girl VĂN đâu rùi nào????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Anh tham gia "lại" với hehehe

Thế là mình có thêm chỗ để câu cá rùi :D mới được có hơn 1700 con :D :D :D :D

Nguyen Hoang Duong đã viết:
Xin đính chính lại là lớp 11L2 có tận 3 anh tên là Vịt Anh nhé

Lớp văn "muốn" Vịt Anh nào, bọn anh xin chiều Vịt Anh đó, đảm bảo thịt nóng hổi 1000 độ xê :D , thơm ngon hảo hạng, giá miễn phí lun :D :D ;)

Đây là iem Thu đưa mối hàng :D
Người post: Trần Hoàng Ngân
Anh coi bạn anh là "hàng" à? Em chỉ muốn làm quen với những ai cùng sở thích với em thui, không thích "Vịt" nào cả.
Tiện thể gủi cho anh Hoàng Việt Anh luôn:
Thần tượng của em là Woo Hyuk, có gì anh em mình đàm đạo về nhạc Hàn sau.
Cho cái Ngân mượn nick vì hết máy rùi (một bài này thui, mong mod thông cảm)

Chỉnh sửa lần cuối:
Hehe,cái tội mượn nick là Admin phải ban chít...
Mấy em lớp Văn vui tính ui, cho anh đại diện bọn lớp anh xin lỗi vì mấy vụ... đầu năm nhá.

MM io !!!! Post câu bài vừa thôi, Tao chạy đuổi ko kịp tụi mày post đấy.
Hic!!!! Ko hiểu sao trên đời này lắm người thích cãi nhau thế ko biết >???
Topic lớp mình thành cái chỗ câu bài roài : điển hình là cái ông anh Sachi cua kon tân đóa, câu trắng trợn.
Hic!!!! lại còn thêm vài người có tinh thần đồng đội muốn vào đây câu cho vui nữa chứ.
Tân này mày đúng là kon có năng kiếu chửi nhau bẩm sinh đấy !!!! Tao iu mày quá đi !!!
Bọn mày đang inl chửi nhau hả?
chúc chiến thắng nha các chiến hữu.....( mình ko chiến chỉ chúc thui >_<)

Ui!!!!
Trích dẫn bài viết của Nguyen Hoang Duong:
[qoute]Xin đính chính lại là lớp 11L2 có tận 3 anh tên là Vịt Anh nhé

Lớp văn "muốn" Vịt Anh nào, bọn anh xin chiều Vịt Anh đó, đảm bảo thịt nóng hổi 1000 độ xê , thơm ngon hảo hạng, giá miễn phí lun

Đây là iem Thu đưa mối hàng [/qoute]

Anh ui!!! Kon gái lớp em ( Bạn nào đấy ) muốn con Vịt họ Trần ah anh ..... đáp ứng được ko vậy? Anh kéo hộ qua đây đảm bảo có người hậu tạ anh ( not me ... đừng hỉu nhầm ah)
muh Ba anh Vịt anh cơ ah? ...... Trần , Hoàng, gì nữa muh?
Hic !!!! Mù sao hum nay lớp Lý 2 ko chơi trò câu nữa ah????? Trò đóa hay thía mà???? Hết xiền rùi chăng ? Hay ko có đủ 50.000 đ tặng tụi e,?
-----------------------------------------
Các anh lớp 11L2 dễ xương dữ...ặc ặc......dám đem trò câu tờ 500 Đ ra dụ lớp Văn chứ? Há há được cái làm giàu cho mấy bé 8 E ...thay mặt bọn nó em cảm ơn nhá.....tiện thể hỏi luôn anh nào hào phóng nghĩ ra trò này đấy?

hura!!! hóa ra lớp TIN nhiều cái hay ho nhỉ? thế mà tao ko đc biết đấy???TÂN ơi! kể cho tao đi

mừng cho chúng mày đấy :D tao bắt đầu thấy hay hơn hồi trước rồi đấy :D lớp 11 có khác :))
Lí 2 dạo này khá rồi đấy SEX ạ :D
À các em viết nhanh quá !Em Ngân xuống 2 trang trước đọc bài chị nhá :D

tất nhiên, có lãnh tụ sáng suốt mà :D

Hôm nay lớp Văn chuẩn bị thinh thần câu 100.000 nhá, hôm qua hoãn vì chỉ có 3 tiết mà ;D

Đào Đức Mạnh đã viết:
Hôm nay lớp Văn chuẩn bị thinh thần câu 100.000 nhá, hôm qua hoãn vì chỉ có 3 tiết mà ;D
Anh Mạnh hơi bị coi thường 10 Văn rùi đấy. 100.000 thôi mà mong lớp em "chuẩn bị tinh thần" cơ à? Giá rẻ quá!
Cái đó mà có thật chỉ "béo bở" cho mấy nhóc lớp 8 với mấy bạn hám tiền 10 T2 (hình như thế) thui
À, mà hình như anh cùng cung với em thì phải. Scorpions, right?

Chỉnh sửa lần cuối:
Dương Quang Long đã viết:
tất nhiên, có lãnh tụ sáng suốt mà :D
Anh Sachi câu bài càng ngày càng trắng trợn, khiếp quá!
Không chiến nữa nên anh không có truyện cổ tích để kể nữa à?
Biết thế chiến tiếp cho rùi, hehe

NGUYỄN MINH NGỌC đã viết:
hura!!! hóa ra lớp TIN nhiều cái hay ho nhỉ? thế mà tao ko đc biết đấy???TÂN ơi! kể cho tao đi
Ngọc ơi! Mày có cần phải biết "tỉ mỉ những điều không hay ho" như thế không hả mày? Tao nói lại chỉ thấy "mất vệ sinh răng miệng" thôi, chẳng được cái gì đâu. Vì thế, tao nói rùi, mày hỏi bạn Biên ấy cho nó "cụ tỉ". Tao đọc được mấy dòng về cái "chủ đề nóng hổi" của các bạn ấy mà đau bao tử không chịu được.
Để tao cung cấp thông tin chi tiết cho mày nhá.
Mày mở cái tờ danh sách lớp ra:
1. Nếu mày có ý định gặp bạn Biên để bạn ấy kể cho mày nghe thì mày cứ đến nhà tao để tao dẫn mày sang nhà bạn ấy nhá!
2. Nếu mày lười (hoặc ngại-đương nhiên) thì mày gọi điện cho bạn ấy cũng được. 4 số đầu giống hệt số nhà tao (hàng xóm xịn mà) 3 số sau là 873
Thế nhé, chúc mày thỏa mãn mong ước.

To Biên:
Con Ngọc lớp tui nó có nhu cầu tìm hiểu lớp Tin đấy, "sư phụ nó" hộ nhá!
Làm ơn xem luôn mấy trang trước xem bọn con gái lớp tui nó còn "nhu cầu tìm hiểu" bạn nào bên đấy không.
Tiện thể nói luôn là tui sẽ không nhờ vả you kí rì nữa đâu, tại vì tui thấy hình như you khác tui nghĩ nhìu lắm.
Hôm qua tui còn sót một bài tìm nghiệm nguyên, nhưng mừ thà tui làm sai còn hơn phải gọi cho you hỏi.
Tuy nhiên, có nhờ vả gì thì cứ nói, tui vẫn tốt bụng lắm mà :)>-

Sorry tao nhầm /:) Con Ngân với anh VA chỉ cùng sở thích thôi, quên mất, thần tượng của nó là người khác cơ :)) Cho tao xin lỗi nhé :))

Xin đính chính lại là lớp 11L2 có tận 3 anh tên là Vịt Anh nhé
Lớp văn "muốn" Vịt Anh nào, bọn anh xin chiều Vịt Anh đó, đảm bảo thịt nóng hổi 1000 độ xê , thơm ngon hảo hạng, giá miễn phí lun
Đây là iem Thu đưa mối hàng

Chết thật chết thật !!! :eek: :eek: Mình chỉ hỏi có mỗi câu :"nh Việt Anh học lớp anh à" mà anh Dương lại bảo mình "đưa mối hàng" :-/ Nhầm rùi anh ơi, người đưa mối hàng phải là anh mới đúng vì anh mang bạn anh ra "tiếp thị" mà :)) :))

Tuy các anh định "câu" lớp 10V nhưng sự thật là các bé 8E và mấy bé dưới sân trường được lợi nhất :)) Lớp 10V ko thèm :D

Mà có lần anh Dương bảo sẽ thả 1 thằng, à quên :D ,1 anh lớp anh xuống làm mồi câu nhưng tao đoán ko anh nào can đảm dám làm thế đâu :))

Tại con gái lớp 10V "hiền lành, nết na, thùy mị" quá :))

Vũ Minh Tân đã viết:
Đào Đức Mạnh đã viết:
Anh Mạnh hơi bị coi thường 10 Văn rùi đấy. 100.000 thôi mà mong lớp em "chuẩn bị tinh thần" cơ à? Giá rẻ quá!
Cái đó mà có thật chỉ "béo bở" cho mấy nhóc lớp 8 với mấy bạn hám tiền 10 T2 (hình như thế) thui
À, mà hình như anh cùng cung với em thì phải. Scorpions, right?
Uh, anh thuộc cung này, em cũng vậy hả?
100.000 ko đủ thì 500.000 nhá...Mà anh thấy bọn em cũng hăng lắm đấy chứ bộ?

Hôm nọ bọn em bảo chỉ cần người ko cần tiền, mấy thằng lớp anh đã định nhảy xuống rồi, chỉ sợ bọn nó mà xuống thì bọn em ko đỡ nổi đâu...

Mà xem ra cả lớp Văn điểm chất lượng toàn 10 thì phải---> nhìn lại xem ai đang câu kìa :D

Vũ Minh Tân đã viết:
Ngô Duy Biên đã viết:
Trường mình có lẽ là nơi hội tụ của những người sex à
đi đâu cũng thấy sex
Bạn Biên ơi, bạn giỏi thật đấy nhỉ? Bạn ăn nói tung hoành ngang dọc ở đâu thì tui không bít, nhưng mà đã lên box lớp tui thì ăn nói cho cẩn thận nha.
Có vẻ như bạn thấy bạn làm hộ tui được mấy bài toán rùi thì "chẳng cần phải giữ lễ làm gì" thì phải.
Nhưng bạn làm ơn nhớ cho là thời gian tui làm xong đống bài tập đó (tự lực cánh sinh) cũng bằng thời gian tui ĐỌC ĐƯỢC cái đống chữ đó của bạn đấy. Bít vậy hôm qua tui nhờ thằng Hoàng lớp tui hồi trước làm luôn cho rùi (mặc dù sẽ phải chấp nhận nghe nó càu nhàu)
Còn nếu bạn muốn tìm những bạn CÓ CÙNG BẢN CHẤT VỚI LỚP TIN 04-07 thì sang box khác nhé. Để tui mang mấy câu con trai lớp bạn gọi bạn thì chắc con gái lớp tui sẽ RẤT LÀ LO LẰNG cho tui vì có bạn hàng xóm như bạn đấy.

Tui đọc bên trên bài tui có nhìu bài nói đến ng` xxx thì tui nói vậy thui chứ còn mún hỉu câu nói của tui như thế nào thì hãy chịu khó đọc các topic khác của 4rum thì bít ngay.
Còn về đống bài toán thì lần sau tui sẽ chú ý hơn.OK??
Còn nếu you nghe thấy mấy câu còn bạn tui gọi tui thế nào đó tui ko bít, tùy you nghĩ thế nào thì nghĩ vì tui cũng chẳng bít nói gì hơn.
Còn gì mún nói tiếp thì qua YM nhé!

Còn cái tìm hỉu lớp Tin thì ai có nhu cầu cứ tìm hỉu nhé.
Tốt nhất là buổi sáng cứ đến thẳng lớp Tin sẽ bít ngay thui

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên