girl VĂN đâu rùi nào????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
lại trở thành chỗ ........ rồi ....
xem ra đôi này hạnh phúc wa' .... thật đáng khâm phục ... :D

sao! thấy vợ chồng người ta hạnh phúc! ghen tỵ hả???????? :)) ;;)

ùă , ghen tị ... á , ko ... cũng chả có gì ghen tị cả, bây giờ quan trọng là học chứ nào phải mấy chueyenj này mà ghen ... :))

Hic, thấy bạn Khánh đào hoa quá à, vô đây được các bạn lớp văn quý mến quá! :D:D:D:D Tình hình vợ mày đang buồn đấy Khánh ơi, liệu mà an ủi đi!

ủa con Khanh nó buồn chuyệ gì hả HUy?????????????tao thấy nó vui như tết đấy chứ

ừa , đã an ủi vợ rùi but cũng ko vui lên đuợc nhìu lắm đâu , bởi vấn đề ... cũng khó hiểu lắm ... :(
to huy: chả đào hoa gì đâu ... đến bi giờ ngoài vợ ra thì vẫn .......... :((

em xin lỗi các bác tý
Thằng Huy kia, tao nhờ mày hỏi hộ tao chuyện ông Thái thế nào để còn đi học, để còn gặp bọn mày chứ:(:(
Ừ, cái Tũn, khổ thân nó quá:(( Tao ko làm được gì cho nó hết:((

vợ dạo này cũng ko buồn lắm đâu
nhờ có mọi người an ủi thì cũng khá lên rôi, nhưng mà chuyện rắc rối lằng nhằng lắm cơ:(

ừ, tại mày nghĩ quá nhiều về nó quá đấy mày ạ. Vui lên đi ko thì mày sẽ cảm thấy nuối tiếc hơn nhiều hơn một thứ gọi là amour;) đấy

To Chi: Ông Thái không dạy đâu! Chỉ dạy lớp 12 ôn thi ĐH thôi! => Tiếc thật!
To Khánh: Nó dạo này cũng vui lên rồi! Hôm nào phải gặp lúc nó đang phone cho ... thì mới thấy hết được cái điên dại của nó! :)):)):)):)):))

bà con ơi!!!!!!!!!!!!văn cũng sắp đi tham quan rùi! lớp nào muốn đi tam đảo thì điv ới lớp văn!!!!!!!!!!!!!!!lớp văn có bạn quen với cả du lịch nên rât tiện, xe cộ, chổ ở gần như cũng đã okay rùi!!!!!!!!!!!!!chỉ còn chờ thầy về gật dầu cái rụp là xong thui!!!!!!!!!!!! :)) =D>

ơi tròi ạ!!!!!!!!!!!!!đang nói vấn đề nghiêm túc mà cứ xiên toạc đi đâu thía này!!!!!!!!!!!!xin thưa với bà con cô dì chú bác là lớp văn ko có con trai nhá :-$

bạn Hoàng toàn nghĩ linh tinh! Bọn tớ đang bàn chuyện đi chơi ngây thơ trong sáng mà...:))

ai tróng áng thì tao ko biết!!!!!!!!!!!!!chứ mày thì nhất định ko rùi Phương ơi>!!!!!!!!!!!!! :))

ối trời có thế mà cũng phỉa hỏi!!!!!!!!!!!!!!!!rõ là thừa hơi !tất nhiên là............ko rùi :)) Học lớp văn làm gì có chuyện trong sáng cơ chứ =D>

hóa ra dân văn toàn người đen tối , bây giờ mình mới biết ... :)) :))
thế thì nhất quyết ko nên cho đi chung với lớp nam nào ... kẻo đi 2 về 3 thì khổ ... :)) :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên