girl VĂN đâu rùi nào????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Cái này gửi cho bạn Biên
Tui cứ tưởng cái bài sưu tầm văn đó của you ngắn thôi, ai dè, dài không chịu được, đã thế, mấy bài đó lớp tui có cô giáo dạy thay nên tui không học
-->Chẳng hiểu cái qué gì cả.
(Thế mới biết Tân đây là người tốt bụng, học lại sách giáo khoa để giúp you đó ! ;) )
Nhưng mà nói thật, lâu lắm rùi tui không có được một bài tập Văn mà làm, Mr Hùng không yêu cầu soạn bài, không có bài tập về nhà, tui lại đang có điểm phẩy văn chuyên rất là ngu
--> Lần sau có bài gì cứ nói với tui, tui rảnh lắm mà (môn Văn thôi nhá!)
Hôm qua tui định để you đứng ngoài chờ cơ, nhưng mà nhà tui hôm qua ăn muộn lắm, mà tui cứ ăn thì không còn nhớ gì trên đời cả
--> Đưa sang nhà you luôn (thêm một việc tốt nữa đã được mình thực hiện)
Còn về cái đĩa, muốn bao giờ trả cũng được, đĩa đấy là đĩa của lớp tin, mà chắc là Mr Cử cũng chả bao giờ cần. Nhưng mà nếu một ngày đẹp trời tui cần là tui sang nhà you "đòi nợ" đó (tui rất thích đòi nợ vào ngày đầu năm mới vì như thế nó hên cả năm. :D )
Còn cái cuối cùng bi giờ tui mới nói: tui là dân Văn không xịn đâu, vì thế trong cái đống ví dụ đó, cái nào không ổn thì you ráng chịu-ai bảo nhờ 0:)
Thế nhé, làm ơn post bài lên box lớp tui nhìu nhìu.

chij Trang ơi!!!sao chị không nói sớm truyện Túp lều bác Tom em có tận hai quyển cơ!!!!!!!!!chị lấy ko!????đến lớp văn của em đi!!!!em sẵn sàng kính biếu!!!!!!!!!!ko lấy 1 đồng

Ngân ui, sao mày tử tế và tốt bụng thế?
Học tập tao phải không?
Đúng là đệ tử của mình có khác, sắp bằng sư phụ rùi.

@ VMT : khẳ năng bới móc của anh thấp lắm, em muốn học thì lên venovn hay gamevn mà tập :))
nhưng bây giờ ở 2 trang đấy cũng khá boring nên chẳng biết có còn gì để học ko nữa, hồi trước đi cãi nhau ở gvn nhắng vãi :))

@ Ngân: chị Trang ở bên Pháp em ạ :))

láo!!!!!!!!!con kia! ai là đệ tử của mày!!!hehe tính tao tố bụng từ bé rùi con ạ!!!!!!!!!!!

Anh Long ơi, thực ra anh có hiểu em nói với anh mấy điều không vậy? Người ta đã hỏi thế thì phải nói cho nó đủ ý chứ. Nhìn là biết, chả tâm huyết gì cả, không bằng một góc cái bài phân tích tác phẩm post anh làm hôm nọ. Hay là anh làm cái khác cho bọn lớp em nó mở mang tầm mắt đi.

Hơ, chính mày hôm nọ nhận bái tao làm sư phụ mà giờ còn định lật lọng hả con Ngân kia!
(Trùi, số mình bất hạnh, nhận phải con đệ tử láo)
Nhưng mà mày yên tâm đi, sư phụ thì cái gì chẳng giỏi hơn đệ tử, đương nhiên là tao tốt hơn mày rùi. :)>-
Một tràng pháo tay cho sư phụ nhẩy?
=D> =D> =D> =D> =D> =D> =D>

ko có chuyện gì cãi nhau làm gì ?
nếu để thể hiện mình biết moi thì ko tốt đâu, dễ nhạt nhòa lắm :))

Êu, con Tân và con hồ li, chúng mày đang làm cái quái gì thế hả :eek: Tao mới ko lên có 2 hôm mà cái topic này đã phát triển đến thế này cơ à :-/ Đến chịu chúng mày thật đấy :-?

Cuối cùng thì ai là đệ tử của ai thế ??? Hay là thế này, 2 đứa chúng mày nhận làm đệ tử của tao đê !!!!! :)) :))

Ngân ơi, tao phục mày thật đấy, mày yêu văn đến thế cơ à ??? Chả bù với tao, rất lười đọc tiểu thuyết, tiểu thuyết văn học duy nhất mà tao đọc di đọc lại với niềm say mê cao độ là ...Sherlock Holmes. Nhưng học chuyên văn thì có lẽ phải chấn chỉnh thôi (vì điểm văn của tao đang ngu lắm :(( :(( ), thế nên hôm nào mày cho tao mượn mấy bộ tiểu thuyết văn học của mày đi :D Cho gửi lời cảm ơn trước :>

NGUYỄN MINH NGỌC đã viết:
KHANH ơi! LONG nhà PHƯƠNG đấy, nhìn ổn ko ???????
nhìn qua ảnh thì chưa bít được, phải xem người thậ việc thật cơ nhưng hình như được cái cười duyên ghê:D ;)

heheh! tao ko yêu văn như mày tưởng đâu Thu ạ!!!!!!!!!!!!tại vì chẳng qua chị ấy hỏi đúng ngay 1 trong 2 tác phẩm tao thích nhất nên tao mới máu me thế đấy chứ!!!!!!!!!!Đùa chứ túp lều bác tôm hay thật đấy mày đọc chưa??taoc ho mượn :)) CÒn sherlock holme của mày tao đọc được mỗi tâpi 1 thui :-$

Túp lều của bác tôm thì tao chưa đọc, à, mà tao tưởng phải là "bác Tom" chứ, sao lại là "tôm" :)) :))

Còn Sherlock Holmes, tao có cả bộ, đọc đi đọc lại ko biết chán, đáng tiếc là ko có đề bài nào yêu cầu phân tích...truyện trinh thám :(
Ngoài ra tao chỉ đọc...văn học hiện thực phê phán của VN thời kì 30-45 thôi (thần tượng cụ Nguyễn Công Hoan :D )

to KHANH: K ơi! LONG nhà PHƯƠNG quá ổn đấy !!! hehe vừa cười duyên vừa học giỏi=>đỉnh của đỉnh

ối trời !!!tao chả biết!!!chắc gu của mỗi người khác nhau!!!!nhưng mà tao chúa ghét truyện kiuể đả kick đấy!!!tao thích đọc Thạch lam hơn :))

Văn học hiện thực phê phán hay chứ mày :eek: Tại tao ko thích đọc những truyện lãng mạn lắm :( Thấy sốt ruột ghê cơ :))
À, thi học kì xong nhớ mang túp lều của bác tôm đi cho tao , vì lúc đấy mới có thời gian để đọc :-s

Có lẽ stop chuyện văn vẻ lại, vì tao thấy trên này có tao và mày như 2 đứa lập dị, người ta nói những chuyện đâu đâu, còn mình nói toàn toàn chuyện văn vẻ ---> dở hơi quá :)) :))

@Tân : mày nhận xét xem cái ava mới của tao thế nào, đẹp hơn cái cũ ko ;;) ;;)

To anh Sachi:
Anh Sachi ơi, sao anh lại nói điều gì kì lạ vậy? Em đọc mà chẳng hiểu gì cả. Sư phụ và đệ tử ai lại cãi nhau.
Nói cho nó ngắn gọn, em làm thế này chỉ vì muốn coi xem tài năng của anh đến mức nào mà lại mổ xẻ cái bài post của em hôm nọ thôi. Nói lại cho anh hay, khi những con người kì lạ ở đâu ra đó nói vơ đũa cả một lọ rằng lớp văn toàn những em giỏi tỏ ra là mình đáng thương và gì gì đó nữa thì em không thể chịu được. Post lại để phản đối điều đó thì có gì là sai mà anh lại nỡ bới móc từng câu từng chữ của em ra để mà xỏ với chả xiên thế?
Em bênh vực CỘNG ĐỒNG LỚP VĂN vì đã bị người ta nói oan thì có gì là sai? Mà có sai thì cũng chỉ là sai với những người đó thui, liên quan gì tới anh mà anh phải "ra tay nghĩa hiệp" vậy? Nói tóm lại là em chỉ định nói DUY NHẤT MỘT BÀI đó thôi, nhưng vì anh thích dây dưa ra, ăn nói không hay ho (đơn cử như ai là cưng của anh mà anh gọi? Thế giả dụ em gọi lại anh là cục cưng của em, và vì lỗi tránh lặp từ trong văn chương mà thành cục c... của em thì anh sẽ nghĩ sao?) cho nên em mới mời anh vào box lớp Văn để mà "thăm hỏi" xem anh còn "nhã hứng" ai đúng ai sai nữa không?
Thế đấy, mong rằng anh sẽ nhận ra cái sai lè lè của mình (nếu anh không nhận ra thì chuyện này còn chưa xong đâu).
Bye
P/S: Hôm nay em lại nhìn thấy anh đang măm măm gói Sachi đấy, trông ngon lắm, nhưng mà ăn thế anh không sợ cái má nó phì thêm ra à?

Thu ơi, cái avatar của mày coi được đấy (Không đẹp thì cũng phải bảo là đẹp) :) Ừa, thế đấy, mày đã mát lòng mát dạ chưa?
Tao thì tao nghĩ mãi mà chẳng biết mình nên lấy cái avatar nào, tốt nhất là tao sẽ vẽ một ông mặt trời xong rồi pick cái đó cho nó khỏi đụng hàng b-)

11 Lý 2 với Văn kết nghĩa được chắc nhờ công của thằng Dương Quang Long rùi! Mấy em lớp Văn tự dưng có thêm 1 đống đàn anh còn muốn rì nữa:)

Vũ Minh Tân đã viết:
Thu ơi, cái avatar của mày coi được đấy (Không đẹp thì cũng phải bảo là đẹp) :) Ừa, thế đấy, mày đã mát lòng mát dạ chưa?
Tao thì tao nghĩ mãi mà chẳng biết mình nên lấy cái avatar nào, tốt nhất là tao sẽ vẽ một ông mặt trời xong rồi pick cái đó cho nó khỏi đụng hàng b-)

Mày khen thế thì thà mày đừng khen còn hơn :(( Mày có bảo là "bựa" hay "chuối" thì tao còn thấy mát lòng mát dạ ;;) Bởi vì chính tao cũng thấy là nó chuối thật, ko phải chỉ 1 quả chuối mà là 1 quả ...chuối sinh đôi (double banana :D )
Hehe, đùa tí thôi, đối với tao thì "đẹp" có nghĩa là "quái đản", "bựa" và chuối" đấy :)) :)) Tất nhiên từ "bựa" và "chuối" ở đây ko dùng với nghĩa như khi mày tả anh Sachi đâu :)) (sao suy nghĩ của mình càng ngày càng lệch lạc khỏi mọi chuẩn mực thế nhỉ :-s )

Mày cứ nên chọn đại một cái ava nào đi, miễn là đừng giống cái của anh Sachi, tao ko thể chịu nổi một cái thứ 2 như thế đâu [-( Vẽ ông mặt trời là ý kiến hay, có điều tao sợ người ta sẽ ko nhìn ra đó là ông mặt trời hay là cái gì gì khác đâu :)) :))

LÊ ĐÀO HƯƠNG THẢO đã viết:
11 Lý 2 với Văn kết nghĩa được chắc nhờ công của thằng Dương Quang Long rùi! Mấy em lớp Văn tự dưng có thêm 1 đống đàn anh còn muốn rì nữa:)

Ơ, lạ nhẩy, lớp em kết nghĩa với mấy ông anh lớp lí 2 từ khi nào thế nhỉ ??? :-/

Êu, mấy đứa đâu cả rồi, con Tân và con Ngân, thế "lấy" là thế "lào", sao tao ko bít gì cả :eek: :eek:

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên