girl VĂN đâu rùi nào????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Híc, cho ảnh lên thì phải chú thích tên chứ, chả biết ai vào với ai cả

sozi, đây là mission impossible, em có biết tên đầu mà chú thích :D

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
http://www.hn-ams.org/album/categories.php?cat_id=306 -> album của lớp Văn đây
sau khi mòn lưỡi xin xỏ mấy anh Admin, mấy ông ấy cũng lập rồi, tôi đã upload tầm 25 cái ảnh vào rồi đấy, chỉ ko biết bao giờ thì mới được xét duyệt thôi
mà bà change cái sign của bà đi Ngân ạ, thành 1 dòng link quảng cáo cho cái album của lớp bà ấy
thế thì mọi người mới biết mà vào
ối trời ạ!!!!!!!!lại còn thía nữa!!!!quảng bá thương hiệu lớp văn đấy á :))

hello " hồ ly "!!!:p
thế là mày có thêm đồng minh trên HAO rồi nhé :))=> sướng chưa????:))
Ngân ơi! bạn HOàng Hà ( chồng con Lan ) nói đúng rồi còn gì!! phải quảng bá thương hiệu lớp Văn chứ , phải cho cả làng biết girl Văn bây giờ khác xưa lắm rồi hehe :))

ặc. chết rồi, mọi người nói như kiểu mình ăn cơm trước kẻng ấy, đã cưới đâu mà cứ chồng chồng con con
tùy bà thôi, ko làm cái sign thì ai mà biêt đường mà vào

lớp văn đã có ảnh rồi cơ ah , nhanh thiệt , quả này lớp sinh ũng phải học đòi mới được .

hihihi!ua thì quảng bá!!!nhưng àm phải đợi tao post xong cái đã chứ!!!!!!!!!đây tối ngày thực thi nhiệm vụ!!!!!!!!!!!! :))
to Hoa:thì lúc lớp ấy làm giao lưu khối chuyên cũng chụp ảnh thui!!!!!!!lúc đó chụp còn nhiều hơn ấy chứ :)) :-$

êu!!!Hà ơi!!!!!!!sao tôi up ảnh lên thì bảo là phải chờ admin xét duyệt!!!!!!!!!!mà sao ông thì up lên được ngay vậy!!!!!!!!!!BẤT CÔNG

thì phải đợi thôi
tôi qua tôi thức đến 2h30 sáng để up ảnh đấy, sáng này thì được
thường 1 ngày, các anh chị admin xét duyệt ảnh 1,2 lần, tùy từng ngày nữa
thế nên cứ đợi đi
waiting for..............

thế à!!!!huhuuhu! up cả chiều rùi mà tối có thấy đượ đâu

thế thì chiệu, ai mà biết được, như kiểu cái nick của hlan ấy, tớ làm mất đúng 15min là được kich hoạt, tùy số phận nữa :))

eeeeeeeeeeeeeeee mấy ông bà nói chuyện gì về tui vậy?À mà có ảnh mới rùi đó

Xin lỗi các bạn lớp Văn cho em bon chen tý nhẩy.Upload ảnh lên khó vậy sao?Thế mà Héo lớp em up lên 56 cái thì giỏi thiệt.
Lớp Văn ơi, khi nào sang giao lưu với lớp Anh với Địa đi.Học cùng 1 tầng mà chẳng biết ai với ai cả.3 lớp cùng tổ chức lun..
Nghĩ sao?

Ặc ặc, Lan ơi, cái ảnh tao và Đan Tâm mày chụp bị ngược sáng ---> xấu vãi !!! :(( :(( Tao ko thể nhận ra nổi, ko thể tin vào mắt mình nữa :(( :(( Bắt đền mày đấy, hôm nào phải chụp lại cho tao tử tế hơn đi :(( :((

ối trơif!!!!!!!!!!!!!!thía là xinh rùi THu ơi!!!!!!!chụp trên sân khấu bọn mày cứ chuyển động lia lịa ý!!!!nhanh bỏ xừ chụp thế là nghề lắm rùi!!!!!! :-$ =D> Ye ! cưới cùng cũng kích hoạt xong!!!!!!!!!!!!!bà con ơi!!!!vào xwm ảnh đi!!!tối nay là em sẽ up những cái ảnh cuối cùng lên đó :-$ :))

very sozi mấy bà vì tôi ko biết tên mọi người để làm 1 cái name nghe tình củm hơn cho mấy cái ảnh, nhân nào lớp văn muốn sửa lại name thì add nick Y!M của tôi nè, rồi tôi đọc user với pass trên hao cho: leohearts142, căn bản hlan cũng nói với tôi vụ này rồi, tôi cũng nói pass cho nó rồi, nhưng chả thấy bà ấy edit rì cả
tiện thể nói luôn, khi người post ảnh muốn edit lại vài thông tin cho bức ảnh mình up lên, chỉ cần click vào cái ảnh đấy, phía dưới ảnh có chữ sửa và xóa đấy, cứ click vào là được

nhân dịp này!!!!!!!!!thay mặt toàn thể lớp văn cám ơn bạn Nguyễn Hoàng hà lớp tin dẫ tận tình giúp đỡ!!!!!! lập anbum cho lớp văn , lại còn tận tình. ko quản ngại khó khăn gian khổ :)) , kháng cự lại sức cám dỗ mê người của sự buồn ngủ giữa mùa đông vào lúc 2h sáng để up ảnh cho lớp :(( CẢM ĐỘNG QUÁ!!!!
THẾ NÊN LONG TRỌNG GỬI LỜI CÁM ƠN ĐẾN BẠN HÀ!!!!!!!!BẠN Ở ĐÂU YÊU CẦU ĐẾN TOPIC LỚP VĂN ĐỌC LỜI TUYÊN HỆ NÀY NGHE CHƯA???!!! :-$ =D>

ặc, xúc động rơi nước mũi(đang xịt mũi, ko có ý bất nhã đâu đấy :D :p)
hehe, thật ra là toàn onl đêm thôi, vì giờ đấy mới là giờ đông người onl nhất trong ngày :D, vả lại, lời vợ dặn cấm có cãi nên phải làm thôi, nhiệm vụ mà :D:)), dù sao cũng cảmo ơn vì lời cảm ơn :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên