girl VĂN đâu rùi nào????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
MIÊN:Bạn này là PHẠM HOÀNG LONG ah???có họ với PHẠM HOÀNG MIÊN không ý nhỉ?????;))Có phải bạn này đề xuất vụ giao lưu giữa Văn và Toán không???:-/HInh` như ai họ PHạm Hoàng cũng sáng suốt cả:))

Lê Đan Tâm đã viết:
cái ảnh đậm chất yaoi
Nói sai roài, cái đó chỉ đậm chất shounen ai thoai!But tao ko cần cái ấy nữa, tao vẫn iu Hikaru của tao nhắm (ôi, tự nhiên thấy Hikaru iu ơi là iu-->cám ơn mày vì đã lại khơi dậy tình yêu vô bờ bến của tao đối với Hik :x )

Con dở hơi !!!!!!!!!!!

Cho hỏi: Ngày ngày dòng người đi trong thương nhớ
Kết tràng hoa dâng 79 spring.
Có mấy phép tu từ?

"Câu thơ sử dụng thành công biện pháp nghệ thuật ẩn dụ để thể hiện tấm lòng thành kính, tiếc thương với Bác... Ở đây, không chỉ liên tưong sâu sắc mà còn dùng từ tinh tế, đầy tình cảm nâng niu quý trọng..."

Đấy đấy, nôm na là như thế, chép từ bài làm trong quyển vở hồi luyện thi văn điều kiện vào ams mà ---> chán ko chịu được :-s

bạn này là bạn nào?Miên là ai?Bạn Nguyễn Minh Ngọc và bạn Nguyễn Minh Quân cùng họ Nguyễn Minh đấy, sao không khen họ Nguyễn Minh sáng suốt đi

Chết roài, tao làm có mỗi cái hoán dụ thoai (thật ra thì cũng thấy hinh như còn thiếu nhưng mà mặc kệ, chả biết nó là cái gì :D)
@Thu:tao dở hơi kệ tao!Đồ dở hơi :))!

thằng HVA kia mày nói với cả lớp hồi nào
Thậm chí không mở một lời nào
Và sao mày chửi tao là thằng tầm thường wa nên mày quên không báo hả
có cần tao tiết lộ họ tên thật của mày cho các em biết ko hả

hình như Girl văn thi văn ko được tốt thì phải
nhưng ko được môn này thì ta gỡ môn kia
và vì vẫn chưa thi xong nên:

CHÚC GIRL VĂN VƯỢT QUA KỲ THI TỐT ĐẸP

Phạm Hoàng Long đã viết:
Tớ thành thật xin lỗi các bạn lớp Văn về vụ đi thăm quan.Đó là do bạn Bí thư có việc riêng thôi chứ đâu phải cả lớp Toán kiêu.Còn về việc giao lưu thì đợi thi xong học kì đã.
Hôm nay lớp Văn có thi đề riêng ko?Lớp toán chết vì môn văn rồi này
--------
Đúng như cái Ngọc nói đấy, Văn năm nay khó quá, lớp Văn mà cũng chết dở vì văn rồi đấy anh bạn ạ.
Cậu là ai trong lớp Toán mà nói năng mềm mỏng dễ nghe vậy? ;;)

Trần Hoàng Ngân đã viết:
Thu Ngân được lắm, làm hại bạn bè đến thế là cùng , không rút lại những gì mình đã lỡ mồm nói ra thì đừng hòng ngày mai còn nguyên vẹn để mà tiếp tục đi thi Anh.
Bạn bè mà ăn nói linh tinh như thế là không xong đâu, phải giữ cho tao thể diện chứ, không được loan tin vớ vẩn như thế, không coi ai ra cái gì cả.
Vừa vừa phai phải thôi.
Không đùa nữa đâu, cáu thật rồi đấy, đừng để tao điên lên, ko hay đâu!!!
Óe !!! Xin lỗi....but tại ai trước hả? May cho nhà ngươi là sáng nay ta chưa làm thịt đấy nhá....Ngươi loan tin đểu ta trước mà.....^_^ chẳng phải nhà ngươi biết rất rõ ta kím tin về ông anh họ Hoàng ấy là tại vì có người khác nhờ mà....thế mà dám trêu đểu ta.....Ta cũng ko đùa với nhà ngươi lầ sau mà dám chơi nhau thế thì nhà ngươi ko yên đâu đấy.

rồi ta đính chính đấy rồi nhé!!!!! [-(

Vũ Minh Tân đã viết:
Này, con Bùi kia! Khách vào câu bài là do tao mời vào đấy, đừng có đuổi. Bao giờ lên được 3000 bài trong năm nay chúng mày mới thấy cảm ơn tao.
Hôm qua bị thằng hàng xóm làm cho mất mặt quá. Hôm nay phải tính kế trả thù.
@Hoàng Ngân: đừng có nói "động chạm" như thía chớ? Ai động đến huyền thoại 11 Lí 2 đâu. Vớ vẩn. Em đây còn khiêm tốn lắm. hehehe

Con Heo Vũ .... mày quá đáng vừa thôi...........tao tức điên lên rồi đấy....ai cho mày gọi tao là con Bùi hả ??? Trong khi mày gọi con Hoàng ngân thân thiện dễ sợ thế kia ah???

Dương Thị Minh Thu đã viết:
@Thu Ngân, Hoàng Ngân và Tân: chúng mày thấy cái ava mới của tao thế nào ???
Tao phản đối cái ava mới của mày , tao iu cái cũ hơn...liệu hồn mà đổi đi nhá....
ah mà sáng mai thi xong tao qua chỗ mày tá túc nhá...nhớ dọn nhà cho sạch vào đấy.

Vũ Minh Tân đã viết:
Lần này là chủ để hoàn toàn nghiêm chỉnh đối với girl Văn nhá:
Tao không biết chúng mày vi vu ở những đâu trong cái web này, nhưng mà phải có tinh thần dân tộc mà nâng cao cái box mình cũng như quảng cáo thương hiệu Girl Văn một tí chứ!
Chúng mày có thấy lớp mình hầu như chẳng thấy đâu trong mấy trò bình bầu tập thể của box 04-07 không?
1. Hot boy: vì "đặc điểm tự nhiên" không có boy
--> Không nói làm gì.
2. Hot girl: 35 đứa liền mà không có nổi một con vào vòng "danh sách sơ khảo". Thía là sao hả chúng mày?
Mấy hôm đi tu, tao "tha hương cầu thực", "phiêu bạt giang hồ", "nay đây mai đó" mới thấy được cái nghèo nàn thảm hại của box mình.
Sau quả topic với Sachi, box mình lại gặp tình trạng mà bọn mày cứ đưa ra là "không biết viết kí rì".
Để thế chỉ "béo bở" cho mấy nhân có "biệt tài fishing".
Tao đề nghị box mình hoặc lớp Văn có trò gì bình bầu để nâng cao thương hiệu lên nhá. (quả này phải hỏi con phó bí thư mới được. Nó bảo marketing mà chả thấy gì)
Chờ ý kiến của bọn mày.
----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Tân iu quí của tớ.Tớ tưởng chỉ có tớ bị rồ (như lời Tân nói ) khi tớ tiết lộ chuyện Tân cứ suốt ngày Sachi với Sachi.Không ngờ Tân cũng dzaayj hà.
-Không cần làm bù lu bù loa cái chuyện lớp mình không có trong top bình bầu đâu.Tại sao lại cứ phải chạy theo mấy cái danh hiệu hão huyền kia chứ.Mimhf là mình, chẳng là ai cả.Tớ đố Tân đi hỏi bất cứ đứa nào về lớp Văn năm nay mà chúng nó lại không biết hoặc nhầm với lớp khác đấy.
-35 đứa không được đứa nào thì đã sao. Nổi bật có nhiều kiểu nổi bật chứ: nổi về ngoại hình =>tỉ lệ này phụ thuộc trời cho.Trời hổng cho như ý thì đành chịu thôi.Nổi bật về phong cách=>cái này hoàn toàn có thể được (chỉ cần rèn luyện không ngừng bản thân sẽ có)=>Vậy thì muốn nổi bật thì ra sức mà luyện tập ý đừng có ngồi đó mà bù lu bù loa lên chẳng giải quyết được điều gì đâu
-Mình mới là học sinh năm thứ nhất của truềong, chưa nổi thì đã sao còn 2 năm nữa cơ mà
-Tớ thấy bạn Tân cũng nổi đấy chứ.Như anh Việt anh đã từng thả xuống lớp mình tờ:bạn nào là bạn Tân còn gì. anh ý lại còn tặng quà giáng sinh cho nữa chứ=>nồi thế rồi còn gì?
8-| :) :)) :eek: :(( :> :)>- [-x =D> b-) :-? [-( |-)

Lê Đan Tâm đã viết:
cái ảnh đậm chất yaoi
Nói sai roài, cái đó chỉ đậm chất shounen ai thoai!But tao ko cần cái ấy nữa, tao vẫn iu Hikaru của tao nhắm (ôi, tự nhiên thấy Hikaru iu ơi là iu-->cám ơn mày vì đã lại khơi dậy tình yêu vô bờ bến của tao đối với Hik :x )

úp!! cái ảnh nào đậm chất yaoi với lại shonen-ai đó cô? Up lên tui coi đi ( đầu có đen tối => khổ thân tui)

Ah !! Cảm nhận về cái ảnh mà bé Thu cho link nhá....là có gì tao nói hít ở lớp rùi...ngày nào mày chả cho tao ngắm nó chứ?
Công nhận đẹp, bé pingpong vẽ quá dễ thương rất đúng phong cách nó ah.

Nguyễn Tố Anh đã viết:
Phạm Hoàng Long đã viết:
Tớ thành thật xin lỗi các bạn lớp Văn về vụ đi thăm quan.Đó là do bạn Bí thư có việc riêng thôi chứ đâu phải cả lớp Toán kiêu.Còn về việc giao lưu thì đợi thi xong học kì đã.
Hôm nay lớp Văn có thi đề riêng ko?Lớp toán chết vì môn văn rồi này
--------
Đúng như cái Ngọc nói đấy, Văn năm nay khó quá, lớp Văn mà cũng chết dở vì văn rồi đấy anh bạn ạ.
Cậu là ai trong lớp Toán mà nói năng mềm mỏng dễ nghe vậy? ;;)

Hic!!! Sáng nay mình ngồi cứng đơ trên ghế tới 20ph mà ko biết cái đề nó viết cái quái gì nữa.... =D> giói quá....
=> hậu quả trả lời câu 1 sai toe toét, chắc chắn ko còn gì có thể "xuất sắc" hơn cái bài làm của mình sáng nay nữa.
Văn thì viết dở dang chưa xong :((
kon chết mất...sao mà ông trời nhẫn tâm quá đáng.

Cho hỏi: Ngày ngày dòng người đi trong thương nhớ
Kết tràng hoa dâng 79 spring.
Có mấy phép tu từ?
Báo cáo nó có ít nhất 3 biện pháp tu tu: ẩn dụ, hoán dụ và phép ở cái chỗ "đi trong thương nhớ" ấy.

thằng HVA kia mày nói với cả lớp hồi nào
Thậm chí không mở một lời nào
Và sao mày chửi tao là thằng tầm thường wa nên mày quên không báo hả
có cần tao tiết lộ họ tên thật của mày cho các em biết ko hả
Tiết lộ đi ông anh...em đang nghi ngờ cái họ tên thật của ông HVA 11l2 lắm rồi đây.
hoe!!! Mà anh cũng đọc hxh và thích kuroro lucifer à? =D> Cuối cùng cũng có 1 người thích sama của mình. :> Sướng ghê. !!! Anh có thích Killua & Kurapika ko ah?

bạn QUân à, vụ này phải thông qua lớp thôi, như cái vụ lớp tớ mới nhen nhóm ý định kết nghĩa với 11 Lý 2 ấy mà (tại chắng thấy nói gì tiếp sau cái vụ Noel), nhưng mà tớ thì ....hai chân hai tay luôn.:D

to emhoangf ngân
thế này nhé ,hôm đó anh ko rõ giờ khởi nghĩa nên anh tưởng là làm vào giờ ra chơi,nhưng vừa lên lớp thì hết giờ sau tiết đó bọn anh đến tiết pitago,khủng khiếp chẳng kém gì bà kimanh đâu,1/4 lớp anh phải làm bài km tra gỡ diem vi dụ như anh 2 điểm 2 hệ số 1,1 điểm 3 một tiết,đang duói 6,0 trung bình ,vì thíe nên ko bùng đc,nếu anh bùng thì dám chắc sang năm học lại 11L2 lắm,mà như thế thì ko đc gặp các em lớp văn nữa ,còn tiết 5 thì em bảo là có bà kimanh ko xuống đc đâu nên anh ko dam xuống,

dù sao thì cũng xin lỗi em nhiều ,căn bản là cả lớp chỉ có 3 thằng biết vụ kim anh,còn lại bọn kia đều tưởng nhầm là lớp em kiêu,nên anh hô hào mà ko ai hưởng ứng nữa

ủa, anh HVA lại còn có tên thật nữa hả? Chẳng nhẽ cái tên đang dùng là giả sao? Loạn hết cả lên, Amen!:(

Đấy là tên thật đó...Nhưng là tên trong khai sinh thui...còn trong sinh trưởng thì nó có tên khác...
Thông báo cho bà con bít mà ăn mừng: HVA bị ghi sổ giờ thi Văn chìu nây...Sozzy mày nhá ku

Đào Đức Mạnh đã viết:
Đấy là tên thật đó...Nhưng là tên trong khai sinh thui...còn trong sinh trưởng thì nó có tên khác...
Thông báo cho bà con bít mà ăn mừng: HVA bị ghi sổ giờ thi Văn chìu nây...Sozzy mày nhá ku

tao cấm mày ddaays,cẩn thận kẻo chít,

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên