girl VĂN đâu rùi nào????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Khiếp, vợ chồng bạn Khánh gắn bó gớm. Khánh làm thơ hay thế, sang mấy cái topic thơ tình trong box 04-07 này đi cho anh em mở mang tầm mắt :D

mà có mấy bạn con trai đâu mà chẳng đẹp trai nhất! (mà hình như không có bạn nào thì phải):))

thế đấy!lớp văn sắp biết thành nơi hẹn hò của các anh các chị :))
Phương ơi!!! web lớp mình sao vào mãi ko được vậy [-x

Thì thế nó mới lãng mạn, đúng chất của văn muh!

to hiếu : việt anh viết thơ mới hay ... mời bác qua mấy topic thơ đọc bài của bác ý
to vợ : thôi thì vợ chồng mình lùi 1 bước ... chấp các bạn ý làm gì rồi mang tiếng ... căn bản vợ chồng mình cũng độ lượng nữa chwus .... :D :D :))

uh! vâng em biết vợ chồng anh chị độ lượng ko chấp nhất, thế hóa ra các huynh tẩu bảo bọn em là những kẻ tiểu nhân à????????thật là/.... :-$ b-) :))

đâu có bảo gì đâu .... bạn ngan tự suy diễn đấy chwus ... :D
tiếp tục có 4 câu thơ ( đang hứng ...) , mọi người nghe tạm nhé :
Em nói rằng em chẳng biết yêu
ngây thơ như mây trắng giữa chiều
ai ngờ chiều nay mây lại khóc
thôi rồi mây trắng đã biết yêu ...

căn bản tớ viết thơ ở đây là vì lớp văn nên có chút văn thơ bên trong - như vậy đúng kiểu hơn là ngồi buôn

bạn ngân chứ sao lại là bạn ngan thế này!!!????????
êu!!! Phương ơi!!! thía trung thu lớp mình có tổ chức chơi gì ko hả mày?????

không phải lớp Văn thì lớp giề? Hỏi thía cũng hỏi?
to Ngân: Chắc chắn là có mày ạ,Trung thu là Tết thiếu nhi, chúng mình không phải là thiếu nhi thì là giề? :)) :))
à, mà web mới hình như chưa được đâu, vì chưa có xiền mà $$$$$$$$:))

Em biết anh vào một ngày lặng gió
Gió lặng thầm cho ta bước bên nhau
Hai đôi chân như hòa cùng nhịp bước
Trên con đường đầy lá rụng - hình tim.........:x

b-) thế hả!!! làm tao truy cập mấy lần mà chả được!!!!! THía định tổ chức như thế nào hả mày
to Khanh:xí! dọa cái đầu mày!!!!!!bọn tao cảnh cáo lần đầu mà ko được thì sẽ có hình phạt sử lý đấy nhá :))

Bầu cử mod đê các bà ơi, để hai vợ chồng nhà nì lộng hành quá, cho người khác câu với chứ'B-)

đâu có nộng hành , người ta post bài đàng hoàng tử tế , nói năng lịch sự mà :D

anh cần em như biển xanh cần sóng ,
có biển nào im lặng dc đâu em
anh yeu em bởi vì em là nắng ,
giọt sương nào thiếu nắng lại long lanh....

okay! mưon thì cũng được thôi! hai vợ chồng mày cố gắng làm ra tiền đi để trả tiền trọ đây! cứ đưa tiền đây thì bon tao sẵn sàng cho mượn room để..................post bài :))

sory! cho lạ topic tý! Khanh ơi! tại mày lên chào mà tao đứng máy rồi đây nè!!! ko vào YM được nữa! có gì nói sau nhé

girl văn đâu rồi! sao lại cứ để topic tụt xuống trang 2 thế này!!!!!!!!! :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên