girl VĂN đâu rùi nào????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tao bít mày là bạn tốt mừ...Nể tình hôm nay đang là ngày đen đủi của mày nên tao tha cho nhá.À, có mấy em GV hỏi thăm mày đáy, còn khen mầy đẹp trai mấy lị cười duyên nữa chứ...:)) :))

Đào Đức Mạnh đã viết:
Tao bít mày là bạn tốt mừ...Nể tình hôm nay đang là ngày đen đủi của mày nên tao tha cho nhá.À, có mấy em GV hỏi thăm mày đáy, còn khen mầy đẹp trai mấy lị cười duyên nữa chứ...:)) :))
Chít rùi, không ngờ anh Việt Anh "mờ ám" thía! :-?
Phen này có bão lớn đây! b-)
Thế mà anh Việt Anh chẳng nói gì cả. :-/
@Phương: Vụ con Thủy xong rùi, hiểu nhầm tí chút (dù sao tao cũng vẫn ức chế nhưng mà thui mày ạ) :)>-

Hoàng Việt Anh đã viết:
to emhoangf ngân
thế này nhé ,hôm đó anh ko rõ giờ khởi nghĩa nên anh tưởng là làm vào giờ ra chơi,nhưng vừa lên lớp thì hết giờ sau tiết đó bọn anh đến tiết pitago,khủng khiếp chẳng kém gì bà kimanh đâu,1/4 lớp anh phải làm bài km tra gỡ diem vi dụ như anh 2 điểm 2 hệ số 1,1 điểm 3 một tiết,đang duói 6,0 trung bình ,vì thíe nên ko bùng đc,nếu anh bùng thì dám chắc sang năm học lại 11L2 lắm,mà như thế thì ko đc gặp các em lớp văn nữa ,còn tiết 5 thì em bảo là có bà kimanh ko xuống đc đâu nên anh ko dam xuống,

dù sao thì cũng xin lỗi em nhiều ,căn bản là cả lớp chỉ có 3 thằng biết vụ kim anh,còn lại bọn kia đều tưởng nhầm là lớp em kiêu,nên anh hô hào mà ko ai hưởng ứng nữa
==========================================================
Không biết là anh viết cho Hoàng Ngân thì em chen vào nói có gọi là vô duyên không nhưng nói chung tại đọc mấy dòng anh viết em thấy các anh cũng thật khổ chả khác gì lớp em 2/3 dân số chết đi sống lại vì toán của bà Kim Anh.
Em nghe nói nhà anh làm đĩa phải không? Chỉ làm đĩa nhạc Hàn thôi à?thế thì hơi tiếc. Bởi em đang tìm chỗ để đặt làm đĩa nhạc (nhưng không phải nhạc Hàn đâu)

Nguyễn Tố Anh đã viết:
Tân iu quí của tớ.Tớ tưởng chỉ có tớ bị rồ (như lời Tân nói ) khi tớ tiết lộ chuyện Tân cứ suốt ngày Sachi với Sachi.Không ngờ Tân cũng dzaayj hà.
-Không cần làm bù lu bù loa cái chuyện lớp mình không có trong top bình bầu đâu.Tại sao lại cứ phải chạy theo mấy cái danh hiệu hão huyền kia chứ.Mimhf là mình, chẳng là ai cả.Tớ đố Tân đi hỏi bất cứ đứa nào về lớp Văn năm nay mà chúng nó lại không biết hoặc nhầm với lớp khác đấy.
-35 đứa không được đứa nào thì đã sao. Nổi bật có nhiều kiểu nổi bật chứ: nổi về ngoại hình =>tỉ lệ này phụ thuộc trời cho.Trời hổng cho như ý thì đành chịu thôi.Nổi bật về phong cách=>cái này hoàn toàn có thể được (chỉ cần rèn luyện không ngừng bản thân sẽ có)=>Vậy thì muốn nổi bật thì ra sức mà luyện tập ý đừng có ngồi đó mà bù lu bù loa lên chẳng giải quyết được điều gì đâu
-Mình mới là học sinh năm thứ nhất của truềong, chưa nổi thì đã sao còn 2 năm nữa cơ mà
-Tớ thấy bạn Tân cũng nổi đấy chứ.Như anh Việt anh đã từng thả xuống lớp mình tờ:bạn nào là bạn Tân còn gì. anh ý lại còn tặng quà giáng sinh cho nữa chứ=>nồi thế rồi còn gì?
8-| :) :)) :eek: :(( :> :)>- [-x =D> b-) :-? [-( |-)
Không hiểu sao bạn Tố Anh cứ post bài là y như rằng mình phải "phản chiến" thế nhẩy?
Thứ nhất: hỏi xem có đứa nào phản đối lời tớ nói không? Không bình luận việc mình lớp 10 hay lớp 11, 12 gì cả, nhưng riêng trong khóa 04-07 thui mà người ta chỉ biết đến lớp Văn như một lớp 35 con gái thui thì KHÔNG ĐỦ. Tại sao không có một ai trong lớp mình đại diện cho lớp mình "xông pha" một tí?
Thứ hai: việc con Lan nó làm phó bí thư là do mọi người rất thích bài phát biểu: why I want to become the VIP in our class của nó. Quảng cáo lớp Văn, marketing lớp văn, nhưng bi giờ chưa thấy gì cả. Vậy chẳng lẽ thành viên của lớp mà ngồi nhìn sao? Tớ đưa ra ý kiến để mọi người nâng câp "tầm ảnh hưởng" của lớp mình thui.
Nếu Tố Anh cảm thấy mình không tham gia được thì thui, không ai ép. Người ta có thể nói xách mé gì tớ mà tớ không phản ứng lại, giữ hòa bình. Chứ tinh thần dân tộc của tớ thì cao lắm.
Tất cả cái này là do lớp mình cùng nhau nhận thui, chứ nếu một mình tớ muốn nổi thì thiếu gì cách.
Còn nữa: anh Việt Anh hỏi tớ là đứa nào với vụ quà giáng sinh là bạn bè bình thường. Nếu cứ nhận quà hoặc hỏi thăm của ai mà được gọi là "nổi" thì cả trường mình chắc thành cái phao.

Chúng mày ơi, tao thấy anh HVA cứ thế nào ấy :-?

Trên 4rum thì nói rõ nhiều, thía mà ở ngoài thì sao ít nói thế :-s Chính xác hơn là cầm tinh con thỏ hay sao ý :)) Lúc con Lan lên 11L2 gọi anh ý ra thì anh ý trốn biệt :))

Tao nhấn mạnh lại: [I]đứa nào online thì sang 1 2 3 công dân Toán ... nhá! Việc đại sự, việc hệ trọng, việc....[/I]

Đào Đức Mạnh đã viết:

mày big fat ít thui,tao ra trường từ hồi bọn đó còn bú tí mẹ ,biết gì tao đâu mà khen với chê

Nguyễn Tố Anh đã viết:
Hoàng Việt Anh đã viết:
to emhoangf ngân
thế này nhé ,hôm đó anh ko rõ giờ khởi nghĩa nên anh tưởng là làm vào giờ ra chơi,nhưng vừa lên lớp thì hết giờ sau tiết đó bọn anh đến tiết pitago,khủng khiếp chẳng kém gì bà kimanh đâu,1/4 lớp anh phải làm bài km tra gỡ diem vi dụ như anh 2 điểm 2 hệ số 1,1 điểm 3 một tiết,đang duói 6,0 trung bình ,vì thíe nên ko bùng đc,nếu anh bùng thì dám chắc sang năm học lại 11L2 lắm,mà như thế thì ko đc gặp các em lớp văn nữa ,còn tiết 5 thì em bảo là có bà kimanh ko xuống đc đâu nên anh ko dam xuống,

dù sao thì cũng xin lỗi em nhiều ,căn bản là cả lớp chỉ có 3 thằng biết vụ kim anh,còn lại bọn kia đều tưởng nhầm là lớp em kiêu,nên anh hô hào mà ko ai hưởng ứng nữa
==========================================================
Không biết là anh viết cho Hoàng Ngân thì em chen vào nói có gọi là vô duyên không nhưng nói chung tại đọc mấy dòng anh viết em thấy các anh cũng thật khổ chả khác gì lớp em 2/3 dân số chết đi sống lại vì toán của bà Kim Anh.
Em nghe nói nhà anh làm đĩa phải không? Chỉ làm đĩa nhạc Hàn thôi à?thế thì hơi tiếc. Bởi em đang tìm chỗ để đặt làm đĩa nhạc (nhưng không phải nhạc Hàn đâu)

nếu mà là anh có thể thì anh làm hộ ko thì vứt link cho anh,hoặc là vứt file cho anh

Bùi thu Ngân đã viết:
Anh phải viết rõ là Ngân nào rõ chưa ? Lớp em có 4 con Ngân cơ ( trong đó có mình hic!!!)

cho anh hỏi thế lớp em có bao nhiêu "ân" vậy,4 Ngân +1 tân,+ ???vân

ha ha
thằng HVA nói chuyện hay ghê
Nhưng tao là thằng ngồi cạnh mày mà mày lại nỡ chửi tao như hôm nọ thì cẩn thận tao tiết lộ TÊN ấy của mày đấy.
Không cần đến Mạnh nói đâu.

Đề nghị 1:các bạn lớp Văn viết gì thì viết nhưng lời lẽ phải hàm súc thôi chứ viết dài ngại đọc lắm.
Đề nghị 2: đã nói ở box Toán.

to GV :

GV thi tốt chứ
thông báo tin buồn là hôm qua thi Văn, anh HVA chỉ vì không mang theo vật bất li thân(tức PHAO) lúc đi WC mà đã "rớt đài".
và thông báo một tin vui là ngoài HVA ra cùng với 2 anh nữa thì toàn bộ nhân 11l2 còn đều quay bài trót lọt .

vẫn đang thi nên:

CHÚC GIRL VĂN THI TỐT

Trích dẫn bài viết của Nguyễn Tố Anh:

"Chỉ làm đĩa nhạc Hàn thôi à?thế thì hơi tiếc. Bởi em đang tìm chỗ để đặt làm đĩa nhạc (nhưng không phải nhạc Hàn đâu)"

thôi HVA ơi các em đã nhờ như vậy thì mày cố giúp các em đi
tao biết là về việc này mày "giỏi" lắm mà
như cái hôm mày làm đĩa cho tao ý
(toàn đĩa không đọc được đã thế còn không làm theo yêu cầu, cho mấy cái bài linh ta linh tinh vào bực mình muốn chết)

Hê,tao nói thật, bọn nó hỏi Mai Trang về mày mừ...Hôm đấy lớp mình thi Thể duc, bọn nó đứng nhìn qua cái tường đang xây, thấy mày, mà hình như bọn nó còn điều tra về mày nữa

Hoàng Việt Anh đã viết:
Bùi thu Ngân đã viết:
Hoàng Việt Anh đã viết:
AKijess đã viết:
Em muốn hỏi anh V.A có em họ là con gái học lớp 10 ko vậy? ( nhớ suy nghĩ cho kĩ rồi mới trả lời đấy....)
Câu thứ 2 là anh là Hoàng Việt Anh hay là Trần Việt Anh ? ( chắc em điên quá sao lớp anh lắm V.A thế ko biết nữa? )
thế này nhé em gửi cho anh thì phải đánh tên vào đúng ko,thế nên ko cần phải hỏi anh là hoàng việt anh
còn thằng trần híp có 1 đứa em gái tên là an học lớp em

Thế mà em cứ tưởng anh V.A sẽ ko trả lời em chứ. Tìm toét mắt mới thấy câu trả lời.
Ông anh ơi là ông anh, Em ko nói về em gái anh trần Híp gì đó, Em hỏi anh có em họ là con gái ko cơ. Có một con bé tự xưng là em họ anh đã cung cấp cho em ( Em điều tra hộ thôi nhé ) một profile cực kì đầy đủ về anh....nó tự xưng là em họ anh thế nhưng mà nó lại cứ khăng khăng với em anh họ Trần chứ ko phải họ Hoàng. ( hic! Phát sốt lên mất) Mà cái profile nó cung cấp thì hoàn toàn trùng khớp với những gì bọn em được biết về anh?( chắc còn mỗi điện thoại là chưa kiểm tra quá ! :-s ) Thế nên em chẳng biết đường nào mà lần nữa. :((

theo anh có thể hỉu là em kia đi hỏi thằng trần híp, rùi nó về lấy danh sách lớp ra,thế là xong

chứ anh ko có em gái ,lại càng ko có ai bít nhà anh nữa đâu,cả trường chỉ có mỗi con THÁI là đứa con gái duy nhất bít nhà anh thui :)) :)) :))

cho anh hỏi đấy là cấp 2 hay 3,nếu là cầp thì hình như là anh có 1 đứa cháu kết nghĩa

Đặng Tuấn Dương đã viết:
ha ha
thằng HVA nói chuyện hay ghê
Nhưng tao là thằng ngồi cạnh mày mà mày lại nỡ chửi tao như hôm nọ thì cẩn thận tao tiết lộ TÊN ấy của mày đấy.
Không cần đến Mạnh nói đâu.
Anh Tuấn (+) nói thế là có ý gì nhẩy?
Tên ấy của anh Việt Anh đáng sợ đến thế sao?
Mà tại sao cả anh Tuấn (+) và anh Mạnh đều dọa anh Việt Anh bằng cái old name ấy được thế?
Nếu gạch ra chắc nó chỉ có vài dòng là cùng.
Chuyện cũ khỏi cần khơi ra, các anh xấu tính quá đấy.
@GIRL VĂN: với tinh thần đoàn kết, tương thân tương ái, tao đề nghị chúng mày tẩy chay những ai vào box lớp mình với lời lẽ "dọa nạt" + "nói xấu" anh Việt Anh, ban đầu là anh Mạnh + Tuấn (+).
Thế nhá.

Em thấy anh Mạnh với anh Tuấn + hình như thích nói kháy anh Việt Anh nhỉ.
Em ko có ý bênh vực gì ai đâu, nhưng bạn bè mà thế à?
Hiện tại thì anh VA cũng đang là bạn của em với Tân cho nên đừng nói gì ko hay về anh ý, bọn em ko thích đâu.
Đấy nói thế cho anh em rút kinh nghiệm!!!!
Ah chuyện của anh Mạnh nghe buồn cười lắm, em đọc rồi.

Trần Hoàng Ngân đã viết:
TÂN ƠI
Hóa ra bọn mình gửi bài cùng một lúc ah
Trời ơi, có bọn nào như bọn mình ko, hợp nhau chết thì thôi, nhớ giương cao khẩu hiệu nhá " Thiên thần tầm thiên thần" Ôii nghe thân thương quá!
Tớ là người giơ tay đầu tiên đồng ý việc tẩy chay những đứa thích nói xấu người khác
Eo ơi, bọn mình đáng yêu nhỉ. Hehehehe....
Quá đáng yêu chứ không phải là đáng yêu đâu. ;)
Tân kịch liệt phản đối việc con trai mà cứ thich bới móc nói xấu nhau, nghe "đàn bà" thế nào ấy.
Anh Mạnh với anh Tuấn (+) lần sau vào đừng có mà nói xấu anh Việt Anh nhá

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên