girl VĂN đâu rùi nào????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
To Thu: thế thì post một chủ đề khác về lớp cậu(cũng trong cái topic này), thế là bọn nó sẽ phải post tiếp cậu, thế là thành công rùi

ối trời a! câu bài nghĩa là sao còn chưa có khái niệm rõ ràng về việc đó cơ mà! việ gì àm phải bàn luận! vả lại câu bài cũng là 1 hình thức để duy trì topic!quan trọng là bài câu đó hay hay dở mà thôi :))

Hay nhỉ, lớp văn sắp có web thật à. Ko ngờ lớp các girls lại đi tiên phong.

đừng nói thẳng ra như thế chứ bạn ngân .... :))
phải nói là bàn luận có ý kiến hay , ý kiến dở , có ý kiến dài ý kiến ngắn ... :D

chứng cứ đâu ...????
mà tớ nghĩ lớp các girls đi tiên phong là hợp lý chứ ( con gái cầu kì kiểu cách ).... mấy ông đàn ông con zai mà lập ra mấy cái đó thì lại bỏ bê , vứt đấy chả ai thèm vào đâu mà , cùng lắm đựoc thời gian đầu ngồi buôn linh tinh... rồi 1 time sau lại lôi nhau sang bên này hết cho mà xem ( căn bản web chung có các bạn nữ - 1 phàn tất yếu của cuộc sống .. :)) , lúc đó mới thấy các bạn quyến rũ như nào ,,,,:)) :)) :)) )

aa! hoan hô bạn Khánh! bạn Khánh thật là chí tình chí lý!!!!!thế nới biêt bạn Khánh là một người có đôi mắt nhìn xa trông rộng! thay mặt giới chị em phụ nữ tó xinh cám ơn bạn Khánh :))

cái đó là sự thật mà ... chẳng qua lũ con zai ít nói ra ... mới lại các bạn nữ ko hiểu chúng nó thôi ... sống giữa chúng nó tớ mới biết .... bên ngoài là vậy nhưng bên trong đứa nào cũng mong có ngưòi yêu và yêu ngưòi yêu tha thiết ....

To Ngân: Để tên Khánh tung hỏa mù thế à.
To Khánh : sướng nhé, bây giờ thì vào đây mà câu thoải mái!

oầy, bạn Khánh trông thế mà nhiều kinh nghiêm ghê, thế thì san sẻ cho girls tí coi !:))

Khổ lắm, vợ con đàng hòang rồi mà lại, làm sao mà chả kinh nghiệm! Bạn Khánh ơi, con Khah đang ốm đấy, có biết chưa, đến chăm nhanh lên! Hôm qua nó bị đau bụng, không biết hôm nay có đi học được không!

Vũ Ngọc Khánh đã viết:
cái đó là sự thật mà ... chẳng qua lũ con zai ít nói ra ... mới lại các bạn nữ ko hiểu chúng nó thôi ... sống giữa chúng nó tớ mới biết .... bên ngoài là vậy nhưng bên trong đứa nào cũng mong có ngưòi yêu và yêu ngưòi yêu tha thiết ....
thât hả chồng:D:x

ối trời ạ! đúng alf mình dại thật! vợ hcoongf nó lại câu bài rùi! thế có chết koc ơ chứ :(( !hừ! mà thôi! đằng nào thì lớp văn cũng ít lên! cho bọn mày câu bài 1 chút thôi đấy nhé :))

có ai câu đâu cơ chứ , chưa bắt các bạn phải cảm ơn tớ vì đã góp phần xậy dựng topic lớp văn lớn mạnh thì thôi ... :)) :))
to vợ : thật đấy vợ ạ , chúng nó mà yêu thì đứa nào cũng quan tâm đến người yêu của mình lắm ... nhiều lúc hơi quá lại bị bọn nó kêu là " dại gái " ... :D

như chông đây này , mặc dù hôm nay bị vợ cho leo cây ( chắc là vợ ko cố tình ) nhưng chồng vẫn vui vẻ và bỏ qua cho vợ ... bởi 1 lẽ đơn giản mà thôi ... là chồng yêu vợ ... :x

ối trời! không chấp nhất àm vẫn nhắc lại đây à! chứng tỏ là vẫn còn để trong lòng rùi!!!!! hẹp hòi quá! khánh ời :))

khiếp, đã gặp mặt nhau đâu mà yêu đương lăng nhăng hết cả lên.bét ra cũng phải như chúng tao đây nè:))

kinh nhỉ, mấy nhóc này loạn xị hết cả lên. Tình iu í mà, nhất là vợ chồng nữa, phải bắt đầu từ những cái bền vững. Các bé còn chưa thấy mẹt nhau, thì iu với đương cái giề?

đáy, có mỗi nhóc hiểu được em, nhóc nhờ? Nhưng mà gặp nhau ít quá, không chịu đâu, em là em bắn "bùm" mấy ông "7 vợ" để vào trường đấy nha!

thôi, 1 tháng một lần thôi cũng được mà, mà anh ít online rồi, hay mượn topic lớp nhóc giãi bày à nhà?:))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên