girl VĂN đâu rùi nào????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Kiểu này chắc lớp mình với lớp l2 kết nghĩa thiệt quá.....công bạn Tân đầu nhé....ko được quên đâu đấy...
Hóa ra con Bùi thế này vẫn còn sáng suốt lắm. Vẫn biết công đầu là của bạn Tân đi "khai thiên lập địa."
Vụ này mà thành chắc xếp hàng song song với Tân là anh Sachi quá :>
làm một bài kể chuyện hay thía mà máy lại lỗi
-->Mất toi mất. Heo nhà nó chớ
Nói tóm tắt lại là cứ chuẩn bị tinh thần Ms "xì" với thầy Hùng.
Phen này họp phụ huynh ối chuyện vui!!!
Nhưng mà Tân lại là người tử nạn đầu tiên.
Ai bảo lúc Ms khó chịu lại còn giương cao ngọn cờ "học sinh ngoan ngoãn" cơ...Nghĩ lại mới thấy mình ngu.
(chả là iem giả bộ không hỉu, không bít, không trông thấy-->Ms mát lòng mát dạ thương cho đứa trẻ tội nghiệp bị bọn ... làm phiền giờ học. Lúc sau ra mới thấy là dành cho 10 Văn --> I'll be the first who go to the heaven)
Dù sao cũng thanks các anh (và chị - nếu có) đã tặng 10 Văn (quả này tao làm đại diện tuyên bố_ đừng có đứa nào thắc mắc)
Nhưng vẫn mong lần sau (nếu có) thì căn giờ cho nó "may mắn".

Đào Đức Mạnh đã viết:
bọn em không thấy các chị ý đứng trên cầm dây hả?
Anh ơi !!!! Đang giờ Toán thì bố em cũng ko dám ra .... chứ đừng nói đến chuyện thấy các chị ở trên hay là anh nào ở dưới.
Hic!!! Em cũng phục các anh ghê....chọn giờ nào ko chọn nhằm ngay giờ toán mà "chơi chứ...hic !!! Nhớ lại cái mặt kim anh hum qua vui ghê :)) Chưa bao giờ mình thấy bà ý dễ xương như hum wa....Xong tiết là bỏ đi ngay lập tức suýt ko trả toán chứ.... :)) ....Thankx các anh + chị 11L2 trả thù bà K.A hộ nhé :)) sướng gần chết.... :))
Trần Hoàng Ngân đã viết:
Hóa ra con Bùi thế này vẫn còn sáng suốt lắm[/QOUTE]
Con Hoàng kia mày muốn ra đi ko trở lại ko hả.....ai cho gọi tao là con bùi chứ...hic hic :(( tên người ta đẹp thấy mồ..Thu Ngân mà!!! Chuyển cách xưng hô ngay ko chít giờ...bomb đấy. :-$ :>

Trần Hoàng Ngân đã viết:
Vụ này mà thành chắc xếp hàng song song với Tân là anh Sachi quá
Đúng rồi!!! Mày sáng suốt nhỉ...but chưa bằng tao ah//// :))
Ui mà mày lo gì....Ms( sao viết thế này nhỉ? Tao tưởng là Mr chứ? ) Hùng của tụi mình ko đến nỗi cấm cản 10V,11L2 kết nghĩa đâu mà. Ông ý thoải mái lắm....lo nhất là lo bà K.A chì chiết tụi mình....ặc ặc...
Mà H.Ngân lo gì lên heaven sớm thế...còn anh AAA ( viết thế này ko nhầm với anh XXX của con Tân)của Ngân cơ mà phải ở lại vui chơi cho đã chứ?
---------------------------------
Nhắc lớp mình là 11L2 còn có 6 chị nữa đấy nhá....viết cấm có được chie mỗi các anh ko thôi đấy...thiếu từ các chị là mất 2/3 giá trị L2 rồi còn gì???? ( nữ quyền độc tôn mà) :)>- :))
Nhắn câu cuối cùng: Các anh chị l2 dễ thương ghê ta =D>
---------------------------------
MERRY XMAS !!!! SWEET DAY

Bây giờ bạn Tân ko tu nữa đâu, các bạn sẽ được gặp bạn ấy thường xuyên trên này.
Còn bạn Thu Ngân ko nên nói bạn có công trong vụ này, bạn chỉ thuộc loại ăn theo thôi mà, công cán gì đâu.
Còn chuyện kết nghĩa thì do ban lãnh đạo hai bên bàn bạc và đưa ra quyết định, chúng ta là dân đen ko nên dính vào việc quốc gia đại sự như thế, các bạn nhỉ?

