girl VĂN đâu rùi nào????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hôm nay bạn Nguyễn Hoài Nam sang lớp Văn chỉ với lí do là : Lỡ Hứa sang từ hôm trước nên hôm nay sang bù thôi chứ giao lưu thì để thi xong.OK?

uh!!!công nhận là thầy trông dễ thật!!!!!!!!!!!1nhuwng mà toán sai cái vớ vẩn, sỉ nhục kế :((

Thái Anh Dũng đã viết:
Sao lớp Văn lại kết nghĩa với một lớp như lớp 11L2 này à?Vui nhỉ?
@anh Thái( bu lớn lớp Pháp): anh ơi! két nghĩa với 11L2 thì làm seo hả anh???có vấn đề j` ko bình thường ạ????

Thái Anh Dũng đã viết:
Sao lớp Văn lại kết nghĩa với một lớp như lớp 11L2 này à?Vui nhỉ?
Thỉnh thoảng lắm mới thấy anh lên box lớp em. Không biết "vui" thật hay là vui "câu" nữa?
Hôm nay ngồi "câu" bên cạnh, chắc anh cũng không biết em đâu nhỉ? Cái con bé mặc cái áo lông xù xù như con cáo ấy?
@Girl văn: lớp mình kết nghĩa với 11 Lí 2 thì phải làm cái gì đấy cho nó "gắn bó" chứ nhẩy?
Hay 3-2 biểu diễn song ca một bài đê!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Lê Thu Phương đã viết:
hi, đấy là các anh ý quá ư là thân thiết với GV quá rùi, nên ko nỡ bỏ các em ngây thơ và dễ thương bơ vơ một mình,Chị thông cảm nhá :D

ko dám ngây thơ đâu em ui

Hê, bây giờ mới nhận ra mẹt cái Avatar của chú HVA hơi giống mẹt HVA...Vãi giống luôn, chỉ có điều mặt mày hơi ngắn thui HVA ạ

:)) :eek: :eek: :)) :)) ;;) ;;) b-) :-? :-? =D> :)>- 0:)

ý hay đấy
Hoàng Việt Anh của chúng ta đâu mau biểu diễn một bài đi
vd như là "a song for laydy", "uhoh", "cry", "passtion", ... toàn những bài mày thích nhé, trúng tủ rồi còn gì.

Thỉnh thoảng lắm mới thấy anh lên box lớp em. Không biết "vui" thật hay là vui "câu" nữa?

"vui" gì bị mắng thì có sướng gì đâu
còn "câu" á girl văn đề nghị mà

Đặng Tuấn Dương đã viết:
Hôm nọ em chat với anh Mạnh nghe anh ấy nói anh Bình muốn add nick em nhưng em không nhớ anh là ai cả.

nick của anh Bình hả: [email protected]
đó nick của anh Bình đó em Tân cứ add thoải mái.
Em add làm kí rì? Hình như anh Tuấn (+) thấy em dễ tính đoán nick ai em cũng add hả?
Có con Thu làm chứng nó năn nỉ em add cái nik gì như sữa Elovi của nó mà em có add đâu. Anh Tuấn (+) nhầm tính của em rùi!
Để chứng minh rằng em không add nik bừa bãi, em sẽ del cái nik của anh đi (lâu rùi nó không hoạt động mà).

Đặng Tuấn Dương đã viết:

ý hay đấy
Hoàng Việt Anh của chúng ta đâu mau biểu diễn một bài đi
vd như là "a song for laydy", "uhoh", "cry", "passtion", ... toàn những bài mày thích nhé, trúng tủ rồi còn gì.

ê viết thì mày cũng phải chú ý chính tả chứ sai trầm trọng rùi,lady chứ ko phải laydy,passion chứ ko phải passtion

anh VAnh đã viết:
ê viết thì mày cũng phải chú ý chính tả chứ sai trầm trọng rùi,lady chứ ko phải laydy,passion chứ ko phải passtion

tại trời lạnh anh ý run, phát âm sai nhể? :D

À, thế lớp mình định 3-2 song ca hát một bài nhạc Hàn hả :D

Tao chả bít quái gì về nhạc Hàn cả :(

@Thằng em láo, dám bật chị: được đấy. Không muốn làm em rể chị thì thôi, đúng là đồ làm phách.
Đừng có lon ton vào đây nữa nhá, không thèm welcome đâu.
Nhớ đấy. Làm chị em bực mình rùi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên