girl VĂN đâu rùi nào????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Cừ là lão nào , đặc điểm nhận dạng ? Có khi lớp tui cũng học lão .

chen ngang 1 bài thui: thán phục bạn hoa về mặt chữ ký : hay quá xá à ....

ko! biết thầy tin bạn Hoa rùi!!!!!!!!!!!!!ko phải đâu!!!!! thầy tin lớp văn là độc nhất vô nhị có một không hai trên đời

chán bỏ xừ, thầy cô năm nay hắc xì dầu luôn, điẻn hình là Khí Quyển với cả Canh , chán:(

Vi Ngân đã viết:
thầy tin lớp văn là độc nhất vô nhị có một không hai trên đời
chứ còn gì nữa, mà hình như thầy này dạy Lý lớp Trung đấy!

úi, các bé ơi, bất mãn vừa vừa thoai, đằng nào mà chẳng thế roa`i, chấp nhận đê..ê..ê!!!

kin kin , sếp long vào là lại các bè các bé ===> trên cơ đây ... :)) , sếp có muốn tâm sự với bé nào thì cứ nói thẳng ra , đóng góp ý kiến vòng vo làm gì ch o mệt ...:))

chán bạn Khanh quá cơ!!!!!!!hỏi thía àm cũng hỏi ngoài bé Phương ra thì còn bé nào vào đây nữa cơ chú!!!!!!!!!!!!!!ANh Long mà dám đưa đẩy với bé nào thì có mà chết với mẹ Phương à!!!!!!!!!!!Phưởng nhẩy :))

lê thu phương , người nổi tiếng mà các bạn hay nhắc đến đấy á ... :D

ỏ trên hao hình như có mỗi một bạn là LTP thôi mà!!!!!hỏi gì mà hỏi ngu thía :))

thê hoa ra ban le thu phuong kinh khung? ma` moi nguoi` igfoi thieu cho to' la` ban phuongnay` ah`
??????????

thôi!!!!!!!!!!!!nhé!dừng topic này ở đây thui!!!!!!!!!!!!!chuyển chủ đề đi bà con ới!!!!!!!!có ai muốn câu bài trong khuôn khổ thì vào mà câu!!!!!!!!!!!

ban hoa dao nay` toc' do. tang tien' phet' , bai` cu' len vun` vut. :D

Eh,cho hỏi Quỳnh Phương ở lớp thế nào?Vợ tui đó cấm đc nói xấu

nhâm rùi ấy ơi!!!!!!!!!!!!bạn Phương này àl bạn Phương khác cơ! lớp tớ có 2 bạn Phương cơ mà

ặc, vào box lớp văn thấy toàn nói về ltp, haha, hot girl
lớp văn hôm trước làm cái trò thò tay vào hôp vui ghê, mình giơ tay mà ko đuợc gọi, ức vật :(

cái đấy bọn tớ định bắt lên cơ, có nhìn thấy mấy con ma lượn lờ ko?
Mà sao không tô đen mấy con chuột đấy cho ghê nhii?
@anh Trung: Quỳnh Phương á, quan tâm hơi bị lộ liễu đấy,chẹp..chẹp---->thì bình thường, cắt tóc roài, nói chung là khác hơn so với cấp 2. Cứ yên tâm đê anh ạ, hỏi thoải mái, bọn em đáp ứng cho, Ngân nhỉ?

Khánh đã viết:
lê thu phương , người nổi tiếng mà các bạn hay nhắc đến đấy á ...
xin lỗi đi, bạn biết tớ là ai mà nói hả Khánh, xiiiiii.....mà lớp tớ có 2 Phương cơ 8-|

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên