girl VĂN đâu rùi nào????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ối trời! nah chị ơi ! sến như con hến! nhưng mà thôi! tâm sự thì cứ tâm sự! mình phản đối thì các anh các chị lại bảo mình ty tiện hẹp hòi mất! khi nào cưới nhớ mời em này alf được ! okay :)) :-$

tình yêu phải xuất phát từ những cái gì bền vững nhất .... cái này sai à nha ....
vợ chồng ngưòi ta bít mẹt nhau rồi , nói chuyện thấy hợp nhau thì ok thôi ....
mà các cụ ngày xưa vẫn thế đấy chứ , cứ lấy nhau rồi yêu nhau sau cũng đuợc mà ... :))

bạn ngân có vẻ cô đơn quá nhẩy ... hay là làm vợ tớ luôn để câu bài cho dễ ... :)) :)) :))
chứ ở đây mọi ngưòi đều có đôi để tâm sự cả , mỗi bạn ngân ngồi ngoài cứ chen ngang thôi ...
tốt nhất là nếu ko lấy tớ thì bạn cũng nên kiếm thằng nào để kéo nó vô đây tâm sự đê ... :)) :))
buồn mỗi cái vợ mình dạo này ốm , ko lên mạng đuợc , hix hix , thương vợ quá ... :((

Dưới cái avatar của Khánh có chữ yêu vợ , vợ nào thế ?

to Hoa: còn vợ nào vào đây nữa ! con Khanh P chứ còn gì
to Khánh: mỡ đâu mà húp! với cả em có chồng rồi anh oi chồng em còn bận đi làm nuôi gia đình!ko có thời gian rảnh lên đây chơi.Còn cưới em làm vợ hai á?đợi đến kiếp sau đê :)) =D>

Chỉnh sửa lần cuối:
yêu vợ là yêu tất cả các vợ chứ sao ....
các bạn ko nhận khánh làm chồng sau này gặp thì đưgnf hối hận ... :)) :))
cơ hội hiếm có bởi lâu lâu bạn khánh mới đi tìm vợ mà chả bạn nào biết nắm bắt ... :)) :))

chồng ko có nhiều vợ đâu vợ ạ ... mới có vợ và vợ 2 thôi ... :D

ủa! vợ hai cảu bạn Khánh là ai mà sao bạn Ngân chưa biết vậy????? :eek:

Mơ không mất tiền thì cứ mơ tiếp đi Khánh ạ

uh! tin rùi! vừa mới đọc tin xong nên mới biết bạn Khánh có vợ mới!
THôi vợ chồng đóng cửa tắt đèn bảo nhau , đừng có àm rêu rao trên topic văn của người ta nghe chưa :-$ :)

Lớp văn đi thăm quan Núi cốc với lớp Lý ko?

oh! nếu các bạn lớp lý có nhã ý mời thì tớ xin thay mặt toàn thể nhân nhân vương quốc lớp văn cám ơn! nhưng để tớ về hỏi ý kiến các bạn đã! có gì sẽ bẩm lại sau! nhưng cho hỏi tý! thế định đi tham quan lúc nào vậy :-$ =D>

oái! đi vào hôm asem à! liệu có gặp khó khăn gì về chuyện đường xá ko!???với cả vôi quá hà! ko hiểu lớp văn có thu xếp được ko nữa! để tớ về hỏi ý kiến các bạn rùi có gì thông báo lại cho bọn ấy nhá! dù sao cũng rất ảigato nhã ý!!!!!
Lớp văn sắp tới sướng rùi bà con ơi!!!!!!!!!!!!!!thày chủ nhiệm sắp đi công tác 3 tuần!!!!!!!!!!!! hehehe! vắng chủ nhà gà mọc đuôi tôm!!!!!!!!!!!!!!!!! :))

vôi quá đi, bây giờ có kịp chuẩn bị không đã!Nếu được thì Phương đăng ký đi đầu tiên:))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên