girl VĂN đâu rùi nào????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thôi, bạn cứ nhận lời đi, tấm lòng con gái lớp Văn mà Hà :D

chúng mày cảm ơn bạn ý thì cũng nhẹ nhảng thôi chứ, bạn Hà nói thế thôi chứ bạn ý xúc động lắm đấy ( chúng mày mà cảm ơn nhiều wa bạn ý choáng sau ko dám giúp nữa đâu,có đúng ko bạn Hà???)
to xíu: con kia! cái ảnh 4 con ngồi gốc cây đâu? cái ảnh đẹp nhất của tao thì mày lơ đi ( đểu wa!!!) tao bắt đền mày đấy..huhu..:(( :((

heheh!!!ừa nhỉ!!!!!!!!!mày ko nhắc thì tao cũng quên khuấy!!!!đợi tẹo!!!để taotdi tìm rùi pót lên!!chả hiểu tao lưu nó trong cái file nào nữa/! với cả hoan nghênh mày vì đã câu bài, khai quật topic lớp văn từ dưới nấm mồ trang 3 lên trang 1 :)) =D>

hehe!! chuyện! tao mà lại, vừa câu bài vừa kéo topic lớp mình lên chứ hihihih 1 công 2 việc mà kekekekekeke

hehe, được đấy, nhưng bảo bà Ngân làm thêm 1 cái đường link dưới chữ kí chưa làm ah

đây!!!!!!!!!bà Ngân sắp làm rùi!!!!!!!!!cháu cứ bình tĩnh!!!!!ảnh của lớp mà bà còn chưa vội thì cháu vội cái nỗi gì cơ chú!!!!!!!đúng là có vợ trong lớp văn có khác :))

hehe, chuyện, (mà tôi với bà có họ hàng dây dưa dễ má rì ko nhỉ) có vợ thì bạn vợ cũng phải nghĩ đến, khổ thế đấy :D

đâu có đâu!!!tôi với ông ko hàng mà cũng chắng họ .À mà mọi ngừoi ơi!!!!!!!!!sửa chữ ký rùi đấy!!!có ai muốn vào tham quan pix văn thì xin cứ tự nhiên

trùi, i ốt thế, bà ko biết làm link ah, làm 1 cái chỉ cần click ấy

có 1 cái ô vuông vuông trên thanh công cụ hình cái tròn tròn mà tôi ko biết có phải hình trái đất ko nữa :D, click vào đấy. cái nhập đầu tiên là dòng chữ thay cho cái link, nhập vào, vd: "Album ảnh lớp Văn, nhào zô....", ấn ok or sth like this, rồi nhập cái link đến Album vào, thế rồi bà sẽ có 1 cái tương tự như thế này
Album ảnh lớp Văn đê, nhào zô...

Chỉnh sửa lần cuối:
heheheh!!!!!!sori!!!!em còn nông cạn xin anh chỉ giáo nhiều!!!!! :-$ :)

Chỉnh sửa lần cuối:
đúng rồi ! đầu óc con " hồ ly " chỉ thế thôi , làm sao hơn được, đúng ko nhẩy?????hehe
(vì mày là bạn tao mà, cho nên trình còi cũng phải thôi!!!keke)cho nên tao với mày phải cắp sách cắp vở nhờ bạn HOÀNG HÀ chỉ giáo thôi . Bạn Hà có chịu nhận 2 học sinh ưu tú này ko nào?????

:( :((, thì tôi đã nói rõ cách làm rồi mờ, sao 2 bà cứ nói kiểu, chậc, xỉa xói mình, chọc ngoáy bên này bên kia, như kiểu đang cười mình thế :( :)):)):))
đùa thôi, 2 bạn muốn học rì nào :D:), nói chung, cái rì tôi biết thì tôi nói được thôi :), chứ cái rì ko biết thì chịu
tiện thể, muốn nhờ các bạn lớp Văn 1 chuyện
chả là lớp tớ phải làm bài sưu tầm, đề như sau:
Đầy đủ luôn nè :

1. 2 cái MB,Kl của nghị luận VH, nghị luận XH
2. Một số bài ca dao minh họa cho phần nghệ thuật ca dao >= 5 bài cho tất cả )
3. Một số ví dụ minh họa cho các BP tu từ từ vựng
4. ------------------------- 7 tính chất ( mỗi tính chất 2 VD).

thứ 5 tuần sau là hạn cuối cùng, mong các bạn giúp đỡ :D

bài này vừa nhờ lớp pháp vừa nhờ lớp văn chắc là ok rồi
Mấy bạn lớp văn làm hộ thì làm giúp luôn mấy bản nhé.
Cám ơn trc

ối trời a!!!!!!!!!!!!!!lại còn có hạn cuối cùng nữa chứ!!!!!!!!!!nhờ vả người ta mà cứ như chỉ đạo nghệ thuật thía này!!!!!!!!!!! :-$ :eek:
to NGọc!!!!!!!!!con phản bạn!!!!!!!mày sỉ nhịc bạn mày thía à !!!đồ mất dạy [-x

Hơ, mấy con này, chúng mày định biến cái box lớp Văn thành chatroom hửa? (Mất khí thế quớ! Dân Văn mừ lại đi câu bài kiểu này, xí mặt tao_hết thứ để nói rồi à?)
Này, bọn mày dẹp cái dưa lê market đi nhớ! Đứa nào câu được thằng nào BRAND NEW vào box lớp mình thì hãy câu. Còn như mấy đứa nầy thì chat ít đi một tí nhẩy.
Với lại rất mong là members of 10V lần sau, đứa nào vào đây cho xin cái sơ yếu lí lịch kèm thêm reply của một boy (gọi là giới thiệu cho chị em ta xem mặt).
Thế thui đã, 10 VĂN MUÔN NĂM!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Hello bà con, iem muốn bày tỏ nỗi lòng với bà con một việc nho nhỏ xinh xinh như cái kẹo mút Starburst, ấy là iem đang có argument với một bố 11 Lí 2. Chả phải vì iem lắm chuyện đâu mà là vì có mấy nương nói này nói nọ cả lớp Văn mình nên iem cú quá. Trong lúc tức giận không kiềm chế được bản thân (đã nói hạ mình đến thế rùi đấy nhớ) iem đã post một bài với lời lẽ vô cùng là "khó hiểu" - hix, đọc lại cũng chẳng hiểu được nhưng mừ iem xin thề là tuyệt đối không có ý xấu hay bất lịch sự đâu. Thế là chẳng hiểu ông bố ấy nhảy từ đâu ra, xổ ra một tràng những từ ngữ đầy tính chất phân tích văn học cái bài post đấy của iem. Thế thì cũng đỡ. Đằng này papa ấy lại kèm thêm 1 đến 2 từ "khó nghe" trong từ điển Việt Nam nữa. Iem đây đã reply by email nhưng mờ vẫn tức tiết lắm. Cái này mong bà con làng xóm đồng bào cũng như kiều bào nước ngoài góp ý xem iem nên làm thế nào để cho "lấy lại nguyên vẹn toàn bộ danh dự cũng như hình tượng (lấy dôi ra được thì càng tốt)" cho iem.
Thế đấy, iem cảm ơn trước những người sẽ giúp iem cái vụ này trong tương lai.
Bye
Love 10 Văn

Chỉnh sửa lần cuối:
Iem xin thề với bà con lần nữa là iem không hề mang việc riêng ra để câu bài đâu đấy. Đây là box lớp Văn cho nên iem muốn mang cái bức xúc cả lần trước lẫn lần này ra để mọi người cùng chia sẻ với iem (một mình iem gánh sợ nó gãy xương ạ) Hơn nữa, cũng mong mọi người bảo vệ iem một tí (thì iem thấy dù sao iem vẫn đúng hơn bố ấy mà)
Lớp Văn thì iem được đóng góp ý kiến luôn đúng không? Thế thì iem đề nghị ai vào box này thì phải là người ngay ngắn một tí nhớ. Iem ghét nhất cái trò mượn cái này làm cái kia.
Thế nên là Phương ơi, mày làm thế nào thì làm (vì cái khoản computer này tao ngu lắm) để cho tao được "ngậm cười chín suối" thoả mãn nguyện vọng nhé.
10 Văn-Forever in my heart
:x :x :x :x :x :x :x

TAN ơi! sau 1 hồi đọc những lời tâm sự của mày, tao chẳng hiểu gì hết( vô cùng xin lỗi mày nhé!!hì) nhưng mày yên tâm , nếu ai đông đen mày cứ goi tao, tao giải quyết cho
OK!!

ối trời a!!!!!!!!!!!!!!lại còn có hạn cuối cùng nữa chứ!!!!!!!!!!nhờ vả người ta mà cứ như chỉ đạo nghệ thuật thía này!!!!!!!!!!!
to NGọc!!!!!!!!!con phản bạn!!!!!!!mày sỉ nhịc bạn mày thía à !!!đồ mất dạy
chậc ko phải rồi, hạn cuối cùng ở đây là hạn cuối của cô Văn cho bọn tớ, bọn tớ chỉ thông báo thôi mà, ko có ai answer ah, làm ơn trả lời hộ tớ nha

Ngọc ơi! Mày làm tao thất vọng tràn trề quá! Thế mà tao cứ tưởng là viết xúc động như thế thì chúng mày sẽ dễ cảm thông cho nỗi khổ của tao hơn chứ. :(( Nhưng mừ thui, mầy không hiểu thì tao sẽ tóm tắt nôm na lại cho coi vậy:
1. Box 03-06 có cái Thu lớp mình với mấy bà lớp Anh Trung xích mích, đúng không? (Nếu mà mày không biết cái này thì mày vô tâm với lớp Văn quá đấy)
2. Một ngày đẹp trời, tao vào box đấy đọc và chẳng hiểu sao lại thấy mấy bà đấy "nói không hay lắm" về cái lớp Văn của mình (đại loại là "cái giống Văn nó thế")
3. Tinh thần tự hào dân tộc nổi lên, tao cú quá, post lại một bài với đại ý là chuyện không có gì to tát mà cứ phải bới móc lên, lại còn nói năng không đúng về lớp mình.
4. Thế là chẳng hiểu ở đâu, "đại ca" ở lớp 11 Lí 2 nhảy ra, nói này nói nọ cái bài post của tao, ông ấy còn phân tích từng từ từng chữ một mới tức chứ.
5. Nhưng mà tao cũng không phải là đứa nhỏ nhen (tao thề đấy) nên nếu chỉ vậy thì tao cũng chỉ hơi tức thôi. Đằng này lão ấy "thấy người sang bắc quàng làm họ" gọi tao là "cưng" của lão. Sau đó, lão còn dùng khoảng 1 hay 2 từ rất chi là mất thuần phong mĩ tục trong bài phân tích dở hơi của lão.
6. Tao nổi cơn thịnh nộ, gửi mail cho lão đấy một bài rùi, nhưng mà tao vẫn tức lắm.
Đấy là toàn bộ nỗi bức xúc của tao, nếu mà mày còn không hiểu nổi thì đúng là mày "thiểu năng tuần hoàn não" rồi đấy.
Nhân đây một lần nữa tao mong bà con dân Văn lớp mình (cứ tạm thế đã, còn nếu có ai tương trợ thêm thì càng tốt) giúp tao giải quyết nỗi bức xúc này.
Thanks 10V alot

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên