girl VĂN đâu rùi nào????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Con Tân kia, mày đừng có nhầm, giao lưu với các bạn lớp 10 toán chứ có phải là giao lưu với 11 lí 2 đâu. Tao lúc nào chả cùng chiến tuyến với mày, mà "dây vào đó" là thế nào? Dây vào anh sachi á? Hehe, tao có mà ngu mới làm thế :)) Mày cứ yên tâm :D

Còn các bạn lớp toán, nếu muốn lập 1 topic giao lưu thì lập luôn đê, để "chị em" bên này còn vào :D

Ủa, tao có tí chút nhầm nhọt gì ở đây rồi hả? Thì thôi, cho tao sorry. Nhưng mà đúng là có mấy đứa lớp mình nó định manh nha giao lưu kết nghĩa gì đó với lớp anh Sachi mà. Tao tuởng mày cũng thế.
Còn cái giữa lớp Văn với lớp Toán thì không phải là tao đã thể hiện quan điểm rất rõ ràng rồi đấy sao? Chúng mày muốn làm gì thì làm, giao lưu với ai thì giao lưu, kết nghĩa với ai thì kết nghĩa, tao không tham gia đâu. Quan điểm của tao vẫn như lúc tao nói với mày, Thu ạ. Tao KHÔNG dây dưa gì với NHỮNG BẠN CON TRAI NÀO HỌC BUỔI SÁNG ĐÂU (vẫn tồn tại ngoại lệ là bạn hàng xóm của tao). Thế nhé, chúc chúng mày giao lưu kết tình huynh đệ vui vẻ (và có thể more over nữa, hehe).

Các bạn làm ơn chú ý, sáng Thứ hai này, liên quân Văn + Lí 2 tham gia kéo co. Chào mừng đến cổ vũ ná (iem muốn kéo co lắm nhưng mà tài hèn sức mọn không làm gì được.)

To Biên:
Tui chịu không biết làm thế nào liên lạc với you được nữa tại vì sắp thi học kì rùi nên tui ít được online lắm. Cho nên nếu mà you có nhờ vả gì thì không thông qua net được đâu (với lại hàng xóm cái kiểu gì mà nói chuyện qua net với nhau bi giờ ấy?). Lúc nào cần nhờ gì thì cứ phone cho tui vậy. Tui để tel của tui đến hết chiều mai, nếu mà you không online mà ghi thì thui, đó là tại you đó nhá.

Chỉnh sửa lần cuối:
Vũ Minh Tân đã viết:
To Biên:
Tui chịu không biết làm thế nào liên lạc với you được nữa tại vì sắp thi học kì rùi nên tui ít được online lắm. Cho nên nếu mà you có nhờ vả gì thì không thông qua net được đâu (với lại hàng xóm cái kiểu gì mà nói chuyện qua net với nhau bi giờ ấy?). Lúc nào cần nhờ gì thì cứ phone cho tui vậy. Tui để tel của tui đến hết chiều mai, nếu mà you không online mà ghi thì thui, đó là tại you đó nhá.
(Xóa cái số phone của you ở đây nếu you ko thích)

You viết bài này lúc 5h20, tui đọc bài này lúc 5h22
Vậy mà đã chẳng thấy you online trên 4rum cũng như trên YM nữa, hay thật :)) :))
Còn cái bài Văn chẳng là mai tui phải nộp rồi nên ko kịp nhờ you nữa, nếu cô Văn mà cho khất đến hôm sau thì tui sẽ sang đưa đề bài cho you.
Mà cả sáng và trưa nay tui đứng ngoài đường mà, you ko ngó mặt ra ngoài bao giờ à. Hôm nay trong khu mình lắp ADSL nên tui phải đi kéo cáp đó mà. :)) :)) :))

to chị Trang:chị chả cjuij đọc gì cả chị ơi!!!!!nếu chị cần quyển túp lều bác tom thì em cho chị luôn cũng được , tại em cso tận 2 quyển mà !!!!!!khỏi tóm tát :))

Vũ Minh Tân đã viết:
To anh Sachi:
Anh Sachi ơi, sao anh lại nói điều gì kì lạ vậy? Em đọc mà chẳng hiểu gì cả. Sư phụ và đệ tử ai lại cãi nhau.
Nói cho nó ngắn gọn, em làm thế này chỉ vì muốn coi xem tài năng của anh đến mức nào mà lại mổ xẻ cái bài post của em hôm nọ thôi. Nói lại cho anh hay, khi những con người kì lạ ở đâu ra đó nói vơ đũa cả một lọ rằng lớp văn toàn những em giỏi tỏ ra là mình đáng thương và gì gì đó nữa thì em không thể chịu được. Post lại để phản đối điều đó thì có gì là sai mà anh lại nỡ bới móc từng câu từng chữ của em ra để mà xỏ với chả xiên thế?
Em bênh vực CỘNG ĐỒNG LỚP VĂN vì đã bị người ta nói oan thì có gì là sai? Mà có sai thì cũng chỉ là sai với những người đó thui, liên quan gì tới anh mà anh phải "ra tay nghĩa hiệp" vậy? Nói tóm lại là em chỉ định nói DUY NHẤT MỘT BÀI đó thôi, nhưng vì anh thích dây dưa ra, ăn nói không hay ho (đơn cử như ai là cưng của anh mà anh gọi? Thế giả dụ em gọi lại anh là cục cưng của em, và vì lỗi tránh lặp từ trong văn chương mà thành cục c... của em thì anh sẽ nghĩ sao?) cho nên em mới mời anh vào box lớp Văn để mà "thăm hỏi" xem anh còn "nhã hứng" ai đúng ai sai nữa không?
Thế đấy, mong rằng anh sẽ nhận ra cái sai lè lè của mình (nếu anh không nhận ra thì chuyện này còn chưa xong đâu).
Bye
P/S: Hôm nay em lại nhìn thấy anh đang măm măm gói Sachi đấy, trông ngon lắm, nhưng mà ăn thế anh không sợ cái má nó phì thêm ra à?
Oài,bé này xem ra dai thật đấy!!! /:) Ko chỉ thế mà lại còn rất "già mồm" (sorry,tạm thời chị chưa nghĩ ra từ nào để diễn đạt ý của mình==>cứ để tạm thế đã,lúc nào nghĩ ra thì chị chữa sau ;) ) nữa!!!!!! :-s

1 lần nữa em lại đề cao lớp Văn bằng cách viết hoa từ "cộng đồng lớp Văn"....Chẹp,ko cần nhấn mạnh đến thế đâu nhóc ạ!!!!!!!!!!! b-)
Em bênh vực cho lớp em vì em thấy lớp mình bị người ta nói oan===>thía mà em lại hỏi thằng Long xem vì sao nó lại "ra tay nghĩa hiệp" là seo??Nó cũng làm như em đã làm thôi mà!!b-) ==>như nhau cả thôi===>moi móc làm gì cho nó nhọc công vô ích hả nhóc????

Mà cũng chẳng bít ai sai đâu bé ạ!!!!!!!!!!!;)

yến lùn ơi, tôi cố tình trốn đi khỏi phải tiếp tài văn của mấy em í mà bà còn lôi ra làm gì :D

[-o< tội lỗi, tôi có nói gì nữa đâu :)) nói nữa cũng chỉ đến thế nhất là khi tranh luận về opinions :))

trời!!!!hóa ra là thế!!!vậy chị đang ở phương trời nào vậy?????thế thì em chụi thui!!chẳng giúp được gì chị cả :)

Chị Yến ơi, em thấy con Tân nó 1 lần nữa đề cao lớp văn bằng cách viết hoa từ "cộng đồng lớp văn" thì có vấn đề gì đâu ??? Yêu lớp văn mờ :x Nhấn mạnh đến thế thì cũng chẳng sao cả, mà em còn thấy nhấn mạnh như vậy là hơi ít đấy. :D
Con Tân kia, lần sau có muốn nhấn mạnh thì mày cần phải in đậm, gạch chân, hoặc tốt nhất là làm như tao đây nè 0:)

CỘNG ĐỒNG LỚP VĂN

Thế nó mới "hoành tráng" mày ạ ;;) ;;)
Ui, yêu lớp Văn quá :x :x

Chị muốn nói rằng anh sachi giống như con Tân, "ra tay nghĩa hiệp" để bảo vệ cộng đồng lớp anh ý khỏi bị nói oan ---> hình như hơi có vấn đề chị ạ, vì con Tân cũng như lớp em chưa "nói oan" câu gì cho 11 lí 2, hay chính xác hơn là bọn em chưa bình luận, nhận xét, đánh giá gì về lớp 11 lí 2 ---> có nói gì đâu mà nói oan được. Không lẽ con Tân nó nhận xét anh sachi mà lại coi là nhận xét 11 lí 2 à ???
Nếu có nhắc đến 11 lí 2 thì bọn em mới chỉ nói là ko muốn lên nhận làm "em gái" thôi :))

Hơ, lớp mình kết nghĩa với Lí 2 hồi nào nhỉ? 10 Lí 2 thì em (và cả một số bạn lớp mình nữa đó )xin ủng hộ cả 4 cẳng. Nhưng mà 11 Lí 2 thì... bạn nào thích làm em gái tự lên đó nhá, tui không có kết nghĩa gì với 11 Lí 2 đâu.

To anh Sachi
Nói gì thì nói, rất vui khi được nồng nhiệt tiếp đón anh Sachi trở lại box lớp Văn của tụi em. Tại sao anh lại nỡ nói là mình phải
cố tình trốn đi
nhỉ? Anh làm em thất vọng về tài năng của anh quá đấy.
Nhưng mà thôi, không sao. "Đánh kẻ chạy đi chứ ai nỡ đánh người chạy lại", anh đã "xuống nước" thế rùi thì thôi, không ai nói tiếp làm gì. Rất mong sau này anh Sachi có gói nào thì cho em xin một ít nhá.
Ah, quên mất, anh Sachi ơi, anh đã gặp em bao giờ chưa nhỉ?

To Dương Ngọc Yến:
Đầu tiên, xin mạn phép nhấn mạnh với chị là em không hề quen biết cũng như nói chuyện với chị từ trước kia cho đến lúc em viết cái bài này. Tất cả những vấn đề gì em đưa ra là để cho nó "ra ngô ra khoai" với những người KHÔNG HỀ THUỘC LỚP HÓA 2 KHÓA 03-06. Vậy nên em không hiểu chị nghĩ gì mà lại lon ton chạy vô chạy ra trong box lớp em để nói về một vấn đề KHÔNG HỀ LIÊN QUAN ĐẾN MÌNH.
Thứ hai, chị hãy coi lại bài viết của mình để xem xem chị đã trích dẫn những dòng nào của em.
Không phải em đã nói rất rõ ràng rằng cái này được reply cho ai rùi hay sao chớ? Vậy mà chị mang bài của MỘT NGƯỜI KHÔNG QUEN BIẾT GÌ VỚI MÌNH nói với MỘT NGƯỜI KHÁC KHÔNG PHẢI MÌNH thì hơi bị kì cục đấy. Chuyện của chị đâu mà cứ thích tham gia.
Thứ ba, làm ơn chị nhìn những gì DO CHÍNH CHỊ VIẾT RA (tức là không bao gồm trích dẫn) và nghĩ xem chị nói đúng được bao nhiêu % vậy? Em yêu lớp văn của em là TÌNH CẢM CÁ NHÂN, QUYỀN BÀY TỎ CẢM XÚC CỦA MỖI CON NGƯỜI có nhấn mạnh cái CỘNG ĐỒNG LỚP VĂN hay không thì can mô tới chị chứ? Chị yêu Hóa 2 của chị hay không, mặc chị. Em quý 10 Văn của em, kệ em. Hơn nữa, nếu em nói trong box lớp chị thì có "hơi chối" đã đành. Đằng này, em nói trong box lớp em, chị nhảy vào làm kí rì?
Thứ tư, chị không thấy mình nói có phần hơi "vô duyên" sao?(xin lỗi nếu từ của em dùng hơi quá, nhưng trong lúc xúc động, người ta thường dùng những từ cảm giác chân thật) Anh Sachi có nhờ chị "can thiệp giúp" đâu
yến lùn ơi, tôi cố tình trốn đi khỏi phải tiếp tài văn của mấy em í mà bà còn lôi ra làm gì
em cũng có đả động gì đến chị đâu mà chị cứ thích "tỏ ra là mình có khả năng VÊNH MẶT VỚI ĐỜI". Ai mà chẳng biết vênh mặt với đời, chỉ có điều mỗi lần người ta định làm như thế, người ta phải suy nghĩ thêm xem thế có đúng lúc đúng chỗ hay không thôi.
Vậy đã, nếu em nói có gì sai, xin chị cứ dạy bảo. Em sẽ lĩnh hội ý kiến của các bậc bề trên.

To Biên:
Việc của you thì tự you phải lo lấy thôi, tui không nói nữa. Lúc nào you cần nhờ vả thì cứ mang sang (nhưng nhớ là phải kèm theo lễ vật để hậu tạ tui đó ;) ) Hôm qua tui vội quá, chỉ vừa đợi nó thông báo đã gửi xong là truy xuất luôn, vì thế nên you không gặp được tui online là phải. Cái tel của you tui ghi lại rùi, nhưng mà không biết ghi đúng hay sai nữa (hix, về sau tui mới GHI LẠI THEO TRÍ NHỚ mà).
Thế sáng hôm qua you làm thợ lắp ADSL à? Thế thì tốt, Nhưng mà tui không biết là you, vì tui tưởng là mấy thằng sửa điện thoại (thề có chúa là nếu tui gặp you ở ngoài đường bi giờ thì tui cũng chẳng nhận ra đâu).
Bye

Thôi, Tân ơi, ko cẩn thận lại "chiến tranh" bi giờ
Tao nghĩ chị Yến chỉ lên đay câu bài thôi, ko có ý gì đâu
Tao nói ngắn gọn thế là được rồi mà 0:)
Đừng làm căng thẳng lên :)

Giải lao tí, thần dân lớp văn và tất cả những ai đọc được bài post này, dzô đây xem cái chơi :))

Cái này dễ thương lắm :x :x Mọi người nhớ đợi một tẹo rồi nhìn xuống góc dưới bên phải có cái nút có 4 mũi tên, click vào đó cho nó to ra cho đẽ nhìn 0:)

http://www.albumtown.com/data/ef3e86e4902558e3779ecc84d72a6d8c/10863_p131227.jpg

http://www.albumtown.com/data/ef3e86e4902558e3779ecc84d72a6d8c/10863_p131228.jpg

http://www.albumtown.com/data/ef3e86e4902558e3779ecc84d72a6d8c/10863_p131229.jpg

http://www.albumtown.com/data/ef3e86e4902558e3779ecc84d72a6d8c/10863_p131230.jpg

http://www.albumtown.com/data/ef3e86e4902558e3779ecc84d72a6d8c/10863_p131231.jpg

Còn đống sau đây, chống chỉ định với trẻ em, người có tiền sử bệnh tim mạch, và những ai quá ngây thơ trong sáng hoặc nghiêm túc :)) Ai ko nghe, cứ cố xem thì ráng chịu , lúc đó đừng giết tui, tui vô tội ;;)

Cấp độ 1
http://www.albumtown.com/data/ef3e86e4902558e3779ecc84d72a6d8c/10863_p132365.jpg

Cấp độ 2
http://www.albumtown.com/data/ef3e86e4902558e3779ecc84d72a6d8c/10863_p130955.jpg

Cấp độ 3
http://www.albumtown.com/data/ef3e86e4902558e3779ecc84d72a6d8c/10863_p132366.jpg

Cấp độ 4 :))
SHOCK!!!!!!!!!

Have fun !!! ;) Và đừng giết iem :D

em cũng có đả động gì đến chị đâu mà chị cứ thích "tỏ ra là mình có khả năng VÊNH MẶT VỚI ĐỜI". Ai mà chẳng biết vênh mặt với đời, chỉ có điều mỗi lần người ta định làm như thế, người ta phải suy nghĩ thêm xem thế có đúng lúc đúng chỗ hay không thôi.
Vậy đã, nếu em nói có gì sai, xin chị cứ dạy bảo. Em sẽ lĩnh hội ý kiến của các bậc bề trên.
Đầu tiên là em có bị mù chữ ko hay là có í rì mà viết họ tên nó là Dương Ngọc Yến đấy? Chị tưởng học lớp Văn phải văn hay chữ tốt lắm cơ! Cãi nhau mấy cái nè chị chẳng tham gia nhưng cô em nói nó vênh mặt với đời thì hay nhỉ! Gặp nó chưa , bit rì về nó mà nói thế hay là thấy cái ava cua nó hay wa' nên ghen tị mà chua chát!Trong cái bài post của nó cũng chẳng có rì là vênh cả đâu em gái ah! Xem lại mình trước đã hẵng nói người khác em nhé!

Vũ Minh Tân đã viết:
To Biên:
Việc của you thì tự you phải lo lấy thôi, tui không nói nữa. Lúc nào you cần nhờ vả thì cứ mang sang (nhưng nhớ là phải kèm theo lễ vật để hậu tạ tui đó ;) ) Hôm qua tui vội quá, chỉ vừa đợi nó thông báo đã gửi xong là truy xuất luôn, vì thế nên you không gặp được tui online là phải. Cái tel của you tui ghi lại rùi, nhưng mà không biết ghi đúng hay sai nữa (hix, về sau tui mới GHI LẠI THEO TRÍ NHỚ mà).
Thế sáng hôm qua you làm thợ lắp ADSL à? Thế thì tốt, Nhưng mà tui không biết là you, vì tui tưởng là mấy thằng sửa điện thoại (thề có chúa là nếu tui gặp you ở ngoài đường bi giờ thì tui cũng chẳng nhận ra đâu).
Bye

Theo lời góp ý của you, tui đã change cái avatar rùi, ko bít you còn thấy nó xấu ko?? (Nhưng nếu you thấy xấu thì có lẽ tui sẽ ko change nữa đâu vì mất bao công làm đó :)) )
À, hôm nay tui bị mất hết tin nhắn trong Y!M(tự nhiên mất ko rõ lí do) mà tui thấy hôm nào vào Y!M cũng thấy tin nhắn của you nên tui nói để you có viết gì cho tui thì gửi lại :)) :)) :)) , còn nếu ko thì thôi :)) :))

Dương Thị Minh Thu đã viết:
Chị Yến ơi, em thấy con Tân nó 1 lần nữa đề cao lớp văn bằng cách viết hoa từ "cộng đồng lớp văn" thì có vấn đề gì đâu ??? Yêu lớp văn mờ :x Nhấn mạnh đến thế thì cũng chẳng sao cả, mà em còn thấy nhấn mạnh như vậy là hơi ít đấy. :D
Con Tân kia, lần sau có muốn nhấn mạnh thì mày cần phải in đậm, gạch chân, hoặc tốt nhất là làm như tao đây nè 0:)

CỘNG ĐỒNG LỚP VĂN

Thế nó mới "hoành tráng" mày ạ ;;) ;;)
Ui, yêu lớp Văn quá :x :x

Chị muốn nói rằng anh sachi giống như con Tân, "ra tay nghĩa hiệp" để bảo vệ cộng đồng lớp anh ý khỏi bị nói oan ---> hình như hơi có vấn đề chị ạ, vì con Tân cũng như lớp em chưa "nói oan" câu gì cho 11 lí 2, hay chính xác hơn là bọn em chưa bình luận, nhận xét, đánh giá gì về lớp 11 lí 2 ---> có nói gì đâu mà nói oan được. Không lẽ con Tân nó nhận xét anh sachi mà lại coi là nhận xét 11 lí 2 à ???
Nếu có nhắc đến 11 lí 2 thì bọn em mới chỉ nói là ko muốn lên nhận làm "em gái" thôi :))

Hơ, lớp mình kết nghĩa với Lí 2 hồi nào nhỉ? 10 Lí 2 thì em (và cả một số bạn lớp mình nữa đó )xin ủng hộ cả 4 cẳng. Nhưng mà 11 Lí 2 thì... bạn nào thích làm em gái tự lên đó nhá, tui không có kết nghĩa gì với 11 Lí 2 đâu.
Hì,em này ăn nói nhỏ nhẹ,được!!!!!!!!!! =D> :)>- (chị đang khen thật đấy nhé,ko phải mỉa mai gì đâu :) )

Chị cũng muốn giải thích 1 vài câu thía này này:
-Chuyện chị bảo em ý "nhấn mạnh..." (chị ngại gõ lại lắm,vít thía này thui nhớ!!:) ) thì ko phải như em nghĩ đâu!Cũng chẳng bít giải thích cụ thể như thía nào,cứ nói thế đã!!!!!!!!

-Chị chỉ nói thế này thôi mà em:
Em bênh vực cho lớp em vì em thấy lớp mình bị người ta nói oan===>thía mà em lại hỏi thằng Long xem vì sao nó lại "ra tay nghĩa hiệp" là seo??Nó cũng làm như em đã làm thôi mà!! ==>như nhau cả thôi===>moi móc làm gì cho nó nhọc công vô ích hả nhóc????
Ý của chị là bản chất hành động của 2 đứa giống nhau chứ chị đâu nói là thằng Long mở mồm ra là để bênh vực L2? ;) (việc chị đang nhắc đến ở đây là cái chuyện trong topic "Lớp Trung.." kìa b-) ).Đấy tuy ko phải là lớp nó nhưng mà trong đấy có nhiều bạn nó ===>nó cũng đứng ra để bảo vệ cho bạn nó thôi (giống em Tân)

=======>giải thích thế này đã đủ rõ chưa nhỉ???:-s Hi vọng là rùi!!! :D

ngày xửa ngày xưa có một câu chuyện thế này

Người đẹp và quái vật

có một quái thú độc ác, vô duyên tên là Sachi [-o< nhầu một cô bé xinh xắn dễ thương tên là VMT :x khi đang bon chen trong topic các quái thú lớp 11 AT vốn là bạn rất thân với quái thú Sachi ... và thế là câu chuyện bắt đầu ... :|

đầu tiên, tiểu thư VMT (or một tiểu thư nào đấy) gửi một "chiến thư" đến in bọc của quái thú Sachi với một dòng chữ tiếng Anh nội dung là vào topic của các tiểu thư xinh xắn để tiếp chuyện... [-o< amen

khi quái thú vừa bước vào thì cũng là lúc bị tiểu thư VMT dùng những đòn chưởng tuy không nặng những cũng đủ khiến quái thú phải đi lánh nạn để tránh "chưởng qua chưởng lại" khiến cả hai bên bị dính đạn ...

Thế nhưng ...

Có một con quái vật còn độc ác hơn tên là Nguyễn Thị Ngọc Yến [-o< (amen, quái vật này lùn mà ghê lắm) lao vào cuộc bon chen thế là bị tiểu thư VMT cho dính chưởng ... ui, mình nhìn cũng thấy đau ...

To Dương Ngọc Yến:

quái vật vừa vào đã bị cô bé thay tên đổi họ như một cách thể hiện tài suy nghĩ tài tình và vô cùng thấy đáo của mình ...

:)) : "a, con này chắc dính dáng gì với thằng họ Dương kia đây !"

[-o< amen

vâng, đúng là con quái vật đấy có dình dáng với 1 thằng họ Dương thật nhưng có được gọi là Dương Ngọc Yến hay ko còn phải tính sau ( thằng Dương này ko phải quái vật Sachi đâu)

@ Quái vật yến : nó gọi bà thế là sướng quá còn gì :D hehe, đúng ước mơ bấy lâu nay nhé ;;)

Đầu tiên, xin mạn phép nhấn mạnh với chị là em không hề quen biết cũng như nói chuyện với chị từ trước kia cho đến lúc em viết cái bài này. Tất cả những vấn đề gì em đưa ra là để cho nó "ra ngô ra khoai" với những người KHÔNG HỀ THUỘC LỚP HÓA 2 KHÓA 03-06

một lời mở đầu đầy ấn tưởng của VMT tiểu thư ...
vâng, cô đang làm cho ra "ngô" và "khoai" ... một điều mà bấy lâu nay lũ quái vật chúng tôi hằng lo sợ vì tài đấu khẩu độc đáo, ấn tượng và rất sắc sảo của cô ...

thôi, trở lại với hiện thực, chẹp

Chúng ta hãy chờ xem cô trồng được những loại ngô và khoai nào ... [-o< amen
em không hiểu chị nghĩ gì mà lại lon ton chạy vô chạy ra trong box lớp em để nói về một vấn đề KHÔNG HỀ LIÊN QUAN ĐẾN MÌNH.

ngay món đầu tiên quái vật Sachi đã thấy khó ngửi ... ui ui, ghê we' ...

1. là một người bạn mà "ko hề liên quan đến mình" thì thà làm 2 cục đá một ở đáy sông Hồng, một ở đỉnh everest cho xong :))

cứ lấy một ví dụ thế này nghe cưng:
có một con bạn của em ở lớp 10T chẳng hạn bị đánh đập, em đi ra và nói "chuyện này chẳng liên quan gì đến tao cả" ?
Quả là một phát kiến vĩ đại cho những ai đang tìm khái niệm tình bạn :))
vâng, nó là sự ignoring :))
[-o< amen

Không phải em đã nói rất rõ ràng rằng cái này được reply cho ai rùi hay sao chớ? Vậy mà chị mang bài của MỘT NGƯỜI KHÔNG QUEN BIẾT GÌ VỚI MÌNH nói với MỘT NGƯỜI KHÁC KHÔNG PHẢI MÌNH thì hơi bị kì cục đấy. Chuyện của chị đâu mà cứ thích tham gia.

chuyện kì cục nhất trên thế gian này là thấy chuyện gì cũng đi qua như không có
giờ thì mình đã hiểu ... chẹp

Em yêu lớp văn của em là TÌNH CẢM CÁ NHÂN, QUYỀN BÀY TỎ CẢM XÚC CỦA MỖI CON NGƯỜI có nhấn mạnh cái CỘNG ĐỒNG LỚP VĂN hay không thì can mô tới chị chứ?

Em bênh vực CỘNG ĐỒNG LỚP VĂN vì đã bị người ta nói oan thì có gì là sai? Mà có sai thì cũng chỉ là sai với những người đó thui, liên quan gì tới anh mà anh phải "ra tay nghĩa hiệp" vậy?

đề nghị xem lại phần thí dụ minh họa ở trên :))
chư thông thì cho thêm ví dụ thế này cho nó cụ thể
có 2 người bạn đi xem phim, bỗng một người bị cà bởi một bọn cù bất cù bơ ...
nếu theo em VMT thì người còn lại sẽ bỏ đi như ko có gì vì nó ko liên quan đến mình :))

Nói tóm lại là em chỉ định nói DUY NHẤT MỘT BÀI đó thôi, nhưng vì anh thích dây dưa ra, ăn nói không hay ho

ở cái topic lớp 11 AT người ta đã dừng cãi nhau thì ai là cái ngươi thích dây dưa ra, ăn nói ko hay ho để show of í nhỉ :))
anh chỉ là người biết học hỏi cái tốt thôi cưng ạ
:))

mọi người cứ tưởng tượng nhé
con nhà người ta cãi nhau xong hết rồi, em VMT hiền thục đây lại nhảy vào post một bài mang đậm tính belligerent thử hỏi mình ko post bài tiếp thì liệu có quá coi thường ẻm ko :))

Thế giả dụ em gọi lại anh là cục cưng của em, và vì lỗi tránh lặp từ trong văn chương mà thành cục c... của em thì anh sẽ nghĩ sao?)

cục c có cục cứt, cục cơm, cục "cawcj" :))
em muốn nói đến cái nào
với anh thì cái nào cũng được :))
vả lại anh ko nghĩ một người đủ điểm để tuyển vào lớp 10V của trường hà lội am xì téc đam lại "lỡ tay" viết nhầm một cách hoa văn thế được đâu :))

nhỡ ra mà có thì chắc là dụng í nghệ thuật thôi

giống như một người chơi đàn nấu ăn ko thể dùng dĩa găm để đánh trứng ấy cưng :))

Thế đấy, mong rằng anh sẽ nhận ra cái sai lè lè của mình (nếu anh không nhận ra thì chuyện này còn chưa xong đâu).

ôi, nghe câu này mót đi vệ sinh we' :D xori nhưng mà mót thật :D
anh cũng hiểu là mình sai khi nghe em nói mà mót đi vệ sinh nhưng mà tại câu của em làm anh xúc động quá ... [-o< amen

khổ nỗi anh chẳng thấy mình sai gì cả ... chẹp, anh cũng ko nghĩ là em sai đâu nghe cưng :))

anh còn chờ xem nó tiếp diễn thế nào đây :D :x

Chị yêu Hóa 2 của chị hay không, mặc chị. Em quý 10 Văn của em, kệ em. Hơn nữa, nếu em nói trong box lớp chị thì có "hơi chối" đã đành. Đằng này, em nói trong box lớp em, chị nhảy vào làm kí rì?

có hai cô gái oánh nhau trong wc nữ mà 113 toàn Nam thì cũng ở ngoài đứng nhìn hả em Tân yêu quí :))
suy nghĩ một chút trước khi nói nhé

oài, mình 2 lần đụng đến kí WC rồi, tội lỗi we'
mà có ai bít wc là viết tắt cuẳ kí ri` ko nhể :D

Thứ tư, chị không thấy mình nói có phần hơi "vô duyên" sao

:D yến ơi, bà vô duyên quá :))
thấy em í nói chưa, nhớ sửa nhé :))

xin lỗi nếu từ của em dùng hơi quá, nhưng trong lúc xúc động, người ta thường dùng những từ cảm giác chân thật

một người mẹ chửi con mình "mày là đồ vô học, mày là đồ khốn nạn" trong 1 phút bốc đồng cũng là thật hả :D
oài, ví dụ của mình hơi nặng nề we', "rễ" bị bẻ, thôi lấy cái này vậy

trong một phút bốc đồng tình cảm dâng trào, một cô gái hét lên rằng cô ta muốn làm con trai (ko ít đâu :)) )

hóa ra cô ta là đồng tính nữ à :))

thế chị mí chị AT đả động rì đến em mà em thích vênh mặt với đời thế nhỉ :))
bây giờ em cũng đang vênh mẹt với đời đấy cưng ạ :))

P/S: Hôm nay em lại nhìn thấy anh đang măm măm gói Sachi đấy, trông ngon lắm, nhưng mà ăn thế anh không sợ cái má nó phì thêm ra à?

ngày nào anh chẳng ăn hả cưng, cái má có phình ra mới dễ thương chứ :))

ôi mệt quá

vừa mót đi vệ sinh (tại em Tân đấy :)) )
vừa đói ( tại yến lùn đấy, bà post bài làm tôi lại phải post :)) )

bb các cưng [-o<

amelen :))

oài, yến lên cùng lúc thế :D
tôi với bà nói chuyện tí :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên