lâu ko được xem lại đống này......thấy nhớ ghê :x
Tiếc là cái hum văn nghệ ở trường thằng Vinh lợn nó quay lởm quá :( :D

chúc mừng sn lớp trưởng :x :mrgreen:
êu êu tớ vẫn chưa đc xem cái video karaồkế, nhưng lt gửi riêng cho tớ đi, đừnh post lên đây nữa, mn cũng xem hết rồi.. ngại lắm :p

happy b-day nam iu quí >:D<
ở wpi mạnh giỏi nhé ;)) toàn A cả cho nó khủng :)) mà cũng chăm đi chơi hơn tí nữa ;;)

Wow lúc này 12h vào HAO thấy skin khác hẳn :))
Tình hình là tớ sắp fail 1 số môn :)) chẳng có chuyện toàn A :)) Tuần sau đã Final rồi.

happy birthday to the oldest member of our class ! :p
Chúc mày thành công nhá Trang Xú ! ;)

@Nam : hum karaoke nào ý nhỉ :-s
Thui thì cứ cho cái pass lun đi vì ở đây cũng chỉ có 1 số người lên thui mà :( :D
Tiện thể : HAPPY BIRTHDAY TO NAM :D Cố gắng học hành sau này về làm Đại gia nhé :p

----------

Vừa down cái karaoke về nhưng ko hiểu sao xem properties thì thấy rõ ràng ghi là videoclip thía mà khi mở lên chỉ nghe thấy tiếng chứ ko thấy hình 8-} Ko hiểu có phải vì xem bằng WindowMedia ko nữa :-s

hic hic T.T tớ cũng đang lo sẽ ko thể đạt được mục tiêu là toàn A hết :| khó lòi mắt đã thế tớ take tận 5 course 8-| chít .... kiu ming aaaaa... Y.Y
mà cái gì mà tuần sau đã final =)) thi xong sớm thế thì nghỉ xmas từ giữa tháng 10 à =)) bốc phét :))

Chẳng bốc phét gì cả :)) Tại vì trường tớ học theo quarter, ko phải như semester như các trường khác :)). 1 semester học tận 6 lớp :)) mà tớ còn đang phân vân liệu có nên học 7 lớp ko :))
Hình như cái file karaoke phải cài thêm code. Down cái k lite về rồi xem

Back
Bên trên