à, lãnh đạo 2 bên cơ đấy, quả này phải lôi ngay cái Nhung với cái Ly béo lên đây mới

được. Vụ này hay đấy! Mà dân đen thì đã làm sao cơ chứ, quan trọng tuốt, ban lãnh

đạo là một chuyện rồi, còn ý kiến toàn thể "anh em" mới là to tát chớ! :D Theo tao thì OK! :D

Đúng đấy!! dù sao thì kết nghĩa cũng hay chứ!!!phải ko chúng mày???

thằng HVA nói nhầm rùi
đếm ngược chứ:10 9 8 7 6 5 4 3 2 1 Lớp 10van ơi...

Thôi thì chúc girl văn noel vui vẻ và quậy hơn cả lớp 11l2 ( mặc dù chắc chắn không bằng những gần bằng là được..)

AKijess đã viết:
Em muốn hỏi anh V.A có em họ là con gái học lớp 10 ko vậy? ( nhớ suy nghĩ cho kĩ rồi mới trả lời đấy....)
Câu thứ 2 là anh là Hoàng Việt Anh hay là Trần Việt Anh ? ( chắc em điên quá sao lớp anh lắm V.A thế ko biết nữa? )
thế này nhé em gửi cho anh thì phải đánh tên vào đúng ko,thế nên ko cần phải hỏi anh là hoàng việt anh
còn thằng trần híp có 1 đứa em gái tên là an học lớp em

ý sao hom qua 11l2 xuong noi chuyen voi girl văn mà chẳng có em nào ra thưa chuyện gì cả
để các anh lủi thủi ra về.

Lê Thu Phương đã viết:
nè nè, sao mà cứ phải nhằm đầu người ta mà ném là sao? hix hix, độc ác đến thế là cùng !

anh xin lỗi nhưng ko phải anh ném có gì hỏi tội anh long sachi ý

Đặng Tuấn Dương đã viết:
ý sao hom qua 11l2 xuong noi chuyen voi girl văn mà chẳng có em nào ra thưa chuyện gì cả
mày ko đọc đoạn trên ah, các em ko cố ý,mà tại MIS KIM ANH

Đặng Tuấn Dương đã viết:
đã thế anh HVA còn thủ luôn hai gói sachi của các em đi đau mà anh và anh Mạnh, anh Trần híp v..vv.. (tưc nhiều người khác) không được miếng nào cả.
tao vừa cầm đến tay thì bị giựt mất,chỉ tại thằng BF, còn 1 gói long sachi chơi 1 mình

Đặng Tuấn Dương đã viết:
MỘT LẦN NỮA :

CHÚC GIRL VĂN GIÁNG SINH VUI VẺ VÀ QUẬY HƠN NỮA

quậy hơn nữa thì thành wai zật ah

Đại diện lớp 10 van xin chân thành cảm ơn mấy ông anh lớp L2!!!OK roài nhé!!!

ê đây là forum lớp văn chứ có phải lớp mình đâu mà thằng HVA nói nhiều thía
Anh thay mặt HVA xin lỗi lớp văn nhé.
còn thằng kia tao là Tuấn + chứ ko phải hoàng + nghe chưa
thôi về lớp nói chuyện sau mày nói nhiều trong forum lớp van quá
các em giận nghỉ chơi bi giờ.

Lời của em Ngọc:

"Thay mặt Đảng, Nhà nước,các cấp chính quyền ,các ban ngành đoàn thể cùng toàn thể các vị lãnh đạo địa phương và cơ sở ,tôi xin chúc cac đồng chí cùng toàn thể gia đình 1 Giáng sinh thật vui vẻ và ấm áp.Gửi lời chào thân ái và quyết thắng!!! "

Ừ thắng đậm lắm rồi
cám ơn đồng chí đã quan tâm chu đáo đến mọi người.

Đặng Tuấn Dương đã viết:
ê đây là forum lớp văn chứ có phải lớp mình đâu mà thằng HVA nói nhiều thía
Anh thay mặt HVA xin lỗi lớp văn nhé.
còn thằng kia tao là Tuấn + chứ ko phải hoàng + nghe chưa
thôi về lớp nói chuyện sau mày nói nhiều trong forum lớp van quá
các em giận nghỉ chơi bi giờ.
Có ai nói kí rì đâu mà phải xin lỗi chứ? Câu được càng nhiều càng tốt chứ sao? ;)
Còn về vụ kết nghĩa giao lưu gì gì đó: ai muốn làm kí rì thì làm, nhưng đừng có động chạm đến giờ của Ms là được.
Hôm nay sinh nhật Hoàng Ngân mà các anh Lí 2 còn làm kiêu không xuống (có mỗi một người tốt bụng là anh HVA). Chắc không có lần sau đâu.
Nhắn tiếp với một "anh nào đó": không chat nữa thì thui, có ai nói gì đâu.
Thế mà lại phải để ở invisible rùi nói là sign out đây, đừng có nói dối em.
Xin thề là nếu lớp mình giao lưu với lớp 11 Lí 2 thì phải trừ anh Mạnh ra.

Hoàng Việt Anh đã viết:
AKijess đã viết:
Em muốn hỏi anh V.A có em họ là con gái học lớp 10 ko vậy? ( nhớ suy nghĩ cho kĩ rồi mới trả lời đấy....)
Câu thứ 2 là anh là Hoàng Việt Anh hay là Trần Việt Anh ? ( chắc em điên quá sao lớp anh lắm V.A thế ko biết nữa? )
thế này nhé em gửi cho anh thì phải đánh tên vào đúng ko,thế nên ko cần phải hỏi anh là hoàng việt anh
còn thằng trần híp có 1 đứa em gái tên là an học lớp em

Thế mà em cứ tưởng anh V.A sẽ ko trả lời em chứ. Tìm toét mắt mới thấy câu trả lời.
Ông anh ơi là ông anh, Em ko nói về em gái anh trần Híp gì đó, Em hỏi anh có em họ là con gái ko cơ. Có một con bé tự xưng là em họ anh đã cung cấp cho em ( Em điều tra hộ thôi nhé ) một profile cực kì đầy đủ về anh....nó tự xưng là em họ anh thế nhưng mà nó lại cứ khăng khăng với em anh họ Trần chứ ko phải họ Hoàng. ( hic! Phát sốt lên mất) Mà cái profile nó cung cấp thì hoàn toàn trùng khớp với những gì bọn em được biết về anh?( chắc còn mỗi điện thoại là chưa kiểm tra quá ! :-s ) Thế nên em chẳng biết đường nào mà lần nữa. :((

Hic!!
Hôm nay tiếc quá đấy...sinh nhật Hoàng Ngân mà chẳng thấy lớp l2 xuống chúc mừng gì cả. Lớp em có nhã ý mời l2 xuống ăn bánh SN mà chẳng thấy phản hồi gì....sau tiết 4 chạy lên thì lớp các anh chị vắng tanh vắng ngắt...hic hic
Mà lần sau L2 có phái đặc phái viên xuống thì nhớ bổ sung ai đó đi cùng anh HVA nhé.....cái anh đó chỉ biết ừ uhm và hết...mặt ngố lắm....bọn lớp em nói gì ko biết có hiểu ko nữa....?????
Đặng Tuấn Dương đã viết:
hic!!! Một lần nữa thay mặt lớp văn xin lỗi l2 mà....cũng khổ thân bọn em lắm chứ, vớ phải bà Mis hổng ra gì sung sướng lắm chắc?

Hoàng Việt Anh đã viết:
quậy hơn nữa thì thành wai zật ah
Thankx vì đã wan tâm...lớp em ko dám đâu...quậy chơi thế thôi..chứ "uy danh" như 11L2 thì chịu thua ?

Hoàng Việt Anh đã viết:
dạo này forum lớp anh tệ hại was ,bọn nó chui hết sang đây, nếu rỗi các em vô box lớp anh chơi nha,chứ box đó dc 2 năm rùi mà có 39 trang bên này mới 1 HK đã 53 tr rùi
Ặc công các anh L2 cả đấy chứ nào bọn em có làm gì đâu? Các anh post chắc chắn gấp đôi tụi em ? ( VD như cái trang này chẳng hạn? ) Mà muốn tụi em "giúp" thì đưa link đây...ngại mò qua bên ấy lắm....tốt nhất là chèn link vào chữ kí ấy, bọn em hứa sẽ qua thường xuyên...:))

----------------------------------------------------
Còn Heo Tân kia !!!! :(( Ai bảo mày với kon Hoàng Ngân xài nick lung tung như thế hả???? làm tao mắng oan H.N rồi kia kìa. >< cáu điên lên được.
0--------------------------------------------------0
Chúc 10 văn iu quý của tớ & 11L2 dễ xương thi học kì tốt & năm Mới vui vẻ.
Iu lớp mình nhiều. ^_^

trời ạ!!!!!!!!!!!!sao mày post dài vai~ thía hả Ngân!!!!!làm tao đọc lé cả mắt!!!!
to H>ngân:thnaks bánh sinh nhật cảu mày!!!!!ngon lém! măm măm :))

Đặng Tuấn Dương đã viết:
Lời của em Ngọc:

"Thay mặt Đảng, Nhà nước,các cấp chính quyền ,các ban ngành đoàn thể cùng toàn thể các vị lãnh đạo địa phương và cơ sở ,tôi xin chúc cac đồng chí cùng toàn thể gia đình 1 Giáng sinh thật vui vẻ và ấm áp.Gửi lời chào thân ái và quyết thắng!!! "

Ừ thắng đậm lắm rồi
cám ơn đồng chí đã quan tâm chu đáo đến mọi người.

Lời của em Miên đó:D>-D<chứ con Ngọc làm sao nghĩ được sâu xa thế [-x ,chỉ tại account của Miên bi hư nên phải chịu dùng chung nick với con Ngọc tham ăn, thô lỗ vụng về này :-s Ngọc ơi nhờ tao mày được thơm lây đo' :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên