girl VĂN đâu rùi nào????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đầu tiên xin báo trước đây là bài post cuối cùng của tớ cho đến sau hai tuần nữa vì còn bận đi tu cùng bạn Tân.
To chị Yến: Em đề nghị chị dùng những từ ngữ khác khi nhắc đến anh Woo Hyuk của em. Nghiêm cấm chị dùng từ " hay vãi", nghe "gợi cảm" lắm.
To anh Trần Việt Anh:(Có anh nào lớp Lí 2 đọc được những dòng này xin nhắn với anh TVA hộ em.) Đề nghị lần sau anh muốn xuống tầng 3 giao lưu với bạn nào lớp em thì cứ quang minh chính đại, em có thể giúp đỡ anh. Chứ em thấy anh cứ phải "nhảy nhảy" như thế trông khổ lắm. Anh không nên làm một việc "tốn sức" như thế.
Và nhắc lại một thông báo quan trọng: Kể từ ngày 20/12/2004, bạn Tân và bạn Hoàng Ngân sẽ không xuất hiện trên giang hồ nữa. Hẹn gặp lại vào năm 2005. Bye bye!!! =;

Chỉnh sửa lần cuối:
Lớp Văn từ trước đến nay thấy chẳng có cái gì nổi bật cả,gần đây có cái trò câu tiền,rồi cả giầy và... thì mới biết mặt

láo nào!!!!!!!!!ai bảo là cái trò câu giầy và ném tiền là lớp văn nghĩ rã nào!!lớp lý 2 đấy chứ :-$
To Hoàng Ngân;ủa!!!??/sao con Tân lại ko tái xuất giang hồ nữa vậy!!!nó giận anh Long sex à?????????? :))

Nguyễn Anh Tuấn đã viết:
Lớp Văn từ trước đến nay thấy chẳng có cái gì nổi bật cả,gần đây có cái trò câu tiền,rồi cả giầy và... thì mới biết mặt

Ơ hay, bẹn này từ trên trời rơi xuống hay từ cái lỗ nẻ dưới đất chui lên mà sao phát ngôn bừa bãi thế hả ??? Láo quá, láo quá !!!!!!!!!! X( X(

Mấy cái trò đấy là của mấy lão quỷ sứ lớp 11L2 đấy. (hình như nhằm vào lớp mình hay sao ý bọn mày ạ :eek: )

Mà kể cả ko có cái trò đấy, lớp Văn vẫn ổn như thường. :)) :))

Lớp Văn ta có gì là thua kém các lớp khác trong khối đâu b-) b-)

Nếu ko muốn nói là đặc biệt nhất trong khối năm nay vì 100% là "chị em" ;;)

Đã có lớp nào có cái diễm phúc được lực lượng đồng đều và đẹp đội hình thế chưa ??? :)) :))

"Khốn nạn!!!Bọn con trai thời nay rẻ như bèo!!!!!! May mà lớp ta ko có cái thứ rẻ tiền đó !!!!!!" :)) :)) :))

BOYS SUCK !!!!!!!!!!!!!!!!!
-----------------------------------------

Bạn Tuấn hơi bị "động chạm" tới chị em rùi đấy :> :> :>

Đụng đến tình yêu lớp Văn là ko được đâu [-(

À quên, tất cả bọn con trai đều tệ hại ngoại trừ "chồng chưa cưới" của tao-một thằng ko tệ hại mà chỉ "quái đản" thôi :)) :))

Bọn em ơi, nghĩ oan anh TVA rùi, cái vụ câu tiền và câu nem thì anh với nó làm chủ mưu, còn cái vụ hôm thứ 7 anh thề anh với nó ko liên quan...Nó chỉ mang dụng cụ đến, nhưng vì anh khuyên nhủ nên nó quyết định ko làm nữa...Hix...thừa lúc anh với nó ra ngoài trường chơi, thằng chó chết nào ăn trộm đồ nghề câu ý...*****, tiện thể nói luôn:"Thằng nào ăn trộm của bọn ông cẩn thận đấy!"

con Thu kia!!!!ai cho mày ăn cắp bản quyền câu nói của tao!!!chưa xin phép mà đã tự tiện dùng !!con này láo thật :))
to anh hork:ko sao ko sao!!!anh ko phải phân trần!!bi h người mang đi và ngưởi thực hiện đâu cso gì quan trọng ! đồng phạn cả ý mà!quan trọng alf sự việc nso đã xảy ra rùi :-$ =D> !

Hoàng Ngân ơi! Quyết tâm đi tu bị hỏng rùi! Cả Ngân cũng thế đúng không? Ai lại online để sửa bài bao giờ.
Thui, bắt đầu từ ngày mai nhé! :)-? Không biết có quyết tâm được đến cùng hay không).
Tối hôm qua đứng nói chuyện với bạn hàng xóm mới biết là box lớp Tin có bài viết của bạn Hoàng Hà hay lắm
-->Không kiềm chế nổi.
Thề có chúa, mai con đi tu theo Phật.

Lê Minh Quân đã viết:
Trần Hoàng Ngân đã viết:
Đầu tiên xin báo trước đây là bài post cuối cùng của tớ cho đến sau hai tuần nữa vì còn bận đi tu cùng bạn Tân.
To chị Yến: Em đề nghị chị dùng những từ ngữ khác khi nhắc đến anh Woo Hyuk của em. Nghiêm cấm chị dùng từ " hay vãi", nghe "gợi cảm" lắm.
To anh Trần Việt Anh:(Có anh nào lớp Lí 2 đọc được những dòng này xin nhắn với anh TVA hộ em.) Đề nghị lần sau anh muốn xuống tầng 3 giao lưu với bạn nào lớp em thì cứ quang minh chính đại, em có thể giúp đỡ anh. Chứ em thấy anh cứ phải "nhảy nhảy" như thế trông khổ lắm. Anh không nên làm một việc "tốn sức" như thế.
Và nhắc lại một thông báo quan trọng: Kể từ ngày 20/12/2004, bạn Tân và bạn Hoàng Ngân sẽ không xuất hiện trên giang hồ nữa. Hẹn gặp lại vào năm 2005. Bye bye!!! =;
Woo Hyuk là thằng cha nào,mà thằng này của bạn Ngân à :))

Woo Hyuk hình như là thằng trông hơi "bựa" trên ava của con Ngân đấy b-)
:)) :)) :)) :)) Con ngân nó "yêu" thằng đấy lắm :)) :))

(trời, nói thế này thể nào con Hoàng ngân nó cũng dọa giết mình :D )

to em tân
hôm wa anh sachi làm trận mưa sachi để xin lỗi đó khổ thân cái em áo hồng hay đỏ gì đó cứ chạy đi đâu là lại bị ném sachi vô đầu (đấy là em à??)

Hoàng Việt Anh đã viết:
to em tân
hôm wa anh sachi làm trận mưa sachi để xin lỗi đó khổ thân cái em áo hồng hay đỏ gì đó cứ chạy đi đâu là lại bị ném sachi vô đầu (đấy là em à??)
Và nhắc lại một thông báo quan trọng: Kể từ ngày 20/12/2004, bạn Tân và bạn Hoàng Ngân sẽ không xuất hiện trên giang hồ nữa. Hẹn gặp lại vào năm 2005. Bye bye!!!
Ngân ơi! Làm thế này là để nhấn mạnh lại thôi!
VẪN TU NHƯ THƯỜNG.

Chẳng hiểu rì cả? Rút cuộc e nào hôm qua bị ăn mưa Sachi thía?

trận mưa mà anh Quang Long đã trút xuống chứ gì
khổ thân em nào bị dính
chắc là phải "giặt" cái đầu của mình rùi
khổ thân ghê.

a còn cái vụ hôm nọ thì
anh làm chứng là anh Mạnh và anh TVA không có liên quan gì cả
mà kẻ gây ra vụ đó là thằng mà suốt ngày thích "MIN GÙ" với cả "SHIN WA" ấy
đấy chính nó là thủ phạm đấy

Á à!!! Hòa ra chủ mưu của vụ mưa SACHI là chính do anh SACHI hả????? giờ đã biết thủ phạm là ai rồi???wa? này có nhân L2 vô viện đây!!:)) :))
Nhưng xin đồng bào chú ý cho!!: tui ko phải là kẻ bị hại đâu nha!:)) đứa được hưởng mưa SACHI là người# cơ!!( kinh khủng hơn tui nhiều) cho nên xin cảnh báo anh SACHI hãy cẩn thận!!!

Vớ vẩn :D

Sao không nhắc đến anh MẠNH :D Thế là mất đi 3/4 của 11L2 ;)

À á!!! thế anh Mạnh "quan trọng"như thế ạ anh Dương??? seo lớp đàn em ko biết nhỉ???

Ông Dương chơi ác thế, tôi liên quan gì tới vụ Sachi và cái Under...

Hoàng Việt Anh đã viết:
to em tân

Miss Tân nhắn lại với tất cả mọi người là đó ko phải là bạn Tân mà là bạn Lê Thị Thu Phương
Ai muốn gặp thì xuống lớp Văn mà tìm

Finish

Ơ! thế hóa ra anh MẠnh ko liên quan j` đến 2 vụ đấy thật à??? có phai oan THỊ MẦU hay ko nhẩy???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên