girl VĂN đâu rùi nào????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đúng rồi, bọn minh ko thèm đi nói xấu người khác như hai anh ấy nhỉ?
Bọn mình luôn đứng về phía những người hiền lành tử tế nhỉ?
Không thèm chơi với những người thích bới móc đời tư như thế, nhỉ?
Nói xấu như thế đáng ghét lắm! Không ai cần biết đối với các anh ý anh VA là thế nào, chỉ biết với bon mình tốt là được rồi, nhỉ?

to GV:
á á GV bênh vực anh Việt Anh nhiều quá
anh chịu thua đành phải nghe theo lệnh thôi chứ biết làm sao. (Nhưng vì HVA chửi mình trước chứ bộ)
to HVA:
Việt Anh ơi mày được lòng các em ghê.

@ anh Tuấn Dương:anh ơi!!! ko hiểu anh làm j` mà lại ko được lòng con Tân +Ngân = anh Việt Anh nt nhỉ????câu hỏi lớn đây!!!
@ Tân + Ngân : chúng mày j` mà kinh thế!!! bênh anh VA cứ gọi là... sợ thiệt à nghen!!!
@ anh Việt Anh: ông anh giỏi thiệt !! lấy lòng 2 con này hơi bị đc đấy!! Đúng là tài năng ẩn dật, mới được khai quật!!hehe

Ka. nha` ơi!!! chúc cả nhà thi Lý cho tốt nha!!!chết dùi mình chưa học j` cả, lần này mà xơi điểm liệt thì coi như xong phim!!huhu
@ Tân: mày!!!thế vụ bình chọn j` j` đó ở lớp mình mày tính sao??? thi xong triển khai luôn nhé!!!
@ dân Văn : chúng mày có dự định j` về mấy tiết mục văn nghệ 3-2 chưa???lần này cố làm cái j` cho ra trò nhé!!!

NGUYỄN MINH NGỌC đã viết:
Ka. nha` ơi!!! chúc cả nhà thi Lý cho tốt nha!!!chết dùi mình chưa học j` cả, lần này mà xơi điểm liệt thì coi như xong phim!!huhu
@ Tân: mày!!!thế vụ bình chọn j` j` đó ở lớp mình mày tính sao??? thi xong triển khai luôn nhé!!!
@ dân Văn : chúng mày có dự định j` về mấy tiết mục văn nghệ 3-2 chưa???lần này cố làm cái j` cho ra trò nhé!!!
Thế chúng mày định để tao làm một mình hả? Phải có đứa nào vào giúp sức với đóng góp ý kiến chứ?
Bi giờ tao mới chỉ nghĩ ra hai cái cho chúng mày tham khảo thôi:
1. Miss 10 Văn: tao thề là làm cái này con Hồ li nó ẵm chắc cái vương miện rùi
2. Hot girl 10 Văn: tao thấy cái này hay hơn vì nó "đa phương diện". Nhưng làm kí rì thì cũng phải tập hợp ý kiến quần chúng cái đã.
Tao còn có ý định làm một cái hot boy có thí sinh là mấy thằng do bọn lớp mình "chăn" đến cơ. Nhưng nghe chừng nếu làm bây giờ thì ít thí sinh quá. Đợi đến năm lớp 12 chắc thành festival :))
Còn tao thấy cái vụ văn nghệ thì có mấy bạn bí thở + trưởng đó, cứ để chúng nó phân công. Vụ này tao không ý kiến vì tao ngu khoản hát hò múa may này lém :-s

mấy cái vúdday để thi xong thì tao sẵn sàng góp mặt , chứ bây giờ thi....:(
HÔM NAY THI LÝ, CHÚC MỌI NGƯỜI THI TÔTS :)

Thứ nhất, anh viết bài này chỉ để làm rõ 1 số vấn đề
Thứ hai, bài này không mang tính chất thù hằn, đe dọa hay gì gì cả

Trích bài viết của Tân
Nhắn tiếp với một "anh nào đó": không chat nữa thì thui, có ai nói gì đâu.
Thế mà lại phải để ở invisible rùi nói là sign out đây, đừng có nói dối em.
Xin thề là nếu lớp mình giao lưu với lớp 11 Lí 2 thì phải trừ anh Mạnh ra.
-->Tao đã bỏ qua cho mày vụ mày nói xấu về tao

Trích bài viết của HVA
tao nói cho cả lớp đấy chứ chẳng wa mày là thằng tầm thường quá,tao ween ko báo
-->Ko nói thì nói là không nói, đừng có nói như vậy, gây hiểu lầm đấy.
1.Mày chỉ nói với 2 đứa ở lớp mình, mà lạ là 2 đứa không bao giờ lên HAO thì làm sao chúng nó đi theo mày làm gì?
2.Mày không hề nói với cả lớp...Thế thì sao lại nói tao với thằng + là wen quá? Vậy mà nghe được hả?

Trích bài viết của Tuấn +
thằng HVA kia mày nói với cả lớp hồi nào
Thậm chí không mở một lời nào
Và sao mày chửi tao là thằng tầm thường wa nên mày quên không báo hả
có cần tao tiết lộ họ tên thật của mày cho các em biết ko hả
-->đến tận lúc ý tao vẫn chưa hề nói gì gây tổn hại cho mày

Trích bài viết của Thu Ngân
Tiết lộ đi ông anh...em đang nghi ngờ cái họ tên thật của ông HVA 11l2 lắm rồi đây.
Trích bài viết của Lê Thu Phương
ủa, anh HVA lại còn có tên thật nữa hả? Chẳng nhẽ cái tên đang dùng là giả sao? Loạn hết cả lên, Amen!
-->các em ý hỏi

Trích bài viết của Tui
Đấy là tên thật đó...Nhưng là tên trong khai sinh thui...còn trong sinh trưởng thì nó có tên khác...
-->tao trả lời, nhưng tao đã nói gì về việc tao sẽ nói cái tên đấy ra chưa???

Trích bài viết của HVA
tao cấm mày ddaays,cẩn thận kẻo chít,
-->Xin hỏi : Ai đe dọa ai trước vậy?

Trích bài viết của Tui
Tao bít mày là bạn tốt mừ...Nể tình hôm nay đang là ngày đen đủi của mày nên tao tha cho nhá.À, có mấy em GV hỏi thăm mày đáy, còn khen mầy đẹp trai mấy lị cười duyên nữa chứ...
-->tao đã nói vật tức là muốn cái chủ đề này stop ở đây, mà cũng cam kết luôn là tao sẽ không nói gì làm xấu mày đâu, mà các vấn đề tao nói về bọn Giảng Võ là hoàn toàn có thật...Vậy mà mày nói gì tiếp?

Trích bài viết của HVA
mày big fat ít thui,tao ra trường từ hồi bọn đó còn bú tí mẹ ,biết gì tao đâu mà khen với chê

Trích bài viết của Tuấn +
ha ha
thằng HVA nói chuyện hay ghê
Nhưng tao là thằng ngồi cạnh mày mà mày lại nỡ chửi tao như hôm nọ thì cẩn thận tao tiết lộ TÊN ấy của mày đấy.
Không cần đến Mạnh nói đâu.
-->tao ko bít mày chửi nó cái gì, nhưng tao ko hề liên quan nữa, tao đã khẳng định ở trên rồi

Trích bài viết của Tân
Anh Tuấn (+) nói thế là có ý gì nhẩy?
Tên ấy của anh Việt Anh đáng sợ đến thế sao?
Mà tại sao cả anh Tuấn (+) và anh Mạnh đều dọa anh Việt Anh bằng cái old name ấy được thế?
Nếu gạch ra chắc nó chỉ có vài dòng là cùng.
Chuyện cũ khỏi cần khơi ra, các anh xấu tính quá đấy.
@GIRL VĂN: với tinh thần đoàn kết, tương thân tương ái, tao đề nghị chúng mày tẩy chay những ai vào box lớp mình với lời lẽ "dọa nạt" + "nói xấu" anh Việt Anh, ban đầu là anh Mạnh + Tuấn (+).
Thế nhá.
Quá đáng yêu chứ không phải là đáng yêu đâu.
Tân kịch liệt phản đối việc con trai mà cứ thich bới móc nói xấu nhau, nghe "đàn bà" thế nào ấy.
Anh Mạnh với anh Tuấn (+) lần sau vào đừng có mà nói xấu anh Việt Anh nhá
Trích bài viết của Hoàng Ngân
Em thấy anh Mạnh với anh Tuấn + hình như thích nói kháy anh Việt Anh nhỉ.
Em ko có ý bênh vực gì ai đâu, nhưng bạn bè mà thế à?
Hiện tại thì anh VA cũng đang là bạn của em với Tân cho nên đừng nói gì ko hay về anh ý, bọn em ko thích đâu.
Đấy nói thế cho anh em rút kinh nghiệm!!!!
-->tại sao bọn em không chịu tìm hiểu kỹ sự việc? Tại sao chỉ nghe từ một phía mà bọn em đã vội kết luận rồi?

KL:Nếu bọn em đã nói vậy thì được thôi. Anh nghĩ giải pháp tốt nhất để ko gây khó dễ cho nhau thì anh ko nên góp lời nữa. Có thể bình thường tính anh dễ dãi, nhưng nếu ai đó vội đánh giá sai về anh thì anh nghĩ ko nên tiếp tục cố níu kéo hay thanh minh làm gì.
Có gì thì cho anh xin lỗi trong thời gian qua nhé.

Ghê quá!!!
Các bạn lớp Văn làm bài lý tốt không?Toán làm chán quá. Mai thi Hóa, good luck.

@ Quân: hết sức chia buồn đến U nhe'!!! hôm nay làm Lý cũng tươm, chỉ có điều seo phòng mình bà trông thi khó wa', hôm thi ANh cung chặt, hôm nay cũng vậy luôn!!! cầu mong ngày mai se #. mai thi HÓA rồi, ko biết sẽ làm bài ra sao???
@ every : CHÚC cả nhà ngày mai thi tốt nhé!!!

-->tại sao bọn em không chịu tìm hiểu kỹ sự việc? Tại sao chỉ nghe từ một phía mà bọn em đã vội kết luận rồi?

KL:Nếu bọn em đã nói vậy thì được thôi. Anh nghĩ giải pháp tốt nhất để ko gây khó dễ cho nhau thì anh ko nên góp lời nữa. Có thể bình thường tính anh dễ dãi, nhưng nếu ai đó vội đánh giá sai về anh thì anh nghĩ ko nên tiếp tục cố níu kéo hay thanh minh làm gì.

@Tân&Hoàng Ngân: cảnh cáo chúng mày ko được vớ vỉn như thế [-( Tao ko bít sao anh HVA lại có thể lấy lòng chúng mày được như vậy nhưng khi các anh lớp 11L2 đã lên đây giúp chúng ta câu bài :D, là "chủ nhà", chúng ta cần phải cư xử lịch sự (như tao đây ^^) ko chỉ với anh HVA mà còn đối với cả các anh khác có "nhã ý" giúp chúng ta nữa, nếu ko thì liệu còn ai "dám" lên đây nữa ??? :-s Chúng mày "phân biệt đối xử", bênh vực anh HVA quá mức là ko được, vì sự thật thì tao ko tin anh HVA "trong sáng", "vô tội" đến thế đâu mà cần chúng mày bênh thế :D (11L2 làm gì còn anh nào vào dạng "trong sáng" nữa :)) )

@Anh Mạnh : anh kệ con Tân và con Hoàng Ngân đi :D Chúng nó vốn có "thiện cảm", thậm chí (có thể) là "hâm mộ" anh HVA, chính vì thế, có lẽ chúng nó ko chịu nổi khi thấy sắp có một vài bí mật (hình như là) "động trời" về anh VA bị "khai quật" ---> mất bình tĩnh + tính tình trẻ con của 2 đứa đấy (chúng mày đừng có cãi, đây là cảm nhận của tao đấy :-? ), thế nên mới "xúc động" thế ;;) ;;)
Về phía mình, em rất cám ơn các anh đã sang câu bài giúp cho box lớp văn "vui cửa vui nhà"
Thanks

P/s: con Tân và Hoàng Ngân liệu hồn, chúng mày mà làm mất hình ảnh lớp mình thì tao giết :D

NGUYỄN MINH NGỌC đã viết:
@ Quân: hết sức chia buồn đến U nhe'!!! hôm nay làm Lý cũng tươm, chỉ có điều seo phòng mình bà trông thi khó wa', hôm thi ANh cung chặt, hôm nay cũng vậy luôn!!! cầu mong ngày mai se #. mai thi HÓA rồi, ko biết sẽ làm bài ra sao???
@ every : CHÚC cả nhà ngày mai thi tốt nhé!!!

Seo con Quỳnh Phương bảo có cô nào dễ lắm, trông phòng mình, làm tao tí ta tí tởn, thía mà ko ngờ cô ý "hắc ám" ko kém gì hôm qua :((, may mà làm cũng tạm :D

Anh Mạnh làm gì mà ác chiến thế?
Em không nghĩ là mình lại nói gì quá đáng thế. Nhưng nếu anh cảm thấy gì gì đó thì cho em xin lỗi nhé.
Thành thật xin lỗi.
Xin lỗi lần nữa.
Một lần nữa cho nó thành khẩn.
Nhưng ai bảo anh nói toàn những từ nghe có vẻ "xã hội đen" cơ - nói thật anh đừng giận nữa nhá.
Hoàng Ngân ơi! Quá lời rùi. Lên xin lỗi thôi.

Trich dẫn bài viết của Nguyễn Minh Ngọc:

"@ anh Tuấn Dương:anh ơi!!! ko hiểu anh làm j` mà lại ko được lòng con Tân +Ngân = anh Việt Anh nt nhỉ????câu hỏi lớn đây!!!"

Có làm gì đâu chỉ tại thằng HVA gây sự trước nên anh chỉ định dọa thôi chứ có làm gì đâu. Thế nhưng Tân và Ngân đã bênh vực anh HVA nên mới thế.
Thật nản quá những lúc nào vào HAO là vô GV ngay nhưng giờ thì hơi ngập ngừng vì sợ vào bị chửi.

Đặng Tuấn Dương đã viết:
Trich dẫn bài viết của Nguyễn Minh Ngọc:

"@ anh Tuấn Dương:anh ơi!!! ko hiểu anh làm j` mà lại ko được lòng con Tân +Ngân = anh Việt Anh nt nhỉ????câu hỏi lớn đây!!!"

Có làm gì đâu chỉ tại thằng HVA gây sự trước nên anh chỉ định dọa thôi chứ có làm gì đâu. Thế nhưng Tân và Ngân đã bênh vực anh HVA nên mới thế.
Thật nản quá những lúc nào vào HAO là vô GV ngay nhưng giờ thì hơi ngập ngừng vì sợ vào bị chửi.
Nghe anh nói thế lại thấy mình là một đứa hư đốn.
Thôi vậy, để chỗ cho bọn con gái lớp em tiếp chuyện mấy anh vậy.
Em hay nghĩ gì nói nấy --> chỉ gây rắc rối thôi.
Tốt nhất là không online nữa vậy.
Mong các anh thông cảm và bỏ qua cho.

Trích dẫn bài viết của Đào Đức Mạnh:

Đó anh Mạnh giận thật rùi.
Mạnh ơi lúc đầu tao đọc xong cũng bức xúc như mày nhưng tao không dám phản ứng như vậy vì chán. Chính xác hơn là nản chẳng muốn nói thêm lời nào cả.

Chỉnh sửa lần cuối:
Thu đã viết:
Seo con Quỳnh Phương bảo có cô nào dễ lắm, trông phòng mình, làm tao tí ta tí tởn, thía mà ko ngờ cô ý "hắc ám" ko kém gì hôm qua , may mà làm cũng tạm

Cái này ko phải nó bảo đâu, mà taop bảo đấy :D Tại tao ngõ vào phòng Hội đồng nhìn thấy 402 ghi Thủy Sinh l;à cô gaios dạy sinh cũ của tao, mà cô đấy thì âto biết rồi. Hóa ra mình nhìn nhầm :( Sao bon bên kia sướng thế ko biết, hôm đàu thi thầy Ngọc Anh trông ko còn gì sướng bằng, bọn mình thì vwos pahri à cố trông rõ chặt.. Cú :eek:

Trích dẫn bài viết của Vũ Minh Tân:
Nghe anh nói thế lại thấy mình là một đứa hư đốn.
Thôi vậy, để chỗ cho bọn con gái lớp em tiếp chuyện mấy anh vậy.
Em hay nghĩ gì nói nấy --> chỉ gây rắc rối thôi.
Tốt nhất là không online nữa vậy.
Mong các anh thông cảm và bỏ qua cho.

Ý em Tân xin lỗi nhiều thế
lại còn bảo không online nữa chứ
Dù gì thì anh bỏ qua hết được chưa, sai thì sửa lo gì, không việc gì phải làm khổ mình cả
Nhắc lại lần nữa nhé bỏ qua hết
Yên tâm thi nốt học kỳ đi nhé

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên