girl VĂN đâu rùi nào????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Cái con Thu này

Đấy là tao chúc mày

Căn bản tại tao thấy mày yêu anh ấy quá

Đêm còn nằm mơ thấy cơ mà :))

P.S:ngày mai qua nhà tao chơi :D

Thôi, chúng mày dẹp câu cá ở bên này đi. Để tao lập topic mới của lớp mình nhá!
thực ra tao làm thía là có 3 lí do:
1. Cái topic này tuy sự thật là đến bây giờ có hơn 100 trang rùi nhưng mà người mới đến người ta vào lại thành "tình ngay lí gian" ấy mà! :D Lớp mình mà để thía thì chán lém. Lập cái mới từ đầu với quyết tâm 100 trang cho topic mới ngay từ bi giờ nhá!
2. Mọi người có công nhận là nhiều trang quá vào phải đợi lâu không? Với lại năm mới xài hàng mới cho nó PRO :))
3. Thương hiệu PRO cần phải được nâng cao, vì nó là thương hiệu của lớp mình rùi! Ủng hộ và cố gắng trong năm mới nhá!
--> Hãy refresh lại mình trong năm mới nào bà kon!

Vũ Minh Tân đã viết:
Thôi, chúng mày dẹp câu cá ở bên này đi. Để tao lập topic mới của lớp mình nhá!
thực ra tao làm thía là có 3 lí do:
1. Cái topic này tuy sự thật là đến bây giờ có hơn 100 trang rùi nhưng mà người mới đến người ta vào lại thành "tình ngay lí gian" ấy mà! :D Lớp mình mà để thía thì chán lém. Lập cái mới từ đầu với quyết tâm 100 trang cho topic mới ngay từ bi giờ nhá!
2. Mọi người có công nhận là nhiều trang quá vào phải đợi lâu không? Với lại năm mới xài hàng mới cho nó PRO :))
3. Thương hiệu PRO cần phải được nâng cao, vì nó là thương hiệu của lớp mình rùi! Ủng hộ và cố gắng trong năm mới nhá!
--> Hãy refresh lại mình trong năm mới nào bà kon!
ặc, tân ơi, dượng khâm phục con quá :xb-)

:))

Cái topic này dẹp đi được rùi đấy!
Mà anh Bình nói gì thì nói ra cho nó rõ ràng nhá, úp úp mở mở khó hiểu bỏ xừ.
@Dượng: Dượng vào topic mới ủng hộ cái nhá!

troi a!! thiet ra thi tao hong hieu cai tan lap topic chi ha!!
topic lien quan den pro ha ,neu the chac tao ung ho nhiet liet do
vao buon di ,sang nam moi chuan bi tien mung tuoi con vui xuan voi cac ban !ok!
lop minh co dinh giao luu voi lop toan ko??
neu co thi trien khai luon di cho no nong hoi !!! ok?

chán bọn mày lắm rồi.Hết câu cái nọ lại sang câu cái kia.Ớn quá rồii đấy.Tao thấy chũng mày giống như cứ thích "làm sản phẩm kém chất luợng" vậy. Chán ghê gớm

Chúc mừng sinh nhật em HỒ Lê Vi Ngân ;)
Chị chúc em năm mới may mắn , học giỏi, tiền nhiều tình nhiều :D Tình nhiều có nghĩa là nhiều người yêu quí :p đừng có nghĩ bậy :p
Sức khỏe dồi dào để còn đi chơi :D đúng ko em :)) :D :p

Thêm một tuổi rồi đó ;) dần dần hoàn thiện để thành người lớn nhé em ;) Chúc em quan trọng nhất là xinh hơn gấp nhìu lần:x
Chưa bít mặt em :D chưa nói chuyện bao giờ nhưng rất quí các em lớp Văn vì con gái lớp Văn tình cảm , hiền lành;) Có đúngko ??? :smoking:

chúng mày ơi!!!!!!topic gì có liên wan đến Pro a? anh Việt 11L2 a?tao ủng hộ, vẽ vãi đẹp luôn
cai phông chữ Pro đẹp ko chê vào đâu dc !!!!!!!!!!!!!

cái thương hiệu Pro của lớp mình nghe kêu thật.Mà cũng đúng nới lớp mình nữa.lớp toàn con gái mà!!!!!
sau vụ kinh doanh hôm nọ, lớp mình có định khao lớp Toán ko?? Phải cảm ơn cho ra trò chớ,cả lớp tin nữa.
Mà bạn Hoàng Hà lớp tin đã nhận dc cái loa chưa nhỉ. tớ đã gửi bạn gì lớp tin rồi đó !
rất cảm ơn vì đã giúp đỡ lớp Văn !!!

Chúc mọi ng năm mới nhiều may mắn nhá!!!!!!!!!!!
Mong lớp mình mãi vui vẻ và đoàn kết (cả nội bộ lẫn ngoại giao)!!

Ơ, sao mọi người ko sang topic mới :eek:

Năm mới xài đồ mới chứ :D

Với lại lớp mình ko kham 1 lúc 2 topic được đâu :(

hihi!!!!!!!!!!em cám ơn chị Trang nhiều lắm
Tương đương là em cũng chưa biết mặt chị nhưng mà em cũng chúc chị đã xinh càng xinh hơn , dã giỏi càng giỏi hơn ,trăm sự bất ngờ, vạn sự như ý =D> :)) :-$ :)

Có mới nới cũ, bọn mày thật là, bên này đến 92 là làm nhân suy dinh dưỡng, không chịu phát triển thêm. Thôi thì, cả lũ chịu khó phân đôi, lúc post bên này, lúc bên kia, gọi là mình không quên người mà người thì cũng không quên được mình, ổn chưa?
Tiện nói luôn, hôm nay bùng tiết toán (Ngu hay không ngu thì cũng không biết nữa), nhưng chợt nhớ bố hẹn xe ôm đến đón lúc 5h25 nên đành ngậm đắng nuốt cay ngồi hàng net, nhục hết biết luôn, biết thế vào nghe Kim Oánh thỏ thẻ còn vui hơn.

Quảng cáo tí:D

Trà sữa original của Feeling Tea và giá cũng vãi original:D
Chỉ có ở BỤI CHUỐI 11H2

chà chà lâu lâu ko vào topic này
gv có vẻ vui nhỉ

lại còn :
Tiện nói luôn, hôm nay bùng tiết toán (Ngu hay không ngu thì cũng không biết nữa), nhưng chợt nhớ bố hẹn xe ôm đến đón lúc 5h25 nên đành ngậm đắng nuốt cay ngồi hàng net, nhục hết biết luôn, biết thế vào nghe Kim Oánh thỏ thẻ còn vui hơn.

bó tay
thế topic mới là gì chỉ dùm thì mới biết mà vào chứ

bọn mày ơi!!!hôm qua bọn mày có đi da hội ko zay?????sao àm tao chỉ gặp lèo tèo mấy đứa, chắc là đông quá chả thấy đứa nào cả!!!!!!!!!!!!chen nhau mệt gàn chết

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên