girl VĂN đâu rùi nào????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
chẹp, chán quá, mọi ngừơi thông cảm nhé,hẹn đi nhưng vì việc quan trọng nên ko xem được, thôi để lần sau vậy:)

rồi biết rồi!!!khỏi cần xin lỗi !!!biết chuyện của mày quan trọng rồi mà ;) :)) à! cho tao gửi lời hỏi thăm xem tình hình nhé :-$ =D>

ừa, vào box ĐIỀU HAY HO thấy cái chuyện quan trọng của bạn KHANH rồi, waiting for a special person :D

XIN MỜI CÁC BẠN ĐẾN VỚI GIAO LƯU KHỐI CHUYÊN VĂN!!!!!!!!!!VÀO SÁNG THỨ 2(15/11)!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

helo bà con, ơ, chồng cũng vào box này ah :x
em đã vào HAO, ZEEEEEEEEEEEE, sau bao nhiêu lâu chờ đợi kích hoạt

huuuuraaaaaaaaaa! vuii quá chờ mãi mói có 1 nhân văn nữa lên hao!!!!càng đopng vui nhôn nhịp!!!!!!!!!yên chí đi!!!!!cứ đi thì biết!!! ko dám nói là hay hơn thiên hạ nhưng mà chắc cũng ko tệ hại đâu

Tớ thấy topic trên này toàn câu bài (hu...sorry...) :(, mà tớ lại ko thạo về khoản này lắm
--->chả bít nên viết gì nữa, câu bài thì cũng phải có chủ đề chớ :((

thôi kệ mày ạ!!!!!topic nào àm chả câu bài!!!!!!!!!!!!miễn là đừng quá đấng quá là ổn!!!!với cả mayg cứ vào đi!!!!!cho vui!!!!chwus lớp văn ít người vào quá hà :-$ :((

nhưng mà đấy là nhờ siwj trợ giúp đắc lực của bà con làng xóm!!!!!!!!!chứ dân văn làm gì có ma nào lắm đâu!!!CHÁN

thì hàng xóm sớm tối tắt đèn cùng thả câu mà :D
đùa thôi, box của từng lớp. trừ của a2, a1, lớp tin :x, có vẻ box nào cũng ít ít người lên nên mọi người aloso vào giúp đỡ + thả câu mà

ui, lâu lắm mới onl, đùa chứ, hôm nay giao lưu, thời trang lớp mình gọi là đỉnh của đỉnh luôn. QUá hay :)

hura!@!!!!!!!!!!!như shit ý!!!!!!!!!âm thanh goị là bỉ của bỉ!!!!!!!!!chả nghe đựoc cái gì cả!!!!!!!!!!! :(( Nhưng mà tiết mục thời trang đứng là quá ổn!!!!!!!!!!!!hai nhà thiết kế của chúng ta thật là tài ba!!!!!!!!!!!Dù thành công hay thất bại thì cũng đã làm xong chương trình!!!!!!!!!!ai cũng đóng góp hết sức mình!!!!!!!!VUI LÀ CHÍNH!!!!!!!!!!!!ĐOÀN KẾT!!!!vậy alf okay rùi :-$ =D> :)) :x

à mà quên! hôm nay gió mùa về kinh bà con nhi>>?????????biết thế huy động bộn nó tập bài GIÓ MÙA VỀ của LÊ MINH SƠN xó phải là hợp tình hợp cảnh ko ????chán ghê cơ

úi con "hồ ly" nha` minh` mê anh Lê Minh Sơn quá nhẩy!
công nhận chương trình giao lưu của lớp mình thế là quá tuyệt vời rồi!!!hoan hô=D>
sang năm sẽ quyết làm cho ra trò!! Lớp Văn dâu có thua gì những lớp khác ( phải không bà con)

hehe, tối nay sẽ về upload ảnh hôm giao lưu của lớp VĂN, thông báo luôn cho bạn HÔ LÊ VI NGÂN vào đấy upload luôn nhé

aaaaaaaaaa!ze oi!!mày viết bài được rùi đấy à!!!!!!!!!!!!!!!vui quá!!!lại có thêm 1 nhân online!!!!
to H.Hà:trùi ơi!!!Ngân thôi còn lôi cả họ cả tên của tui ra nữa!!!lắm chuyện :))

êu!!!!!!!!!!Hà ơi!!!ấy ko lập anbum văn thì làm sao tớ up ảnh lên được

http://www.hn-ams.org/album/categories.php?cat_id=306 -> album của lớp Văn đây
sau khi mòn lưỡi xin xỏ mấy anh Admin, mấy ông ấy cũng lập rồi, tôi đã upload tầm 25 cái ảnh vào rồi đấy, chỉ ko biết bao giờ thì mới được xét duyệt thôi
mà bà change cái sign của bà đi Ngân ạ, thành 1 dòng link quảng cáo cho cái album của lớp bà ấy
thế thì mọi người mới biết mà vào

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên