girl VĂN đâu rùi nào????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
@ Vi Ngân:eek:ầy,Ngân ơi, tao cũng muốn đọc "bác Tom". Nghe danh lâu roài mà chưa được thưởng thức.
@ Tân: thỏa lòng mong ước mày nhé, :D Lý 2 với Văn mà kế nghĩa thì mày lợi đầu tiến, ta hồ mà khai thác profile về Sachi, sướng nhá!!!
@ Hoàng Ngân:... còn mày lợi nhì, Ngân nhẩy :)

Thu Ngân ơi, lên post bài đi, account được rùi mà :D
Cả con Ngân nữa, sao mày ko vào post là seo ??? :(
Chán chúng mày quá
Dạo này tao nhiễm con Tân, thích câu bài rùi :D

@ Khanh tũn: uh, Long tao đấy. Nhưng mà cái ảnh này mờ quá :(( tại cái máy scan rậm rịt. THế nào mày? :)

@ THu: Oầy, mày đang online hả? hihi, tao ko biết, sao mày gọi mỗi bọn nó mà ko gọi tao? Quên "thành viên tích cực" này roài hả? :(

Má Ui !!!! Kon lên post bài đây ah????
Kon dở hơi !!! tao thích thì post việc gì mà mày giục cuống lên thế hả?
hic!!! 41 trang lận..ít nhất thì phải để tao nắm được coi bọn mày đang làm cái gì chứ?
(Phù phù....bọn mày câu bài siêu thật bái phục.Tao đọc mà chả hiểu bọn mày đang làm cái quái gì ????)
Hic !!!! thế bọn mày định kết nghĩa với lớp L2 thật đấy ah? Oh cũng được.....con Hoàng Ngân lời to nhá >_< But tao ko tin lời ông Thái đâu ..... mặt ông ý gian lắm bọn mày ah.....?
L2 có ai iu truyện tranh ko ??? cho em làm quen với.

=D> =D> hura, chào mày, thế là lại có thêm một nhân nữa vào HAO roài! Hay vãi! Post cho lên page 100 cũng được mày ah! Welcome!!! :x :x

Chào các bạn lớp văn .Bọn tớ định lập 1 cái topic giữa lớp văn và lớp toán,các bạn thấy thế nào
Chúng ta sẽ giao lưu giúp đỡ lẫn nhau trong phương diện học tập và nếu được sẽ còn nhiêu phương diện khác nữa.

Vũ Minh Tân đã viết:
Cái này gửi cho bạn Biên
Tui cứ tưởng cái bài sưu tầm văn đó của you ngắn thôi, ai dè, dài không chịu được, đã thế, mấy bài đó lớp tui có cô giáo dạy thay nên tui không học
-->Chẳng hiểu cái qué gì cả.
(Thế mới biết Tân đây là người tốt bụng, học lại sách giáo khoa để giúp you đó ! ;) )
Nhưng mà nói thật, lâu lắm rùi tui không có được một bài tập Văn mà làm, Mr Hùng không yêu cầu soạn bài, không có bài tập về nhà, tui lại đang có điểm phẩy văn chuyên rất là ngu
--> Lần sau có bài gì cứ nói với tui, tui rảnh lắm mà (môn Văn thôi nhá!)
Hôm qua tui định để you đứng ngoài chờ cơ, nhưng mà nhà tui hôm qua ăn muộn lắm, mà tui cứ ăn thì không còn nhớ gì trên đời cả
--> Đưa sang nhà you luôn (thêm một việc tốt nữa đã được mình thực hiện)
Còn về cái đĩa, muốn bao giờ trả cũng được, đĩa đấy là đĩa của lớp tin, mà chắc là Mr Cử cũng chả bao giờ cần. Nhưng mà nếu một ngày đẹp trời tui cần là tui sang nhà you "đòi nợ" đó (tui rất thích đòi nợ vào ngày đầu năm mới vì như thế nó hên cả năm. :D )
Còn cái cuối cùng bi giờ tui mới nói: tui là dân Văn không xịn đâu, vì thế trong cái đống ví dụ đó, cái nào không ổn thì you ráng chịu-ai bảo nhờ 0:)
Thế nhé, làm ơn post bài lên box lớp tui nhìu nhìu.

You viết cho tui mấy cái VD mà tui đọc chả hỉu gì hết (Dốt Văn lém)
mấy cái VD đầu còn chịu khó lấy sách ra đọc xem ý nghĩa của nó như thế nào
Về sau thấy muộn quá rồi nên copy all ra bài của tui rồi đem đi in. ko hỉu cô có trừ điểm ko nữa

Toàn bộ bài của tui chỉ vẻn vẹn có 8 trang trong khi đó bài của mấy thằng bạn dài toàn từ 15 trang trở lên. Sợ thật
:)) :))
Lần sau you có làm giúp mấy bài kiểu đó thì giải thích kĩ chút dùm nhé (Vd như là câu thơ ẩn dụ ở chỗ nào đó.....)
Cảm ơn nhìu nha.

Hôm qua cô giao bài viết đoạn văn về nhà làm, you giúp tui lần nữa nha. Quen mất cái đề bài rùi, lúc khác tui nói cho.

Nếu you có bài Tin nào khó thì tui sẽ giúp cho (giúp đỡ nhau cùng học tốt thui mà) :)) :)) :))

Hic! Lần đầu tiên viết đc cái bài dài như thế này. :))

Còn về chuyện cái đĩa thì tui sẽ trả luôn chứ để đầu năm you sang đòi nợ thì giông cả năm mất
Buổi chiều mấy giờ you về nhà, tui sẽ sang trả

Phạm Hoàng Long đã viết:
Chào các bạn lớp văn .Bọn tớ định lập 1 cái topic giữa lớp văn và lớp toán,các bạn thấy thế nào
Chúng ta sẽ giao lưu giúp đỡ lẫn nhau trong phương diện học tập và nếu được sẽ còn nhiêu phương diện khác nữa.

Tớ ủng hộ ý kiến của bạn Long ;)
Còn chúng mày thấy thế nào ???

bạn PHẠM HOÀNG LONG ơi!! ý kiến của bạn hơi bị ổn đấy!! lớp VĂN và lớp TOAN ma` liên kết thì khối cái hay đây???

em Ngân ui :D bao giờ có bài bác Tom ới chị câu nhá !:D sẽ có phần cảm ơn sau ;)

Hura!!!!!Lớp Văn và lớp Toán liên kết với nhau, các bạn tha hồ mà vui nhá!
Nhưng mừ rất tiếc tao không khoái mấy. (Iem thề là iem không bao giờ kết giao với bọn con trai học khối sáng đâu_có duy nhất 1 ngoại lệ là bạn hàng xóm thui). Thế nên dù chưa bắt đầu cũng xin chúc các bạn giao lưu liên kết vui vẻ nhé!
=D> =D> =D> =D>

Chỉnh sửa lần cuối:
To Biên:
tui vừa mới gửi tin nhắn cho you đó, nhưng mà tự nhiên tui nhớ ra là you không hay online cho lắm, vì thế nên tui chuyển vào trong này.
*Về khoản hát hò--> nói trong messenger rùi, không nói lại nữa.
*Về bài tập Văn:
1. Cái bài cũ tui làm hộ you: you có bít là nói thế tui tự ái không hả? Bạn nào đọc cái đề bài cho tui là "lấy ví dụ minh họa cho các tính chất nghệ thuật của tiếng Việt" thế? Sao you không nói rõ ràng ra là cần phải phân tích luôn. tui đã phải làm nó bởi TOÀN BỘ KHẢ NĂNG VÀ ĐỘ CHĂM CHỈ CỦA MÌNH. You không phân tích được là đúng thui, có mấy cái ví dụ tui cố tình lấy thật khó cho nó "độc" mà
--> Bất hạnh cho you rùi. Lần sau có nhờ vả gì nói cho nó rõ ràng, không thì có con mèo nó mới biết được.
2. Còn cái bài mới: Nếu you không nói đề bài thì làm sao mà tui làm được. Ah đúng rùi, nếu you nhớ ra thì viết vào cái tờ giấy rùi bỏ vào thùng thư nhà tui nhé. Chiều nào tui cũng kiểm tra nó mà.
*Về cái gọi là "giúp nhau cùng tiến bộ": Bi giờ tui thảm hại nhất là môn lí, không biết có nổi học sinh giỏi không, còn môn Tin thì tui không sợ tí nào, vì Mr Cử chẳng yêu cầu gì ngoài việc học thuộc lòng vở ghi đâu (tui không có ý hạ thấp môn tin của you đâu nhá! Đừng có hiểu nhầm tui). Nhưng mà you yên tâm, you cho tui cái đề văn là giúp tui nhiều lém rùi đó.
*Về cái gọi là "hàng xóm làng giềng": Thế mà you nói là you không biết mấy thằng bẩn tưởi gần nhà tui, tui thấy you quen biết bọn nó nhìu nhìu mà. Tui CHƯA BAO GIỜ nói chuyện với BẤT KỂ MỘT ĐỨA NÀO trong cái hội ấy.
Với lại tui nói luôn với you cái này, chắc you chẳng nhờ vả được tui mấy hôm nữa đâu. Mẹ tui đang "giương cao ngọn cờ chuyển nhà" mà. Ừ, cứ biết thế đã.
Nhắc trước với you luôn là đừng có để vì quen you mà bọn xung quanh nó nhìn tui bằng con mắt khác đó nhá. Tui sẽ KHÔNG BAO GIỜ nói chuyện với cái bọn bẩn tưởi đó đâu.
*Về cái lí do tại sao tui lại "tốt bụng" thế: tui không phải là người dễ tính đến mức như thế đâu. Nhưng mà hơn 4 năm kể từ ngày tui chuyển ra đây, tui không có bạn nào làm hàng xóm cả. Thế nên tự nhiên thấy có "hàng xóm" tui mới thích vậy đó chứ. Có lẽ là you nên "tự hào" rằng you là "bạn hàng xóm" duy nhất của tui ở chỗ đó.
*về cái Lưu ý cho you này: tui đã nói là you chuẩn bị để 7.5 phút trả tui cái đĩa, thế mà you còn để tui phải nhấn chuông? sao lại có người kì như you vậy nhỉ? :-? Biết thế tui để sang năm ngay 1/1/2005 tui đòi cho nó "hên".
Thêm nữa, tui tưởng you thấp hơn tui cơ, thế mà... Hình như mình "lùn" quá thì phải =;
Nốt cái này thui: Cái avatar mới của you không đẹp bằng cái cũ tí nào cả
-->Nhận xét của cá nhân tui thui.

Hơ, lớp mình kết nghĩa với Lí 2 hồi nào nhỉ? 10 Lí 2 thì em (và cả một số bạn lớp mình nữa đó ;) )xin ủng hộ cả 4 cẳng. Nhưng mà 11 Lí 2 thì... bạn nào thích làm em gái tự lên đó nhá, tui không có kết nghĩa gì với 11 Lí 2 đâu.
Thu ơi, tao mong mày sẽ cùng chiến tuyến với tao, đừng có dây vào đó làm gì cho nó khổ thêm ra.

Vũ Minh Tân đã viết:
To Biên:
tui vừa mới gửi tin nhắn cho you đó, nhưng mà tự nhiên tui nhớ ra là you không hay online cho lắm, vì thế nên tui chuyển vào trong này.
*Về khoản hát hò--> nói trong messenger rùi, không nói lại nữa.
*Về bài tập Văn:
1. Cái bài cũ tui làm hộ you: you có bít là nói thế tui tự ái không hả? Bạn nào đọc cái đề bài cho tui là "lấy ví dụ minh họa cho các tính chất nghệ thuật của tiếng Việt" thế? Sao you không nói rõ ràng ra là cần phải phân tích luôn. tui đã phải làm nó bởi TOÀN BỘ KHẢ NĂNG VÀ ĐỘ CHĂM CHỈ CỦA MÌNH. You không phân tích được là đúng thui, có mấy cái ví dụ tui cố tình lấy thật khó cho nó "độc" mà
--> Bất hạnh cho you rùi. Lần sau có nhờ vả gì nói cho nó rõ ràng, không thì có con mèo nó mới biết được.
2. Còn cái bài mới: Nếu you không nói đề bài thì làm sao mà tui làm được. Ah đúng rùi, nếu you nhớ ra thì viết vào cái tờ giấy rùi bỏ vào thùng thư nhà tui nhé. Chiều nào tui cũng kiểm tra nó mà.
*Về cái gọi là "giúp nhau cùng tiến bộ": Bi giờ tui thảm hại nhất là môn lí, không biết có nổi học sinh giỏi không, còn môn Tin thì tui không sợ tí nào, vì Mr Cử chẳng yêu cầu gì ngoài việc học thuộc lòng vở ghi đâu (tui không có ý hạ thấp môn tin của you đâu nhá! Đừng có hiểu nhầm tui). Nhưng mà you yên tâm, you cho tui cái đề văn là giúp tui nhiều lém rùi đó.
*Về cái gọi là "hàng xóm làng giềng": Thế mà you nói là you không biết mấy thằng bẩn tưởi gần nhà tui, tui thấy you quen biết bọn nó nhìu nhìu mà. Tui CHƯA BAO GIỜ nói chuyện với BẤT KỂ MỘT ĐỨA NÀO trong cái hội ấy.
Với lại tui nói luôn với you cái này, chắc you chẳng nhờ vả được tui mấy hôm nữa đâu. Mẹ tui đang "giương cao ngọn cờ chuyển nhà" mà. Ừ, cứ biết thế đã.
Nhắc trước với you luôn là đừng có để vì quen you mà bọn xung quanh nó nhìn tui bằng con mắt khác đó nhá. Tui sẽ KHÔNG BAO GIỜ nói chuyện với cái bọn bẩn tưởi đó đâu.
*Về cái lí do tại sao tui lại "tốt bụng" thế: tui không phải là người dễ tính đến mức như thế đâu. Nhưng mà hơn 4 năm kể từ ngày tui chuyển ra đây, tui không có bạn nào làm hàng xóm cả. Thế nên tự nhiên thấy có "hàng xóm" tui mới thích vậy đó chứ. Có lẽ là you nên "tự hào" rằng you là "bạn hàng xóm" duy nhất của tui ở chỗ đó.
*về cái Lưu ý cho you này: tui đã nói là you chuẩn bị để 7.5 phút trả tui cái đĩa, thế mà you còn để tui phải nhấn chuông? sao lại có người kì như you vậy nhỉ? :-? Biết thế tui để sang năm ngay 1/1/2005 tui đòi cho nó "hên".
Thêm nữa, tui tưởng you thấp hơn tui cơ, thế mà... Hình như mình "lùn" quá thì phải =;
Nốt cái này thui: Cái avatar mới của you không đẹp bằng cái cũ tí nào cả
-->Nhận xét của cá nhân tui thui.

Về chuyện cái bài văn you làm giúp tui thì do hôm đó vội quá nên tớ ko nói rõ cho you đc, dù sao cũng làm rồi, mà cũng chắc là nó độc quá nên người dốt văn như tui ko hỉu đc. You làm giúp là may lắm rồi. Thanks lần nữa nha.
Còn cái bài mới thì tính sau cũng đc.

Về khoản hát hò thì mấy bài đó mới thu lần đầu nên chưa đc hay cho lắm, chuẩn bị update tất cả. Thanks vì đã nhận xét.

Còn cái "Hàng xóm láng riềng" thì bây giờ tui mới bít là you đã chuyển về đây 4 năm rồi. mÀ you có ló mặt ra ngoài bao giờ đâu thì tui làm sao mà bít đc.Tui cứ Tưởng you mới chuyển về chỉ 1, 2 năm thôi đấy.
Còn cái bọn mà you nói bẩn tưởi đó thì là hàng xóm với nhau mà lại là con trai nên tui chơi với bọn nó là bình thường thui mà. Mà những người tui chơi ko bẩn tưởi như you nghĩ đâu.
Còn 1 số thằng thì tui cũng thấy bẩn tưởi thì tui rất ít khi chơi với chúng.

Chiều hôm qua tui online đến 6h20 mới out nhưng mà sau đó you mới gửi tin nhắn nên tui ko nhận đc là phải thui. Sao ma tui bít 7h5 you sang đc.
Còn hôm trc you thấy tui thấp hơn là do tui đứng trong nhà mà nhà tui lại thấp hơn đg nên you thấy tui lùn là đúng thui.

Còn cái nữa là nếu you thấy cái avata của tui xấu hơn thì tui sẽ kím cái khác đẹp hơn để thay và cái nữa là ko phải tui ít online đâu. Có khi còn nhiều hơn you đó chứ, chẳng qua la tui online vào buổi trưa và chiều là chính nên you ko thấy đó thui. Mỗi ngày chắc cũng phải 5 tiếng. Mà nhà ngày mai là có ADSL nên chắc còn sẽ online nhiều hơn.

(Lại viết thêm đc 1 bài dài nữa roài)
:)) :))

Cho hỏi tẹo cái, tình hình giao lưu giữa Toán và Văn ntn rồi? Các bạn lớp Văn có ý kiến gì ko nhỉ

Bọn mày ơi, các bạn bên lớp Toán lại hỏi về cái vụ giao lưu này. Đứa nào có "nhã hứng" thì làm ơn trả lời cho người ta cái, tao hay online nhưng chịu thôi. Những đứa nào hay online thì nói một "nhời", còn lại thì đến thứ Hai chúng mày mang ra trước lớp bàn bạc nhá!
Tao vẫn giữ nguyên cái quan điểm vỏ ốc của mình (mong bọn mày và các bạn lớp Toán thông cảm-có nỗi khổ riêng mà)

con TÂN kia! giao lưu thì có làm sao đâu??càng có cơ hội có thêm bạn mới chứ!!tao thì ủng hộ 2 chân 2 tay
to bạn QUÂN : vấn đề giao lưu giữa 2 lớp ổn đấy, mau mau tiến hành đi

To Biên:
Cuối cùng thì hôm nay tui cũng đã nhớ ra là tui nói kí rì hôm trước. Không phải là tui bực mình gì với you đâu, tui chỉ đùa chút thui mà! Nhưng mà vẫn phải công nhận là you post bài lên box lớp tui ít quá (post bài nhá, không phải câu bài đâu).
Tui cũng không có ý nói rằng you ít online đâu (sorry luôn, từ ngữ Tin học của tui nghèo nàn khủng khiếp). Ý tui là you ít khi chat (vào Y!M) đó, nên tui mới nói vậy đó mà. :)
Thêm nữa là bao giờ you đọc xong cái này thì vào luôn Y!M nhé, để tui nói với you cái này...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên