girl VĂN đâu rùi nào????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lê H?ng Vân đã viết:
các chị lớp văn xinh thật espcially là năm nay có bạn X-girl
xinh vãi
:))
Hi every body
Sau bao nhiêu cố gắng đăng ký mãi không đuợc
Bông ngày đẹp trời hôm nay bỗng được :))
Vừa vào bõ lớp bỗng bị đập ngay vào lớp cuộc thảo luận đẹp với xinh cúa mấy người
Tốt.May mắn là cũng còn những chàng trai có con mắt tinh tường
Chứ như hồi đầu năm ấy mấy bạn lớp 10 toán 2 "iu quí đầu to hơn quả bí" tương cho câu:"con gái lớp ấy xí thế"
Đến giờ vẫn cú đó
Khá khen cho những anh chàng còn co mắt 0:)

Hừm bõ lớp ta sao mà linh tinh thế
Chả co chủ đề gì cả
Quanh đi quẳn lại thấy co 3 bà 8 :Tân, Thu , Ngân cứ nói đi nói lại hoài
Khổ 3 bà muốn tán tình mấy anh lớp ly 2 chứ gì
Gớm quá như bà Tân thì giờ cứ Sachi với Sachi đau hết cả đầu.Rồi thì đi đâu cũng ngó xem anh Schi ở đâu
Bà Hoàng NGân thì khởi nói rồi.Suốt ngày anh...(Dấu bí mật cho thân chủ)
Đau đầu mấy bà quá.Thích các anhn nói phứt ra cho rồi
Các anh ý chắc cũng chẳng nhỏ mọn đến độ không nhận mấy bà là vợ bé đâu
ĐỀ nghị anh nào lớp 11ly2 đọc bài viết của em chú ý nhé.
Em đang nói hộ lòng cho mấy tiểu thư lớp em đấy

to BIÊN: tớ muốn tìm hiểu về lớp TIn đây , vì nhiều thông tin dụ dổ wa' mà!!!!có j` hàng xóm ban TÂN giúp đỡ nhé???OK

NGUYỄN MINH NGỌC đã viết:
to BIÊN: tớ muốn tìm hiểu về lớp TIn đây , vì nhiều thông tin dụ dổ wa' mà!!!!có j` hàng xóm ban TÂN giúp đỡ nhé???OK
Chuyện nhỏ như con thỏ đó mà
muốn tìm hiểu gì thì cứ nói
tớ sẽ giải đáp tất cả

một ngày đen như mực!!!!!!!!!!!!!!!đúng alf chưa có hôm anof ĐẸP như hôm nay!!!!!!!!!!!!!!!! :((
Thi tin như shit ý!!!!!!!!!!ttaij sao lại cso một môn 4 lạng thía nhỉ????!!!!!!!
to HÀ Tin:giả tài liệu đay!!!!sao bao nhiêu thế kỷ ông mới chụi trả tôi! thế àm còn trả thiếu alf sao ?là sao??????? :(( :-$

Hic, Ngân ơi, mày có cần phải xúc động đến mức đánh nhầm dấu linh tinh thế không hả mày?
Hôm nay thi tin cứ như bị điên ấy. Lại còn vớ phải một Mr vừa dạy Tin, vừa dạy Lí mới cú chứ. Lập luận không chặt chẽ là toi luôn.

Nguyễn Tố Anh đã viết:
Hừm bõ lớp ta sao mà linh tinh thế
Chả co chủ đề gì cả
Quanh đi quẳn lại thấy co 3 bà 8 :Tân, Thu , Ngân cứ nói đi nói lại hoài
Khổ 3 bà muốn tán tình mấy anh lớp ly 2 chứ gì
Gớm quá như bà Tân thì giờ cứ Sachi với Sachi đau hết cả đầu.Rồi thì đi đâu cũng ngó xem anh Schi ở đâu
Bà Hoàng NGân thì khởi nói rồi.Suốt ngày anh...(Dấu bí mật cho thân chủ)
Đau đầu mấy bà quá.Thích các anhn nói phứt ra cho rồi
Các anh ý chắc cũng chẳng nhỏ mọn đến độ không nhận mấy bà là vợ bé đâu
ĐỀ nghị anh nào lớp 11ly2 đọc bài viết của em chú ý nhé.
Em đang nói hộ lòng cho mấy tiểu thư lớp em đấy
Tố Anh ơi! Phởn chí vì account được kích hoạt quá nên nói năng liên thiên thế kia à? Đã có cái dây thần kinh nào bị "nối tắt" chưa? Có cần đưa đi cấp cứu vì bị "đoản mạch" không?
Nếu anh nào Lớp Lí 2 đọc được bài của bạn Tố Anh, làm ơn nhắn lại với anh Sachi là từ hôm make war đến trước hôm giảng hòa, hôm nào em cũng nhìn xem anh Sachi ở đâu để còn "thoải mái ngôn ngữ" cho nó bõ tức. Nhưng bi giờ chấm dứt chiến rùi thì thui, không dây dưa gì nữa đâu. (Phải đính chính không có "có người" lại hiểu lầm.)
Thêm cả vụ Hoàng Ngân: chuyện riêng (nếu có) của người ta đừng có mà rêu rao, Tố Anh ạ. Đừng có "mạnh ai người đấy nói" như thế, mà chắc gì đã nói đúng mà cứ thích "bày tỏ nỗi lòng" với các anh Lí 2? Có gì thì cứ nói thẳng ra, khỏi cần cứ ai nói gì là bám riết lấy như thế. Giả dụ bây giờ ta nói là ta yêu con mèo nhà tao lắm thì ngươi bảo ta là "bị động vật hóa rồi" à?
Thế nhé, một lần nữa mong các anh Lí 2 thông cảm.

Mong các anh Lí 2 xông cảm, có những người "ngoài cuộc" vì thấy có đôi phần "ghen tị" nên mới thế. Có gì thắc mắc các anh cứ hỏi em Tân hoặc Hoàng Ngân nhá!)

một ngày đen như mực!!!!!!!!!!!!!!!đúng alf chưa có hôm anof ĐẸP như hôm nay!!!!!!!!!!!!!!!!

Khổ thân chúng mày quá nhỉ :-s
Chả bù với tao, cả hôm qua lẫn hôm nay đều là những ngày may mắn :)) :))
Ước chi ngày nào cũng như vậy 0:)

Mà chúng mày ơi, có lẽ tao sẽ nghỉ ko post bài đến hết tháng này :( Vì "quỹ" tiền net tao được khoán đã sắp cạn :(( Mà tao cần dùng nốt số tiền ít ỏi còn lại để download mấy cái video "dễ thương" :x

Tao sẽ tranh thủ lên lúc nào có thể ;)

Tân ơi, sao cứ lôi bạn vào đây thế. Bây giờ có khi tớ với Tân trở thành trưởng ban giao lưu và gặp gỡ cho mấy anh lớp Lý 2 và mấy em lớp Văn xinh đẹp hay sao ý nhỉ. Mà bạn Tân yêu quý của tớ ơi, bọn mình trong sáng thế mà cứ bị anh em hiểu nhầm, thế mới đau!
Thế bây giờ chúng ta có tiếp tục giao lưu trao đổi văn hóa nữa không nhỉ???

Kể ra cũng ức chế thật. Nhưng mà thui, đứa nào hiểu lầm thì cứ để cho nó hiểu lầm, chả liên quan gì tới hòa bình thế giới đâu mà sợ.
Tân ơi, sao cứ lôi bạn vào đây thế.
Hoàng Ngân ơi, nói thế thì oan cho nhau quá rùi đấy. Bảo vệ Ngân mà Ngân không bít sao. Bọn lớp mình có mấy đứa gà mờ, chả hiểu gì mà cứ thích tỏ ra là ta đây "am hiểu" lắm. Kệ chúng nó, muốn nói gì thì nói.
Bây giờ có khi tớ với Tân trở thành trưởng ban giao lưu và gặp gỡ cho mấy anh lớp Lý 2 và mấy em lớp Văn xinh đẹp hay sao ý nhỉ. Mà bạn Tân yêu quý của tớ ơi, bọn mình trong sáng thế mà cứ bị anh em hiểu nhầm, thế mới đau!
Thế cũng được chứ sao hả Ngân. Theo tớ thì cứ thoải mái đi. Bạn nào thích "tìm hiểu" mấy anh Lí 2 thì mình giúp đỡ chút thôi, no problem. (Đặc biệt là tìm hiểu xem một ngày anh Sachi ăn mấy gói Sachi ;) ). Tương trợ bạn bè thì càng tốt chứ sao. Còn tớ với Ngân vẫn quyết tâm tuần sau sẽ "xuống tóc đi tu" trong một tuần nhá.
Tiện thể nói luôn là trong một tuần đấy ai quấy rầy lịch "tụng kinh niệm Phật" của hai ni cô này thì cứ chuẩn bị mà "ăn mõ".
Thế bây giờ chúng ta có tiếp tục giao lưu trao đổi văn hóa nữa không nhỉ???
Cái câu này của Ngân thì không ổn lắm rùi. Làm gì có mà tiếp tục với không tiếp tục chớ? Anh nào Lí 2 muốn xuống "giao lưu trao đổi" gì gì đó thì cứ xuống, bạn nào muốn lên thì cứ lên. Bọn mình "không dính dáng tới bụi trần", nhẩy?

Hỏi luôn các bạn xem hôm nay có ai online vào đây nhưng không vào được không? Hôm nay tui "đánh vật" với cái máy 45 phút mới vào được. Đúng là xui xẻo.

anh Dương đã viết:
Các iem lớp Văn zô bầu cho Âm nhạc đi Văn và Nhạc cũng gần nhau mà

hihi, em đã vào đáy vote 1 phiếu trước khi anh quảng cáo rùi! Mà sao Văn với nhạc lại gần nhau nhấy? :-s
Các bạn ui, vào vote đeee! :)>-

Tân ơi. mà dạo này chẳng thấy bóng dáng anh Sachi iu rấu đâu nhề? Tao bắt đầu nhớ anh í thay cho mày roài đấy :))

Hic !!!! SAo cái box lớp mình nó dễ thương thế này chứ ????
Hic !!!! Tôi còn chiến cả tiếng mới vào được thì sao?
Cái máy chết tiệt
Lại Chết tiệt...hic! Nhớ tới Mr Tin.....Hôm qua tớ đã được 0 điểm thi HK môn Tin đấy...cho một tràng pháo tay đi...Bé giỏi chưa?????
Thằng cha đó đúng là thần kinh....dạy tin sai cơ bản be bét..đứa nào ngu ma làm giống ông ý hướng dẫn là đảm bảo ra đi đấy. Tao vật lộn toát mỗ hôi ra kết quả rồi..hic!!! mà ổng còn tương cho 1 câu sai nữa chứ....căm thù cái lão răng mái hiên..mặt khỉ đột.
-------------------------
uh!!!! Sao các anh Lý 2 bảo câu tớ 100.000 or 500.000 gì đó mà? Sao ko có? Hay con trai L2 chỉ biết nói miêng hù trẻ con mà ko có gan làm hả ???
Hic !!! Mà sao chẳng anh nào gan to dám nhảy xuống chứ....cứ đứng trên câu qua câu lại mấy đồng tiền rách chán òm....
Em nghe con bạn em nói ANh Trần Vịt l2 là một phần tử nguy hiểm của lớp ah??? thật ko vậy? Để em về bảo kon bạn iu quý của em tránh xa ra kẻo nó cảm nặng quá hic!!!! hối hận ko kịp....."bạn nào đấy" nhỉ? >_<

@ Thu Ngân: mày ơi! chuyện Mr.... điên khùng ntn thì từ đầu năm ai mà chẳng biết rồi! mày yên tâm ai cũng thông cảm với mày thôi , thế mày ko biết rằng Mr... ( yêu dấu ) là thần tượng của tao à???có j` muốn tìm hiểu về Mr.... cứ hỏi tao==>tao mi cho ngồi nghe cả ngày ko chán đâu hehehehehe

Thằng sex giờ thành idol của lớp văn hay sao suốt ngày thấy mấy em nhắc mãi!Ko thấy mày post bài các em cũng hỏi lại còn tìm mày ở trường nữa chứ! :))

ói chị ơi!!!!anh Long là vụ cũ rùi! nhạt rùi!!!chuyển đề tài thoi chị em oi
Bi h Mr cử mới là vụ hot ! môn tin mới là điều đáng quan tâm :)) To Ngân:xin đồng ý với mày!!!1buwcs xúc ko thể chụi nổi!!!!nhưng thôi tức gì thì tức đừng có àm nói quá nhé! chỉ nên dùng hàm ngôn chị em ta hiểu thui! nghe chưa!!!!!!!!!!!!!!!!1 :-$ =D> :))

heheh! cho tao câu bài tý nhé!!!!!!!!!!!liệt kê danh sách online lớp văn 1 lần nuẵ cho nó xôm xụ nào!!!!!!!!!!!
1.Lê T.Thu Phương
2.Hồ lê Vi Ngân
3.Nguyễn Hương LAn
4 Dương T Minh THu
5.Nguyễn MInh Nhọc
6.Bùi THu Ngân
7.Trần Hoàng Ngân
8.Vũ minh Tân
9.Nguyễn Tố Anh.............hết chưa ý nhỉ!!chả nhớ nuă!!!!!!!!!!!!heheh! bọn mày có thấy 3 con Ngân đã online rùi ko????phải kéo thêm con P Ngân nưa cho đủ bộ tứ mới được!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1 :))

zezezezeze!!!!!!!!!!!!!!!!!!:)):)):))
@ Hồ Ly: đúng roài! chuyện anh sachi giờ old rồi! mấy giờ mà còn nhắc đến???đúng ko?
Giờ chuyện hay nhất là "thần tượng" của tao: Mr.......Một người hơi bị gọi là:
"đẹp trai"( chúng mày nhỉ???)kekeke:))
Đứa nào mà muốn làm FAN của Mr.. thì phải thông qua tao-trưởng FANCLUB-
hehehehe!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên