girl VĂN đâu rùi nào????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Hà My đã viết:
Có mới nới cũ, bọn mày thật là, bên này đến 92 là làm nhân suy dinh dưỡng, không chịu phát triển thêm. Thôi thì, cả lũ chịu khó phân đôi, lúc post bên này, lúc bên kia, gọi là mình không quên người mà người thì cũng không quên được mình, ổn chưa?
Tiện nói luôn, hôm nay bùng tiết toán (Ngu hay không ngu thì cũng không biết nữa), nhưng chợt nhớ bố hẹn xe ôm đến đón lúc 5h25 nên đành ngậm đắng nuốt cay ngồi hàng net, nhục hết biết luôn, biết thế vào nghe Kim Oánh thỏ thẻ còn vui hơn.
ối MY ơi là My cái avarta cảu mày giết tao rùi!!!!!!!!!!!!ôi ! HARY!!!!!!!!!!!!!!!!! :(( :((

Hơ hơ buồn cười nhỉ, avarta của tao giết mày hả? Ôi, tội nghiệp mày, để tao kiếm cái khác máu hơn cho, gọi là cắm cho mày nén hương sau khi mày ra đi.
Daniel của tao dạo này xuống sắc quá, tao được biết tin là nó không thích con đóng Cho chang, tội nghiệp, tao đến phải bay sang đấy an ủi nó, hoặc là đóng thay cho con bé kia vậy, nghe có lí phết.

Sao mình tưởng các bạn lớp Văn ko dùng box này nữa rồi cơ mà nhỉ .

Nguyễn Hà My đã viết:
Hơ hơ buồn cười nhỉ, avarta của tao giết mày hả? Ôi, tội nghiệp mày, để tao kiếm cái khác máu hơn cho, gọi là cắm cho mày nén hương sau khi mày ra đi.
Daniel của tao dạo này xuống sắc quá, tao được biết tin là nó không thích con đóng Cho chang, tội nghiệp, tao đến phải bay sang đấy an ủi nó, hoặc là đóng thay cho con bé kia vậy, nghe có lí phết.
Tao cũng ko thích cái con dở hơi đấy
Tao ko thích cả cái nhân vật cho trong truyên cơ
HOHJOH! mày vào đóng cho hả! rủ tao vào đóng với tao đóng mẹ HAry :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên