girl VĂN đâu rùi nào????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hô hô hô!!!hcij Ngọc ơi!!!!cho em cái chân thư ký kiêm thủ quỹ tiền FC cái!!!!!!!!đảm bảo em sẽ giúp chị phát dương quang đại cái Fc này

Chúng mày chuyển từ sachi sang Mr.Cử lúc nào thía ??? Cho tao tham gia với :D

Bài KT 1 tiết lần trước tao viết dấu bằng (=) hơi nhỏ, nhưng chưa đến nỗi nhìn thành dấu 2 chấm :)) , thía mà Mr.Cử gạch chân dấu bằng của tao, ghi bên cạnh 1 dấu bằng khác to tổ chảng (!!!), và tất nhiên, trừ điểm tao :(( ---> tức ko chịu được :((

Hơ, mình đã quyết tâm ko lên cho đến hết tháng, vậy mà thấy "chị em" lớp Văn mình đông vui quá, ko lên ko được :)) Chết thật, thế này thì chết :((

@Thu Ngân+Đan Tâm : tao lại thay ava roài :D Cấm chúng mày chê bai X( :)) :))
Tiếc là vừa thay được cái ava đẹp như thế mà mình lại ít lên 4rum :( :(( :((

Hoàng Việt Anh đã viết:
to em tân
ko bít anh em mình có cùng sở thích ko nhưng anh thích nhất là:
1 minwoo
2 baek kyung
3 woo-hyuk
4 se7en
5 G-Dragon
6 Lexy
7 sean
8 hyesung
9 hero
10 eun hea
Hehe,thằng VA này hóa ra cũng có cùng sở thích với mình cơ đấy (tuy là ko nhìu :D).....Tao khoái Se7en nhứt trong đống đấy,rùi mới đến Minwoo...Mà tao cũng khoái nhìn Woo-hyuk nhảy break cực,ghê hồn vãi!!!!!!!!! :-& :D

Ặc,cứ nghĩ là L2 chỉ có mỗi thằng Vịt Anh híp thôi nên cứ nói như đúng rùi==>bổ sung thêm đoạn này :D
Nếu bẹn Hoàng Việt Anh đúng là thằng híp thì ok....còn nếu ko phải thì sorry :D,lần sau sẽ nhớ và đổi cách xưng hô :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm nay phải cố gắng "chơi" thêm mấy bài nữa, không có tuần sau đi tu rùi thì phí lắm.
Chúng mày đang lập FC Mr... đúng không? Cho tao tham gia với. Cái kiểu Mr chữa bài thì "hay không chê vào đâu được". Mr đã cho lớp văn thấy rằng: "Lý thuyết và thực tế (hay thực hành cũng được) là hai cái khác nhau một trời một vực. Em không thể áp dụng bài chữa của thầy để đưa vào máy được đâu --> Sai ngay ấy mà. Phải sáng tạo lấy thôi em ạ."
Bây giờ mình nhận ra chân lý của Mr chắc cũng còn chưa muộn mấy.
Ah, còn cái này nữa: hình như Mr "đặc biệt yêu quý" bạn "tóc xõa óng ánh" của lớp mình thì phải. Cùng một kiểu sai giống nhau (lí luận xét mẫu nhá), thế mà Mr giảng giải tranh luận với bạn ấy "rất chi là hiền lành", còn mình thì phang thẳng điểm + mắng cho mấy câu vì tội "không chặt chẽ tí nào cả. Đừng có tưởng bở!!!". :(( :((

Chỉnh sửa lần cuối:
xí mê!!!đề nghị nói rõ ràng!!!tuy nói dùng hàm ngôn nhưng hàm ngôn đến thí thì mẹ tao cũng chả hiêu!!!!!!!bạn tóc xõa óng ánh alf bạn nào thía mày!??? :)) Tao cũng xòa tóc đấy!!!nhưng tóc tao ko óng ánh!!!! :-$ ;;) Bọn mày ơi!!!!hôm nay thi td, có đứa nào được 10 chưa!!!!!!khốn nạn!!!!nhảy cát vào xừ nó hết giầy!!!hy sinh nhiều đến thế!!mà vẫn cứ bị giẫm vạch alf sao????ÔNG TRỜI THẬT LÀ BẤT CÔNG :(( :((

có tao được 10 đấy nhưng cộng them vài xăng ti + dẫm vạch cơ! Đau sò cau!
Điểm TD của bọn mày thế nào? Của tao thì tang thương we'! :((

Hồ Lê Vi Ngân đã viết:
xí mê!!!đề nghị nói rõ ràng!!!tuy nói dùng hàm ngôn nhưng hàm ngôn đến thí thì mẹ tao cũng chả hiêu!!!!!!!bạn tóc xõa óng ánh alf bạn nào thía mày!??? :)) Tao cũng xòa tóc đấy!!!nhưng tóc tao ko óng ánh!!!! :-$ ;;) Bọn mày ơi!!!!hôm nay thi td, có đứa nào được 10 chưa!!!!!!khốn nạn!!!!nhảy cát vào xừ nó hết giầy!!!hy sinh nhiều đến thế!!mà vẫn cứ bị giẫm vạch alf sao????ÔNG TRỜI THẬT LÀ BẤT CÔNG :(( :((
Hơ, thế tao hỏi mày, lớp mình có bạn nào hay xõa tóc chạy lắc la lắc lư thế? Đứa nào để thế gọi là "bố của điệu" còn gì. Thế mà cũng thắc mắc.
Ai yêu cartoon vào đâynhá: http://www.cartoonnetwork.com/tv_shows/puffyamiyumi/

Chỉnh sửa lần cuối:
chị Yến đã viết:
Tao khoái Se7en nhứt trong đống đấy,rùi mới đến Minwoo...
oa, em cũng thích se7en :x thế là ít ra mình cũng có 2 đồng minh roài! Hura :x

Hôm nay phải cố gắng "chơi" thêm mấy bài nữa, không có tuần sau đi tu rùi thì phí lắm.
Chúng mày đang lập FC Mr... đúng không? Cho tao tham gia với. Cái kiểu Mr chữa bài thì "hay không chê vào đâu được". Mr đã cho lớp văn thấy rằng: "Lý thuyết và thực tế (hay thực hành cũng được) là hai cái khác nhau một trời một vực. Em không thể áp dụng bài chữa của thầy để đưa vào máy được đâu --> Sai ngay ấy mà. Phải sáng tạo lấy thôi em ạ."

Chí lí chí li :)) Hỏi thì Mr bảo là ko cần chương trình con, nhưng nếu ko có chương trình con theo bài chữa của Mr thì ngồi đến tết congo cái máy chết tiệt khi chia cho 0 nó ko hiện theo CT của mình mà lại báo "division by zero"
Thi HK, đứa nào mà bị báo lỗi như thế là "die" lun :(( :((
May mà hôm đấy, thi HK, mặc kệ Mr tao cứ làm CT con ---> Mr ko bít nên chỉ xem rùi ko có ý kiến gì :)) Hình như cho tao 10 :D Khửa khửa :)) :))

Thi HK thể dục thì chết tao rùi :(( :(( Toàn dẫm vạch thôi à :(( Mà dẫm có 1 tí ti, chỉ khoảng 2cm mà thầy cũng hô rất to "dẫm vạch rồi" :(( :((

Tân đã viết:
Hơ, thế tao hỏi mày, lớp mình có bạn nào hay xõa tóc chạy lắc la lắc lư thế? Đứa nào để thế gọi là "bố của điệu" còn gì. Thế mà cũng thắc mắc.
biết rồi, biết rồi :-& còn ai vào đây nữa!

MThu đã viết:
May mà hôm đấy, thi HK, mặc kệ Mr tao cứ làm CT con ---> Mr ko bít nên chỉ xem rùi ko có ý kiến gì Hình như cho tao 10 Khửa khửa
tao cũng thế, tao cũng làm đúng mỗi cái truờng hợp mẫu =0 đấy thui. May quả đáy lão ko kiểm tra mấy trường hợp khác, ko chết tao :-$ amen

hôm trước con Bích Phương lớp tao máy nó bị hỏng 2 lần ,thế là chị ta lại phải làm lại bài ,rõ khổ thân
tao xem điểm của tao hôm thi tin roài,9 đ bọn mày ạ,coi như HK này tao 9,0 tin khỏi phải chia

Ơ, có phải con Hoàng hà lớp Nga ko nhẩy ^^
Mày thấy rõ rùi nhé, sao dám bảo tao ko lên HAO :>

E hèm!!!!
Chúng mày được lắm!!! sao dám ăn nói linh tinh về :"thần tượng "của tao như thế hả??? muốn chết ko ha???Tao đã bảo chúng mày rồi, có j` ko hiểu hay thắc mắc j`
về MR..... phải hỏi tao chứ, tao sẽ thông tin cho!!OK
A`! mà wa đây có đứa nào muốn tham gia FANCLUB ko?? đăng ký mau !!theo ý kiến của tao thì..... sau tao( 1 người vô cùng ái mộ MR...) thì lớp mình có con cưng của
Mr..... đấy===> chúng mày phải làm sao để "con gái chấy rận " của MR.... cũng tham
gia FC chứ???? để có thêm phần rôm rả chứ!!!!hehehe=))

các em lớp văn cứ yên tâm ông tin chỉ dọa chứ ko sao đâu năm ngoái có những đứa lớp anh chẳng học tiết nào cung kô làm bài kiểm tra nào mà vẫn ko sao đâu cứ hôm nào đc 1 là ăn mừng(vì bình thương chỉ toàn 0) thế mà cuối cùng vẫn 8,0

các em có thắc mắc thì anh xin trả lời
1 ngày long XXX ăn khoảng 4 gói

eo ơi! trông anh ý nt e tưởng 1 ngày anh ý ăn 1 ngày phải chục gói chứ???? thế này phải góp ý với ông anh thôi!

Tin á
Dễ như xòe bàn tay, đếm ngón tay B-)

Trần Hoàng Hà đã viết:
hôm trước con Bích Phương lớp tao máy nó bị hỏng 2 lần ,thế là chị ta lại phải làm lại bài ,rõ khổ thân
tao xem điểm của tao hôm thi tin roài,9 đ bọn mày ạ,coi như HK này tao 9,0 tin khỏi phải chia
Con khỉ HÀ !!!ngậm mồm lại!!!!!9.0 mà còn lắm trò!!!!!chị mày đang sợ tin đây nè! ko hiểu kiếp trước tôi mắc nợ gì Mr Cử àm kiếp này tôi lại bị báo oán thảm thươngt hía này đây :(( :-$

Hoàng Việt Anh đã viết:
các em có thắc mắc thì anh xin trả lời
1 ngày long XXX ăn khoảng 4 gói
Lâu lém mới thấy anh Việt Anh vào box lớp em!
Sao mọi người bảo hai anh "vịt" thường đi với nhau mà chẳng bao giờ em thấy anh "vịt" kia đâu cả. Thế tóm lại lớp anh có mấy vịt thế?
Mà anh không biết em là trưởng FC của anh Sachi à? Thắc mắc gì dành cho anh Sachi em phải là người giải đáp chứ, sao lại tranh phần của em? :-?
Với lại Bắt đầu từ tuần sau em không online nữa đâu, cho nên đọc xong thì anh cứ biết thế thui, khỏi cần reply lại làm gì cho mệt.
Bye.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên