girl VĂN đâu rùi nào????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hihihih! thế là thứ hai lớp chúng ta tổ chức trung thu rùi! vvui qua má ơi!!! chúng tất cả các lớp có 1 trung thu vui vẻ :)) =D>

lớn rồi còn trung thu :D , nhưng mà kể ra vẫn vui nếu đựoc đi chơi trung thu cùng bạn bè .... ( nhất là cùng vợ :D )

!thế theo bạn Khánh thế nào là người lớn vậy????BÂy giờ bạn Khánh đã lớn chưa :))

ừa! tất nhiên rùi ! thía lớp Lý có tổ chức trung thu ko???? :-$

ôi em này có tên giống 1 anh lớp chị ghê Hồ Lê Vịt Lon liệu có họ hàng gì ko mà bọn chị hỏi nó cứ chối đây đẩy

chị ơi! ko có họ hàng hang hốc gì đau ạ!!!!!!!!!!ở tráng cũng đề cập đến vấn đề này rùi!!mà thôi! đã thế khi nào em sẽ sang lớp chị nhận họ hàng luôn :)) [-x

Xem ra box lớp Văn có vẻ xôm tụ nhỉ, nhiều girl có khác. Mà đúng là dân Văn ngày cang bớt 'trên mây' hơn, thấy các bạn cũng tưng bừng lắm.

oh, lớp văn thì bao giờ chả vui ..... tớ chả bao giờ thấy các bạn ý ở trên mây cả ...

to Khánh: hihi! ý tưởng hay đấy chứ!họ hàng nhà Hồ Lê! phải thahf lập gấp mới được :))
Oh!tất nhiên lớp văn rất thiết thiết thực nhưng lại bay bổng những lúc cần bay bổng!rất biết điều hòa đấy :-$

nói chung ý bạn ngân là lớp của bạn ý tuyệt vời :D :D
( nói thế thì nhanh hơn bạn ngân nhỉ .... :)) :)) :)) )

ấy!!! đấy là bạn Khánh nói chứ tớ ko có nói à nghen!!!!!!!!!!!!!!!!!! :)) =D>

Ừ, nói thế vì tớ nghe có con bạn kể vừa vào buổi đầu tiên có bạn ra hỏi: Trong những tác phẩm của Đỗ Phủ hay Lí Bạch gì đó, ấy thấy tp nào có chiều sâu... cái gì đó nữa nhưng nói chung là nghe choáng lắm. Ko biết là nó nói thật hay đùa nữa.

À mà lớp Văn tổ chức trung thu à, hay nhỉ. Chắc là sẽ rất vui.

bọn tớ mời cả lớp Lý sang dự luôn đấy!!! Lớp chúng mình kết nghĩa rùi mà:):):)

Hình như lớp lý toàn con trai đi, bọn nó sướng lắm đấy. Các bạn vui vẻ nhé!

Thay mặt lớp lý, cảm ơn các bạn lớp văn đã mời lớp tớ ăn trung thu cùng.Cám ơn nhiều:x:)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên