girl VĂN đâu rùi nào????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Khổ, cái con Phương này. Chẳng hiểu đầu cua tai nheo gì đã phán rùi. Xem lại rồi xóa bài đê.

Đặng Tuấn Dương đã viết:
Trich dẫn bài viết của Nguyễn Minh Ngọc:

"@ anh Tuấn Dương:anh ơi!!! ko hiểu anh làm j` mà lại ko được lòng con Tân +Ngân = anh Việt Anh nt nhỉ????câu hỏi lớn đây!!!"

Có làm gì đâu chỉ tại thằng HVA gây sự trước nên anh chỉ định dọa thôi chứ có làm gì đâu. Thế nhưng Tân và Ngân đã bênh vực anh HVA nên mới thế.
Thật nản quá những lúc nào vào HAO là vô GV ngay nhưng giờ thì hơi ngập ngừng vì sợ vào bị chửi.

Chết thật /:) Anh nói thế nào chứ có ai chửi đâu :-? Con Tân và con Hoàng Ngân đúng là quá lời nhưng chắc chưa gọi là chửi được, nhưng mình 2 đứa chúng nó thì ko gọi là cả lớp văn. GV vẫn rất mong các anh lên box cho dzui mà :eek:

Trích dẫn bài viết của LÊ THU PHƯƠNG :

nói gì thì nói chứ, bây giờ sáp hết năm rồi, có gì thì mọi người hãy bỏ qua cho

nhau đê, cứ căng thẳng như thế này thì khó chơi với nhau lắm, nhất lại để

các anh lôi nhau vào topic lóp Văn mà nõi như thế này thì ko ồn chút nào.

Bọn em thì ko sao, nhưng nhõ có bạn nào viếng thăm thì lại bảo con gái lớp

Văn đanh đá , thế thì oan cho bọn em lắm lắm!!

Em Phương nói chí lý, anh tán đồng ý kiến vừa đề bạt.

CHÚC GV THI TỐT NHÉ

Lần này là tội của con Tân và Hoàng Ngân ---> phải xử lí chúng mày :D

Chúng mày đã có đứa nào ôn Toán chưa ???

Tao đang lo muốn chết đây

Phen này mà ko ra gì thì xong với Ms KA :(( :((

Dương Thị Minh Thu đã viết:
Đặng Tuấn Dương đã viết:
Trích dẫn bài viết của Đào Đức Mạnh:

-->tại sao bọn em không chịu tìm hiểu kỹ sự việc? Tại sao chỉ nghe từ một phía mà bọn em đã vội kết luận rồi?

KL:Nếu bọn em đã nói vậy thì được thôi. Anh nghĩ giải pháp tốt nhất để ko gây khó dễ cho nhau thì anh ko nên góp lời nữa. Có thể bình thường tính anh dễ dãi, nhưng nếu ai đó vội đánh giá sai về anh thì anh nghĩ ko nên tiếp tục cố níu kéo hay thanh minh làm gì.
Có gì thì cho anh xin lỗi trong thời gian qua nhé.

Đó anh Mạnh giận thật rùi.
Mạnh ơi lúc đầu tao đọc xong cũng bức xúc như mày nhưng tao không dám phản ứng như vậy vì chán. Chính xác hơn là nản chẳng muốn nói thêm lời nào cả.

Nghiêm trọng quá :eek: :eek:
Rất mong anh Tuấn+ giúp em gửi lời xin lỗi đến anh Mạnh. Đừng vì cái Tân và Hoàng Ngân trong lúc "phởn chí" lại nghĩ oan cho dân văn :(( :(( :((
Các anh thử đọc kĩ lại bài con Tân nó viết từ hồi mới vào HAO đi, giọng của nó trẻ con kinh khủng :)) :))
(đây là sự thật đấy 2 con khỉ con kia ;;) , cái Đan Tâm nó là "người ngoài", đọc bài của con Tân xong phán ngay là hơi bị trẻ con ---> cấm cãi :D )

Một lần nữa em rất xin lỗi

Anh có thể gọi anh Mạnh lên được ko :-s

thui bỏ wa chuyện này đi tao cũng xin lỗi 2 thằng luôn đó(sướng wá còn gì)(nhất chú )
to tuấn (+)
hôm nay ko có tao thì mày chết con ạ
cám ơn đi ,bài tao làm hay vãi ,đã thế còn làm cả câu 2/2 của hóa nữa
đến lúc bà kiâ bảo nhầm đè thì bọn mày tha hồ mà vỡ mồm, cả lớp 8 mình tao 10 hahaha :)) :)) :)) :))

Ầy, giờ mới để ý là mình có 99 bài rùi

Thôi thì viết thêm bài nữa cho đủ 100

Được rùi, mọi người chú ý này :

ĐÂY LÀ BÀI VIẾT THỨ 100 CỦA TUI TRÊN HAO, VIẾT LÚC 17:18 NGÀY 29/12/2004 :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Ava của anh là thằng nào thía ???

Không đẹp bằng của em :D
:)) :)) :))

ý cho chị PS phát :D sony các em nhá !
Ê nè Tuấn + và HVA :x hai bạn đi về box mình post những bài gì thi cử thoải mái đi :( nó sắp xuống trang 2 rui
sao lớn rùi mà bắt tớ đi gọi về nhà thế :nono: :mrgreen:
Ở đây giao lưu cơ mừ phải về 03_06 nữa chứ :smoking: vặn răng bây giờ :smoking:

hi, đấy là các anh ý quá ư là thân thiết với GV quá rùi, nên ko nỡ bỏ các em ngây thơ và dễ thương bơ vơ một mình,Chị thông cảm nhá :D

@Phương: Tao thấy cái kiểu viết này của mày thêm chút nữa là bằng anh Việt Anh thôi, khỏi khen cho phí nhời Phương ạ.
Hôm nay không biết thi Hóa thế nào, nhưng mà nghe chừng không ổn lắm vì cái kiểu học Hóa lớp mình thì 10 với 1 cũng chỉ cách nhau...không có gì thôi.
@Ngọc + Miên: chúng mày qua box lớp Toán bàn bạc tiếp đê! Tao không tham gia nữa đâu. Bây giờ tao mới thấy giật mình vì những gì tao vốn bị ám ảnh. Thế nhá, một tay chúng mày lam thôi!

@ anh MẠNH: anh M ơi!!!! tha lỗi cho 2 đứa chúng nó nha a!!!!!anh cứ zo^ GV đi, GV vẫn chào đón ông anh nồng nhiệt mà, anh cứ zo^ đây post bài ko phải suy nghỉ j` đâu==> để box lớp e còn lên 3000 bài chứ
@every: CHÚC CẢ NHÀ Thi HÓA TỐT NHA!!!

@Phương + Ngọc + Miên (nếu mày cũng thế): chúng mày phán ít thôi, lắm chuyện quá b-)
Khách này là tao mời vào, do lời mời của tao.
Tao có đuổi đi là tại tao, tao chịu, ai nói gì thì là nói tao, không nói chúng mày đâu mà sợ.
Với lại anh Mạnh với anh Tuấn (+) dễ tính lém, tao giảng hòa xong rùi. :)>-
Bây giờ nếu còn làm kiêu không vào thì thui, khỏi cần mời làm gì cho mệt, con trai gì mà hay để bụng.
Thế nhá, mong bọn mày finish nốt những gì tao nói.

Trời lạnh quá, thi Hóa cố lên nhá
@Tân: anh ko định nói la chat với em thì anh làm bài chán đâu, ý anh là chat với anh thì em làm bài chán đó
nooooooo Post, only QUOTE [-x b-)

Ông Thái nói giề thế? Lại định lợi dụng hả? Chiều nay đi đánh đi Thái, tao cho mày vào làm Trung Phong block thằng Còi, tao đánh PG cho
noooooo Post, only QUOTE

mình ủng hộ ý kiến của Thái, kết nghĩa với mấy chú L2 thì chỉ có phóng máy bay là giỏi, còn lại thì ...

trích dẫn bài của HOÀNG VIỆT ANH :

to tuấn (+)
hôm nay ko có tao thì mày chết con ạ
cám ơn đi ,bài tao làm hay vãi ,đã thế còn làm cả câu 2/2 của hóa nữa
đến lúc bà kiâ bảo nhầm đè thì bọn mày tha hồ mà vỡ mồm, cả lớp 8 mình tao 10 hahaha

chưa thấy thằng nào dở hơi như mày đúng là thần kinh đi làm mấy câu không phải làm .
Mà tao chỉ hỏi mày bài một còn lại bài ba và hai tao tự làm, tự chép(của thằng khác không phải của mày) chứ.
Mà bài một chỉ chép mày mấy câu, đúng là cái thằng chỉ bốc phét là giỏi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên