Hóa 2 Forever !!!!

Quên , chắc con Giang cũng đi đấy , nhưng chả thấy nó reply gì , thế mà cứ la oai oái không được nhắn gửi
, còn T Xú thì có khả năng đi 90% nó phụ thuộc nhiều vào tình hình bố mẹ nó , đi đắt quá cũng khó cho nó . Con TP cũng khoảng 90% (mày có chắc chắn 100% đc đi 3 ngày ko ha ) -- - vì 10 % còn lại thuộc bố mẹ nó , có cho 3 đêm 2 ngày đi (nếu đi SAPA ) không - nếu đi Đồ Sơn thôi thì 2 đứa này đi được- chỉ có điều chúng nó lại tham lam muốn vừa đi chỉ 2 ngày , ít tiền hơn và Sapa .

Thế không có đứa nào thích Pirates 3 kia à ? Hay bỏ xừ , có Jack Sparrow(có phải viết thế ko nhờ) hài bỏ xừ

Quên , phải chuẩn bị tinh thần trước là chả có phụ huynh nào đi cả. mà đúng là thế

Chỉnh sửa lần cuối:
Đi Sapa 3 ngày đi :x. Mẹ tớ còn lâu mới đi kèm :p. Mẹ Tula thì sao :-?
Thủy cho tớ 1 vé Pirates 3 nưa :D

Hehe, thich Pirates 3 chu', Tula sap xep' lay' ve' di, roi`tuan sau di xem phim chua` :)) :))

Cho tao vé Tula nhé:p,trc mùng 6,7 đc ko?Còn vụ đi Sapa thì hay là mình kiếm tour nào đấy rồi đóng tiền theo đầu ng.Như thế thì chắc bm an tâm hơn:D

tao vừa nhận tin là ko bị vướng j` tháng 7 hết. đi lúc nào cũng ok.
tao cũng ko thích đi đồ sơn sầm sơn j` hít. nghe tên đã thấy chán.

rất tiếc là tao cũng ko có chắc chắn 100% đâu nhưng mà tao sẽ cố gắng hết sức :( :(( oa oa quả này tao mà ở nhà thì chết đấy. chết đi còn hơn :mrgreen: à, nếu ko đc, thì tao trèo cổng sắt đi vậy. ;))

cái í kiến đi theo tour í. cái đấy có rẻ hơn ko???? bọn mày tìm hiểu đi ;)) cứ rẻ hơn thì khả thi đấy ;))

chắc tao ko đi xem đc lần này. >.< . ko đăng kí xem phim.

tao vừa hỏi lại một bác hay dẫn cơ quan mẹ tao đi Sapa, bác ý bảo như mình đi ko tour ko người dẫn thì khoảng 700 K mới đủ( 3 ngày 3 đêm) , còn theo tour thì cộng thêm khoảng 50-100K nữa.

Chỉnh sửa lần cuối:
đi sapa 3 ngày mà có vẻ tốn thế thì xem đi đâu khả thi hơn ko? đi đồ sơn thì lởm thật , hay đi Tam đảo có vẻ gần hơn đấy

----------

xem trên mạng có tour sapa-hà khẩu
5 đêm 4 ngày
Giá: 972.000 vnđ

Chỉnh sửa lần cuối:
Dm đừng đi Tam đảo,chán vkl ra í.Tình hình là tao sẽ hỏi mấy chỗ văn phòng du lịch xem giá cả hợp lý nhất.Ko đứa nào có ng quen làm về du lịch hả????

mày phải hiểu là có quen biết thì cũng thế thôi,theo tour chắc chắn ít nhất cao hơn mức giá mà mình tự đi riêng vì người ta còn mất công cử người chỉ dẫn,đặt chỗ là lãi của chính nó nữa, nên thằng Vũ quên cái chuyện hỏi đi tour cho nó rẻ đi.

Tao thấy như thế sợ lớp mình ít người đi lắm --- tao và tất cả chúng mày chắc cũng thế, đều muốn đi đông vui là chính .

Tao chả định bảo chúng mày đi cái này đâu, nhưng thôi cứ bảo.
Giờ nếu chúng mày xin đi được 3 ngày vẫn với hình thức 2 đêm trên tàu 1 đêm trên mây kia thì đi Cửa Lò , ôi zồi ôi, tao toàn phải đi Cửa Lò nên tao ... chậc chậc ... đi cửa lò thi có nhà nghỉ tốt hơi xa bãi biển một tí nhưng mà tao quen chỗ đấy , ko đủ thế lực để ko mất tiền nhà nghỉ nhưng sẽ có thuận lợi hơn một tí(VD ở đấy 40h thì vẫn đc tính tiền ở 1 ngày chứ ko phải 2 ), ăn uống thì chẳng hạn mình muốn ăn tươi một hôm thì mẹ tao sẽ đi chợ gần đấy cho ko bị đắt, ở nhà nghỉ thì có một chỗ có màn hình to, đầu đĩa dàn âm thanh ( hình như ko xịn lắm) nhưng mà chắc là cho chugns mày thác loạn đc,
Nhưng mà đường cùng lắm mới đi Cửa Lò nhé.

He he vừa hỏi mấy tour đi Sapa tầm 8,900k.Tự tổ chức đi thôi,mọi ng cứ xác định trc là mỗi ng tầm 4,500k.
Tao tính thế này,tiền tàu xe cả đi và về là 250k,tiền phòng mỗi đứa là khoảng7,80k.tiền ăn uống cũng tầm 7,80k.Ngoài ra có bạn nào hảo tâm thì có thể bao mọi ng 1,2 bữa j đấy:p,hoặc là trả đỡ tiền phòng cho mọi ng,như thế là rất đẹp,hehehehe...Mấy bạn đi Mỹ chẳng hạn,đây là lúc để thể hiện tấm lòng yêu nc đấy>:)

tao thấy là đi mỹ đóng góp 1 thì đi anh phải đóng góp gấp đôi, mày nói mà kô nghĩ hả vũ , ngu thế :))

À thằng TT kia, tao đang cầm bằng TN của mày với TP rồi nhớ , hồi gì TP bảo tao lấy hộ.

Quên mấy ngày không vào. Tao thì thế nào cũng ok nhưng thấy cái vụ 2 phòng thế là không ổn. Lớn rồi ngủ chung có sao đâu. Mà 2 phòng thì tốn tiền lắm, tao hết tiền rồi.
Phim lúc nào đấy?

Đứa nào đòi ngủ riêng thì phải trả tiền nhiều hơn những đứa khác :p

giời ơi vớ vỉn. tối đa chắc là 2 phòng. ko thì bần cùng 1 phòng cũng chẳng chết ai.
chỉ sợ chật chội. đi chơi mà phải bon chen chật hẹp thì khó ở lắm. thế thôi.
không khí lại lắng lắng rồi :p các bạn vào bàn tiếp đi nào ^^

Có phòng nhưng chắc gì mọi người đã ngủ đâu. Như lần trước thức thì rõ là muộn rồi dậy sớm.
Lúc đi tàu về ngủ cho 2 ngày cũng được.
Cuối cùng chọn ngày nào?

chọn ngày 18 19 20 - hoặc 19-20-21 ý :D Tình hình kêu gọi là phát nữa , các bạn đi chơi nhiệt tình hăng hái lên đê, nay đã có :
1.Tao
2.Xú
3.Giang
4.TP
5.TT
6.Tri
7.LT
8.Vũ
9.Bư
10.Ta
11.Long béo

Bạn An đâu, thi xong rồi còn gì ?

À thế này nhé, tình hình mua bán vé tàu chắc sẽ hơi gặp khó khăn nên chúng ta phải mua trước khi đi khoảng 1 tuần tức là sang tuần sau là phải mua rồi ,những bạn nào có đi ý, thì mình cùng góp tiền đi tàu vào trước là 150K * 2 = 300K (các bạn chuẩn bị thêm khoảng 300K nữa lúc đi Sapa để trả tiền phòng và tiền ăn ) , có khi đóng thêm 50K tiền ô tô

Tình hình ko đơn giản đâu chúng mày ạ
http://jetravel.wordpress.com/2007/01/20/sapa-di-lai-an-o-tat-tan-tat/

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên