girl VĂN đâu rùi nào????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ơ! con TÂN kia mày bảo ai là thái quá đấy hả??? chúng mày muốn làm j` tao đâu nào có ý kiến j` đâu, tao chỉ muốn hòa bình mà thôi, giờ thấy mọi chuyện hiểu lầm đã được giải quyết 1 cách êm xuôi==> tất nhiên tao thấy vui rồi, chẳng lẽ mày ko muốn như thế chắc???tao cũng ko có ý nói j` mày cả và tao cũng ko hề thấy bài post của tao có j` là "quá" cả!!còn nếu mày thấy nt thì có thể mày chưa hiểu hết ý tao OK

Mình mới nói có thế mà nó đã nhảy lên được rùi. Con này thế mà khiếp. Tao thấy mày chào đón mọi người "nồng nhiệt qua" nên mới nói vậy thôi. Không hiểu tao nói gì à? Không chiến tranh nữa, anh Sachi lại chẳng viết bài lên box lớp mình nữa (hoặc là thỉnh thoảng mới ghé qua) thì tao chán lắm (mãi mới tìm được một nhà văn có một rổ năng lực như anh Sachi mà lị)

Thằng sex giờ nhiều biệt danh nhỉ! Cái tên mới Sachi cũng được phết đấy chớ nhưng mà gọi là sex thì đúng bản chất hơn!:))

to em tân
ko bít anh em mình có cùng sở thích ko nhưng anh thích nhất là:
1 minwoo
2 baek kyung
3 woo-hyuk
4 se7en
5 G-Dragon
6 Lexy
7 sean
8 hyesung
9 hero
10 eun hea

khổ thân các em lớp văn was nhỉ hết long XXX,mạnh FUCKER,tuấn DƯƠNG,thái BƯỚM
vô đây hic hic toàn anh tài cả

to em tan típ
anh thấy dân ams nhà mình nghe kpop hơi ít bằng chứng là tù đầu năm mới có 4 bài đc phát
1 the reason why I closed my eyes(taebin)
2 UH-OH(chẳng hỉu sao bài này đang đến đoạn hook hay vãi thì bị tắt mất)
3 gamsa(thank U)SHINHWA
4 Let me dance(lexy feat.teddy)
nếu cộng thêm cả cái hôm bọn 11 trung lên giao lưu bật bài candy thì mới đc 5 bài đã thế bật can dy mà lại nhảy theo full of happiness rùi bật đến đoạn anh tony đang hát thì tắt làm anh tức vãi

Trường mình có lẽ là nơi hội tụ của những người sex à
đi đâu cũng thấy sex

hóa ra trường mình nhiều sex hả???bạn BIÊN thử kể ra xem nào??

Anh Việt anh học lí 2 à ???
Thế cái anh thả tờ giấy xuống hỏi "Em Tân là em nào" có phải anh ý ko ?
Anh Việt Anh là cái anh mà con Hoàng Ngân "thần tượng" à ???

Chết, tao chưa biết mặt anh ý :D

Ngô Duy Biên đã viết:
đi đâu cũng thấy sex
Bạn Biên ơi, bạn giỏi thật đấy nhỉ? Bạn ăn nói tung hoành ngang dọc ở đâu thì tui không bít, nhưng mà đã lên box lớp tui thì ăn nói cho cẩn thận nha.
Có vẻ như bạn thấy bạn làm hộ tui được mấy bài toán rùi thì "chẳng cần phải giữ lễ làm gì" thì phải.
Nhưng bạn làm ơn nhớ cho là thời gian tui làm xong đống bài tập đó (tự lực cánh sinh) cũng bằng thời gian tui ĐỌC ĐƯỢC cái đống chữ đó của bạn đấy. Bít vậy hôm qua tui nhờ thằng Hoàng lớp tui hồi trước làm luôn cho rùi (mặc dù sẽ phải chấp nhận nghe nó càu nhàu)
Còn nếu bạn muốn tìm những bạn CÓ CÙNG BẢN CHẤT VỚI LỚP TIN 04-07 thì sang box khác nhé. Để tui mang mấy câu con trai lớp bạn gọi bạn thì chắc con gái lớp tui sẽ RẤT LÀ LO LẰNG cho tui vì có bạn hàng xóm như bạn đấy.

Ngô Duy Biên đã viết:
đi đâu cũng thấy sex

Ơ, thế à, mà khái niệm "những người sex" là gì thế ??? Ko phải là giống anh sachi chứ ???

Mà sao lại "đi đâu cũng thấy sex" :-/ :-? :-?

Thế đấy, bạn Biên thế là đã trở thành một nhân vật "có tiếng" trong box lớp Văn rùi. Congratulations!!!
Còn con Ngọc nhá! Trường mình không nhiều sex đều đâu. Nó có "nồng độ mol/l (lớp)" cả đấy! Lớp Tin của bạn Biên đây có thể coi là "mắt bão" được, còn bạn Biên chắc chỉ gọi là "áp thấp nhiệt đới mạnh sắp sửa thành bão" thôi.
Còn nếu mày muốn bạn ấy kể cho mày nghe thì tao cho mày địa chỉ + số điện thoại của bạn đó, tha hồ mà hỏi! Nếu mày ngại đi lại + tiếc tiền điện thoại thì vào cái "Những lí do để tôi và bạn thích mùa đông" mà xem qua. Ở đó đang lập bang chủ cho một bang "đặc biệt" đấy.

Mày bị điên à Thu? Tao viết bài cho anh Việt Anh vì tao cũng thích nhạc Hàn chứ có phải là thần tượng gì đâu?
Mà anh ý hiểu nhầm sang Tân rồi kia kìa. Nó có thích nhạc Hàn đâu

Hoàng Việt Anh đã viết:
to em tan típ
anh thấy dân ams nhà mình nghe kpop hơi ít bằng chứng là tù đầu năm mới có 4 bài đc phát
1 the reason why I closed my eyes(taebin)
2 UH-OH(chẳng hỉu sao bài này đang đến đoạn hook hay vãi thì bị tắt mất)
3 gamsa(thank U)SHINHWA
4 Let me dance(lexy feat.teddy)
nếu cộng thêm cả cái hôm bọn 11 trung lên giao lưu bật bài candy thì mới đc 5 bài đã thế bật can dy mà lại nhảy theo full of happiness rùi bật đến đoạn anh tony đang hát thì tắt làm anh tức vãi
Anh thiếu rồi anh VA ạ. Còn bài Do or Die hôm em gửi trên Voice of Ams nữa cơ mà, anh ko nghe à

Trần Hoàng Ngân đã viết:
Mày bị điên à Thu? Tao viết bài cho anh Việt Anh vì tao cũng thích nhạc Hàn chứ có phải là thần tượng gì đâu?
Mà anh ý hiểu nhầm sang Tân rồi kia kìa. Nó có thích nhạc Hàn đâu
Bạn Ngân ơi! Bạn hơi bị "suy bụng ta ra bụng người" rùi đấy! Đã thế cái box này bàn về Korean music cho nó sướng mồm. tiện thể out luôn mấy thằng ăn nói "impolite". Mà anh Hoàng Việt Anh (tại lớp anh có cả Trần Việt Anh mà) xóa luôn cái bài "..." có 3 cái dòng vừa nãy đi nhá!
Nói luôn với anh Việt Anh là em không có hâm mộ Lee Min Woo gì gì đâu. Nhạc Hàn em có biết, nhưng mà chỉ biết vừa vừa thui. Anh muốn thảo luận gì về nhạc Hàn thì nói chuyện với Hoàng Ngân lớp em nhá! Nó thích nhạc Hàn và talking với những ai thích nhạc Hàn + cực kì "hâm mộ" những ai cùng sở thích đấy. Thế nhé, chúc anh nói chuyện vui vẻ với Hoàng Ngân lớp em.

mấy anh vô đây ăn nói ô nhiễm gớm nhỉ,đọc mà phát khiếp!!!!!!!!!!!!!!!!!Hoàng Ngân ơi,sao con lại chơi với mấy thằng này hả con????????về nhà mẹ quật chết
bọn mày ơi,bạn tóc đỏ lớp Tin gây sốc với mấy đứa lớp mình đấy=>ai kéo bạn í lên đây đi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

thế à thế nhưng anh cũng thích woo-hyuk cơ mà

Xin đính chính lại là lớp 11L2 có tận 3 anh tên là Vịt Anh nhé

Lớp văn "muốn" Vịt Anh nào, bọn anh xin chiều Vịt Anh đó, đảm bảo thịt nóng hổi 1000 độ xê :D , thơm ngon hảo hạng, giá miễn phí lun :D :D ;)

Đây là iem Thu đưa mối hàng :D

Nguyễn Hương Lan đã viết:
mấy anh vô đây ăn nói ô nhiễm gớm nhỉ,đọc mà phát khiếp!!!!!!!!!!!!!!!!!Hoàng Ngân ơi,sao con lại chơi với mấy thằng này hả con????????về nhà mẹ quật chết
bọn mày ơi,bạn tóc đỏ lớp Tin gây sốc với mấy đứa lớp mình đấy=>ai kéo bạn í lên đây đi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Ơ, Lan à? Lâu lắm mới thấy mày lên.
Bạn tóc đỏ lớp Tin gây shock với lớp mình hồi nào? Bọn nó thấy hay hay thì hỏi thôi.
Còn về cái khoản kéo bạn ấy lên thì mày phải gọi là "chuyên gia" chứ, sao lại bảo "ai kéo bạn í lên đi" là thế nào? Thế thằng chồng với thằng bố mày đâu rùi?

em zoo shinvil.com đi đó là làng của shinhwa đó

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên