girl VĂN đâu rùi nào????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
------------------------HAPPY NEW YEAR--------------------------

:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

Hình như cái câu Happy new year xuất hiện 3 lần rồi .

Thằng + ngu thì nói ít thôi
Không hiểu ý nghĩa của câu nói của tao thì đừng có phát biểu linh tinh

Vũ Minh Tân đã viết:
@Thằng em láo, dám bật chị: được đấy. Không muốn làm em rể chị thì thôi, đúng là đồ làm phách.
Đừng có lon ton vào đây nữa nhá, không thèm welcome đâu.
Nhớ đấy. Làm chị em bực mình rùi

ê thế ai tui cầu hôn mãi mà vãn từ chối làm phach ít thui

Hừm có vẻ như cả hai bên đều kiêu như nhau .

Fishing thế này còn chưa thấm vào đâu bà chị ơi , sang Topic Anh 2 xem thành tích của em thì mới thấy rõ triển vọng tài năng trẻ .

biết roài, "tài năng trẻ" tối nay phải xem "trí tuệ VN" có mẹt chú Duy nhà mình ko nhể? :D
Thui, đầu năm mới ko chấp trẻ con "đít xanh đít đỏ" :D

con Phương này cũng già mồm nhỉ, mày ko biết bạn Duy hay lon ton sang bên này là để làm j` à???? bạn ý cũng có ý định giao lưu giống mấy bác lớp Toán đấy, ko đúng à???
@@@: Mai có dc nghỉ ko nhỉ????

Lý 2 á, tao chẳng dám...:(, lớp mình chỉ có 11l2 với Toán mà cũng đủ "um tùm" cả lên, cho mày vác 10l2 nhá con!!

seo lại đổ lên tao chứ!!! nếu các bạn có lòng thì phải đồng tâm hiệp lực chứ????

Các bạn lớp Văn(cụ thể là bạn Tân) lập ra topic kia thì làm khó Toán quá.Đề nghị có một sự điều chỉnh nho nhỏ trong chiến thuật, nếu không thì:một điều gì đó sẽ xảy ra(chưa biết là điều gì).

sao lại khó cơ? Chẳng phải " đất" cho các bạn giãi bày còn gì? Thoải mái đi... chăng cần nghĩ ngợi đâu Q à! :D

Trích dẫn bài viết của Vũ Minh Tân:
@Thằng em láo, dám bật chị: được đấy. Không muốn làm em rể chị thì thôi, đúng là đồ làm phách.

ê thế ai tui cầu hôn mãi mà vãn từ chối làm phach ít thui
Nghe hai đứa này noi sao mà đáng nghi wa'

Đặng Tuấn Dương đã viết:

em Tân nóng tính thế
mà em Tân nói với ai vậy ko hiểu gì cả
đã thế còn

Em add làm kí rì? Hình như anh Tuấn (+) thấy em dễ tính đoán nick ai em cũng add hả?
Có con Thu làm chứng nó năn nỉ em add cái nik gì như sữa Elovi của nó mà em có add đâu. Anh Tuấn (+) nhầm tính của em rùi!
Để chứng minh rằng em không add nik bừa bãi, em sẽ del cái nik của anh đi (lâu rùi nó không hoạt động mà).

thấy em Tân thắc mắc thì nói cho biết chứ có ai muốn tìm hiểu tính nết đâu
từ ngày vào forum lớp Văn đến giờ toàn bị hiểu nhầm, tức quá.
Còn vụ muốn hay không muốn add nick ai là quyền quyết định của Tân
thích thì cứ xóa không thích thì thôi.
Anh Tuấn (+) ơi! Hiểu nhầm, hiểu nhầm trầm trọng nhá!
Em không có ý đó đâu.
Có anh Mạnh làm chứng, em không phải là đứa "ác ôn" như thế.
Can anyone help me?

em rể tương lai đã viết:
ê thế ai tui cầu hôn mãi mà vãn từ chối làm phách ít thui
Ai cho em cướp giữa "thanh thiên bạch nhật" cái từ "đắt" của chị em như thế hửa?
Đúng là thằng em mình, chưa được chị nó chỉ bảo cẩn thận đây mà.
Chị hỏi em lần cuối, có lấy vợ không thì chị gả cho?
Nói thật với em, chị gả con em gái của chị cho em là đã "ưu tiên" em nhìu rùi đấy. Phải biết điều một tí chớ?

Con Tân kia, từ ngày mày mở cái topic giao lưu là mày hết quan tâm đến topic lớp mình rồi :(( :(( :((

Xử lý mày X(

Nghe hai đứa này noi sao mà đáng nghi wa'
Đáng nghi á? Rõ ràng như thía rùi còn gì?
Nói cho nó cụ tỉ để anh Bình dễ hiểu thì em đang muốn gả con em gái em cho ... Nhưng mà "có người" cứ làm kiêu, nhất định không lấy.
Đã lấy em gái người ta rùi mà còn đòi "năm thê bảy thiếp" thì ai mà đồng ý được?
Ai đời lấy vợ lại đòi có "số nhiều" để còn thay đổi bao giờ?

1 phần lộn xộn cũng là bởi cái tên topic mày đặt nghe mất lòng các bạn lớp nữ lớp T wa' đấy mà!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên