girl VĂN đâu rùi nào????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Này, những đứa nào có cùng quan điểm "chiến đến cùng" với lão Lí 2 thì ngó vào đấy tí nhá! Hôm qua tao mới nhìn thấy cái mặt của lão đó. Ôi, bố của "đẹp giai" mày ạ! Nhưng mà dân Văn luôn có triết lí "thất bại là mẹ thành công"-chúng mày nhớ cho. Tao không biết làm thế nào mà cóp được cái ava của lão cho bọn mày ngắm nghía, thế nên tiện thể, bạn nào tốt bụng dạy mình luôn cũng được (phải đổi giọng cho nó dễ nhờ vả). Tao chẳng hiểu tại sao trên đời lại có một đứa con trai "mặt tròn mà để tóc vuông". Tao thề với chúng mày là nó giống hệt như cái bài "trang trí hình vuông" mà bọn mình học hồi lớp 4 ấy.
Chả biết ở nhà có mặc váy không???

Lạy chúa con, càng ngày con ăn nói càng vớ vỉn, bạn nào biết có cái chùa nào gần Thái Hà chỉ cho mình với (nói thật luôn là iem đang có ý định "tu tâm dưỡng tính" trong 2 tuần). Nhưng mà trước khi "cạo trọc bôi vôi", xin phép các bạn tí thôi là đừng có mang cá nhân mình ra làm đề tài nhớ. Nhà cửa người ta là để ăn với ngủ, hổng phải là cái để buôn rồi gì gì đó đâu, mất hình tượng lắm.
To Biên: Hôm qua tui thử ngó qua nhà you rùi, nhà gì mà giàu thế (Chết con rùi, người đi tu đã thoát khỏi trần tục, sao còn biết giàu nghèo).
Iem công nhận là nhà nó to lắm mọi người ạ. Sau này mọi người cứ đến mà "lột của".
Câu bài thế nhiều rùi. Chiều câu tiếp. 8-| Bye

Đang định đi về, tự nhiên lại đọc được bài của bạn Quân. Này, hỏi nick của bạn Linh và Mai Hương thì bạn là bạn cũ của hai đứa đó hả? Có phải là cái bạn hôm đi xe 12 dẫm vào chân tui không? Thôi, thế nào cũng được, bây giờ tui không có nick của 2 đứa đó ở đây, chắc chiều tui sẽ post lên cho. Nói trước là phải hậu tạ người ta cho nó tử tế một tí đấy nhớ. :>
Hix, ai lại câu bài nhiều quá thế này, tội lỗi quá!

Thu ơi, sao mày lên box khác thì được mà mãi ây giờ mới chịu ló mặt lên box lớp mình hửa? Mày là đứa lên net vô tâm nhất trên đời rùi đấy con. Nhưng mà thôi, đằng nào mày cũng lên rồi, thế là tốt lắm đó. Mày cố một ngày gửi độ 4 hoặc 5 bài gì gì đó nhé. Mày cứ nhìn "gương sáng" của tao đây này.

Mày nói thế là oan uổng cho tao quá Tân ơi :(( Cứ mỗi lần tao định lên topic lớp mình câu bài thì lại thấy chúng nó-cụ thể là con (hồ li vi )Ngân-đang nói những cái chuyện gì gì ấy mà tao chả hiểu gì cả ---> ko tham gia được :(
Muốn topic lớp mình lên trang đầu, trên cùng thì còn mỗi cách là tích cực câu bài, câu thường xuyên, từ sáng đến chiều (cái này thì bất khả thi [-x )Vì các topic sắp xếp theo thứ tự có bài mới thôi, topic có bài mới nhất thì nhảy lên đầu . Ráng chịu thôi mày ạ :-s

Hình như từ "đẹp giai" mà con tân dùng nó hơi bị trái ngược với nghĩa từ gốc hay sao ý :)) Thế thì càng tốt, có như vậy chúng ta mới có thể "chiến đấu đến cùng" mà ko bị phân tâm :D
Để mọi người ngắm được ava của lão lí 2, tao có biết cách nhưng ko biết diễn đạt cho mày thế nào, thôi thì để bạn khác giải đáp cho vậy :D

Chết, quên chưa nói nốt, Tân ơi, tao chỉ biết gần nhà mày có ...chùa Bộc thôi :D (chùa đàng hoàng đấy, ko phải tên đường đâu :D )
Nhà mày ở Thái hà là đoạn nào thế, ko bít có gần nhà bác tao ko, vì nhà bác tao có thằng con trai (tức ông anh họ tao) ...đẹp trai cực :)) Cần tao giới thiệu cho ko :D

Bạn Biên là bạn nào mà hay lên topic lớp mình thế nhỉ :D

Theo yêu cầu của Tân, tao đưa ava của lão lớp lí 2 lên này . Ko chắc là có được ko đâu đấy nhé (vì gửi ảnh hay bị lỗi lắm :D )

image.php

con Thu trời đánh kia!!!!!!!!!công tao duy trì topic đêsn tận nagfy hôm nay mày ko cám ơn thì chớ lại còn ngồi đấy àm xỉa xói à!!!!!!!này nha! ko nhờ tao online thường xuyên thì cái topuc này tụt xuống âm phủ rùi :)) :-$

Hừ, Thu ơi, đọc bài post của mày, tao lại không-thể-không-trả-lời được mày ạ. Nhà tao ở đoạn chính giữa của phố Thái Hà, gần Kinh Đô ngon ngon (sáng nào tao cũng phải ra đó măm đó). Thế, mày hiểu chưa.
Tao không biết nhà bác mày ở đâu, cũng chẳng muốn biết thằng anh họ mày có "đẹp giai" không. Mày đừng giới thiệu cho tao làm gì mà mất công mất sức ra (mày quên là ni cô không được có BF rồi à? ;) ) Ừ, thế đấy, tao có trái tim bằng băng mà mày.
Con về cái bạn Biên kia thì tao chịu. Nếu bạn ấy đã từng chơi với mấy thằng con trai bẩn tưởi gần nhà tao thì chắc là tao biết. Nhà bạn đó gần nhà tao cực, đi khoảng 50m thôi mày ạ (thế mà bạn ấy dám bảo là 15m-có mà là hàng xóm sát vách). Mà hay là bạn đó là bố con Lan nhỉ mày nhỉ? Tao chỉ biết là con Lan lớp mình có một thằng bố học lớp Tin thôi, không biết có phải bạn này không?
Còn về việc bạn đó hay lên box lớp mình thì chỉ có hai lí do thôi. (Xin lỗi bạn Biên luôn thể nếu mà cái lí do thứ hai hoàn toàn không chính xác kia làm bạn khó chịu). Tao đoán Một là do tính bạn đó thế (giống cái thằng cha lắm mồm bên Lí 2). Hai là bạn ấy cảm bạn nào lớp mình rùi cũng nên.
Trời, đi tu mà còn lắm chuyện thế này
-->Ni cô nửa mùa.

Vũ Minh Tân đã viết:
Lạy chúa con, càng ngày con ăn nói càng vớ vỉn, bạn nào biết có cái chùa nào gần Thái Hà chỉ cho mình với (nói thật luôn là iem đang có ý định "tu tâm dưỡng tính" trong 2 tuần). Nhưng mà trước khi "cạo trọc bôi vôi", xin phép các bạn tí thôi là đừng có mang cá nhân mình ra làm đề tài nhớ. Nhà cửa người ta là để ăn với ngủ, hổng phải là cái để buôn rồi gì gì đó đâu, mất hình tượng lắm.
To Biên: Hôm qua tui thử ngó qua nhà you rùi, nhà gì mà giàu thế (Chết con rùi, người đi tu đã thoát khỏi trần tục, sao còn biết giàu nghèo).
Iem công nhận là nhà nó to lắm mọi người ạ. Sau này mọi người cứ đến mà "lột của".
Câu bài thế nhiều rùi. Chiều câu tiếp. 8-| Bye

Bạn Tân quá khen
nhà ấy cũng to vãi khủng còn gì nữa
mà hôm qua tớ nói nhầm
nhà tui ở ngách 178/1 chứ ko phải 178.
cái ngõ bên cạnh ngõ nhà ấy đó

Con hồ li kia, mày nói thế là ko được đâu nhé, tao nói thế mà gọi là xỉa xói mày à, mang tiếng chuyên văn thì ít ra mày cũng phải tìm được từ nào diễn tả cho chính xác chứ, nói "xỉa xói" là ko có được đâu :(( :(( :(( Mà sao mình bị cả con Tân và con hồ li nó kêu ca thế nhỉ :( Chán quá cơ :((

Tân ơi, cái chỗ "giữa phố Thái Hà, gần Kinh Đô ngon ngon" thì tao biết, vì nhà bác tao nằm đối diện chỗ đó (gần như là đối diện nhà mày :D ) Tao có thể khẳng định anh họ tao đẹp trai gấp tỉ lần "anh giai" lớp lí 2 kia :D Thề đấy :)) :)) ("đẹp trai" hiểu theo đúng nghĩa đấy nhé, nghĩa đen, ko phải nghĩa bóng đâu :)) )
Lí do về bạn Biên mà mày đưa ra có thể khiến bất cứ thằng con trai tử tế nào tức giận đấy ("tử tế" vẫn là nghĩa đen :D ) Còn bạn ấy có tức giận ko thì tùy thuộc vào độ tử tế của bạn ý :)) :)) (bạn biên ơi, tớ ko có ý gì đâu :D )

Còn con (hồ li vi) Ngân, tao thấy chữ kí của mày hơi bị được đấy :)) :)) Nhưng mày nên thêm một vế nữa cho nó trọn vẹn . Đề xuất của tao này (có thể chưa hay, mong mọi người đóng góp thêm ^^ )

"Khốn nạn !!!!! Con trai thời nay rẻ như bèo. Nhưng vẫn còn may chán vì lớp mình ko có cái thứ "rẻ như bèo" đó " ---> :)) :)) :)) :)) :)) Như thế cho nó có "tinh thần yêu...lớp" , mỗi tội hơi...đụng chạm nhau thôi :)) :))

Thanks nhìu vì tấm lòng hảo tâm tốt bụng của mày, (nhưng mà chỉ về vấn đề này thôi đấy nhớ!) Tao đã nói rùi mà, tao không cần "anh giai" nào đâu
-->Iem đây vẫn còn trong sáng lắm nhớ, đừng có mà đầu độc người ta.
Hôm nay vẫn còn là mùa đông mày ạ, tay tao lạnh khủng khiếp
-->Tại người ta có trái tim băng giá mà; đừng có ghen tị :)
Ước gì đến tuổi 23 nhanh lên một tí để có người ủ ấm cho tay em. Ôi, càng ngày càng thấy tóc mọc lại rùi.

To Biên thui nhé:
Tui hổng có biết nhà sát vách sát ngõ gì hết đâu, nhưng mà tự nhiên thấy có "đồng hương" kể cũng hay hay.
Cũng nhân tiện thanks luôn vì với cái lí do củ chuối mà tui nêu ra, you không có giận. Này, cho hỏi luôn cái nhẩy, you có phải là bố con Lan lớp tui không?
Hix, một ngày viết 7 bài, đúng là thảm

Vũ Minh Tân đã viết:
Hừ, Thu ơi, đọc bài post của mày, tao lại không-thể-không-trả-lời được mày ạ. Nhà tao ở đoạn chính giữa của phố Thái Hà, gần Kinh Đô ngon ngon (sáng nào tao cũng phải ra đó măm đó). Thế, mày hiểu chưa.
Tao không biết nhà bác mày ở đâu, cũng chẳng muốn biết thằng anh họ mày có "đẹp giai" không. Mày đừng giới thiệu cho tao làm gì mà mất công mất sức ra (mày quên là ni cô không được có BF rồi à? ;) ) Ừ, thế đấy, tao có trái tim bằng băng mà mày.
Con về cái bạn Biên kia thì tao chịu. Nếu bạn ấy đã từng chơi với mấy thằng con trai bẩn tưởi gần nhà tao thì chắc là tao biết. Nhà bạn đó gần nhà tao cực, đi khoảng 50m thôi mày ạ (thế mà bạn ấy dám bảo là 15m-có mà là hàng xóm sát vách). Mà hay là bạn đó là bố con Lan nhỉ mày nhỉ? Tao chỉ biết là con Lan lớp mình có một thằng bố học lớp Tin thôi, không biết có phải bạn này không?
Còn về việc bạn đó hay lên box lớp mình thì chỉ có hai lí do thôi. (Xin lỗi bạn Biên luôn thể nếu mà cái lí do thứ hai hoàn toàn không chính xác kia làm bạn khó chịu). Tao đoán Một là do tính bạn đó thế (giống cái thằng cha lắm mồm bên Lí 2). Hai là bạn ấy cảm bạn nào lớp mình rùi cũng nên.
Trời, đi tu mà còn lắm chuyện thế này
-->Ni cô nửa mùa.

Gần nhà bạn Tân có mấy thằng bẩn tưởi à
đó là ai ấy nhỉ???
CÒn thằng bố của bạn Lan gì đó ở lớp Tin thì ko phải là tui mà thằng ngồi bàn trên của tui.
Pó tay với những lời lẽ của bạn Tân
ĐÚng là giọng của lớp Văn :)) :)) :))

trời !!!chaóng nặng!!!!quen kiểu 1 mình 1 cõi!!!!!!!!!!bi h có mỗi mấy tiếng ko online mà bọn nó đã post từng này bài rùi! nhưng àm vui ghê!!!!nhớ về huy động bọn nó lên nhiều nhiều nhé :-$

Ê Tân nói thế không sợ cưng ý đau lòng à. Anh ấy "đẹp giai" thế còn gì. Cái avatar ấy đúng là hàng độc. Anh Long thật hợp với Tân lắm đấy, không cần chờ đến năm 23 tuổi làm gì cho mệt. Nếu thích anh ý đảm bảo sẽ được ăn Sachi quanh năm. Mà đã về nhà anh ấy đâu mà biết anh ý mặc váy hay mặc cái gì.
Còn chuyện với lớp Trung okie rồi chứ?
(phải pót bài theo đúng lời dặn của bạn Vi Ngân yêu quý) =;

Hoàng Ngân ơi, post bài gì mà tiết kiệm thế? Đã nói là bạn nào lên box lớp mình cứ học tập ta mà lại. (Chuyện, thành viên lớp Văn tích cực nhất rùi đó)
Ngân có thấy anh Long nhà ta "đẹp giai" không? Vừa nhìn đã biết là không phải "con nhà nghèo" rùi (từ thuở bé tới giờ chưa thấy đứa nào nhà nghèo mà xinh thế cả).
Với lại ta tức lắm cơ Ngân ạ, mãi mà chả thấy cái thằng đó nó reply lại gì cả. Không khéo "meo" ta gửi lại có vấn đề. À, còn một lí do nữa: thằng đó nó đọc bài của ta không khéo sợ quá chạy mất dép rồi :>
To Biên: tui tưởng you hiền lắm chứ, ai dè...
Thôi, lần sau chả dại mà dây vào. (Người ta nói câu nào mình cứ bật lại tanh tách là không được "phiếu bé ngoan" đâu 0:) )

Chỉnh sửa lần cuối:
Hi! Tui vừa sửa chữ kí xong đây! Quay lại box lớp mình, tự nhiên lại thấy nó chui tọt xuống dưới, tức quá đi. Cho nên bây giờ làm một công đôi việc mà.

Cú quá! Post vẫn hơi sớm. Tớ kêu gọi tất cả các bạn lớp Văn và biết đến box lớp Văn gửi bài hăng máu lên một tí nhá! Có chuyện gì thì cứ kể cho mọi người nghe cũng được. Có thắc mắc thì cứ hỏi, girl Văn toàn đứa dễ tính mà. Thế thui nhá, để xem lên được dòng nào rùi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên