girl VĂN đâu rùi nào????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Con kia, câu lắm quá đấy!

Để tao xem nào...

Ưhm...David trông hơi béo, cái áo trông hơi chuối, cái dòng chữ trông hơi lòe loẹt :)).

Túm lại là trông ko đc đẹp lắm (chỉ có cái của tao là đẹp thôi :x)!Mà mày change ava ít thôi, change nhiều quá thành ra chả nhớ cái nào với cái nào!

Bỏ qua cho em gái tao đê mầy
@ Tân: em hay ăn nói bộp chộp nên mới bị hiểu lầm...Ăn sáng đê, ko bộp chộp nữa đâu

ý em gái mày hả
tao bỏ qua luôn à
sợ quá
hai anh em cũng giống nhau ra phết( về tính khí nóng nảy và hay bộp chộp)

Đặng Tuấn Dương đã viết:
Bỏ qua cho em gái tao đê mầy
@ Tân: em hay ăn nói bộp chộp nên mới bị hiểu lầm...Ăn sáng đê, ko bộp chộp nữa đâu

ý em gái mày hả
tao bỏ qua luôn à
sợ quá
hai anh em cũng giống nhau ra phết( về tính khí nóng nảy và hay bộp chộp)

Ơ, con Tân lớp em là em gái của anh nào thía ???
Sao em ko bít ? :eek:

oầy, thấy con tân bảo ngày mai anh cưới nó phỏng? Sao ko bảo iem viết thiệp mời, em "rành" mấy cái vụ này lắm a nghen :D !!!

Ko phải nói j` đâu nhưng có điều hôm nay Mrs Dung hơi bị gọi là hâm hâm, thần kinh có hạng==> bực ka? mình nhưng dù sao mình cũng được 9,3 hehe, tuy nhiên vẩn ức chế những khi mình phải được 10' chưa nhẩy!!!

9,3 hả? Cao vãi...
Tình hình năm nay mình hông chít môn nào, các môn đều từ 6,7->7,0 :D( Trừ Lý, TD, Địa)

thôi, bỏ qua HK này đeeee, chán lắm roài! "chán muốn đập gián" :D

Phương!!!!!!!!
Ai cho mày ăn nói linh tinh với sư huynh tao thía hả?
Mai Hoàng Ngân nó lấy chồng
Cứ để nó "toàn tâm toàn ý" đê.
Việc tao kệ tao giải quyết.
Anh em tao vẫn là huynh muội cẩn thận, anh Mạnh nhỉ?

Đào Đức Mạnh đã viết:
Anh đây em...Hỏi giề hông?

Thế anh Mạnh là anh trai hay là chồng kon Tân :eek:

Chả hiểu gì cả :-s

Mà thôi, ko sao, dù gì thì nếu anh Mạnh là anh trai con Tân, nó sẽ phải khao lớp mình vì có...anh trai mới :)) , nếu là chồng thì nó sẽ phải khao vì có...chồng mới ;;)

Bà con vỗ tay nào =D>

Tui ko liên quan tới vụ chồng con đâu nhá...
Tân khao đê, có ông anh tốt thía còn giề :))

Khao ah?
Ok, vô tư thui.
Nhưng mừ anh trai thì phải hỗ trợ em gái trong khoản tiền nong chớ>
Bà con muốn măm gì thì cứ thoải mái, xong mang hóa đơn lên 11 Lý 2 gặp anh Mạnh để thanh toán nhá.
@anh Mạnh: cuối cùng thì em cũng biết anh coi thế nào.
Em thề là em gặp anh không duới 10 lần rùi và có linh cảm đấy là anh đấy. (Đúng là anh em tốt)
Điển hình là chiều hôm nay, lúc anh đứng ở cổng trường.
@Hoàng Ngân: người không biết mặt còn chuẩn hơn là người khăng khăng là "bít" đấy nhá.

Lần này có bá cáo rộng rãi cho toàn thể chúng mày (Girl văn nhá):
Hôm nay, cụ tỉ là tiết 4/5 chiều ngày thứ tư (5/01/2005) có mem lớp mình lên xe hoa về nhà chồng.
Cụ tỉ một chi tiết nữa, "nhà mới" có "gian chính" ở phòng 405 tầng 4 nhá.
Vậy nay tao thông báo rộng rãi để chúng mày có thời gian mà chuẩn bị quà cưới / phong bì (nếu quà cưới thì phải to, phong bì thì phải dày b-) )
Thay mặt cô dâu.
Tao_phù dâu thông báo.

Hic, Vào cái L2Room thì chỉ thấy mấy bố ăn nói toàn câu vớ vẩn rồi out
Hóa ra là công sức để hết ở đây rùi.
Mấy em 10 Văn giỏi thiệt đó.

Hôm nay, c? t? là ti?t 4/5 chi?u ngày th? tu (5/01/2005) có mem l?p mình lên xe hoa v? nhà ch?ng.

Em Tân ơi, em nói cụ tỉ mà chẳng có cụ tỉ tí gì
Ít ra cũng phải nói cho bàn dân thiên hạ biết cô dâu chú rể là ai chứ để mọi người còn chúc mừng !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên