girl VĂN đâu rùi nào????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
:)):)) các bà vui quá. Hôm nay tôi gặp thèng bạn tui học lớp Lý, thấy nó bảo 35 em gái lớp Văn mời các anh lớp Lý sang làm trung thu:>

à uh! vì muốn mời các bạn sang chung vio-----> có nhã ý tốt! nhưng nếu như ko muốn đến hoặc ko thể đến được thfi cũng nên thông bao cho mọi người một tiếng chứ nhỉ????còn tình hình cụ thể thế nào thì tó ko phải là người mời nên cũng chẳng rõ :eek: :-$

Nhưng cuối cùng thì boyz lớp Lý ntn hả lớp Văn? Bọn nó sợ quá ko dám đến à?

không biết! thì đã bảo tớ đâu phải người àm biết! chỉ biết là các bạ ấy hơi impolite thui! mà thôi! nếu có nói quá lời thì xin vui lòng bỏ qua nha!!!!! có gì hỏi bạn THu Phương ấy! bạn ấy biết chi tiết hơn tớ :-$

He he, thấy rõ con trai lớp Lý chưa, thế các ấy mới biết thực trạng thảm thương của lớp tớ. Hic!

đùa, tớ đã phải mất công mò lên tận lớp mời các bạn nhưng bạn Kiên đến phút chót đổi ý chứ lị,Thôi, quả này không được rồi, không nhiệt tình thì thôi, người ta có lòng mà....để kết nghĩa lớp khác vậy!!!:(

HIk, lại thay mặt các bạn lớp Lý xin lỗi các bạn lớp Văn.Tớ bận ko đi được nên đã nói bạn P rùi, còn tình hình cụ thể thế nào tớ ko rõ.Có rì các bạn bỏ qua cho nha:)

qua là qua thế nào!!!! xin xỏ bỏ tiền ! money đây thì mới bỏ qua được!lần sau gặp lớp văn thì phải bao ăn chè đó nghe :))

Thôi, lớp Văn mà đi kết nghĩa lớp khác chắc boyz Lý đi tự tử hết mất.

Các bạn lớp Văn thông cảm, con zai lớp Lý ngượng đấy mà. Lúc sếp Kiên thông báo ''tin vui'', các bạn ý cũng vui vẻ lắm chứ, nhưng chắc tại sếp ko đi được nên lũ còn lại ''ngượng'' không dám đến.

oái! cái vụ kết nghĩa này ở đâu ra vậy!?????sao tui là lớp văn àm lại ko biết nhỉ???????mà thui! thế nào mà chả được! càng đông càng vui!!!! :))

Hôm qua lớp Văn mua nhiều bỏng ngô thế? Cuối cùng con Ngọc nhờ tao giải quyết hộ đống táo! :)):)):))

ủa !lớp mình ăn táo à?????sao mình lại ko biết nhỉ

Hic, chán quá cơ, mấy lần định lên topic nì post bài cho vui, nhưng các bạn câu bài "ác liệt" quá ---> toàn nói những thứ mà tớ không hỉu :(( --->lại phải "ngậm ngùi" đành thôi không post nữa |-)
Mà Ngân ơi, hôm trung thu, cậu không bít lớp mình có táo à ??? Chắc lại do tập trung quá mức vào con "milu" bưởi chứ gì ? :)) ---> cuối cùng, con "milu" thì không ăn được (ăn vào thì có mà "chào bác Tào Tháo" :D ), còn lúc quay ra thì táo đã hết rùi --->không bít là có táo :)) :)) :)) :)) :))

Phù, lần đầu tiên có được cảm giác câu bài là như thế nào ^^, cái forums mình hay lên khăt khe ghê lắm, câu bài là bị del bài và trừ điểm liền :eek:

oh! no vấn đề đâu! đằng nào thì lớp văn cũng có mấy đứa lên đâu! cứ câu bài thoải văn mái đi bà con! nhưng đừng kinh khủng quá là được!hehehe! :)) (thực ra mình nói câu này ! cũng chính là đang câu bài rùi! )À! mà lwosp mình lại sắp có web văn rùi đó bà con ạ :))

Có rồi mà, lần trước đưa lên rồi! Cố lên nhớ! :D:D:D:D:D

bạn thu viết vậy thì đâu gọi là câu bài đuợc ... viết như bài "mẫu " tớ đang viết đây này ... :D

Nhưng mỗi lần câu bài, có cảm giác "tội lỗi" thế nào ấy :)) :)) :))
(trời, mình đang câu bài đây mà ^^ )

Web lớp mình là gì thế? Có phải cái web mà Hà My làm lần trước không ? Tớ thấy lớp mình có đến 2 đứa làm web, sao chúng nó không hợp tác với nhau có hơn không ?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên