girl VĂN đâu rùi nào????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thui thế này nhé! nói tóm lại 1 câu ý các bạn bảo ngữ pháp Pháp thì khó hơn anh nhưng tiếng P thì đọc dễ hơn tiếng anh!!!!!!!!?????????

lạy các mẹ , tiếng nào chả có cái hay riêng , ai dám nói tiếng việt hơn tiếng lào hay tiếng lào hơn tiếng cam puchia hay tiếng campuchia hơn ....
cái đó thuộc về "phạm trù dân tộc rôi " ko dây dưa ...

trời ạ! mỗi có 1 vấn đề mà bàn mãi! chính ông khai mào ra lại còn lắm chuyện !!!!!!!!!!! :))

ô hay , thế khai mào ra mà ko có ai hưởng ứng thì nó tồn tại lâu đựoc à .... chính các bà hưởng ứng lại còn .... làm chuyện !!!!!!!!!!! :)) :)) :))

Tiếng Pháp khó hơn tiếng Anh, đọc khó hơn tiếng Anh nhiều! ĐỪNG TƯỞNG BỞ TIẾNG PHÁP DỄ HƠN TIẾNG ANH! Chỉ có học tiếng Pháp xong mà học tiếng Anh thì mới thấy dễ thôi, còn ngược lại thì hình như khó hơn! :D:D:D:D:D

đấy thấy người học lớp P nói 1 câu công bằng chưa Khánh!!!!!!!!!!!!!!!!!cấm cãi nữa đấy nhé :)) =D>

Phạm Lê Huy đã viết:
Tiếng Pháp khó hơn tiếng Anh, đọc khó hơn tiếng Anh nhiều! ĐỪNG TƯỞNG BỞ TIẾNG PHÁP DỄ HƠN TIẾNG ANH! Chỉ có học tiếng Pháp xong mà học tiếng Anh thì mới thấy dễ thôi, còn ngược lại thì hình như khó hơn! :D:D:D:D:D
Thế à, sao vẫn có nhiều người học Pháp thế nhỉ, TA là ổn rồi chứ :D

ối,sao bạn Khánh thay avatar liên tục thế? Chóng cả mặt 8-} bạn bên ngoài có được như thế ko? :x

chắc đựoc khoảng 6,7 or max là 7,5 /10..... :))
tại bây giờ để tóc ngắn , hồi trước để tóc dài thì cũng đựoc khoảng 8/10 của cái ava...:))

mí lị đó lả ảnh KTS , nếu cần tớ cũng chụp đựoc như vậy ...:D
có bẹn nào muốn làm quen với bẹn trong ảnh ko ... :D bẹn ý học lơp 11 đấy...

bó tay, đem ảnh người khác làm avatar cho mình làm ri hả khánh
iem là thằng đã học cả 2 tiếng thấy rằng nên cất lên tiếng nói của kẻ đứng giữa(đương nhiên là theo ý kiến của riêng iem): TIẾNG PHÁP KHÓ HỌC HƠN, PHÁT ÂM KHÓ HƠN, HỌC TIẾNG PHÁP XONG HỌC TIẾNG ANH THÌ THẤY DỄ HƠN (vì có nhiều từ lơ lớ nhau giữa hai tiếng), TUY NHIÊN TIẾNG ANH THÔNG DỤNG HƠN, NHƯNG NẾU AI MÀ HỌC TIẾNG PHÁP THÌ THEO EM MANG 1 CHÚT MÁU PHÁP, RẤT ROMANTIC HOẶC 1 TỪ NÀO ĐÓ CÓ Ý NGHĨ TƯƠNG TỰ :d

tớ học E nhưng tớ thích F hơn:):). Bó tay mặc dù tớ chẳng hiểu tại sao, chắc chơi với dân Fap' nhiều quá Huy ạ:)):))
Cho tớ xin fep' câu nốt: Huy ơi, mày có đi học thầy Thái không, thầy chuẩn bị có lớp đấy, mày ở trường khi nào gặp thầy , hỏi thầy hộ tao rồi nhắn off cho tao nhá. |Tao rủ thêm mấy đứa đi, toàn là mày quen đấy, dễ có khi là có bẹn My đấy:))

My nao???????????
Sao tao ko biết thê??????
nói chung là tiếng nào cũng hay ngay cả tiếng Việt cũng thế.theo Khanh là như thế nhưng mà học TP thì tất nhiên là yêu tiếng Pháp hơn

lâu lắm mơi thấy vợ yêu online ... :D
mọi người thôi bàn về vụ tiếng p đê ...... trở về topic lớp văn ...... :D

ĐÂY thì trở lại!!!!!!!!!!!!!!!!!vấn đề ở chỗ là lớp văn có ý định đi tham quan ! nhưng mà vânc hưa chọn được địa điểm thích hợp!!!!!!!!!!!!!tay anh chị nào có kinh nghiệm đi chơi lão làng thì góp ý hộ cái!!!!!!!!!!!!!!!!theo mọi người thì đi BA VÌ hay là TAM ĐÃO thì zui hơn!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!??????????????????

to Tũn: kekek. mày không tin thì thôi, Lê Lê My lớp bà đó:)):))
Đùa thế thôi chứ hai đứa nó có cái quái gì với nhau đâu, ghét nhau như xúc đất đổ đi chẳng hết:D:D. TŨN à, mày cũng xem thế nào giục thằng Huy hỏi để đi học ông thái luôn với bọn tao nha:-*

các em thử đi Khoang Xanh xem, cũng vui ra phết đấy chứ! Đi Tam Đảo cũng được, nhưng vào mùa này thì hơi lạnh, còn Ba Vì á, tha hồ mà uống sữa...:))

à mà Phương, hôm nay anh phải trực không ra được đâu, hôm khác anh bù.....

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên