girl VĂN đâu rùi nào????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ới trời ạ!!!!!!!!!!một lũ thần kinh!!!phá hoại vật dụng học tập, bắt bỏ tù bi h :))

cho biết cái lịch học đi , thế mới viết được ... :D

tớ học Hóa thầy Vinh sáng thứ bảy ở tầng một thôi.
CÒn học thầy Tôn thứ 3 thứ 6 ở trên tầng 3 ấy
tầng 1: ngồi bàn 3 hay 4 dãy bên phải (chuyển roài) (hoặc là gần cuối, chỗ có chữ màu hồng trên tường ấy :) )
tầng 3: toàn ngồi bàn đầu thôi!!!
Thế nha, liên lạc nhanh nha!

lạ qua' à ... tớ cũng học thầy tôn thứ 3 và 6 từ trước đến nay , vậy mà ko được nghe danh bạn phương :D ... tớ ngồi bên dưới , thường là bàn thứ 2 hoặc thứ 3 từ dưới đếm lên ...
liên lạc à , xem nào , thứ 6 này nhé ... vào lớp cứ hét toáng lên ... "khánh ltv đâu , ra chị bảo " là tớ ra liền ... :))

To bố : thể nào cũng "Love at the first sight" cho mà xem .

ôi trời, tớ mà hô thế các bạn bảo tớ có vấn đề thì sao?
Hay Khánh hô đi!:D

trơi` ơi , sao lại sợ mọi người chứ ... :)) nếu tớ mà hô thì mọi người lại nghĩ tớ ... có vấn đề với ấy :(
vì vậy rất ảnh hưởng đến " tương lai" của tớ sau này ...:))
cho ấy hconj cách khác đấy .... :))

MỌI NGƯỜI ƠI!!!!!!!!!!!!!NGÀY MAI VĂN ĐÁ!!!AI ĐI ĐƯỢC THÌ CỔ VŨ CHO LỚP VĂN NGHE!!!!!!!!!!!!!!CÁM ƠN NHIỀU :)) =D> :-$ :)>-

đấy tin tổng hợp nóng sốt nhất là ngày mai lớp văn ra quân!!!!!!!!!!!!!!con Khanh kia! mai sáng mày có đi học ko???đi thì ghé sang cổ vũ cái đê

iem đi cổ vũ lớp văn nè, căn bản có con vợ ở lớp VĂN :x :D

Mày cưới rồi hả Hà, thế là làm con rể thằng Kim rồi :D
Vợ mày tên Hương hay Lan rì đấy đúng ko ?

Hồ Lê Vi Ngân đã viết:
đấy tin tổng hợp nóng sốt nhất là ngày mai lớp văn ra quân!!!!!!!!!!!!!!con Khanh kia! mai sáng mày có đi học ko???đi thì ghé sang cổ vũ cái đê
tao có đi học
học xong 3 tiết sẽ đến cổ vũ chị em

huuuuuuuuuuuuuuuuuuearaaaaaaaaaaaaaaaa!!!! thua rồi!!!!!!!!!!!!nhưng mà thua trong tiếng cười!!!!!!!!!đá thì hết mình! cổ vũ cũng hết mình!!!!!!!!!!!nói chung là cái gì cũng hết mình!!!!!!!!!!thua thì vẫn thua nhưng ko sao trận sau gỡ vốn!!!!!!!!!!!!!!!! :-$ :)) =D>
XIN MỜI CÁC BẠN ĐÓN XEM TRẬN ĐẤU GIỮA 10 V VÀ 11 ĐỊA THÚ 4 TUẦN SAU NHÉ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! :)) :)>-

bó tay với trận hôm nay, buồn cười đau bụng
trận chiều nay vãi hay luôn :x, ai ko xem siêu tiếc

Hôm nay ko đi cổ vũ lớp văn được , tiếc quá , trận sau cố lên nhá .

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
bó tay với trận hôm nay, buồn cười đau bụng
trận chiều nay vãi hay luôn :x, ai ko xem siêu tiếc
oái!!!!!!!!!!!?????????sao lại [-( :-? [-x cười đau cả bụng

trận chiều nay ấy, mọi người có xem ko, có bà YẾN đỉnh của đỉnh, dê dắt khéo hơn con trai :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên