girl VĂN đâu rùi nào????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ủa!!!!!!!!!!thế ra người bị nhận trận mưa ngâu đó alfcon Phương à??????êu nGọc ơi!!!!mà lúc nào đấy sao tao lại k biết nhỉ?????? :-/

lớp anh có tới 3 thằng vanh lận các em hình như hay bị nhầm anh post profile lên cho dễ nhận dạng nhé

trần híp là cái thằng trắng trẻo hơi cao đẹp trai mắt 1 mý nhật bản mặc đò híp hộp hay chơi bóng ở sân trước

còn 1 thằng nữa là thăng móng giò lê vanh cao ,người mũm mĩm

trận mưa mà anh Quang Long đã trút xuống chứ gì
khổ thân em nào bị dính
chắc là phải "giặt" cái đầu của mình rùi
khổ thân ghê
à, hóa ra thủ phạm đây hả? Mà xin lỗi các anh đi, đừng có mà tưởng bở, trình ném của các anh còn kém tắm lắm!!!Có trúng đâu mà :))

Á à!!!! hóa ra trình ném của mấy anh L2 vẫn còn kém nt sao???? xấu hổ wa' cơ!!!:))

trần híp là cái thằng trắng trẻo hơi cao đẹp trai mắt 1 mý nhật bản mặc đò híp hộp hay chơi bóng ở sân trước
Hô, ông Híp suốt ngày bị chê là lùn mà chú HVA lại khên nó hơi cao mới sợ chứ.Nói thêm: nó ko mặc đồ hip hop mà là Sk8 quý tộc (theo lời nó), tức là quần tụt + áo lông thú Đức
anh là cái thằng đen + lùn +xấu+ béo +nhà quê+ hay ngó đầu ra hành lang nhìn xuống đấy, chư ko phải là trần híp đâu vì anh cung híp nhưng híp giống minwoo
Thằng này trắng nhất lớp đấy...nó ko đen đâu
hê. đọc chữ HVA lại nhớ tới thời còn là dân mũ đen hồi xưa ở HVA Forum
Thế rốt cục ai là người dính dáng đến mấy vụ đấy hả??? trả lời họ bọn e cái ạ! để còn tôn làm sư phụ chứ???
Em mà theo dõi kỹ sẽ ko phải hỏi đâu...
Vụ Under: Do thằng Híp mang đến còn tiếp tay cho bọn thực hiện là thằng HVA...Bọn thực hiện là bọn A2 (Thế mới ngu thía chứ...Lớp anh làm sao rơi đc)
Vụ Sachi: Mr.Sachi Dương Quang Long

em chẳng biết, chứ lúc nao nhòm lên cũng nhìn thấy mặt anh Việt Anh nhăn nhở ngay trên đầu mình mới cú chứ! :( Vô tội ghê cơ!!

tao ko dính dáng gì đâu thằng mất dạy

Trời
thằng HVA câu bài ở forum lớp văn nhiều thế

to lớp văn:
Hóa ra không trúng em nào à
thế thì lần sau sẽ trúng
nhưng lần sau có thể không chỉ có một anh shachi mà là gần như cả lớp 11l2 đấy

lời của anh Mạnh:
"Em mà theo dõi kỹ sẽ ko phải hỏi đâu...
Vụ Under: Do thằng Híp mang đến còn tiếp tay cho bọn thực hiện là thằng HVA...Bọn thực hiện là bọn A2 (Thế mới ngu thía chứ...Lớp anh làm sao rơi đc)
Vụ Sachi: Mr.Sachi Dương Quang Long"

Đúng là như vậy đó, thằng HVA còn cãi được gì nữa không vậy

kinh hoang wa' cơ!!! đúng hôm nay, tiết cuối( cô KA đang say sưa giảng bài) thi bên ngoài hành lang ầm ầm tiếng cười nói, mãi lúc sau mới biết đó là mấy ông anh lớp L2 đang thể hiện thiện tình với 10 văn( wa ư là hoành tráng, ngoài sức mong đợi); nhưng rất tiếc việc làm " đẹp" như vậy lại nhận được cái nhìn hết sức kinh miệt của Mrs, và đau đớn hơn , chính là " trái bom nổ chậm" đó,100% sẽ đổ xuống đầu 10V==> chết mất thôi!!!

oh oh
Hôm nay vui quá chị em nhỉ?
Hai gói Sachi đổi lấy 1 tấm bìa trái tim to bự 11l2 "trái tim" 10 văn ( Ý gì dậy ta? )
Sorry các anh Lý 2 ...tại vì lúc đó lớp em còn đang cuống lên với bài KT toán của Miss Kim Anh ( Bà này chưa lấy chồng ) cho nên ko kịp nghe các anh nói gì ( phải vậy ko ?) để các anh phải lủi thủi về ...bùn wa!!!!
Thankx alot for l2's Xmas present.
------------------------------------------
Kiểu này chắc lớp mình với lớp l2 kết nghĩa thiệt quá.....công bạn Tân đầu nhé....ko được quên đâu đấy...Hoàng Ngân thứ 2 nhá.
Mà các anh L2 bẩn vừa thôi...mưa là 1 , cái XXX là 2 ...ặc phát tởm.

công nhận quà X'Mas năm nay hoành tráng chúng mày nhờ>:-D< ko ngờ

mấy anh Lý 2thế mà cũng "lãng mạn đến sững sờ" :x Mấy chị lớp mình cầm

con 4 Toán trong taymà mặt tươi như hoa Hà Lan,miệng cười phớ lớ:))Cứ

như được 4 Toán là kì tích trongđời y'(mà đúng thế thật:D).Uh nhưng muh

tao thấy sau đó mấy chú Lý 2 thập thòtrước cửa lớp mình mà ko con nào ra

đáp lễ ah??????:-/lớp mĩnh,thế mà vụng [-x

Chỉnh sửa lần cuối:
uiiiiiiiiiii chao!!!!!!!!!!!!các anh lý 2 công nhậN dễ thương thiện nha!!!!!!!!!!!nhưng mà các anh làm như thế liệu các chị có phản ứng gì ko thía!!!!!!!!!chác là ko dâu nhỉ???vì các chị lớp lý 2 chắc cũng toàn dễ thương như các anh cả Y MÀ :-$ :)) :x
NHưng lần sau các anh gửi gì cũng được , = con đương chính quy hay đạo tặc cũng được nhưng àm nhớ dò thám trước khi gửi nhé!!!!!!!!!!!đừng có mà nhầm ngay vào giwof toán của bọn em mà gửi!!!!!!!!!!!!!chết cae nút chứ chả chơi
CHÚC TOÀN THỂ LỚP VĂN! TOÀN THỂ CÁC ANH CHỊ LỚP LÝ 2 1 NOEN VUI VẺ!!!! :))

hề hề, đến hôm nay mới bit lớp mìn kết nghĩa với lớp 10 Văn.
Mk, vụ nào tao cũng tham gia và cổ vũ thế mà không biết gì, tưởng toàn trêu đùa vớ vẩn, hóa ra chúng maỳ cũng có mục đích cả...
hôm nay cắt hình trái tim cho bọn nó, hỏi: cắt làm quái gì thế ==> Mạnh Fucker: tặng các em 10 văn ==> ơ, thế 10 văn ở ngay dưới lớp mình à ...

Hi everyone!!!!!\:D/Merry X'Mas>:-D<,nói cho cả nhà bít là từ giờ trở đi là lớp Văn mình có thêm tao là con Xiu(con Miên) tham gia bốc phét cùng nhá:D Nhưng chỉ tại vì cái account của tao nó bị làm sao đó nên tạm thời tao dùng chung với con NGỌC:D

Ông Thắng đừng nói xấu anh em nhá...Ai lại gọi tên cúng cơm nhau thế bao giờ...
@ em Ngân: bọn em không thấy các chị ý đứng trên cầm dây hả?

@ Miên:eek:a, chào mày, tao cứ tưởng là con Ngọc lên, bảo quái lạ nó vừa

Merry X'Mas trên kia xuống đây lại Merry tiếp. Trời, lớp mình xôm xụ ghê =D>

@ các anh Lý 2 iu rấu: thanks các anh nhiều nhiều. Em cứ tưởng con gái lớp

Văn lãng mạn thắt nơ 2 gói Sachi lên tặng các anh như thế rồi, mà các anh

lãng mạn hơn, làm các em surprised hơn nữa =D> :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên