girl VĂN đâu rùi nào????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
biêt' la` co' 2 phương rui` , ma` tơ' cung~ cha? đinh. lam` gi` ây' đâu ma` lo ... :>P

Hồ Lê Vi Ngân đã viết:
nhâm rùi ấy ơi!!!!!!!!!!!!bạn Phương này àl bạn Phương khác cơ! lớp tớ có 2 bạn Phương cơ mà
Nhìn lại khóa học của "ấy" đấy đi! 01-04 mà dám gào là "ấy, tớ" à! Chẹp chẹp, về nàh phảid ạy lại con em cách đếm mới được, không ra ngòai đường dân nó chửi chết! :)) :)) :)) :)) :)) :))

Vũ Thiều Hoa đã viết:
LTP cũng được xếp trong hot girl đấy còn gì .
CÁI GÌ CƠ? CÁI CON VỪA LÙN, VỪA BÉO, VỪA XẤU VỪA GẤU ĐẤY MÀ CŨNG LÀ HOT GIRL HẢ? :-? :-? :-? [-x [-x [-x Thế thì chắc tớ thành "sexy boy" luôn chứ phải hot boy với chả hót biếc! Còn con Phương ý hả? HOT DOG!!!!!!!!!!!!!!!!! :)):)):)):)):)):))

ANH GIAI ơi!!!!anh đúng là khẩu hại xác phàm!!!!!!!!!!!!!!ăn mới chả nói!!!lịch sự tẹo đi anh huy ơi!!!!!!!!!!!!!

Huy ơi, mày quá đáng nó vừa phải thôi nhá, tao có làm gì mày đâu mày mày ác khẩu thế.
ăn nói cho cẩn thận đấy, không thì...............

Phạm Lê Huy đã viết:
Vũ Thiều Hoa đã viết:
LTP cũng được xếp trong hot girl đấy còn gì .
CÁI GÌ CƠ? CÁI CON VỪA LÙN, VỪA BÉO, VỪA XẤU VỪA GẤU ĐẤY MÀ CŨNG LÀ HOT GIRL HẢ? :-? :-? :-? [-x [-x [-x Thế thì chắc tớ thành "sexy boy" luôn chứ phải hot boy với chả hót biếc! Còn con Phương ý hả? HOT DOG!!!!!!!!!!!!!!!!! :)):)):)):)):)):))
Bạn Huy tự nhận mình là sexy boy đấy ah ? Hay ---> Huy sexy . :)) :))

Huy là anh em!!!!!!!!!!!!!học lớp P2, anh hỏi thăm anh em để làm gì?????? :-$
Bà con ơi!!!!!!!!!!!!!lớp văn sắp đá bóng rùi!!!!!!!!!!trận đầu ra quân lại đá với hóa 2 , lực lượng hùng hậu mới chết chứ!!!!!!!!!!!!oái ai chứ em Bảo Ly em em mà ra quân thfi em sợ lắm>nhưng no vấn đề lớp em cũng ko phải là ko có nhân tài bóng đá như bạn H Miên chẳng hạn :)) \
Chính vì thế mà lớp văn chắc chắn sẽ ra quân với đội hình đẹp nhất và cố gắng hết sức mình( cố gắng trong giwois hạn cho phép :-$ b-) )
CỐ LÊN!CO LENCO LENCO LENCO LENCO LENCO LENCO LENCO LECO LENN =D> :)>- :)) ;) ;;) b-)

Đáng tiếc là 10 sinh đăng kí ko được , 10 văn cố lên nhá , bao giờ đá để còn đến cổ vũ ?

:)>-à! thứ tư tuần sau! vào lúc 10h30 !!!!!!!!!!!!!!!nhớ đến cổ vũ nhé!!!!!!!!!!!!!nếu mà lớp văn có thú cũng cổ vũ đấy :)) nhưng sẽ cố hết sức để ko về nhất cũng về nhì :-$ :))

hôm nay đi học , để ý thấy cái bàn mình ngồi có vết bút xóa to tướng ... bà con biết chữ gì ko ạ ... nguyên văn là
NVLong (4-6-86 ) sau đó là 2 cái trái tim lồng vào nhau , 1 là có chữ p va` 1 là chữ L ===> đoán được ngay ... :))
mà lớp văn có ai tên mai anh ko ...???? cả bạn nào nữa cũng tên là ngân ... :D
cấp 2 học việt -an ý ... :D

nhưng mà tớ hiểu!!!!!!!!!!!!!thế hóa ra bạn Khánh học thêm ở trong lớp 10 văn à!????????
ùa! vậy chắc là bàn của bạn LTP rùi!!!!!!!có lớp tớ có bạn Mai anh và bạn ngồi cạnh là bạn Thu Ngân!!!!!!!!!!ủa mà hỏi làm chi vậy????

chả để làm gì` ,,, đó là cạ cứng của thằng bạnt tớ ý mà , thấy nó bảo 2 đứa bạn nó vào 10 văn ams , học giỏi lắm thì hỏi cho biết thôi ...
@ hoa : con gái sao lại chat với thằng việt dũng ... có biết thằng đấy nó hay chửi bố lắm ko ... :)) mà mấy bạn mai anh +thu ngân mà bố vừa nhắc đến là dây mơ rễ má của nó đấy ... :))
câu chuỵên ngày càng rối ramws + lằng nhằng ... :D

à hóa ra là toàn người wuen cả!!!!!!!!!!trái đất này thật là cầu!!!!!!!!!!! :)) Để tớ đi hỏi hai bạn lớp tớ xem sao

nhưng mà bàn có hai chữ đấy thì nhiều lắm Khánh à, ở chỗ nào đấy ???

To bố : Bố ko cho nó nick của con thì làm sao nó biết được ? :((

đội cấn , phòng tầng 1 ý
@ hoa : thật sự là bố ko hiểu đứa nào cho con nick ( hay đứa nào cho nó nick nữa ) , 2 đứa đứa nào cũng nhận là phía kia vào chat trước ... thật là rắc rối ...

ủa thế là thế nào!!!!!!!!!??????/vậy cuối cùng ko pahir là học thêm ở phòng văn àm là ở chỗ khác à

à, chỗ bác Thái à, tớ đang học đấy mà. He he, hay đấy, hay viết thư qua bàn đeeee!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên