girl VĂN đâu rùi nào????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lại Miên :D:Chúc mưng` sinh nhật con heo Hoàng Ngân :x chúc mày sớm trở thành DJ nổi tiếng nhất Hàn Quốc(vì như thía mày sẽ sớm được gặp các anh mày,nhay;;))Tao ước gì ngày nào cung là sinh nhật mày vì bánh su kem của mày was ngon,hết sức ngon 8-} =P~

Lần này là chủ để hoàn toàn nghiêm chỉnh đối với girl Văn nhá:
Tao không biết chúng mày vi vu ở những đâu trong cái web này, nhưng mà phải có tinh thần dân tộc mà nâng cao cái box mình cũng như quảng cáo thương hiệu Girl Văn một tí chứ!
Chúng mày có thấy lớp mình hầu như chẳng thấy đâu trong mấy trò bình bầu tập thể của box 04-07 không?
1. Hot boy: vì "đặc điểm tự nhiên" không có boy
--> Không nói làm gì.
2. Hot girl: 35 đứa liền mà không có nổi một con vào vòng "danh sách sơ khảo". Thía là sao hả chúng mày?
Mấy hôm đi tu, tao "tha hương cầu thực", "phiêu bạt giang hồ", "nay đây mai đó" mới thấy được cái nghèo nàn thảm hại của box mình.
Sau quả topic với Sachi, box mình lại gặp tình trạng mà bọn mày cứ đưa ra là "không biết viết kí rì".
Để thế chỉ "béo bở" cho mấy nhân có "biệt tài fishing".
Tao đề nghị box mình hoặc lớp Văn có trò gì bình bầu để nâng cao thương hiệu lên nhá. (quả này phải hỏi con phó bí thư mới được. Nó bảo marketing mà chả thấy gì)
Chờ ý kiến của bọn mày.

Đầu tiên, tao đề nghị lớp mình làm box giao lưu với lớp khác.
Lớp nào cũng Ok. Tao mong chúng mày cho ý kiến.
Riêng tao, tao nghĩ là làm một cái với lớp 10 Toán 1 hoặc 11 Lí 2.
Hoặc làm cả hai (nếu chúng mày kham nổi)
Thế nhá. Ý kiến, ý kiến nào>>>>>

okay! thôi!!!!nhất trí!!!!cứ quán triệt như thế nhé :))
Nhưng mà bọn mày định tổ chức giao lưu kiểu gì đây!!!kiểu gì thì kiểu nhưng àm cứ để sau 31/12 giải quyết cái mớ thi cử hỗn độn cho xong cái đã!!!!!! :((
SỈ nhục kế ngày mait hi văn rùi mà chưa học cái gì cả!!!!!!!!mà thày Hùng lại chả cho ôn cái gì mới chết chú!!!!!!!!!!!!!Bi h là tui đang ỏ trongt ình cảnh Thầy bói xem voi :(( :(( :(( :(( :((

Ôi, Miên ơi, mày làm tao xúc động gần chết, cảm ơn lời chúc đáng yêu của mày. (Nhưng quà tao đâu, ko được chúc xuông đâu đấy). Còn bánh tao hỏi chị tao rồi: số 2 hàng... (thôi chết, lại quên rồi, thôi mai tao bảo cho).
Còn với yêu cầu của bạn Tân thì tớ cũng ủng hộ thôi, nhưng con gái lớp mình cũng có thương hiệu rồi đấy chứ nhỉ (một phần do bạn Tân sáng lập mà). Nhưng nếu lớp mình được lăng xê nữa thì càng tốt, chị em nhỉ?
Này còn bạn Thu Ngân điều tra anh HVA lúc nào mà tớ ko biết nhỉ, lại còn em họ gì gì đó nữa, chết chết, ý đồ gì đây?

các em nói chuyện vui thật

nhưng hôm qua bọn anh có biết là sinh nhật em Ngân đâu
thằng HVA chỉ một mình nó biết có nói cho ai đâu
có gì phải trách nó chứ sao lại trách bọn anh rứa

a còn nữa:

CHÚC CÁC EM VƯỢT QUA KỲ THI TỐT ĐẸP

to các em lớp văn:
dạo này forum lớp anh tệ hại was ,bọn nó chui hết sang đây, nếu rỗi các em vô box lớp anh chơi nha,chứ box đó dc 2 năm rùi mà có 39 trang bên này mới 1 HK đã 53 tr rùi
Thằng dở hơi...Lớp mình mới lập cái box này từ đầu năm

Trần Hoàng Ngân đã viết:
Nhưng con gái lớp mình cũng có thương hiệu rồi đấy chứ nhỉ (một phần do bạn Tân sáng lập mà). Nhưng nếu lớp mình được lăng xê nữa thì càng tốt, chị em nhỉ?
Lạy chúa con, thương hiệu cái con khỉ. b-)
Hôm vào danh sách hot girl chăm chăm nhìn xem con "hồ li" nó được bao nhiêu %, cuối cùng chả thấy tên nó đâu cả. :-?
--> Thế thì làm sao mà nổi cho được. :-/
Còn "một phần do bạn Tân sáng lập" thì hổng dám đâu. Chị em vào góp sức chung đấy chớ. :)) :))

Nhắn tiếp với một "anh nào đó": không chat nữa thì thui, có ai nói gì đâu.
Thế mà lại phải để ở invisible rùi nói là sign out đây, đừng có nói dối em.
Anh xin thề là lúc ý anh go out thật mà...Anh mà kiêu không nói thiệt thì chết luôn đó

Còn bi giờ là việc công cộng:
Trên tinh thần "mở rộng thương hiệu", tao đã qua lớp Toán "gợi ý" xem bạn nào còn muốn thực hiện nốt cái đề nghị giao lưu hôm nọ thì qua bên này bàn bạc. :)>-
Nhưng xem ra lớp Toán toàn thằng kiêu bỏ xừ, nó mong bọn mình sang mời nó đấy. Thôi, quả này bọn lớp Toán coi như dẹp nhá! [-x

@Hoàng Ngân: Tân thề là hôm qua anh HVA bảo là lớp anh ấy không ai thèm xuống. Anh ấy nói rồi nhưng vì "sự cố" thế nên anh ấy không dám xuống một mình.
Đến hôm nay lại bảo là anh HVA không nói.
Xem ra lớp 11 Lí 2 "tiền hậu bất nhất" thì phải. :-?

Thằng ôn con HVA lại anh em với ông Big Fat rồi?Mày nói với ai hả?

Các bạn lớp Văn muốn mở rộng thương hiệu có thể hợp tác với 10 lý 2 cho đủ bộ lý , ok ????

Ku kia...Ở đâu lon ton vào đây...chít bây giờ...Chỗ người lớn nói chuyện, trẻ con ai cho lon ton...Hay vãi, vần thiệt:))

Chậc , người lớn ở đây gồm những ai vậy , chỉ thấy mỗi cái thằng bé lít nhít đít đỏ đít xanh trổ tài văn vần trong topic lớp văn ( múa rìu qua mắt thợ ) .

Anh Mạnh! Yêu cầu ăn nói lịch sự nhá! Đây là box lớp Văn. Phải để dân Văn tiếp chuyện chứ.
Đoàn Duy đã viết:
Các bạn lớp Văn muốn mở rộng thương hiệu có thể hợp tác với 10 lý 2 cho đủ bộ lý , ok ????
Welcome các bạn lớp Lí 2 thui! Nhưng mà có gì bạn Duy phải nói với các bạn lớp ấy chứ? Một mình ấy là được chắc? Nói với các bạn lớp ấy qua bên này bàn bạc đê!
Thế nhá! Chờ các bạn Lí 2

Chậc , người lớn ở đây gồm những ai vậy , chỉ thấy mỗi cái thằng bé lít nhít đít đỏ đít xanh trổ tài văn vần trong topic lớp văn ( múa rìu qua mắt thợ ) .
Sorru mấy em lớp Văn nhá....Nhưng mừ...Thằng ku này láo nhỉ? Dám nói với tiền bối thế hả?

@ MIÊN: con kia!! mày giỏi lắm, tao đã mở lòng từ bi cho mày dùng ké, vậy mà mày dám sỉ nhục tao như thế hả???con này giỏi lắm, thấy người ta hiền lành , it nói là lên giọng bắt nạt đấy!!!dám nói sai sự thật mà ko thấy ngượng mồm sao????
@Hoàng Ngân:chúc mày sinh nhật vui vẻ nhé!!! công nhận bánh sinh nhật của mày ngon thật, ko chê vào đâu được, còn wa` hả, hẹn sang năm nhé, tặng bù( gấp đôi luôn)!!!( sang năm sinh nhật, mày sẽ được 1 đôi bit tất, chứ năm nay tao mà tặng thì mày chỉ đc 1 chiếc thôi)hehe!!!
@Tân:ý kiến của mày hay đấy, bình bầu đi, cho nó vui cửa vui nhà!!!
@Duy(1ol2): nếu ban Duy có nhã hứng như vậy thì OK thôi, mà cái VÂn Anh lớp U cũng có nhã ý mời lớp Văn cùng hợp tác "nhàu"10H2 mà!!!

Vũ Minh Tân đã viết:
Nhắn tiếp với một "anh nào đó": không chat nữa thì thui, có ai nói gì đâu.
Thế mà lại phải để ở invisible rùi nói là sign out đây, đừng có nói dối em.
Xin thề là nếu lớp mình giao lưu với lớp 11 Lí 2 thì phải trừ anh Mạnh ra.
xin loi em nhe hom đó anh nói bừa nên oan cho thằng mạnh hóa ra là thằng bé bị mẹ gọi về nhà thiệt anh lại tưởng nó ngại

Trần Hoàng Ngân đã viết:
Này còn bạn Thu Ngân điều tra anh HVA lúc nào mà tớ ko biết nhỉ, lại còn em họ gì gì đó nữa, chết chết, ý đồ gì đây?
Còn ăn nói kiểu này nữa là mai tao cho mày gút bye thế giới bây giờ.....vì ai mà tao phải lao tâm khổ tứ sống dở chết dở vì bị hiểu nhầm lên hiểu nhầm xuống chứ hả?
Hic !!! Con nào ý đồ hả? Con quái zật nào cứ suốt ngày "anh đi xe đạp đỏ" hả? Dám ăn nói linh tinh nữa là tao khai hít ra bi giờ??? :(( wa đáng :((

Oh !!! mà kon gái lớp mình có thương hiệu hùi nào? Seo tao ko bít? ( Mình ăn ké :)) )
@ TânTrời !!! Sao bạn Tân lại cứ thích chối nhỉ? Lớp mình mà có thương hiệu 80% là công bạn mờ?
Right ? Uhm ma lớp mình mở bõ gaio lưu lớp 11L2 & 10 L2 ở chỗ nèo? Sao tìm hoài ko thấy or đang trong "quá trình thực hiện dự án " vậy?
======================================
Lớp mình ơi !!! Mai thi văn lúc mấy giờ ? 10h ah? hic!!! Sợ we.......]

Đào Đức Mạnh đã viết:
CHÚC CÁC EM VƯỢT QUA KỲ THI TỐT ĐẸP
Thankx^ The same for 11L2 & U

Bùi thu Ngân đã viết:
Hic!!
Hôm nay tiếc quá đấy...sinh nhật Hoàng Ngân mà chẳng thấy lớp l2 xuống chúc mừng gì cả. Lớp em có nhã ý mời l2 xuống ăn bánh SN mà chẳng thấy phản hồi gì....sau tiết 4 chạy lên thì lớp các anh chị vắng tanh vắng ngắt...hic hic
Mà lần sau L2 có phái đặc phái viên xuống thì nhớ bổ sung ai đó đi cùng anh HVA nhé.....cái anh đó chỉ biết ừ uhm và hết...mặt ngố lắm....bọn lớp em nói gì ko biết có hiểu ko nữa....?????
sao em lại nói thía anh đâu ngu đến mức đấy

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên