girl VĂN đâu rùi nào????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
huhuhuh! các bạn lớp lý thân êu ơi! thầy của lớp văn đã có quyết định chính thức rùi! kồn đựoc đi thăm quan! vậy thui! hẹn các bạn vào một ngày khác vậy!!!!!!!chúc các bạn đi chơi vui vẻ nhé :(( =D> :x

HUHU, báo tin cho lớp Văn luôn, lớp LÝ cũng bị hoãn đi rồi.

vậy mà mọi ngưòi bàn tán sôi nổi ... làm tui cứ tưởng mình ... phải ở nhà 1 mình trong mấy ngày nghỉ ....
hóa ra ai cũng như ai ... :))

ủa! sao kỳ vậy!sao lớp lý cũng bị hoãn!!!!!!!!!!!!!!!!!!vậy alf tất cá ngồi ơ nhà rùi!!!!!!!!!! nhưng ko sao!!!!! đi chơi trong thành phố với bạn bạn bè cũng vui rùi :))

các đường phố lớn bị cấm hết trơn hết trọi .... đi đâu đây ....

chỉ cấm xe bú và xe ô to thôi! đâu có cấm xe máy , xe đạp đâu

bạn ngân viết xe gì kia ... tớ đọc ko có hiểu ... :)) :))

à! nhâm nhầm!>>>>.......bus!! bạn Khánh ạ!!!!!!!!!!!!!!!Cấm đường nhiều nghê hôm qua mãi mới đi từ ams sang TP được!!!!tắc đường ko chịu nổi :((

lớp văn dạo này tình hình như nào rồi , có biến cố gì lớn xảy ra ko zay. :D ( các bạn tranh thủ viết đi ko tí nữa lạc đề thì ngồi mà khóc ... :)) :)) )

Lớp Pháp cũng định đi trong mấy ngày này, nhưng cũng bị hõan! Nói chung là cứ để cả trường đi cùng 1 dịp, rồi về kể cho nhau nghe nó vui hơn! :D:D:D:D
To bạn LAN: Chữ ký = tiếng Pháp! Bạn học tiếng Pháp à? :D:D:D:D
To chồng bạn tao: Thấy bảo con bạn tao gặp "bạn" rồi! Hôm nào lên Ams cho "tớ" gặp cái nhở?

ối trời!!!!!!!!!!!!rốt cuộc chẳng có lớp nào đi dược!!!!!!!!!!!!thế thông thường thì trường mình khi nào mới tổ chức cho cả khối đi tham quan đây??????
TO Khánh: cám ơn quan tâm, lớp văn hiện tại vẫn sóng yên biển lặng, chưa có phi vụ nào long trời lở đất cả, chỉ có mỗi chuyệ thầy lớp văn sắp đi công tác 3 tuần.heheh! thầy Phức chủ nhiệm thay!ÔI YÊU THẦY PHỨC QUÁ ĐI!!!!!!!!!!!!!!!!!THẦY PHỨC MUÔN NĂM =D>

To Huy: ờ tốt quá, cậu hiểu hả, xem thử tui có viết sai chỗ nào ko hộ với.

He he, mạn phép mấy bạn chuyên Pháp nếu tui nói sai đừng cười. Đơn giản lắm Trang ạ,nghĩa đen nôm na là: Trái tim tôi đã biết nói rùi, còn nghĩa bóng thì, hì hì, tự đoán.

ôi, các bạn toàn chơi Tiếng pháp....:(
to Ngân: may quá, "nó" được ra mày ạ, tao tưởng trường bọn nó bị nhốt hết mấy ngày. Đi chơi:))

Nghĩa bóng là: Em đã bít iu rùi!!!:x:x:x, phải ko nhỉ?;)

sao bạn trang thông minh thế .... :)) :)) :))
to huy : ờ , hôm trước tớ lên ams rồi .... :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên