girl VĂN đâu rùi nào????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thi Văn xong là tao sướng roài, chết nợ, ngu ko chịu được. :( Thôi, mong tai qua nạn khỏi tuần nÀy vậy.

CHÚC MỌI NGƯỜI THI TỐT NHÁ!

Con Thu kia, tao biết ngay là mày ko cai đc 2 tuần mà!Mới đc có mấy ngày mà đã tí tởn leo lên đây roài!Cái ava mới trông có khá hơn nhưng nói chung là vẫn bựa! :))

công nhận bài Văn hôm nay như điên ý!! cáu wa' nhưng đc cái cô trông thi phòng mình wa' ư dễ tính. giá mà môn nào cô ý cũng trông nhỉ???

MIÊN:Ngon chớ anh:D Đê` này toàn "xương",tha hồ mà ăn nhậu=))Đùa chứ đề như shitx-(Tớ đố các bạn bít:tại sao nói lịch sử văn học một dân tộc là lịch sử tâm hồn của dân tộc đó?????Mình đến tan xương nát thịt vì cái môn văn này.Mai thi Anh chắc khá hơn:D Cố lên anh em>:-D<

Chỉnh sửa lần cuối:
thôi, kệ nó đi anh em.
Mai thi Anh, chúc anh em toan 9.5 (chẳng dám chúc 10 đâu vì chẳng bao giờ có)(đừng có Quyến +KAnh trông là amen rùi!!):D

Tao xin thề là tao chỉ được 6 điểm văn là cùng, sao nó lại thảm hại thế này hả trời. Không ngờ đây, thôi tạm biệt những bạn bè thân quen, đi tự tử đây, xấu hổ vì bản thân lắm. Tạm biệt mọi người!!!!
Nhưng nhỡ được cao hơn thì sao nhỉ, chưa biết được nên ko chết nữa.

Con Thu kia, tao biết ngay là mày ko cai đc 2 tuần mà!Mới đc có mấy ngày mà đã tí tởn leo lên đây roài!Cái ava mới trông có khá hơn nhưng nói chung là vẫn bựa!

Ơ, tao có nghiện cái gì đâu mà "cai", chẳng qua là tao "rửa tay gác kiếm" tạm thời, nhưng lại thấy "chị em" lên đông vui quá, ko nỡ lòng đứng nhìn, lại thôi, dẹp hết mấy cái vụ "rửa tay gác kiếm", tiếp tục lên câu bài :D

Mày nói về cái ava của tao như thế chẳng qua là mày đang ghen tị đúng ko :)) :)) Không sao, không chấp mày ^.^
Đợi đấy, đến khi tao lấy cái ảnh đậm chất yaoi lên làm ava thì cho mày tức cả thể ;;) (ko cho mày cái ảnh đấy nữa :> )

Bài văn này tao được 5 điểm (tất cả) là may :(( :(( :((

Làm như sh*t ý :((

Xấu hổ quá :(( :(( :((

Đợi có điểm, tao sẽ đi tự tử :(

Có đứa nào muốn đi cùng cho vui thì đăng kí trước với tao :D

Địa điểm : tại nhà 1 đứa (càng rộng càng tốt), đánh chén 1 bữa no nê rồi ...đập đầu vào ...gối :))

Thu Ngân được lắm, làm hại bạn bè đến thế là cùng , không rút lại những gì mình đã lỡ mồm nói ra thì đừng hòng ngày mai còn nguyên vẹn để mà tiếp tục đi thi Anh.
Bạn bè mà ăn nói linh tinh như thế là không xong đâu, phải giữ cho tao thể diện chứ, không được loan tin vớ vẩn như thế, không coi ai ra cái gì cả.
Vừa vừa phai phải thôi.
Không đùa nữa đâu, cáu thật rồi đấy, đừng để tao điên lên, ko hay đâu!!!

cái ảnh đậm chất yaoi
Nói sai roài, cái đó chỉ đậm chất shounen ai thoai!But tao ko cần cái ấy nữa, tao vẫn iu Hikaru của tao nhắm (ôi, tự nhiên thấy Hikaru iu ơi là iu-->cám ơn mày vì đã lại khơi dậy tình yêu vô bờ bến của tao đối với Hik :x )

Tớ không thích giao lưu với lớp Toán vì hình như chỉ có một số cá nhân muốn giao lưu với lớp tớ chứ không phải toàn bộ. Với lại hồi trước lớp toán còn o thèm đi thăm quan cùng bon tớ mà (mà hồi đấy bọn tớ chưa hề mời lớp ấy, nhưng đã bị mang tiếng là bị từ chối thẳng thừng rồi).
Còn lớp mình ai muốn giao lưu thì thoải mái, tớ cũng không gay gắt phản đối chuyện này.

@ Ngân: dù sao các bạn cũng có lòng nt mày cũng đừng wa' khắt khe nhe!!!
@Toán:nếu lớp U muốn giao lưư thì kéo đông đông sang đây rồi bàn tiếp!!!ok

HEHEH! bọn mày cứ chết thoải mái đi!!!!để đâyt ao sẽ chon cất tử tế cho!!!!sau khi mai táng cho bọn mày tử tế tao sẽ nhảy cầu long biên tự tử trong đêm giao thừa cho nó haònh tráng sau!!!!! :))
To bạn đại diện cho lớp toán:hihihi! bọn tớ chết cả rồi!!!lấy người đâu àm giao lưa hả ấy??????? :-$ :)) Đùa thôi! việc giao lưu ntn là chuyện phụ , cùng trương m,uốn giao lưu lúc nào mà chả được!!!!!nhưng mà để sau 31/12 nhé!!!!giao lưu năm mới đóm tết luôn cho vui! 1 công đôi việc!!!song hỷ lâm môn =D>

Đây la bai viet thu 1100 của box Văn, vinh dự quá.
Cho hỏi: Ngày ngày dòng người đi trong thương nhớ
Kết tràng hoa dâng 79 spring.
Có mấy phép tu từ?

Tớ thành thật xin lỗi các bạn lớp Văn về vụ đi thăm quan.Đó là do bạn Bí thư có việc riêng thôi chứ đâu phải cả lớp Toán kiêu.Còn về việc giao lưu thì đợi thi xong học kì đã.
Hôm nay lớp Văn có thi đề riêng ko?Lớp toán chết vì môn văn rồi này

MIÊN:hình như có 2 phép tu từ.
1.Đi trong thương nhớ.
2.79 mùa xuân.
Thế bạn Quân làm có đúng khong zay????

@Long: chuyện cũ bỏ wa ko nhắc tớ nữa!!!
còn chuyện thi môn VĂn thì cả lớp Văn cũng chết luôn rồi ko phải chỉ riêng lớp
Toán đâu

Tớ làm sai rồi.nhưng tớ tưởng;
1.kết tràng hoa:ẩn dụ.
2.mùa xuân:hoán dụ(tớ đúng cái này)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên