girl VĂN đâu rùi nào????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mấy em lớp Văn ghê nhỉ, ko bít huyền thoại Long xiếc hay sao mà dám đụng vào anh ý...Mô Phật...Chúa cứu rỗi linh hồn những kẻ lầm lỡ...

Mô Phật, du cho anh Long co mang biệt danh gi đi nữa thì đây cũng là đất của lớp Văn.
mà "đất có Thổ công, sông có Hà bá", vậy nên chẳng cần phải sợ gì khi ở trên đất nhà mình đâu.

Vũ Minh Tân đã viết:
Anh Long ơi! Sao anh không bộc lộ tài phân tích Bình giảng văn học của mình đi. Hôm trước anh phân tích bài của em hay quá xá mà.Thế mà bây giờ lại chẳng tự mình phân tích mình, chán quá

em giúp anh nổi tiếng thì anh cám ơn em còn chưa đủ chứ phân tích làm gì :))

chưa kể em miêu tả rất chuẩn :))
bài này bọn bạn anh đọc được chắc chúng nó sướng lắm
phát huy nhé :))

Đào Đức Mạnh đã viết:
Mấy em lớp Văn ghê nhỉ, ko bít huyền thoại Long xiếc hay sao mà dám đụng vào anh ý...Mô Phật...Chúa cứu rỗi linh hồn những kẻ lầm lỡ...

đề nghị đồng chí Mạnh không phát ngôn lung tung chô đất thổ địa của các em nhỏ lớp Văn.

à, đề nghị đồng chí kêu gọi lớp mình vào đây để góp vui với các em ý không lại bảo các em ý quan tâm mình mà mình ko quan tâm lại ^^

Vũ Minh Tân đã viết:
Mô Phật, du cho anh Long co mang biệt danh gi đi nữa thì đây cũng là đất của lớp Văn.
mà "đất có Thổ công, sông có Hà bá", vậy nên chẳng cần phải sợ gì khi ở trên đất nhà mình đâu.

bình tĩnh nào em Tân yêu quí
anh Mạnh anh í chỉ lỡ lời thôi, làm gì mà em nghiêm trọng thế :))

Vẫn biết là đất của lớp văn, bọn này chỉ là khách nên có dám ăn nói hỗn hào gì đâu

oh, Jovoa blesses me [-o< :))

Vũ Minh Tân đã viết:
Tao mới viết được có 2 bài thôi nhỉ? Đây là bài thứ 3 nhé:
Có đứa nào biết nghị luận xã hội với bình luận xã hội là giống nhau hay khác nhau không? Tao nghĩ là nó giống nhau mày ạ. Có đứa nào biết gì thêm thì nói cho tao với nhé.
To Hlv-Ngân: mày ơi, cái bạn Biên đó là hàng xóm "xịn" mày ạ, bố của xịn luôn (Tao thề là tao dùng với nghĩa rất trung thực của từ ngữ Việt Nam). Nhưng mà tao chẳng có ý gì đâu nhé, tự nhiên có "hàng xóm" thì thấy vui vui thôi.

hổng lẽ tớ lại là hàng xóm rởm sao??
bà hàng xóm nè, hôm nào lớp tui có bài văn về nhà thì làm giúp nha :)) :)) :))

Chúng mày ơi, thế cuối cùng anh Long "sachi" (theo cách gọi của con Tân :D ) học lớp nào hả ???
Nói qua nói lại, tao vẫn ko bít gì cả :(
Ít ra, muốn nói gì thì cũng phải biết rõ "nguồn gốc xuất xứ" của người ta chứ :))
À, hôm thứ 2, nếu ko nhầm thì tao nhìn thấy anh "sachi" cũng thi kéo co chúng mày ạ , nhưng ko biết là cho lớp nào.
Tuy nhiên, hình như hôm đấy lớp anh "sachi" bị thua hay sao ý (tao nhớ ko rõ lắm :D )

Có ai giải đáp thắc mắc cho tao ko ??? :eek:

Ấy chết, còn 1 câu hỏi, "Long xiếc" hay "Long sex" dzậy ???

Mà thôi, gọi là Long "sachi" cho nó hay :D
(công đầu thuộc về mày đấy tân ạ :)) )

Đề nghị mấy anh lớp 11 để ý tí nha: Đây la box lớp VĂN, không phải box của riêng lớp mấy anh đâu mà phát ngôn bừa bãi như thế. Nếu lần sau còn ăn nói vậy nữa thì đừng có vào, chỉ có những ai vô văn hóa thì mới nói năng bậy bạ như vậy thôi. (Nếu có ý gì thì nói tránh tránh ra một tí, thiếu ngôn ngữ đâu mà phải PHÁ HOẠI SỰ TRONG SÁNG CỦA NGÔN NGỮ TIẾNG VIỆT)

Thu ơi, thế suốt từ hôm nọ đến nay mày nghe tao nói về cái thằng cha nào hả? Tao vốn là người cực kì tốt bụng và tốt tính (Thật mà ;) ) vì thế nên tao sẽ giúp mày giải đáp thắc mắc:
1. Dương Quang Long là cái lão học lớp Lí 2 nghe chưa.
2. Đó cũng là lão hôm nọ kéo co mày nhìn thấy.
3. Và đương nhiên, mắt mày đâu có sai, đội của lão ta đã thua ( :* cho người như vậy vào kéo co thì làm sao mà thắng được cơ chứ)
Thế đấy, mày còn thắc mắc cái gì nữa thì cứ hỏi tao này.

Cái này gửi đến anh Long thôi:
em giúp anh nổi tiếng thì anh cám ơn em còn chưa đủ chứ phân tích làm gì
Anh Long Sachi ơi, anh khiêm tốn quá thế, ở box "Lớp Trung là thế này sao?" anh phân tích bài của em hay lắm cơ mà. Chính anh tự làm cho mình nổi tiếng đấy chứ, sao lại nói là do "em giúp" thế.
Em không biết là anh đã nhận được cái mail của em chưa, nhưng nếu mà anh chưa nhận được hoặc vẫn còn điều gì cảm thấy bất mãn thì cứ nói lên box này để mọi người còn chia sẻ.
Tự nhiên em cũng chẳng rỗi hơi đi "chọc ngoáy" thế này làm gì (mang tiếng + mất hình tượng lắm) nhưng mà do anh nói là anh chờ em, đúng không? nên em mới không nỡ để anh "leo cây"
Anh đừng có tưởng anh thích mang cái gì ra để phản bác thì mang nhé. Nếu như anh đã dám chỉ trích lại cái bài post mà em bênh vực cho HỘI ĐỒNG LỚP VĂN thì bây giờ anh hãy cứ post bài lên đấu lý xem xem ai thắng ai thua.
Em phải nói như thế vì nếu không làm cho ra ngô ra khoai cái vụ trước thì em không chịu được, với lại anh cứ lùi như thế này thì chán lắm.
Thế đã nhé, mong anh post bài lên box lớp em nhiều nhiều.
I'll wait for you

Thể theo nguyện vọng của đứa nào đó lớp mình (đứa nào thì tao không nhớ), từ bây giờ trở đi, các bài post của tao sẽ được gạch chân ở những dòng quan trọng (các dòng còn lại là nằm trong hệ thống nghệ thuật câu bài). Vậy nên bạn nào đọc bài của tớ (đối với các bạn không ở trong lớp Văn) và đứa nào đọc bài của tao (đối với những nhân trong 10 Văn) thì chỉ cần chú ý dòng gạch chân thôi
Tao phải làm như thế thì nó mới mau sang trang mới, (lớp anh 2 nó hơn đứt lớp mình rùi đấy)

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm qua và cả hôm nay, tao toàn bị con Ngà nó ghép với thằng bí Xuân Phong lớp Lí 2 thôi_mất cả hình tượng trong sáng của mình. Nhưng được cái con Ngà nó gọi là thằng Xung Phong!!!!! nghe cũng hay hay.
Thêm nữa, Hoàng Ngân lớp mình là ăn nói linh tinh lắm rồi đấy nhé. Ngồi trong giờ nó toàn khen anh Long 11 Lí 2 đẹp trai thôi nghe ngu không chịu được. Hôm nay phải post lên đây cho nó biết tay, cho nó hiểu là mình đâu có đùa nó.

Chỉnh sửa lần cuối:
Cái này gửi cho bạn Biên thui: chúng mày đừng có mà tò mò) Nếu mà you có mượn sách gì thì cứ hỏi mấy đứa lớp tui đó, xem xem chúng nó có không. Thế lớp you học nghị luận xã hội là kí rì vậy? Nó là bình luận xã hội đúng không?
Vừa rồi tui có gửi mess cho you đó, nhưng chắc là you chỉ biết vào thì vào, ra thì ra thui, không để ý gì cả /:)
Ah, với lại tui không ngờ là nhà you gần nhà tui thế, vậy nên chắc là tui biết mặt you rùi, nhưng tui không biết đó là thằng nào thôi (nói thật là đến bây giờ thì vẫn chịu)
Còn về khoản "nhờ vả hàng xóm làm bài văn hộ" thì tui thấy you tính toán kì quặc quá rùi đó, "hàng xóm" sinh ra là để nhờ vả nhau sao? (Nói thế thui chứ tui tốt bụng lắm, nhờ gì tui cũng làm hộ mà :) )

Chỉnh sửa lần cuối:
Đặng Thanh Phương đã viết:
ặc , Long sex nhiều fan hâm mộ nhỉ . :mrgreen:

mày cứ nói thế nào í :))
mà ko được câu bài trong này nhé ^^

@ VMT : tình hình là anh chưa đọc cái mail nào cả :))
và có lẽ cái đấy đã xóa mất theo một phản xạ nào đó vì có quá nhiều craps trong hòm thư :))

mà hóa ra em Tân vẫn còn hiềm khích chuyện anh viết bên 03-06 :))
tùy thôi, anh đang rất vui vẻ nên cũng chẳng có ác cảm gì với mấy chuyện kiểu này. :))

có khi lại khiến đời đẹp lên cũng nên

@ 03-06 : bọn này, tao bảo vào cổ vũ các em í mà chúng mày cứ biến đâu thế hả :))

Vũ Minh Tân đã viết:
Cái này gửi đến anh Long thôi:
em giúp anh nổi tiếng thì anh cám ơn em còn chưa đủ chứ phân tích làm gì
Anh Long Sachi ơi, anh khiêm tốn quá thế, ở box "Lớp Trung là thế này sao?" anh phân tích bài của em hay lắm cơ mà. Chính anh tự làm cho mình nổi tiếng đấy chứ, sao lại nói là do "em giúp" thế.
Em không biết là anh đã nhận được cái mail của em chưa, nhưng nếu mà anh chưa nhận được hoặc vẫn còn điều gì cảm thấy bất mãn thì cứ nói lên box này để mọi người còn chia sẻ.
Em phải nói như thế vì nếu không làm cho ra ngô ra khoai cái vụ trước thì em không chịu được, với lại anh cứ lùi như thế này thì chán lắm.
Thế đã nhé, mong anh post bài lên box lớp em nhiều nhiều.
I'll wait for you
Hô hô,hóa ra em này là cái em bị ông phân tích cho cả 1 bài dài ngoằng ở trong "Lớp Trung là thế này sao" à???:)):)):))
Chẹp,trong kia bé ăn nói mạnh mồm,vào đây mồm còn to gấp đôi,đúng là sân nhà có khác!!!!!!!!! :>

Thằng Long nó chẳng phải đang lùi đâu em ạ,đấy người ta gọi là ko chấp trẻ con :D cứ ung dung ngồi nhìn em post bài nói dằng nói dai ko phải sướng hơn sao :))

Tự nhiên em cũng chẳng rỗi hơi đi "chọc ngoáy" thế này làm gì (mang tiếng + mất hình tượng lắm) nhưng mà do anh nói là anh chờ em, đúng không? nên em mới không nỡ để anh "leo cây"
Rào đón thế này làm gì hả nhóc,cứ huỵch toẹt ra là em muốn chửi đểu anh nhưng mà vì chưa tìm ra cớ nào nên đành phải vít thế kia có phải hay ko! b-)

Anh đừng có tưởng anh thích mang cái gì ra để phản bác thì mang nhé. Nếu như anh đã dám chỉ trích lại cái bài post mà em bênh vực cho HỘI ĐỒNG LỚP VĂN thì bây giờ anh hãy cứ post bài lên đấu lý xem xem ai thắng ai thua.
:)) Có cần phải vít hoa chữ hội đồng lớp Văn thía ko em???Nghe thì đây rõ ràng là 1 lời đe dọa,right? /:) Có lẽ nghĩa của nó tương đương với "hồi trước mày ỷ đông hiếp yếu,về hùa với bọn lớp Trung chửi bọn tao,bây h có ngon thì mày lên đây(tương đương với đất của lớp Văn) mà nói này,để xem bọn tao dập mày như thế nào" :)):)):))

Em post bài bênh vực "HỘI ĐỒNG LỚP VĂN" còn nó thì bảo vệ cho lớp Trung,mục đích là như nhau cả thôi bé ạ!!!!!Mà sao phải sang đây mà nói xóc hông nhau nhỉ?Sao lúc đấy trong cái topic "Lớp Trung..." em ko nói luôn :-? hay là cũng sợ bị bọn nó hội đồng lại giống như bọn em đang làm với thằng Sex bi h!!! /:)

Nói thật 1 câu là đừng thấy thằng kia ko thèm chửi lại mà nghĩ là mình giỏi nhóc ạ,sai lầm lớn đấy :)

...........Chẹp,khối 10 năm nay ghê hồn quá,vừa vào trường chưa được bao lâu đã đi cà hết anh này chị nọ rùi, :-& ....ko khéo sau bài này mình phải trốn chui trốn nhủi,đề phòng bị các em truy sát thì phiền!!!!!!!!!! :-? :| 8-|

TÌNH HÌNH QUẢ THẬT LÀ RẤT TÌNH HÌNH!!!!!!!!!!!!!
vấn đề ko phải là bạn em thấy anh ấy ko chửi lại thì cho la mình giỏi, đấy là chị nói thế chứ chả ai nói thế cả!!!!vấn đề thứ hai alf khối 10 năm nay tất nhiên là kinh rồi!!!nhưng ko hề có ý định chơi trội khiêu khích anh này chị nọ!!!! :-$
OKAY! NÓI CÔNG BẰNG 1 CÂU!!cứ cho là bọn em hơi đi quá câuv à thù dai đi, nhưng nguồn gốc của vấn đề thì vẫn là do anh Long đả dộng đến lớp em trước!!!mà phản xạ có điều kiện cảu một người bị đụng chạm tất nhiên là phải tự bênh vực bản thân rùi!ko phản ứng hóa ra là não có vấn đề!!!!
NHƯNG THÔI! cái gì qua thì cho nó qua đi!!!
NÓI 1 CÂU CUỐI CÙNG!!!CHẤM DỨT TẠI ĐÂY ĐÊ! ĐỪNG ĐỂ VÌ THẾ MÀ TOPIC VĂN TAO DUY TRÌ BẤY LÂU NAY BỊ KHÓA!!!!!!!!!!! IT'S OVER NƠ! OKAY??? =D>

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên